Thông tin mô tả
- Bán nhà
-
- Nhà đúc 3 tấm BTCT
- Vị trí nằm ở đoạn sung nhất đường,
-
- Ngoài ra còn nhiều
*
* Công Ty Địa Ốc -
* Trụ sở: 142 Trương Vĩnh Ký,
* CN1: 179 Trương Vĩnh Ký,
* CN2: 229 Lê Văn Quới,
Giá: 14,8 Tỷ
Diện tích: 64 m2
Giá/m2: 231,25 Triệu/m2
675823
Mua bán
- Bán nhà
-
- Nhà đúc 3 tấm BTCT
- Vị trí nằm ở đoạn sung nhất đường,
-
- Ngoài ra còn nhiều
*
* Công Ty Địa Ốc -
* Trụ sở: 142 Trương Vĩnh Ký,
* CN1: 179 Trương Vĩnh Ký,
* CN2: 229 Lê Văn Quới,
Hoàng Anh
Đường Nguyễn Văn Săng, Phường Tân Sơn Nhì, Quận Tân Phú, TP Hồ Chí Minh
0,0057 triệu
85 m2
Đường Nguyễn Văn Săng, Phường Phú Thạnh, Quận Tân Phú, TP Hồ Chí Minh
5,7 tỷ
82 m2
Đường S2, Phường Tây Thạnh, Quận Tân Phú, TP Hồ Chí Minh
17 tỷ
104 m2
Đường Thoại Ngọc Hầu, Phường Phú Thạnh, Quận Tân Phú, TP Hồ Chí Minh
Thỏa thuận
26 m2