Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán nhà mặt phố, mặt tiền tại Việt Nam năm 2026

      Có 37.903 Nhà mặt phố, nhà mặt tiền đang giao dịch mua bán

      Sở hữu ngay căn nhà mặt phố 171 m2, hướng Đông tại Đường Phan Chu Trinh - Hoàn Kiếm, giá 43 tỷ

      43 tỷ 171 m2 251,47 triệu/m2
      Gia đình cần bán nhà mặt phố Lê Văn Hưu, Phan Chu Trinh, Q. Hai Bà Trưng - Thủ đô Hà Nội.- DT sổ 171  mét vuông (Nở hậu đẹp).- Vị trí nhà rất đẹp,...
      Đường Phan Chu Trinh, Phường Phan Chu Trinh, Quận Hoàn Kiếm, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà mặt tiền 100 m2 tại Đường Phan Văn Hớn - Tân Thới Nhất - Quận 12, giá 9,5 tỷ

      9.5 tỷ 100 m2 95 triệu/m2
      Nhà MT đường 7m, 5 Tầng có Thang Máy, diện tích sử dụng 500m², giá 9,5 tỉ, Tân Thới Nhất, Q12 - Nhà 5 tầng, DT:( 5m x20m ) BTCT, xây chất lượng còn...
      Đường Phan Văn Hớn, Phường Tân Thới Nhất, Quận 12, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà phố 52 m2 tại Đường An Dương Vương - 9 - Quận 5 - TP Hồ Chí Minh, giá 13,5 tỷ

      13.5 tỷ 52 m2 259,62 triệu/m2
      DT: 3,8m X 13,2m 🔴Kết cấu: 3 tầng + sân thượng 🔴Vị trí hẻm ô tô cách MT đường 20m, nằm ngay cạnh đặc khu kinh tế Chợ An Đông, bán kính 200m có...
      Đường An Dương Vương, Phường 9, Quận 5, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà phố 100 m2 tại Đường Võ Văn Kiệt - Long Hòa - Bình Thủy - Cần Thơ, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 100 m2 55 triệu/m2
      CHÍNH CHỦ ĐĂNG BÁN - nhà phố khu dân cư BÌNH NHỰT - VÕ VĂN KIỆTGiá chỉ 5.5 tỉ – bìa đỏ chính chủ – dòng tiền có sẵnThông tin nổi bật:– Vị trí: khu dân ...
      373B/14 đường F3, KDC Bình Nhựt, Đường Võ Văn Kiệt, Phường Long Hòa, Quận Bình Thủy, Cần Thơ
      T
      Nguyễn Ngọc Bảo Trân Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhà phố 80 m2 tại Phố Bà Triệu - Nguyễn Du - Hai Bà Trưng - Hà Nội, giá 60 tỷ

      60 tỷ 80 m2 750 triệu/m2
      Gia đình chuyển sang nước ngoài sinh sống nên cần bán lại Tòa nhà Văn phòng mặt phố Bà tr, Hai Bà Trưng, thành phố Hà Nội. -Vị trí cực đắc địa, gần...
      Phố Bà Triệu, Phường Nguyễn Du, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà mặt phố đẹp 91 m2 tại Đường Phan Bội Châu - Buôn Ma Thuột, giá 3,68 tỷ

      3.68 tỷ 91 m2 40,44 triệu/m2
      BÁN NHÀ MÊ ĐẸP LUNG LINH – trung tâm thành phố, GIÁ CHỈ 3 tỉ 680 tr!🏡 Cơ hội sở hữu căn nhà mơ ước ngay trung tâm TP!• DT: 5,2m x 17m, thổ cư...
      Đường Phan Bội Châu, Phường Tân Tiến, Thành phố Buôn Ma Thuột, Đắk Lắk

      Bán Nhà Mặt Tiền Đường Thông Nhà Diện tích Lớn Thoáng Mát

      3.85 tỷ 80 m2 48,13 triệu/m2
      Bán nhà 1 trệt ,1 lầu phường bửu hoà , đường xe hơi né nhau thông thoáng.- Sổ hồng riêng, nhà hoàn công đầy đủ.- Dt :80m thổ cư, ngang 5 m dài 16,5 m, 2 mặt...
      Đường Đường Nguyễn Tri Phương, Phường Phường Bửu Hòa, Thành phố Thành phố Biên Hòa, Đồng Nai

      Cần bán ngay nhà mặt phố 114 m2 tại Đường Trịnh Đình Cửu - Định Công - Hoàng Mai, giá 28 tỷ

      28 tỷ 114 m2 245,62 triệu/m2
      Mô tả:- Vị trí cực đẹp, ngay cạnh khu đô thị Đại Kim, cách hồ Định Công 50m, vỉa hè 2 bên, view sông thoáng mát vĩnh viễn, KD cực tốt.- Thửa đất lớn, MT...
      Đường Trịnh Đình Cửu, Phường Định Công, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu nhà mặt tiền 204 m2 tại Đường Minh Khai - Vĩnh Tuy - Hai Bà Trưng - Hà Nội, giá 74 tỷ

      74 tỷ 204 m2 362,75 triệu/m2
      Mô tả:+ Vị trí cực đẹp, mặt phố Minh Khai mới mở rộng, vỉa hè rộng mênh mông, khu vực trung tâm Q. 2 Bà Trưng, gần ngay ngã 4, giao thông thuận tiện kết...
      Đường Minh Khai, Phường Vĩnh Tuy, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà mặt phố đẹp 150 m2 tại Quận Phú Nhuận - TP Hồ Chí Minh, giá 36 tỷ

      36 tỷ 150 m2 240 triệu/m2
      • DT: 6m x 25m • Kết cấu: Hầm, trệt, lửng, 4 lầu, sân thượng• Toà nhà Building phù hợp làm văn phòng công ty, spa, trung tâm thẩm mỹ, showroom…• 7 tầng đã...
      Quận Phú Nhuận, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà mặt tiền 146 m2 tại Phố Trần Đại Nghĩa - Đồng Tâm - Hai Bà Trưng, thỏa thuận

      Thỏa thuận 146 m2
      Mô tả:+ Nhà mặt phố, có vị trí cực đẹp nằm ngay ngã 4 Đại La giao Trần Đại Nghĩa nối dài, trung tâm của Q. Hai Bà Trưng, gần nhiều các trường đại học,...
      Phố Trần Đại Nghĩa, Phường Đồng Tâm, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà mặt tiền 135 m2 tại Phố Thái Hà - Trung Liệt - Đống Đa - Hà Nội, giá 62 tỷ

      62 tỷ 135 m2 459,26 triệu/m2
      Mô tả:- Vị trí mặt phố vip Thái Hà, Trung tâm lõi Đống Đa, vỉa hè rộng, KD sầm uất ngày đêm, rất hiếm nhà bán. Giao thông thuận tiện kết nối các tuyến phố...
      Phố Thái Hà, Phường Trung Liệt, Quận Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán nhà mặt phố 50 m2 tại Đường 13 - Tân Định - Bến Cát - Bình Dương, giá 3 triệu

      3 triệu 50 m2 0,06 triệu/m2
      Thuê mặt bằng KD MT QL 13! gần sát đại nam Tân Định, Sở Sao, Bến Cát Thích hợp KD đa dạng, từ hớt tóc đến nhiều ngành nghề khác!, hoặc ở KD tự...
      Đường 13, Phường Tân Định, Bến Cát, Bình Dương

      Cần bán căn nhà mặt phố 115 m2, hướng Nam tại Đường Tân Mai - Tân Mai - Hoàng Mai, giá 35 tỷ

      35 tỷ 115 m2 304,35 triệu/m2
      + Bán nhà mặt phố Tân Mai, Q. Hoàng Mai. Vị trí cực đẹp, vỉa hè, lô góc, 1 mặt phố, 2 mặt ngõ, gần đường đôi rộng trên 40 m. Giao...
      Đường Tân Mai, Phường Tân Mai, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán nhà mặt phố 64 m2, hướng Đông-Nam tại Quận 6 - TP Hồ Chí Minh, giá 6,3 tỷ

      6.3 tỷ 64 m2 98,44 triệu/m2
      Mô tả:+ Vị trí Gần xòng xoay Phú Lâm, siêu thị, chợ Phú Lâm, tiện di chuyển Hồng Bàng, Đường 3/2, giáp Q. 11, Tân Phú, Bình Tân…+ DT 64m² 4x16, 1 trệt, 1...
      Quận 6, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố 435 m2 tại Đường Trương Định - Hai Bà Trưng, giá 81 tỷ

      81 tỷ 435 m2 186,21 triệu/m2
      + Nhà nằm mặt phố Trương Định, ngay đầu phố, tuyến đường huyết mạch nối QL vào trung tâm, giao thông kết nối các tuyến phố lớn Bạch Mai, Đại La, Minh Khai,...
      Đường Trương Định, Phường Trương Định, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán gấp căn nhà mặt phố 240 m2 tại Đường Ngô Thì Nhậm - Hai Bà Trưng, giá 144 tỷ

      144 tỷ 240 m2 600 triệu/m2
      + Bán nhà mặt phố Ngô Thì Nhậm, Q. HBT. Vị trí đẹp & hiếm với vỉa hè đá bóng cực rộng. Thông số nhà rất tốt, nền đất vàng giữa trung tâm...
      Đường Ngô Thì Nhậm, Phường Ngô Thì Nhậm, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà mặt phố 81 m2 tại Phường Thọ Quang - Sơn Trà - Đà Nẵng, thỏa thuận

      Thỏa thuận 81 m2
      💥 Cần bán nhà cấp 4 đường Mân Quang 2, thọ quang Sơn Trà TP Đà Nẵng ✍️DT:81m², MT ngan 7mĐường 5m5, lề 3m ✅ nhà cấp 4 có 2 PN,1 toilet, phòng...
      Đường Mân Quang 2, Phường Thọ Quang, Quận Sơn Trà, Đà Nẵng

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà mặt phố tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà mặt phố với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà mặt phố cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà mặt phố có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!