Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán nhà mặt phố, mặt tiền tại Việt Nam năm 2026

      Có 37.894 Nhà mặt phố, nhà mặt tiền đang giao dịch mua bán

      Bán gấp nhà mặt phố 6 tầng, 175 m2, mặt tiền 8m tại Đường Trương Đình Hội - Quận 8, giá 6,8 tỷ

      6.8 tỷ 175 m2 38,86 triệu/m2
      nhà mặt tiền Ny'ah Phú Định giá chỉ 6.8 tỉ /căn. Nhà xây 5 tầng, kiến trúc hiện đại phong cách Mỹ. Với 3 mẫu nhà : Fusion, Opus, Cosmo+17 tiện ích nội khu...
      Dự án Trương Đình Hội 2 (U - Life), Quận 8, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà phố 5 tầng, 264 m2 tại Đường Nguyễn Oanh - 17 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 52 tỷ

      52 tỷ 264 m2 196,97 triệu/m2
      Toà căn hộ dịch vụ vừa xây 100 phần trăm Cạnh Ngã 5 liên hệ 0933 660 *** Hoài- đc: Nguyễn Oanh, P. 17 , Q. Gò Vấp . Đối Diện trường đại học...
      Đường Nguyễn Oanh, Phường 17, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà mặt phố đẹp 4 tầng, 181 m2 tại Phường 11 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 25,5 tỷ

      25.5 tỷ 181 m2 140,89 triệu/m2
      Bán nhà phố Bình Thạnh, P11, 12x16m, vuông vắn, công nhận 181 mét vuông, 5 tầng, 25,5 tỉ TL.MT - Nhà Đẹp - căn hộ góc khu Bình Thạnh.- Vị trí:...
      Phường 11, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà mặt phố 5 tầng, 360 m2, mặt tiền 18m tại Đường Nguyễn Văn Hưởng, giá 105 tỷ

      105 tỷ 360 m2 291,67 triệu/m2
      Bán căn biệt thự 2 MT đường Nguyễn Văn Hưởng, P. Thảo Điền, Q. 2- Nhà 2 MT trước sau, mặt trước đường Nguyễn Văn Hưởng, mặt sau đường nội bộ khu compound...
      Đường Nguyễn Văn Hưởng, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà phố 5 tầng, 84 m2, mặt tiền 15m tại Quận Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 16 tỷ

      16 tỷ 84 m2 190,48 triệu/m2
      - DT: 84m (7m x12m). 5 tầng 1 tum.- Căn này tôi đã làm toàn bộ nội thất: Đã làm thang máy, 5 WC. Có bếp, máy lạnh âm trần, máy nước nóng năng lượng mặt...
      Đường Nguyễn Xiển, Phường Long Thạnh Mỹ, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố 5 tầng, 93 m2 tại Phường Tân Phú - Quận 7, giá 36,5 tỷ

      36.5 tỷ 93 m2 392,48 triệu/m2
      MT ĐƯỜNG NGUYỄN THỊ THẬP..KD BUÔN BÁN CỰC KỲ SẦM UẤT..5 TẦNG HOÀN CÔNG CHUẨN..CON ĐƯỜNG SẦM UẤT NHẤT Q. 7..NGANG 4.5M.. DÀI 25M..5 TẦNG..6 phòng ...
      Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán nhà mặt phố đẹp 2 tầng, 49 m2 tại Đường Nguyễn Trãi - Nguyễn Cư Trinh - Quận 1, giá 25 tỷ

      25 tỷ 49 m2 510,21 triệu/m2
      Thông tin chuẩn 100 phần trăm , cam kết không đăng tin ảo , không làm mất thời gian của KH.Bán nhà góc 2 MT đường Nguyễn Trãi , P. Nguyễn Cư Trinh ,...
      Đường Nguyễn Trãi, Phường Nguyễn Cư Trinh, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà phố 4 tầng, 130 m2, mặt tiền 7m tại Phường Phước Bình - Quận 9, giá 31 tỷ

      31 tỷ 130 m2 238,47 triệu/m2
      Bán nhà MT, Đại Lộ 2, P. Phước Bình* Tiện ích xung quanh đầy đủ*Gần trường cấp 1,2,3*KDC hiện hữu* Nhà 1 trệt 1 lửng 4 lầu 1 hầm xe cấu trúc nhà ở bao gồm...
      Phường Phước Bình, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn nhà mặt phố 6 tầng, 210 m2 tại Đường Hoàng Văn Thụ - 4 - Tân Bình, giá 69,8 tỷ

      69.8 tỷ 210 m2 332,39 triệu/m2
      - Vị trí : Ngay gần góc ngã 4 Hoàng Văn Thụ - Út tịch. Khu vực tập trung nhiều tòa nhà văn phòng, chi nhánh NH rất sang trọng và lịch sự. Xung quanh có rất...
      Đường Hoàng Văn Thụ, Phường 4, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà mặt phố 3 tầng, 72 m2 tại Đường Phan Xích Long - 2 - Phú Nhuận, giá 25 tỷ

      25 tỷ 72 m2 347,23 triệu/m2
      Bán nhà đường Phan Xích Long 1/. Bán Nhà MT đường Hoa Phượng Q. Phú Nhuận.giá 25 tỉ.3 tầng xây full hoàn công đầy đủ.Sổ nằm nhà đợi khách công chứng.Bán nhà...
      Đường Phan Xích Long, Phường 2, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà mặt phố đẹp 1 tầng, mặt tiền 7m tại Đường Kha Vạn Cân - Thủ Đức, giá 11,5 tỷ

      11.5 tỷ 0 m2
      HÀNG HIẾM ! KHÔNG CÒN CĂN NÀO giá mềm HƠN - BÁN nhà c4 MT KD- KHA VẠN CÂN- NGANG 7.5M - THU NHẬP 40TR/THÁNG*Bán nhà phố đường Kha Vạn Cân, P. Linh Tây*...
      Đường Kha Vạn Cân, Phường Linh Tây, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà mặt tiền 8 tầng, 195 m2, mặt tiền 7m tại Đường Phổ Quang - Tân Bình, giá 55 tỷ

      55 tỷ 195 m2 282,06 triệu/m2
      bán ngay Toà nhà phố Đường Phổ Quang, P.2, Q. Tân Bình - DT : 7.5m x 26m . CN : 195 mét vuông . diện tích sử dụng : khoảng 1.000m2- Kết cấu : Hầm...
      Đường Phổ Quang, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn nhà mặt phố 5 tầng, 36 m2 tại Đường Hưng Phú - 8 - Quận 8, giá 5,7 tỷ

      5.7 tỷ 36 m2 158,34 triệu/m2
      Tôi cần bán nhanh nhà 2 MT đường Hưng Phú P8Q8 khu KD mua bán đông đúc tiện vừa ở vừa KD giá đầu tư 5 tỉ 7.DT: 6m x 6m 3 lầu 1 sân thượng 8 phòng ...
      Đường Hưng Phú, Phường 8, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà phố 4 tầng, 70 m2, mặt tiền 5m tại Đường Trần Quốc Tuấn - 1 - Gò Vấp, giá 12 tỷ

      12 tỷ 70 m2 171,43 triệu/m2
      MT KD HIẾM - LÔ GÓC 3 MẶT THOÁNG KHÔNG LỘ GIỚI - THIẾT KẾ SIÊU ĐẸP - TẶNG nội thất đầy đủ NHẬP NGOẠI GIÁ TRỊ.ĐC: Đường Trần Quốc Tuấn, P1, Gò Vấp - DT:...
      Đường Trần Quốc Tuấn, Phường 1, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà mặt phố đẹp 2 tầng, 72 m2 tại Đường Hoa Phượng - 2 - Phú Nhuận, giá 25 tỷ

      25 tỷ 72 m2 347,23 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay căn nhà phố đường Hoa Phượng Q.Phú NhuậnDT đc quy hoạch chuẩn vuông: 4x18m (72m2)Kết cấu: trệt, 2 lầu, ST Vị trí vô cùng đẹp, đoạn...
      Đường Hoa Phượng, Phường 2, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Bán nhà phố 2 tầng, 125 m2, mặt tiền 7m tại Đường Ni Sư Huỳnh Liên - 10 - Tân Bình, giá 12,2 tỷ

      12.2 tỷ 125 m2 97,6 triệu/m2
      (B1801)- Ngang bề thế 7m nở hậu, dài 16m- nhà phố đường, toàn xây căn biệt thự, văn phòng công ty. Đi bộ ra công viên Bàu Cát, gần Vinmart, có bãi gửi...
      Đường Ni Sư Huỳnh Liên, Phường 10, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà mặt tiền 4 tầng, 200 m2, mặt tiền 10m tại Đường Nguyễn Thị Thập, giá 39 tỷ

      39 tỷ 200 m2 195 triệu/m2
      căn biệt thự HIMLAM NGUYỄN THỊ THẬP hot NHẤT Q7. HẦM + THANG MÁY. CHỈ 39 tỉ DT : 10 x 20m, 4Tầng . Hầm + Thang máy Giá : 39 tỉ + căn biệt thự PHỐ MT...
      Đường Nguyễn Thị Thập, Phường Tân Hưng, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà mặt phố 120 m2 tại Đường Nguyễn Văn Bứa - Xuân Thới Sơn - Hóc Môn, giá 880 tr

      880 triệu 120 m2 7,34 triệu/m2
      Dãy trọ MT đường Nguyễn Văn Bứa, Hóc Môn hiện đang có 8 phòng cho thuê kín.DT: 120 mét vuông, vị trí nằm gần chợ Xuân Thới Sơn.SHR.Tiện ích xung quanh...
      Đường Nguyễn Văn Bứa, Xã Xuân Thới Sơn, Hóc Môn, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà mặt phố tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà mặt phố với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà mặt phố cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà mặt phố có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!