Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán nhà mặt phố, mặt tiền tại Việt Nam năm 2026

      Có 37.895 Nhà mặt phố, nhà mặt tiền đang giao dịch mua bán

      Cần bán nhà mặt tiền 4 tầng, 55 m2 tại Phường Tân Quy - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh, giá 8,9 tỷ

      8.9 tỷ 55 m2 161,82 triệu/m2
      Bán ngôi nhà phố đường số P. Tân Quy, Q7, SHR, hoàn công đầy đủ.Nhà xây thiết kế hiện đại, đẹp long lanh, DT 55m2 (4.5 x 12) 1 trệt 3 lầu, 3  phòng ...
      Phường Tân Quy, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà mặt phố 5 tầng, 360 m2 tại Đường Phan Văn Trị - 10 - Gò Vấp, giá rẻ

      Thỏa thuận 360 m2
      cực hiếm!Bán căn hộ góc 18x20m Cityland Park Hills đường Phan Văn Trị P. 10 GV.Cần bán ngay 3 ngôi nhà Cityland Park Hills P10 GV gồm:0một căn góc MT...
      Dự án CityLand Park Hills, Đường Phan Văn Trị, Phường 10, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà phố 2 tầng, mặt tiền 3m, hướng Tây tại Đường An Dương Vương - Quận 6, giá tốt

      Thỏa thuận 0 m2
      Cần bán ngay nhà MT đường An Dương Vương, P. 13, Q. 6.giá cả thỏa thuận, 67,6 mét vuông.- Gần đường Bà Hom.- DT: 3,26 x 20,74.- Cấu trúc: Trệt + 1...
      Đường An Dương Vương, Phường 13, Quận 6, Hồ Chí Minh

      Bán nhà mặt phố 3 tầng, 72 m2, mặt tiền 10m tại Đường Lý Chiêu Hoàng - An Lạc - Bình Tân, giá 9 tỷ

      9 tỷ 72 m2 125 triệu/m2
      Nhà kết cấu 3 tầng sân thượng trước sau,nằm sau lưng bến xe miền Tây BV triều an,giao với tên lửa kinh dương vương,thông các Q. rất tiện lưu thông,gần siêu...
      Đường Lý Chiêu Hoàng, Phường An Lạc, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà mặt tiền 7 tầng, 245 m2, mặt tiền 8m tại Đường Nguyễn Oanh - Gò Vấp, giá 52 tỷ

      52 tỷ 245 m2 212,25 triệu/m2
      Bán Toà Nhà căn hộ dịch vụ 90 Phòng Đường Nguyễn Oanh, Gò Vấp - Có Sẵn hợp đồng Thuê Khoán 4.32 tỉ/Năm - Hiệu Suất 8.5 phần trăm/Năm- Vị Trí đẹp,...
      Đường Nguyễn Oanh, Phường 17, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà mặt phố đẹp 5 tầng, 126 m2 tại Đường Phan Văn Trị - 5 - Gò Vấp, giá 39 tỷ

      39 tỷ 126 m2 309,53 triệu/m2
      - Bán ngôi nhà MT đc 336A31 đường Phan Văn Trị, P. 5, Q. Gò Vấp, Thành phố Hồ Chí Minh (Khu City Land EMart Gò Vấp)- DT đất: 6m x 21m vuông vắn- DT...
      Đường Phan Văn Trị, Phường 5, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà mặt phố 3 tầng tại Đường Thăng Long - 4 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 26 tỷ

      26 tỷ 0 m2
      - Bán ngôi nhà phố: 39 đường Thăng Long, P. 4, Q. Tân Bình, Thành phố Hồ Chí Minh- DT đất: 5.2m x 21.8m (nở hậu 5.5m), DT đất đc công nhận: 116.63 m²-...
      Đường Thăng Long, Phường 4, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố 100 m2 tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 16,8 tỷ

      16.8 tỷ 100 m2 168 triệu/m2
      Chủ kẹt tiền bán nhanh trước tết giảm giá nhanh 19 tỉ còn 16,8 tỉ khu compound Mystery Villas.DT: 5x20mCam kết: giá mềm nhất thị trường, làm việc trực...
      Dự án Saigon Mystery Villas, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà mặt phố 2 tầng, 72 m2 tại Đường Hoa Phượng - 2 - Phú Nhuận, giá 25 tỷ

      25 tỷ 72 m2 347,23 triệu/m2
      Bán ngôi nhà phố Hoa Phượng, P2, Phú Nhuận Vị trí đẹp, đoạn hiếm.DT : 4m❌18m, CN: 72 mét vuông Kết Cấu : Trệt 2 Lầu ST, lề đường 3m Đường 2 chiều,...
      Đường Hoa Phượng, Phường 2, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà phố 7 tầng, 326 m2 tại Đường Phan Anh - Bình Trị Đông - Bình Tân, giá 35 tỷ

      35 tỷ 326 m2 107,37 triệu/m2
      TIN NÀY CÓ THẬT B.ANK ĐỊNH GIÁ 48 tỉ - NGỘP BÁN CHỈ 35 tỉTÒA ngôi nhà phố BÌNH TÂN - NGAY BỐN XÃ - GIÁP TÂN PHÚ, Q. 6.- DT: 326m2 ( 6.5m x 53m )- Kết cấu:...
      Đường Phan Anh, Phường Bình Trị Đông, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Bán căn nhà mặt phố 2 tầng, 39 m2, hướng Tây - Nam tại Đường Dương Văn Dương - Tân Phú, giá 5,9 tỷ

      5.9 tỷ 39 m2 151,29 triệu/m2
      Bán nhà phố đường Dương Văn Dương, P. Tân Qúy, Q. Tân Phú.5,9 tỉ 39m2.- Gần đường Gò Dầu.- DT: 5,15 x 7,65m.- Cấu trúc: Trệt + 1 lửng + 1 lầu +...
      Đường Dương Văn Dương, Phường Tân Quý, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn nhà mặt phố 4 tầng, 72 m2, mặt tiền 8m tại Phường 1 - Gò Vấp, giá 11,5 tỷ

      11.5 tỷ 72 m2 159,73 triệu/m2
      💰🏠💰 MT KD - THÍCH HỢP Ở + MỞ VP, SPA. THIẾT KẾ SIÊU ĐẸP !!!+ Vị trí cực đẹp, MT đường nhựa thông thương Phạm Văn Đồng - Phan Văn Trị. P. 1. Gò vấp.+ DT...
      Phường 1, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà mặt phố đẹp 4 tầng, 70 m2 tại Đường Nguyễn Văn Khối - 11 - Gò Vấp, giá 8,8 tỷ

      8.81 tỷ 70 m2 125,72 triệu/m2
      - Nhà vừa xây 2024- DT: 5x14m, 1 trệt, 1 lững 2 lầu, sân thượng- Gồm: 5 phòng ngủ,6 nhà vệ sinh trong phòng có bồn xông hơi khô và bồn tắm nằm...
      Đường Nguyễn Văn Khối, Phường 11, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà mặt phố 7 tầng, 160 m2 tại Phường 9 - Quận 10 - TP Hồ Chí Minh, giá 48 tỷ

      48 tỷ 160 m2 300 triệu/m2
      Ngay ngã 7 Lý Thái Tổ- tòa nhà 2 MT Lý Thái Tổ, P. 9, Q. 10 - DT: 8x30m, nở hậu - Kết cấu: hầm 7 tầng mái che thang, hệ thóng chữa cháy đầy đủ - Vị trí:...
      Phường 9, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà mặt phố đẹp 4 tầng, 252 m2, mặt tiền 8m tại Đường Hoàng Diệu - Thủ Đức, giá 33 tỷ

      33 tỷ 252 m2 130,96 triệu/m2
      nhà phố Hoàng Diệu 2, Thủ Đức. Nhà 1 Trệt 3 Lầu Đang Cho Thuê Ổn Định 70 Tr/Tháng - DT 252m2 Ngang 8m Rộng Rãi- Vị Trí Đẹp Đối diện Khu HimLam, đại học...
      Đường Hoàng Diệu 2, Phường Linh Trung, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà mặt phố 1 tầng, mặt tiền 4m, hướng Bắc tại Đường Nguyễn Cửu Đàm - Tân Phú, giá 10,9 tỷ

      10.9 tỷ 0 m2
      Cần bán nhanh nhà MT đường Nguyễn Cửu Đàm, P. Tân Sơn Nhì, Q. Tân Phú.10,9tỉ, 73,4 mét vuông.- Gần đường Trần Văn Ơn.- DT: 4 x 17m.- Cấu trúc: Trệt +...
      Đường Nguyễn Cửu Đàm, Phường Tân Sơn Nhì, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà mặt phố 3 tầng, 80 m2, mặt tiền 7m tại Đường Lê Thiệt - Tân Phú, giá 14 tỷ

      14 tỷ 80 m2 175 triệu/m2
      Cần bán nhà căn hộ góc 2 MT đường Lê Thiệt - Lê Lộ, P. Phú Thọ Hoà, Q. Tân Phú, TPHCM - DT 7x18.5m vuông vắn, kết cấu 1 trệt + lửng + 3 lầu thiết kế...
      Đường Lê Thiệt, Phường Phú Thọ Hòa, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà mặt tiền 8 tầng, 330 m2, mặt tiền 15m tại Đường Nguyễn Văn Linh, giá 115 tỷ

      115 tỷ 330 m2 348,49 triệu/m2
      MT chính Nguyễn Văn Linh, P. Tân Thuận Tây, Q. 7. Kế NH Aribank.Thiết kế tinh tế tâm huyết đẳng cấp phù hợp nhu cầu và tiêu chí cao có 60 phòng cho thuê,...
      Đường Nguyễn Văn Linh, Phường Tân Thuận Tây, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà mặt phố tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà mặt phố với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà mặt phố cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà mặt phố có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!