Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán nhà mặt phố, mặt tiền tại Việt Nam năm 2026

      Có 37.894 Nhà mặt phố, nhà mặt tiền đang giao dịch mua bán

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố 5 tầng tại Phường 14 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 28 tỷ

      28 tỷ 0 m2
      bán nhanh căn nhà phố đường đẹp Trương Công Định, P. 14, Q. Tân Bình.- DT: 5.1x22m vuông đẹp. DTCN 111.6M2- Kết cấu: Nhà 5 lầu + sân thượng. Nhà có thang...
      Phường 14, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà phố 3 tầng, 80 m2 tại Đường Hoa Phượng - 2 - Phú Nhuận - TP Hồ Chí Minh, giá 25 tỷ

      25 tỷ 80 m2 312,5 triệu/m2
      Bán nhà khu phố ẩm thực Phan Xích Long-DT 80m 4*20 3 tầng.Giá 25 tỉBán nhà đường Hoa Phượng khu ẩm thực Phan Xích Long 25 tỉ 3 tầng,giá siêu mềm nhất khu...
      Đường Hoa Phượng, Phường 2, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà mặt phố đẹp 5 tầng, 80 m2 tại Đường Điện Biên Phủ - 4 - Quận 3, giá 35 tỷ

      35 tỷ 80 m2 437,5 triệu/m2
      bán nhà MT Điện biên phủ Q3 ( 5,7x20) 5 tầng giá 35 tỉ- DT : 5,7x20 - kết cấu : 5 tầng - giá : 35 tỉ ( có thỏa thuận cho khách thiện chí ) - vị trí ngôi ...
      Đường Điện Biên Phủ, Phường 4, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà mặt phố đẹp 3 tầng tại Đường Quốc Lộ 13 - 26 - Bình Thạnh, giá 12,5 tỷ

      12.5 tỷ 0 m2
      MT siêu tốt QL 13, ngay bến xe Miền Đông, trục đường lớn, liên kế Ung Văn Khiêm, D2 Nguyễn Gia Trí, vị trí sầm uất.+ Giá: Chỉ 12.5 tỉ, HĐ thuê 35...
      Đường Quốc Lộ 13, Phường 26, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà mặt tiền 5 tầng tại Đường Sư Vạn Hạnh - 10 - Quận 10 - TP Hồ Chí Minh, giá 19 tỷ

      19 tỷ 0 m2
      bán nhanh 580 Sư Vạn Hạnh, P. 10, Q. 10. ngôi nhà MT siêu hiếm trong phân khúc giá 20 tỉ* Vị trí: Sát đường 3/2, khu KD sầm uất, đa dạng ngành nghề.- giá...
      Đường Sư Vạn Hạnh, Phường 10, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà phố 3 tầng, 200 m2, mặt tiền 10m, hướng Bắc tại Đường 49B - Bình Tân, giá 90 tr

      90 triệu 200 m2 0,45 triệu/m2
      SỞ HỮU NGAY biệt thự NGAY KHU VIP TÊN LỬA - KHẲNG ĐỊNH ĐẲNG CẤP VỊ THẾ GIA CHỦ 👉 SIÊU căn biệt thự (BIỆT PHỦ) BÌNH TÂN, KHU TÊN LỬA SIÊU XA HOA VIP...
      Đường 49B, Phường Tân Tạo, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà mặt tiền 114 m2 tại Đường Huỳnh Tấn Phát - Phú Xuân - Nhà Bè, giá 9,2 tỷ

      9.2 tỷ 114 m2 80,71 triệu/m2
      Tiện ích xung quanh đây đủ không thiếu thứ gì + Kết cấu: nhà cấp 4 gồm 2 phòng ngủ, 1 phòng vệ sinh, + mặt bằng KD đang cho thuê 10tr/ tháng+...
      Đường Huỳnh Tấn Phát, Xã Phú Xuân, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà mặt phố đẹp 1 tầng, 74 m2, mặt tiền 12m, hướng Tây tại Huyện Bình Chánh, giá 5,99 tỷ

      5.99 tỷ 74 m2 80,95 triệu/m2
      Khách gửi nhà mặt tiền Compound Camellia 1T 1L 3PNgiá 5 tỉ 990 tr 0931 545 *** Duy Thư Mizuki Nhà hướng Tây, 1 trệt, 1 lầu, 3 PN còn rất mới do mới sơn...
      Dự án Khu dân cư Camellia Garden, Huyện Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà mặt phố đẹp 6 tầng, 240 m2 tại Đường Nguyễn Oanh - 17 - Gò Vấp, giá 52 tỷ

      52 tỷ 240 m2 216,67 triệu/m2
      siêu phẩm dòng tiền 8,3 phần trăm / năm - tòa căn hộ dịch vụ đường Nguyễn Oanh (7,3x33) 6 tầng đc : nguyễn oanh - p17 - gò vấp - DT tòa nhà :...
      Đường Nguyễn Oanh, Phường 17, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn nhà mặt phố 1 tầng, 91 m2, mặt tiền 5m tại Đường Nguyễn Văn Bứa, giá 1,35 tỷ

      1.35 tỷ 91 m2 14,84 triệu/m2
      nhà c4 MT đường KD mua bán hoặc cho thuê đầu tư Nguyễn Văn Bứa, Hóc Môn.DT: 5x18.2m (91m2).sổ hồng riêng.Đường trước MT rộng thuận tiện mọi loại xe lưu...
      Đường Nguyễn Văn Bứa, Xã Xuân Thới Sơn, Hóc Môn, Hồ Chí Minh.

      Bán nhanh nhà mặt phố đẹp 2 tầng, 95 m2, mặt tiền 5m tại Phố Bà Triệu - Hóc Môn, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 95 m2 15,79 triệu/m2
      Nhà 1 trệt 1 lầu MT đường KD mua bán thuận tiện Bà tr, Hóc Môn.DT: 5x19m (95m2).SHR.KDC hiện hữu xung quanh đông đúc.Đường rộng thuận tiện mọi loại xe lưu...
      Đường Bà Triệu, Thị trấn Hóc Môn, Hóc Môn, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn nhà mặt phố 50 m2 tại Đường Tây Thạnh - Tây Thạnh - Tân Phú, giá 9,6 tỷ

      9.6 tỷ 50 m2 192 triệu/m2
      - Bán ngôi nhà phố KD đường Tây Thạnh dt 4mx13m 1 lầu giá 9,6 tỉ liên hệ Thanh Mai 0984 102 *** để có giá mềm- DT: 4mx13m vuông vức phong thủy tốt...
      Đường Tây Thạnh, Phường Tây Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà mặt phố đẹp 7 tầng, 640 m2 tại Đường Nguyễn Văn Đậu - Bình Thạnh, giá 95 tỷ

      95 tỷ 640 m2 148,44 triệu/m2
      Bán tòa nhà căn hộ dịch vụ khủng 24x30 CN 640m Hẻm oto Lê Quang Định P11, Bình thạnhKết Cấu: Hầm 6 lầu 105 phòng full nội thất, Thang...
      Đường Nguyễn Văn Đậu, Phường 11, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà mặt phố 4 tầng, 100 m2, mặt tiền 5m tại Đường 27 - Bình Tân, giá 125 triệu

      125 triệu 100 m2 1,25 triệu/m2
      nhà phố KHU TÊN LỬA - AEON BÌNH TÂN 100M - 4 TẦNG BTCT NHÀ MỚI Ở NGAY+ Vị trí nhà phố kế bên AEON Mall sầm uất, tập thể dục đi dạo công viên hay đi siêu...
      Đường 27, Phường Bình Trị Đông B, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn nhà mặt phố 5 tầng, 119 m2 tại Đường Trần Não - An Khánh - Quận 2, giá 27 tỷ

      27 tỷ 119 m2 226,9 triệu/m2
      Bán shop shop KD quần áo.Hiện trạng: nhà c4 MT KD.Số 8 đường 18, P. Bình An (nay là An Khánh, TP Thủ Đức) Q. 2.Vị trí: Trên đường duy nhất nối thông Trần...
      Đường Trần Não, Phường An Khánh, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà mặt phố đẹp 13 tầng, 525 m2 tại Đường Trương Định - 6 - Quận 3, giá 300 tỷ

      300 tỷ 525 m2 571,43 triệu/m2
      Bán hotel 4 sao MT Trương Định Q. 3.- DT: 15 x 35m - CN 525m2.- Kết cấu: 1 hầm 13 tầng - Tổng 85 phòng ks - hồ bơi - phòng gym - bar - hội nghị.- hợp đồng...
      Đường Trương Định, Phường 6, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà mặt phố đẹp 5 tầng, 158 m2 tại Đường Trường Sa - 1 - Bình Thạnh, giá 48 tỷ

      48 tỷ 158 m2 303,8 triệu/m2
      Thông tin chuẩn 100 phần trăm , cam kết không đăng tin ảo , không làm mất thời gian của KH.Bán căn nhà phố đường Trường Sa , P. 1 , Q. Bình Thạnh -...
      Đường Trường Sa, Phường 1, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà phố 5 tầng, 270 m2 tại Đường Nguyễn Trãi - Bến Thành - Quận 1, giá 100 tỷ

      100 tỷ 270 m2 370,38 triệu/m2
      Bán nhà 2 MT Nguyễn Trãi, Q. 1.- DT: 10x25m - (nở hậu L 20m).- XD: 5 tầng.- Cho thuê 300 tr/tháng.- Tuyến đường thương hiệu nổi tiếng tại TP.HCM - Mệnh danh...
      Đường Nguyễn Trãi, Phường Bến Thành, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà mặt phố tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà mặt phố với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà mặt phố cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà mặt phố có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!