Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán nhà mặt phố, mặt tiền tại Việt Nam năm 2026

      Có 37.895 Nhà mặt phố, nhà mặt tiền đang giao dịch mua bán

      Cần bán gấp nhà mặt phố 2 tầng, 110 m2, mặt tiền 12m tại Đường Phạm Cự Lượng, giá 11,5 tỷ

      11.5 tỷ 110 m2 104,55 triệu/m2
      - Nhà Vị trí Vip, trung tâm Q. Sơn Trà - Nhà mặt phố Phạm Cự Lượng - Sát Chợ An Hải Đông, liên kế Biển. Vừa ở vừa KD. - Khu vực cư dân đông đúc, KD đa...
      Đường Phạm Cự Lượng, Phường An Hải Đông, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Sở hữu ngay nhà mặt phố 3 tầng, 90 m2 tại Đường Núi Thành - Hòa Cường Nam - Hải Châu, giá 6 tỷ

      6 tỷ 90 m2 66,67 triệu/m2
      - Vị trí trung tâm - ngay Núi Thành và Xô Viết Nghệ Tĩnh, liên kế trường đại học Kiến trúc, đại học Đông Á. Trung tâm tiện ích. Cao ráo - sạch sẽ - an ...
      Đường Núi Thành, Phường Hòa Cường Nam, Hải Châu, Đà Nẵng

      Sở hữu căn nhà mặt phố 8 tầng, 259 m2, mặt tiền 8m tại Đường Nguyễn Bỉnh Khiêm, giá 145 tỷ

      145 tỷ 259 m2 559,85 triệu/m2
      Bán tòa nhà mặt phố Nguyễn Bỉnh Khiêm 8 tầng thang máy mở VP, SPA KD siêu đỉnh. Trung tâm Q. Hai Bà Trưng.DT 259m2. Giá 145 tỉMô tả : -  Vị trí vô cùng...
      Đường Nguyễn Bỉnh Khiêm, Phường Bùi Thị Xuân, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà mặt tiền 6 tầng, 95 m2, mặt tiền 5m tại Đường Thạch Bàn - Long Biên, giá 22 tỷ

      22 tỷ 95 m2 231,58 triệu/m2
      - Vị trí đẹp mặt phố hiếm đất đẹp sót lại Thạch Bàn Long Biên, sát vin Riverside.- Đường rộng 2 chiều vỉa hè kdoanh đỉnh.- Thuận tiện di chuyển Ocean Park,...
      Đường Thạch Bàn, Phường Thạch Bàn, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp căn nhà mặt phố 2 tầng, 65 m2, mặt tiền 4m tại Đường An Thượng 19, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 65 m2 69,24 triệu/m2
      Phố An Thượng 19 đường 5,5m + vỉa hè 3m, đường trải nhựa sạch đẹp. Phố nằm song song với phố Đỗ Bá, vị trí trung tâm đầy đủ tiện ích cao cấp nhất.+ Nhà hiện...
      Đường An Thượng 19, Phường Mỹ An, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Bán nhanh nhà phố 11 tầng, 700 m2 tại Đường Hồ Xuân Hương - Trung Sơn - Sầm Sơn, giá tốt

      Thỏa thuận 700 m2
      Cần bán hotel mặt đường Hồ Xuân Hương, mặt biển Sầm Sơn.- Vị trí ngay mặt biển bãi B và bãi C biển Sầm Sơn, cách quảng trường biển 100m.- một căn MT 19.2m,...
      Đường Hồ Xuân Hương, Phường Trung Sơn, Sầm Sơn, Thanh Hóa.

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt tiền 9 tầng, 220 m2 tại Đường Đặng Tiến Đông - Đống Đa, giá 95 tỷ

      95 tỷ 220 m2 431,82 triệu/m2
      Tòa nhà mặt phố Đặng Tiến Đông, Đống Đa:- DT 220m2, 9 tầng 2 tháng máy, vỉa hè, cho thuê 300 tr/tháng.- Phù hợp nhiều loại hình KD: Văn phòng; SPA; Bilas;...
      Đường Đặng Tiến Đông, Phường Trung Liệt, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà mặt phố đẹp 4 tầng, mặt tiền 20m tại Đường Phan Văn Trị - Bình Thạnh, giá 24,5 tỷ

      24.5 tỷ 0 m2
      1/ đc: Phan Văn Trị P. 14 - Bình Thạnh.2/ DT: 6 x 24m.3/ DT công nhận: 132.4 mét vuông.4/ DTXD: 93.28 mét vuông.5/ DT sàn: 386 mét ...
      Đường Phan Văn Trị, Phường 14, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bán căn nhà mặt phố 7 tầng, 75 m2 tại Phố Hoàng Cầu - Ô Chợ Dừa - Đống Đa - Hà Nội, giá 28 tỷ

      28 tỷ 75 m2 373,34 triệu/m2
      - nhà nằm vị trí đắc địa, giao thông thuân tiên, thông thương các phố Xã Đàn, Ô Chợ Dừa, Thái Hà , Hào Nam, La Thành . Phố VIP Q. Đống Đa, 3 bước ra hồ...
      Phố Hoàng Cầu, Phường Ô Chợ Dừa, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán gấp căn nhà mặt phố 5 tầng, mặt tiền 8m tại Đường Lâm Văn Bền - Quận 7, thỏa thuận

      Thỏa thuận 0 m2
      • MT ĐƯỜNG SỐ LÂM VĂN BỀN [Q. 7]____________________- DT. 4m X 19.9m - Hiện Trạng 4 Tầng Sân Thượng- Tặng full Nội 5 PN 5 WC - PL: sổ hồng Hoàn Công Đầy...
      Đường Lâm Văn Bền, Phường Tân Quy, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà phố 1 tầng, 136 m2 tại Phố Tôn Đức Thắng - Hàng Bột - Đống Đa - Hà Nội, giá 95 tỷ

      95 tỷ 136 m2 698,53 triệu/m2
      MẶT ĐƯỜNG Tôn Đức Thắng 136M 10 GIÁ 95 tỉ Ông Vua kiếm tiền cho NĐT SIÊU PHẨM MẶT PHỐ - TOÀ VĂN PHÒNG 1 TẦNG HẦM 9 TẦNG NỔI - 2 THOÁNG TRƯỚC SAU + Tòa...
      Phố Tôn Đức Thắng, Phường Hàng Bột, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà mặt phố 8 tầng, 65 m2 tại Phường Khương Thượng - Đống Đa - Hà Nội, giá 28,2 tỷ

      28.2 tỷ 65 m2 433,85 triệu/m2
      TOÀ NHÀ VĂN PHÒNG - MẶT PHỐ VIP Q. ĐỐNG ĐA - MT BỀ THẾ - VỈA HÈ HAI BÊN - KD BẤT CHẤP MỌI NGHÀNH NGHỀ.Mô tả :+ Mặt phố trung tâm Đống Đa, KD vô địch thủ mọi...
      Phường Khương Thượng, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà mặt phố đẹp 75 m2 tại Đường Tên Lửa - Bình Trị Đông B - Bình Tân, giá 8,5 tỷ

      8.5 tỷ 75 m2 113,34 triệu/m2
      Cần bán nhanh ngôi nhà MT đường Tên Lửa, Bình trị đông B,Bình Tân, KDC cao cấp, đầy đủ tiện ích; siêu thi Aeon Bình Tân, BV Quốc tế,giao thông đông đúc...
      Đường Tên Lửa, Phường Bình Trị Đông B, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà mặt phố mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Hữu Huân - Nha Trang, giá 5,2 tỷ

      5.2 tỷ 0 m2
      bán ngay ngôi nhà MT đường Nguyễn Hữu Huân, TP Nha Trang.- DT: 86,3 mét vuông ngang 4,3m.Giá: 5tỷ200 (thỏa thuận).Chi: 0913 191 ***
      Đường Nguyễn Hữu Huân, Phường Tân Lập, Nha Trang, Khánh Hòa
      C
      Nguyễn Thị Tuyết Chi Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhanh nhà mặt phố đẹp tại Đường Nguyễn Tất Thành - Phước Long - Nha Trang, giá 3,1 tỷ

      3.1 tỷ 0 m2
      BÁN ngôi nhà phố NGUYỄN TẤT THÀNH GẦN CẦU BÌNH TÂN DT 64,6 ngang 4,6m Đường Nguyễn Tất Thành rộng 35m Tây Bắc . sổ hồng riêng. giá: 3,1 tỉ contact:...
      Đường Nguyễn Tất Thành, Phường Phước Long, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán nhanh nhà phố 3 tầng, 52 m2, mặt tiền 4m tại Đường Thích Quảng Đức - Nha Trang, giá 3,6 tỷ

      3.6 tỷ 52 m2 69,24 triệu/m2
      Bán nhà 3 tầng mới đẹp có bìa đỏ, Tây Nam, gần Thích Quảng Đức, P. Phước Long, Nha TrangChủ hạ giá còn 3,6 tỉ thôi ạDT 52 mét vuông (4m x 13m) Hướng...
      Đường Thích Quảng Đức, Phường Phước Long, Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu ngay căn nhà mặt phố 4 tầng, hướng Đông - Nam tại Đường Mạc Đĩnh Chi - Nha Trang, giá tốt

      Thỏa thuận 0 m2
      Cần Bay nhanh nhà 3 tầng.MT Mạc Đĩnh Chi kề góc ngã tư cực thông thoáng. Thuận tiện KD:- DT: 51,5m2. (ngang 4.2m).- Hướng: hướng Đông Nam mát mẻ.Phù hợp...
      Đường Mạc Đĩnh Chi, Phường Phước Tiến, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp nhà mặt phố đẹp 5 tầng, 138 m2 tại Phố Hai Bà Trưng - Quận 3, giá 126 tỷ

      126 tỷ 138 m2 913,05 triệu/m2
      Bán nhà góc 2 MT đường Hai Bà Trưng - Trần Quốc Toản.- đc: MT Hai Bà Trưng, P. 8, Q. 3.- DT: 10m x 17m nở hậu 11m.- Khuôn viên sử dụng: 170 mét ...
      Đường Hai Bà Trưng, Phường Võ Thị Sáu, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà mặt phố tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà mặt phố với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà mặt phố cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà mặt phố có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!