Thông tin mô tả
Cô chú tôi lớn tuổi cần bán rẻ
-
- Xây dựng: 4 tầng
- Đang cho thuê 180tr/tháng.
- Tuyến đường thương hiệu lâu đời, tập trung nhiều tòa nhà văn phòng,
- Giá 60
-
Giá: 60 Tỷ
Diện tích: 208 m2
Giá/m2: 288,46 Triệu/m2
679022
Mua bán
Cô chú tôi lớn tuổi cần bán rẻ
-
- Xây dựng: 4 tầng
- Đang cho thuê 180tr/tháng.
- Giá 60
-
THANH TÙNG
Đường Hoàng Sa, Phường Đa Kao, Quận 1, TP Hồ Chí Minh
180 tỷ
236 m2
Phố Mạc Thị Bưởi, Phường Bến Nghé, Quận 1, TP Hồ Chí Minh
90 tỷ
79 m2
Phường Cầu Kho, Quận 1, TP Hồ Chí Minh
3,95 tỷ
30 m2
Đường Nguyễn Bỉnh Khiêm, Phường Đa Kao, Quận 1, TP Hồ Chí Minh
43,5 tỷ
77 m2