Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán nhà mặt phố, mặt tiền tại Việt Nam năm 2026

      Có 37.903 Nhà mặt phố, nhà mặt tiền đang giao dịch mua bán

      Cần bán nhà mặt phố đẹp 100 m2 tại Đường Đại Cồ Việt - Lê Đại Hành - Hai Bà Trưng, giá 40 tỷ

      40 tỷ 100 m2 400 triệu/m2
      Vị trí đẹp, xung quanh nhiều tiện ích. Hộ khẩu vip, con cái học trường điểm. Đối diện Bộ Giáo Dục, đại học Bách Khoa, công viên Thống Nhất, Triển Lãm Vân...
      Đường Đại Cồ Việt, Phường Lê Đại Hành, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán nhà mặt tiền 200 m2 tại Đường Minh Khai - Minh Khai - Hai Bà Trưng - Hà Nội, giá 52 tỷ

      52 tỷ 200 m2 260 triệu/m2
      + Vị trí đẹp, nhà mặt phố Minh Khai, mặt sau là mặt ngõ oto tránh. Vỉa hè đá bóng, KD.+ pháp lí: bìa đỏ giao dịch ngay.+ Sổ nở hậu.Em còn rất nhiều nhà...
      Đường Minh Khai, Phường Minh Khai, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà phố 80 m2 tại Phố Lò Đúc - Phạm Đình Hổ - Hai Bà Trưng - Hà Nội, giá 42 tỷ

      42 tỷ 80 m2 525 triệu/m2
      Vị trí đỉnh của chóp là mặt phố vip của Q. Hai Bà, khu vực KD buôn bán bất chấp mọi ngành nghề, vỉa hè rộng, ôtô lưu thông 2 chiều, cư dân đông đúc.Vị trí...
      Phố Lò Đúc, Phường Phạm Đình Hổ, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà phố 262 m2 tại Đường Đặng Văn Bi - Bình Thọ - Thủ Đức, giá 35 tỷ

      35 tỷ 262 m2 133,59 triệu/m2
      Siêu phẩm góc 2 MT Đặng Văn Bi và Bác Ái, P. Bình Thọ, Thủ Đức. Đang có nguồn thu 420 tr/năm.- Nhà thông số đẹp (623)m.- Nhà kết cấu: Trệt 1 lầu, mặt bằng...
      Đường Đặng Văn Bi, Phường Bình Thọ, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn nhà mặt phố 150 m2 tại Phố Trần Xuân Soạn - Hai Bà Trưng, giá 80 tỷ

      80 tỷ 150 m2 533,34 triệu/m2
      Mặt phố cổ - vỉa hè đá bóng - bìa đỏ, KD đỉnh cao.+ Sở hữu vị trí cực kỳ đắc địa, ngay đầu đường Phù Đổng, Thi Sách, mặt phố cổ KD sầm uất ngày đêm, vỉa hè...
      Phố Trần Xuân Soạn, Phường Phạm Đình Hổ, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà phố 200 m2 tại Đường Nguyễn Xiển - Hạ Đình - Thanh Xuân - Hà Nội, giá 55 tỷ

      55 tỷ 200 m2 275 triệu/m2
      + bìa đỏ sẵn sàng giao dịch.+ Em còn rất nhiều nhà phân khúc từ 30 tỉ đến 500 tỉ.liên lạc em 0987 960 580 xem nhà free và tìm nhà ưng ý.
      Đường Nguyễn Xiển, Phường Hạ Đình, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà mặt tiền 180 m2 tại Phố Thi Sách - Phạm Đình Hổ - Hai Bà Trưng, giá 110 tỷ

      110 tỷ 180 m2 611,12 triệu/m2
      Vị trí đắc địa, khu vực VIP, giao thông thuận tiện.,+ bìa đỏ sẵn sàng giao dịch.,+EM CÒN RẤT NHIỀU NHÀ PHÂN KHÚC TỪ 10 tỉ ĐẾN 500 tỉ+ L/H EM 0987 960 580...
      Phố Thi Sách, Phường Phạm Đình Hổ, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Sở hữu nhà mặt tiền 300 m2 tại Đường Đê Trần Khát Chân - Thanh Nhàn - Hai Bà Trưng, giá 150 tỷ

      150 tỷ 300 m2 500 triệu/m2
      TÒA NHÀ MẶT PHỐ VỈA HÈ ĐÁ BÓNG DÒNG TIỀN CAO 500 / THÁNGVỊ TRÍ CỰC ĐẸP+ bìa đỏ pháp lí CHUẨN+ gọi ngay EM 0987 960 580 XEM NHÀ free VÀ TÌM NHÀ ƯNG ÝEM...
      Đường Đê Trần Khát Chân, Phường Thanh Nhàn, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt tiền 80 m2, hướng Tây tại Phố Lò Đúc - Hai Bà Trưng, giá 64,5 tỷ

      64.5 tỷ 80 m2 806,25 triệu/m2
      Cần bán tòa nhà 8 tầng mặt phố VIP Hòa Mã, Trần Xuân Soạn, Lò Đúc, Q. Hai Bà Trưng. Vị trí cực đẹp, MT đẹp, vỉa hè rộng. DT 90m2, xây mới 8 tầng, vỉa hè...
      Phố Lò Đúc, Phường Lê Đại Hành, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

      ✨ BÁN NHÀ CẦU GIẤY – HƠN 100m² OTO NGỦ TRONG NHÀ – THOÁNG TRƯỚC SAU – XÂY CCMN SIÊU LỢI NHUẬN

      Thỏa thuận 100 m2
      💎 Diện tích rộng rãi, mặt tiền lớn chìa thành 2 cửa ô tô vào riêng biệt, phù hợp mọi mục đích: an cư, làm văn phòng, hay phát triển thành tòa căn hộ dịch...
      Phường Phường Quan Hoa, Quận Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhanh nhà mặt phố 84 m2 tại Phường Mỗ Lao - Hà Đông - Hà Nội, giá 19,29 tỷ

      19.29 tỷ 84 m2 229,65 triệu/m2
      THÔNG TIN CHI TIẾT: + Vị trí: Mặt phố trung tâm, nhà ngay đầu phố Thanh Bình, Mộ Lao, khu vực KD vô cùng nhộn nhịp, đa dạng các mặt hàng, giao thông...
      Phường Mỗ Lao, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà mặt tiền 84 m2 tại Phường Mỗ Lao - Hà Đông - Hà Nội, giá 19,29 tỷ

      19.29 tỷ 84 m2 229,65 triệu/m2
      Phường Mỗ Lao, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu nhà phố 76 m2 tại Đường Bờ Bao Tân Thắng - Sơn Kỳ - Tân Phú - TP Hồ Chí Minh, giá tốt

      Thỏa thuận 76 m2
      *Nhà 2 MT,5 tầng,6 phòng ngủ, 7 phòng vệ sinh ,sân thượng trước sau không gian đều rộng , nhà thiết kế đẹp, có thằng máy xịn sò.*Hẻm rộng, oto...
      Đường Bờ Bao Tân Thắng, Phường Sơn Kỳ, Quận Tân Phú, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà mặt phố 280 m2 tại Phố Phùng Chí Kiên - Nghĩa Đô - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 130 tỷ

      130 tỷ 280 m2 464,29 triệu/m2
      + bìa đỏ pháp lí chuẩn.+ Em còn rất nhiều nhà phân khúc từ 30 tỉ đến 500 tỉ.+ L/H em 0987 960 580 xem nhà free và tìm nhà ưng ý.
      Phố Phùng Chí Kiên, Phường Nghĩa Đô, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà mặt phố đẹp 200 m2 tại Đường Trường Chinh - Khương Trung - Thanh Xuân, giá 55 tỷ

      55 tỷ 200 m2 275 triệu/m2
      Vị trí đắc địa ngay gần ngã 4 Sở giao thông vô cùng thuận lợi hai bên vỉa hè rộng mênh mông, KD cực sầm uất. Làm trụ sở văn phòng thì rất hợp lý vì điểm...
      Đường Trường Chinh, Phường Khương Trung, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhà phố 400 m2 tại Đường Võ Chí Công - Nghĩa Đô - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 180 tỷ

      180 tỷ 400 m2 450 triệu/m2
      + bìa đỏ giao dịch ngay.+ Em còn rất nhiều nhà phân khúc từ 30 tỉ đến 500 tỉ.+ call ngay em 0987 960 580 xem nhà free và tìm nhà ưng ý.
      Đường Võ Chí Công, Phường Nghĩa Đô, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu nhà mặt phố đẹp 220 m2 tại Đường Hoàng Quốc Việt - Nghĩa Tân - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 90 tỷ

      90 tỷ 220 m2 409,1 triệu/m2
      + Nhà bán ở đoạn đẹp nhất, vỉa hè rộng nhất phố Hoàng Quốc Việt.+ DÒNG TIỀN CAO+ Nhà 8 tầng thang máy chạy vù vù.+ Vị trí đẹp, thông số đẹp, tiềm năng tăng...
      Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Nghĩa Tân, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà mặt tiền 191 m2 tại Đường Khuất Duy Tiến - Nhân Chính - Thanh Xuân, giá 63 tỷ

      63 tỷ 191 m2 329,85 triệu/m2
      Siêu phẩm cực đẹp. Vị trí đắc địa, lô góc vỉa hè rộng, KD mạnh.+ 191 mét vuông, 63 tỉ có thỏa thuận.bìa đỏ vuông đẹp, sẵn sàng giao dịch.+ hotline...
      Đường Khuất Duy Tiến, Phường Nhân Chính, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà mặt phố tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà mặt phố với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà mặt phố cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà mặt phố có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!