Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán nhà mặt phố, mặt tiền tại Việt Nam năm 2026

      Có 37.903 Nhà mặt phố, nhà mặt tiền đang giao dịch mua bán

      Bán nhà mặt phố 99 m2 tại Đường Điện Biên Phủ - 25 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 65 tỷ

      65 tỷ 99 m2 656,57 triệu/m2
      hiện tại đang cho thuê nhà 6xtr /1 tháng và HĐ quảng cáo 4xxtr /1 năm DT 4.2x23.5m 5 lầu 10 phòng 1 lửng MT ngay vòng xoay cách 5p chạy xe đến tàu điện...
      Đường Điện Biên Phủ, Phường 25, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà phố 90 m2 tại Phố Cửa Đông - Hàng Mã - Hoàn Kiếm - Hà Nội, giá 47 tỷ

      47 tỷ 90 m2 522,23 triệu/m2
      Nhà xây 7tầng KCBT chắc chắn tổng 25 Phòng.Cần tài chính gấp chuyển đổi mục đích rất thiện trí bán.Em còn rất nhiều nhà phân khúc từ 5 tỉ đến 500 tỉ.call ...
      Phố Cửa Đông, Phường Hàng Mã, Quận Hoàn Kiếm, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt tiền 500 m2 tại Phố Phố Huế - Phố Huế - Hai Bà Trưng, giá 250 tỷ

      250 tỷ 500 m2 500 triệu/m2
      GIÁ CỰC TỐT ĐẦU TƯ+EM CÒN NHIỀU NHÀ PHÂN KHÚC TỪ 50 tỉ ĐẾN 500 tỉ+ liên hệ ngay EM 0987 960 580 XEM NHÀ free VÀ TÌM NHÀ ƯNG Ý
      Phố Phố Huế, Phường Phố Huế, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn nhà mặt phố 180 m2 tại Đường Lê Ngọc Hân - Hai Bà Trưng, giá 105 tỷ

      105 tỷ 180 m2 583,34 triệu/m2
      Lê Ngọc Hân , 180m , 9 tầng , 7m MT , 105 tỉ có thỏa thuận+ DÒNG TIỀN CAO+ bìa đỏ cất két+ EM CÒN RẤT NHIỀU NHÀ PHÂN KHÚC TỪ 10 tỉ ĐẾN 500 tỉ+ liên lạc...
      Đường Lê Ngọc Hân, Phường Phạm Đình Hổ, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà mặt phố 700 m2 tại Đường Trường Chinh - Khương Thượng - Đống Đa, giá 200 tỷ

      200 tỷ 700 m2 285,72 triệu/m2
      Vị trí đắc địa mặt phố Trường Chinh, gần khu quân đội, hố Mẻ, trường đại học Y.bìa đỏ nở hậu.+ Em còn rất nhiều nhà phân khúc từ 10 tỉ Đến 500 tỉ.+ liên ...
      Đường Trường Chinh, Phường Khương Thượng, Quận Đống Đa, Hà Nội

      Sở hữu nhà phố 160 m2 tại Đường Lạc Long Quân - Bưởi - Tây Hồ - Hà Nội, giá 50 tỷ

      50 tỷ 160 m2 312,5 triệu/m2
      bìa đỏ nở hậu, dòng tiền cao, mặt phố lớn gần Hồ Tây.DT 160 mét vuông.+ Em còn rất nhiều nhà phân khúc từ 10 tỉ đến 500 tỉ.+ liên hệ ngay em 0987...
      Đường Lạc Long Quân, Phường Bưởi, Quận Tây Hồ, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà phố 190 m2 tại Phố Hàng Chuối - Phạm Đình Hổ - Hai Bà Trưng, giá 110 tỷ

      110 tỷ 190 m2 578,95 triệu/m2
      +bìa đỏ pháp lí CHUẨN+ call ngay EM 0987 960 580 XEM NHÀ free VÀ TÌM NHÀ ƯNG Ý+ EM CÒN RẤT NHIỀU NHÀ PHÂN KHÚC TỪ 10 tỉ ĐẾN 500 tỉ
      Phố Hàng Chuối, Phường Phạm Đình Hổ, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà mặt phố 180 m2 tại Đường Hàn Thuyên - Phạm Đình Hổ - Hai Bà Trưng, giá 100 tỷ

      100 tỷ 180 m2 555,56 triệu/m2
      Vị trí đắc địa, mặt phố lớn đường 2 chiều vỉa hè rộng.+ bìa đỏ pháp lí CHUẨN+ call ngay em 0987 960 580 xem nhà free VÀ TÌM NHÀ ưng ý+ EM CÒN RẤT NHIỀU...
      Đường Hàn Thuyên, Phường Phạm Đình Hổ, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà mặt phố 301 m2 tại Đường Đê La Thành - Ô Chợ Dừa - Đống Đa - Hà Nội, giá 95 tỷ

      95 tỷ 301 m2 315,62 triệu/m2
      Vị trí siêu đắc địa: Mặt phố KD các loại hình dịch vụ sầm uất, toà nhà xây dựng mục đích làm văn phòng cho thuê thiết kế thông sàn KD hiện chủ đang cho thuê...
      Đường Đê La Thành, Phường Ô Chợ Dừa, Quận Đống Đa, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà phố 94 m2 tại Đường Nguyễn Văn Trỗi - Phương Liệt - Thanh Xuân - Hà Nội, giá 16 tỷ

      16 tỷ 94 m2 170,22 triệu/m2
      oto vào nhà - dòng tiền ổn định - đang cho thuê làm CCMN, nhà để xe.+ Vị trí: Ngõ trước nhà rộng rãi, oto vào nhà thoải mái, giao thông thuận tiện.+ DT...
      Đường Nguyễn Văn Trỗi, Phường Phương Liệt, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà mặt phố 100 m2 tại Phố Quan Nhân - Nhân Chính - Thanh Xuân - Hà Nội, giá 30 tỷ

      30 tỷ 100 m2 300 triệu/m2
      Trong thời buổi quỹ đất không còn mấy nhất là các Q. trung tâm, việc xây cao và phòng cháy chữa cháy cũng rất khó khăn thì xuất hiện 1 tòa nhà tuyệt đẹp...
      Phố Quan Nhân, Phường Nhân Chính, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán căn nhà mặt phố 51 m2, hướng Đông-Nam tại Đường Đô Đốc Long - Tân Quý - Tân Phú, giá 12,5 tỷ

      12.5 tỷ 51 m2 245,1 triệu/m2
      💥Nhà Bán: 2MTKD Đô Đốc Long ngay chợ Tân Hương, nối liền Độc Lập, Thống Nhất, Tân Sơn Nhì…💥Tọa lạc ngay góc ngã 4 - Thuận lợi KD sầm uất, đầy đủ tiện...
      7/1 Đô Đốc Long P Tân Quý Q Tân Phú

      Cần bán gấp nhà mặt phố 60 m2 tại Đường Tuệ Tĩnh - Nguyễn Du - Hai Bà Trưng - Hà Nội, giá 22 tỷ

      22 tỷ 60 m2 366,67 triệu/m2
      + Nhà nằm mặt phố Tuệ Tĩnh. Con phố đường 2 chiều KD sầm uất ngày đêm, vị trí ngay gần Vincom Bà tr.+ Nhà xây kiên cố chắc chắn, mỗi tầng 2  toilet...
      Đường Tuệ Tĩnh, Phường Nguyễn Du, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn nhà mặt phố 105 m2 tại Phố Bạch Mai - Bạch Mai - Hai Bà Trưng, giá 30 tỷ

      30 tỷ 105 m2 285,72 triệu/m2
      105 mét vuông, giá chỉ 30 tỉ.bìa đỏ.call ngay em 0987 960 580 Xem nhà free và tìm nhà ưng ý.Em còn rất nhiều nhà phân khúc từ 5 tỉ đến 500 tỉ.
      Phố Bạch Mai, Phường Bạch Mai, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà mặt phố đẹp 400 m2 tại Phố Xã Đàn - Nam Đồng - Đống Đa - Hà Nội, giá 150 tỷ

      150 tỷ 400 m2 375 triệu/m2
      TÒA NHÀ 8 TẦNG , MT 20m , 400m, CHỈ CÓ 150 tỉ DÒNG TIỀN CAO bìa đỏ pháp lí CHUẨN+EM CÒN RẤT nhiều nhà tài chính từ 30 tỉ đến 500 tỉ . +liên hệ ngay...
      Phố Xã Đàn, Phường Nam Đồng, Quận Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán nhà mặt phố 280 m2 tại Phố Bạch Mai - Bạch Mai - Hai Bà Trưng - Hà Nội, giá 69 tỷ

      69 tỷ 280 m2 246,43 triệu/m2
      + Vị trí đẹp, ngay ngã 4 Bạch Mai, phố Huế, KD đa ngành - pháp lý:+ Nhà 1 sổ, không lối đi chung, giao dịch ngay.+ Chủ đang gửi bank vài chục tỉ rất cần...
      Phố Bạch Mai, Phường Bạch Mai, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Bán gấp nhà mặt phố 750 m2 tại Phố Tông Đản - Tràng Tiền - Hoàn Kiếm - Hà Nội, giá 500 tỷ

      500 tỷ 750 m2 666,67 triệu/m2
      + Vị trí cực Đắc địa ngay sau lưng Trụ sở chính NH Nhà Nước, cách hồ Gươm vài bước chân, xung quanh tập trung nhiều cơ quan nhà nước và các NH lớn.,+ Nhà...
      Phố Tông Đản, Phường Tràng Tiền, Quận Hoàn Kiếm, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt tiền 200 m2 tại Đường Nguyễn Bỉnh Khiêm - Hai Bà Trưng, giá 90 tỷ

      90 tỷ 200 m2 450 triệu/m2
      mặt phố KD đỉnh cao . bìa đỏ pháp lí chuẩn . chủ thiện chí bán+ Em còn rất nhiều nhà tài chính từ 30 tỉ đến 500 tỉ.+ LH em 0987 960 580  xem nhà free...
      Đường Nguyễn Bỉnh Khiêm, Phường Lê Đại Hành, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà mặt phố tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà mặt phố với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà mặt phố cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà mặt phố có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!