Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán nhà mặt phố, mặt tiền tại Việt Nam năm 2026

      Có 37.895 Nhà mặt phố, nhà mặt tiền đang giao dịch mua bán

      Cần bán nhà mặt phố đẹp 1 tầng, 155 m2 tại Đường Gò Dầu - Tân Quý - Tân Phú, giá 10,2 tỷ

      10.2 tỷ 155 m2 65,81 triệu/m2
      Bán nhà đường nội bộ, Gò Dầu, P. Tân Quý, Tân Phú.- DT: 7.5x21m nở hậu nhẹ.- DT công nhận: 155 mét vuông.- Kết cấu: Cấp 4.- Vị trí: Góc 2 MT nội bộ,...
      Đường Gò Dầu, Phường Tân Quý, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà mặt tiền 5 tầng, 48 m2, mặt tiền 13m tại Đường Hồng Bàng - Quận 6, giá 10,1 tỷ

      10.1 tỷ 48 m2 210,42 triệu/m2
      Giá 10T1 còn thỏa thuận với chính chủ.Thông tin mô tả.Tổng quan: 38,9m DT đất công nhận(DT thật lớn hơn nhiều) SD riêng lâu dài: Sàn là 152,8m + mái BTCT...
      Đường Hồng Bàng, Phường 12, Quận 6, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn nhà mặt phố 1 tầng, 110 m2 tại Đường Tây Thạnh - Tây Thạnh - Tân Phú, giá 10,6 tỷ

      10.6 tỷ 110 m2 96,37 triệu/m2
      Bán nhà phố Tây Thạnh, P. Tây Thạnh, Q. Tân Phú.DT: 4.5m x 20m, 110m2.sổ hồng.Hiện trạng: nhà c4.KDC buôn bán sầm uất, thuận tiện KD buôn bán đủ ngành...
      Đường Tây Thạnh, Phường Tây Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán nhà mặt phố đẹp 1 tầng, 300 m2 tại Đường Trần Hưng Đạo - Nguyễn Cư Trinh - Quận 1, giá 60 tỷ

      60 tỷ 300 m2 200 triệu/m2
      Chính chủ bán TS 300 mét vuông . Công trình căn nhà phố căn biệt thự.Nằm Gần Phố Tây Bùi Viện. Gần hotel Pullman. DT khuôn viên 300 mét ...
      Đường Trần Hưng Đạo, Phường Nguyễn Cư Trinh, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà phố 1 tầng, 105 m2, mặt tiền 5m tại Đường Suối Lội - Củ Chi, giá 1,4 tỷ

      1.4 tỷ 105 m2 13,34 triệu/m2
      nhà c4 MT đường KD mua bán hoặc đầu tư cho thuê, Suối Lội, Củ Chi.DT: 5x21m (105 mét vuông).SHR.Kết nối giao thông thuận tiện xe cộ di chuyển.KDC...
      Đường Suối Lội, Xã Tân Thông Hội, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà phố 5 tầng, 96 m2 tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 13,1 tỷ

      13.1 tỷ 96 m2 136,46 triệu/m2
      HÀNG CẮT LỖ NP-BT KHÔNG CÒN NHIỀUNHƯNG CẦN CĂN GÌ THÌ CỨ NHẮN TUYẾN CÓ:***Manhattan1. 84m2: cut 2,3 tỉ2. 126m2: cut 1,5 tỉ3. 162m2: cut 3,3 tỉ***Glory1....
      Dự án Vinhomes Grand Park, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà mặt phố đẹp 4 tầng, 110 m2, mặt tiền 4m tại Đường Phan Huy Ích, giá 13,5 tỷ

      13.5 tỷ 110 m2 122,73 triệu/m2
      Bán nhà MT Phan Huy Ích, P.15, Q. Tân Bình, trệt, 2 lầu, ST, Khu vực đầy tiện ích, khu trung tâm cạnh Siêu Thị Emart 2, cách sân bay 15 ph phù hợp KD sầm...
      Đường Phan Huy Ích, Phường 15, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhà mặt phố 2 tầng, 88 m2 tại Đường Đặng Thùy Trâm - 13 - Bình Thạnh, giá 14,5 tỷ

      14.5 tỷ 88 m2 164,78 triệu/m2
      - Siêu phẩm duy nhất đường Nguyễn Xí phường 13 Quận Bình Thạnh- Thông số hoa hậu: 4.3 x 20m 88m2- Kết cấu: trệt 1 lầu đang KD tiệm vàng-...
      Đường Đặng Thùy Trâm, Phường 13, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh
      P
      Trần Xuân Bđs Nhà Phố Hơn 1 năm trước

      Bán gấp nhà mặt tiền 2 tầng, 80 m2 tại Đường 18B - Bình Hưng Hòa A - Bình Tân, giá 6,1 tỷ

      6.1 tỷ 80 m2 76,25 triệu/m2
      Sở hữu ngôi nhà có vị trí KD đông đúc, gần chợ, kết nối nhiều tuyến đường. Khu vực có giá trị thương mại cao.MT đường 18B, Bình Hưng Hòa A, Bình Tân.DT: 4m...
      Đường 18B, Phường Bình Hưng Hòa A, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà phố 3 tầng, 400 m2 tại Phố Lý Thường Kiệt - 15 - Quận 10 - TP Hồ Chí Minh, giá 100 tỷ

      100 tỷ 400 m2 250 triệu/m2
      Bán nhà siêu vị trí 2mt lý thường kiệt - 3/2 Q. 10- DT : 15 x 28m - CN 400m2 - Hiện trạng : 3 tầng - XD mới : 1 hầm - 11 tầng - pháp lí nhà 1 đời chủ - Giá...
      Đường Lý Thường Kiệt, Phường 15, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà mặt phố đẹp 330 m2, hướng Đông - Nam tại Đường Dương Công Khi - Hóc Môn, giá 9,5 tỷ

      9.5 tỷ 330 m2 28,79 triệu/m2
      MT Dương Công Khi, Xuân Thới Thượng - Hóc Môn.* Chủ kẹt tiền giải quyết công việc cần bán nhanh ngôi nhà MT Dương Công Khi gần ngã ba Giồng hướng về khu ...
      Đường Dương Công Khi, Xã Xuân Thới Thượng, Hóc Môn, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà phố 9 tầng, 310 m2 tại Đường Nguyễn Đình Chiểu - 4 - Quận 3, giá 110 tỷ

      110 tỷ 310 m2 354,84 triệu/m2
      Siêu phẩm MT Cao Thắng - Võ Văn tần, P. 3, Q. 3.DT: (10x30m công nhận 310m), CTXD: Hầm 9 tầng.- Vị trí siêu Vip gần ngay góc Nguyễn Đình Chiểu.- Tuyến đường...
      Đường Nguyễn Đình Chiểu, Phường 4, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn nhà mặt phố 72 m2 tại Đường Nguyễn Minh Hoàng - 12 - Tân Bình, giá 17,5 tỷ

      17.5 tỷ 72 m2 243,06 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay nhà 3 MT KD cộng hoà khu k300- Vị trí đắc địa, khu KD buôn bán, văn phòng,- DT: 4x18, vuông vắn- Góc 3 MT đẹp- pháp lý: Nhà chính...
      Đường Nguyễn Minh Hoàng, Phường 12, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà mặt phố đẹp 4 tầng, 80 m2 tại Đường Trần Minh Quyền - 10 - Quận 10, giá 25 tỷ

      25 tỷ 80 m2 312,5 triệu/m2
      Bán ngôi nhà phố Trần Minh Quyền, P. 10, Q. 10, DT (4m x 20m) Nở Hậu Tài Lộc, Nhà mới nguyên nội thất luxury 1 Trệt 2 Lầu + Sân thượng, giá 25 tỉ TLVị...
      Đường Trần Minh Quyền, Phường 10, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Bán nhà mặt tiền 176 m2 tại Đường Phan Văn Trị - 10 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 21,9 tỷ

      21.9 tỷ 176 m2 124,44 triệu/m2
      Hạ 4 tỉ bán ngay MT Phan Văn Trị P10 Gò Vấp.- DT: 8x22m XD 2 tấm hợp đồng 35tr/ tháng.- Vị trí: Đẹp, đối diện cityland P10, khu vực đông đúc, KD buôn bán...
      Đường Phan Văn Trị, Phường 10, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn nhà mặt phố 64 m2 tại Đường Tân Sơn Nhì - Tân Sơn Nhì - Tân Phú, giá 14,8 tỷ

      14.8 tỷ 64 m2 231,25 triệu/m2
      - Bán nhà MT KD đường Tân Sơn Nhì, Q. tân phú- DT nhà: 4m x 16m- Nhà đúc 3 tấm BTCT- Vị trí nằm ở đoạn sung nhất đường, KD buôn bán sầm uất suốt cả ngày-...
      Đường Tân Sơn Nhì, Phường Tân Sơn Nhì, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn nhà mặt phố 1 tầng, 85 m2, mặt tiền 5m tại Đường Phan Văn Hớn, giá 1,25 tỷ

      1.25 tỷ 85 m2 14,71 triệu/m2
      nhà c4 MT đường KD mua bán thuận tiện Phan Văn Hớn, Hóc Môn.DT: 5x17m (85 mét vuông).Sổ riêng.cư dân xung quanh đông đúc và sầm uất.Đường trước nhà...
      Đường Phan Văn Hớn, Xã Xuân Thới Đông, Hóc Môn, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn nhà mặt phố 325 m2 tại Đường Lê Ngô Cát - Quận 3 - TP Hồ Chí Minh, giá 112 tỷ

      112 tỷ 325 m2 344,62 triệu/m2
      bán ngay MT Lê Ngô Cát, P. Võ Thị Sáu, Q3 chỉ 112 tỉ DT 9x31 siêu đắc địa - Vị trí Lê Ngô Cát, P. Võ Thị Sáu, Q3- DT 9x31m nở hậu 12,9m. Công nhận 321m2...
      Đường Lê Ngô Cát, Phường Võ Thị Sáu, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà mặt phố tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà mặt phố với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà mặt phố cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà mặt phố có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!