Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán nhà mặt phố, mặt tiền tại Việt Nam năm 2026

      Có 37.895 Nhà mặt phố, nhà mặt tiền đang giao dịch mua bán

      Cần bán nhanh căn nhà mặt phố 5 tầng tại Đường Hàn Thuyên - Bình Thọ - Thủ Đức, giá 19 tỷ

      19 tỷ 0 m2
      - DT: 5,7 x 19,5m = 111,5 mét vuông.- Vị trí: MT đường Hàn Thuyên cách trạm Metro Thủ đức ~ 120m.- Khu vực này cực kì đông đúc và nhộn nhịp, xung...
      Đường Hàn Thuyên, Phường Bình Thọ, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn nhà mặt phố 2 tầng, 101 m2 tại Đường Điện Biên Phủ - Quận 3, giá 19,5 tỷ

      19.5 tỷ 101 m2 193,07 triệu/m2
      Cần bán ngôi nhà phố khu cư xá Đô Thành Q3, giá 19,5 tỉ.Đường nhựa trước nhà rộng 8 mét Điện Biên Phủ P4, Q3.DT: 5,7m x 17m, khuôn viên đất 101m2.Kết cấu:...
      Đường Điện Biên Phủ, Phường 4, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà mặt tiền 7 tầng, 110 m2 tại Đường Tạ Hiện - Thạnh Mỹ Lợi - Quận 2, giá 28 tỷ

      28 tỷ 110 m2 254,55 triệu/m2
      + Vị trí vàng ngay Đảo Kim Cương, ủy ban nhân dân TP. Thủ Đức, Đ. Tạ Hiện.+ DT: 110m công nhận đủ (5x22), kết cấu 7 tầng có hầm thang máy từ hầm lên tới...
      Đường Tạ Hiện, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn nhà mặt phố 3 tầng, 72 m2 tại Phường Tân Kiểng - Quận 7, giá 16,5 tỷ

      16.5 tỷ 72 m2 229,17 triệu/m2
      Giảm 2 tỉ ..Giá mới 16,5tỉĐường KD đông gần chợ tân quy và trường học lê thánh tônBán nhà 3 tầng MT đường số 15,p tân kiểngDt 4x18 có hợp đồng thuê 35...
      Đường Số 15, Phường Tân Kiểng, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà phố 3 tầng, 360 m2, mặt tiền 12m tại Đường Tân Sơn Nhì - Tân Quý - Tân Phú, giá 60 tỷ

      60 tỷ 360 m2 166,67 triệu/m2
      chính chủ ngộp Bank nặng!bán ngay căn nhà phố ngay Tân Sơn Nhì, P.Tân Quý, Q.Tân Phú- Vị trí MT đường 20m, vỉa hè 6m, gần Aeon Mall Tân Phú, cực kỳ sầm...
      Đường Tân Sơn Nhì, Phường Tân Quý, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà phố 4 tầng, 100 m2, mặt tiền 4m tại Đường Quang Trung - 11 - Gò Vấp, giá 10 tỷ

      10 tỷ 100 m2 100 triệu/m2
      Hạ 2 tỉ bán nhanh. 12 tỉ - 10 tỉ. Quá rẻ cho 1 siêu phẩm. MT KD vip, Chợ Hạnh Thông Tây. Quang Trung P.11-GV. Thu nhập nhẹ nhanh ,sẵn: 30tr/th, tối ưu hoá...
      Đường Quang Trung, Phường 11, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà phố 4 tầng, 120 m2, mặt tiền 6m tại Đường Điện Biên Phủ - 4 - Quận 3, giá 35 tỷ

      35 tỷ 120 m2 291,67 triệu/m2
      Cần bán ngôi nhà phố đường Điện Biên Phủ, P. 4. Q. 3. MT rộng ,oto ngủ trong nhà luôn, khu vực tiện di chuyển ngay đầu cư xá Đô Thành, Bàn Cờ. Nguyễn...
      Đường Điện Biên Phủ, Phường 4, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà phố 3 tầng, 52 m2, mặt tiền 4m, hướng Bắc tại Đường Lò Lu - Quận 9, giá 3,8 tỷ

      3.8 tỷ 52 m2 73,08 triệu/m2
      Ngộp Bank Giảm mạnh từ 4,2 tỉ xuống còn 3,8 tỉ !Bán Nhà Lò Lu - Trường Thạnh - Thủ Đức Giá: 3.8 tỉ Nhà 1 trệt 2 lầu, phòng khách, bếp, 3 phòng ngủ,...
      Đường Lò Lu, Phường Trường Thạnh, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà mặt phố 1 tầng, 128 m2, mặt tiền 8m tại Đường Trương Vĩnh Ký - Tân Phú, giá 22,5 tỷ

      22.5 tỷ 128 m2 175,79 triệu/m2
      Bán nhà phố KD Trương Vĩnh Ký - ngay ngã 4 Tân Sơn Nhì.- Vị trí đường 20m - ngay ngã 4, vị trí KD cực sung, 24/7.- DT: 9.2x20m - HT: Cấp 4.- giá nhỉnh...
      Đường Trương Vĩnh Ký, Phường Tân Sơn Nhì, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà mặt phố đẹp 5 tầng, 60 m2 tại Phường 2 - Quận 10 - TP Hồ Chí Minh, giá 24 tỷ

      24 tỷ 60 m2 400 triệu/m2
      ngôi nhà phố Nguyễn Chí Thanh, P. 2, Q. 10- DT : 4 x 15m - Công nhận: 60m2- Kết cấu: 5 tầng- hợp đồngT: 70 tr/tháng, tăng 10 phần trăm/2 năm đang...
      Phường 2, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà phố 4 tầng, 60 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Súy - Tân Phú, giá 12,7 tỷ

      12.7 tỷ 60 m2 211,67 triệu/m2
      Bán nhà Q. Tân Phú!- giá mềm tại thời điểm hiện tại.- Vị trí: Ngay chợ Tân Hương - cách đường Tân Hương 50m, đường 16m có lề đủ lộ giới.- Vị trí đẹp KD...
      Đường Nguyễn Súy, Phường Tân Quý, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà phố 4 tầng, 95 m2 tại Đường Lê Hồng Phong - 12 - Quận 10 - TP Hồ Chí Minh, giá 32 tỷ

      32 tỷ 95 m2 336,85 triệu/m2
      + Vị Trí KD Đỉnh Của Đỉnh++MT Lê Hồng Phong, P.12, Q.10, Sát 3/2 + Sư Vạn Hạnh+ Trần Thiện Chánh Nhà Hàng Kỳ Hòa.+ Vị trí đắc địa phù hợp KD tất cả nghành...
      Đường Lê Hồng Phong, Phường 12, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà phố 1 tầng, 72 m2 tại Đường Vườn Lài - Phú Thọ Hòa - Tân Phú, giá 9,5 tỷ

      9.5 tỷ 72 m2 131,95 triệu/m2
      MTKD Vườn LàiVị trí đẹp, MT đông, gần Lũy Bán Bích, Nguyễn Xuân Khoát.- Hiện trạng nhà c4 mới.- DT: 4x18m vuông vắn.- Sổ riêng.- Hướng: Bắc.- Giá: 9.5 tỉ...
      Đường Vườn Lài, Phường Phú Thọ Hòa, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà mặt phố 1 tầng, 510 m2, mặt tiền 12m tại Phường Bình Chiểu - Thủ Đức, giá 24 tỷ

      24 tỷ 510 m2 47,06 triệu/m2
      Bán ngôi nhà phố đường TL43, P. bình chiểu, TP Thủ Đức.-DT:12m*45m, diện tích sử dụng:510m2, dtcn 490m2-kết cấu nhà c4 có sẵn 27 phòng trọ cho thuê....
      Phường Bình Chiểu, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn nhà mặt phố 3 tầng, mặt tiền 4m tại Đường Tân Sơn Nhì - Tân Phú, giá 14,8 tỷ

      14.8 tỷ 0 m2
      Bán nhà Q. Tân Phú!Đường Tân Sơn Nhì, P. Tân Sơn Nhì, Q. Tân Phú.Đường 20m đủ lộ giới, lề 4m, vị trí đẹp, không lỗi phong thủy.DT: 4x16.2m (64,8m2).HT: 2...
      Đường Tân Sơn Nhì, Phường Tân Sơn Nhì, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà mặt phố 1 tầng, 90 m2 tại Đường Hồng Lạc - 10 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 10,5 tỷ

      10.5 tỷ 90 m2 116,67 triệu/m2
      GIẢM 3 tỉ, MT Hồng Lạc Tân Bình DT(5.7 x 18), Đường 10m. Nhỉnh 10 tỉ.MT KD - GIÁP Q10 - 90 mét vuông - NGANG GẦN 6M - HƠN 10 tỉ - SỔ CỰC ĐẸP.Mô tả:-...
      Đường Hồng Lạc, Phường 10, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà phố 3 tầng, 128 m2 tại Đường Phan Xích Long - 2 - Phú Nhuận, giá 55 tỷ

      55 tỷ 128 m2 429,69 triệu/m2
      Giảm 5 tỉ bán nhanh! MT khu phố đi bộ ẩm thực Phan Xích Long, P2, Phú Nhuận chỉ 55 tỉ TL.- DT: 8x16m, CN 128 m2.- Kết cấu: Hầm 3 tầng ST.- hợp đồngT: 125...
      Đường Phan Xích Long, Phường 2, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Bán nhà phố 6 tầng, 97 m2 tại Đường Ngô Quyền - 11 - Quận 5 - TP Hồ Chí Minh, giá 26 tỷ

      26 tỷ 97 m2 268,05 triệu/m2
      Bán ngôi nhà phố Ngô Quyền Q. 5- DT: 4.1x24m 6 tầng có thang máy- Giá 26 tỉ Đoạn đẹp, KD sầm uất. Thích hợp mua cho thuê, làm vp công tycall ngay xem...
      Đường Ngô Quyền, Phường 11, Quận 5, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà mặt phố tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà mặt phố với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà mặt phố cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà mặt phố có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!