Thông tin mô tả
- Vị trí : Ngay gần góc
- DT : 15x22m, xây dựng : 1 hầm, 1 trệt, 6 lầu, st. Đặc biệt hệ thống
- Đường lớn 2 chiều, vỉa hè rộng 8m có thể đậu vài chiếc
- Cần
Quý
Xin chân thành cảm ơn !
Giá: 69,8 Tỷ
Diện tích: 210 m2
Giá/m2: 332,38 Triệu/m2
675808
Mua bán
- Vị trí : Ngay gần góc
- Đường lớn 2 chiều, vỉa hè rộng 8m có thể đậu vài chiếc
- Cần
Quý
Xin chân thành cảm ơn !
Tuấn Bùi
Đường Nguyễn Thái Bình, Phường 4, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh
75 tỷ
162 m2
Đường Ni Sư Huỳnh Liên, Phường 10, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh
2,9 tỷ
21 m2
Đường Bạch Đằng, Phường 2, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh
2,2 tỷ
55 m2
Mặt tiền 1504B (131/5) Hồng Lạc, P. Bảy Hiền
9,9 tỷ
40 m2