Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán nhà mặt phố, mặt tiền tại Việt Nam năm 2026

      Có 37.903 Nhà mặt phố, nhà mặt tiền đang giao dịch mua bán

      Sở hữu ngay nhà phố 170 m2 tại Phường Tân An - La Gi - Bình Thuận, giá 2,5 tỷ

      2.5 tỷ 170 m2 14,71 triệu/m2
      💥NHÀ ĐẸP NGAY TRUNG TÂM – NGÔ GIA TỰ, TÂN AN – FULL THỔ CƯ – CHỈ 2.5 tỉ – SÂN oto, TIỆN Ở & KD💥Vị trí đắc địa – Cách ủy ban nhân dân chỉ 200m, nhà...
      Đường Ngô Gia Tự, Tân An

      Bán gấp nhà mặt tiền 66 m2 tại Đường Thái Phiên - Phước Ninh - Hải Châu - Đà Nẵng, giá tốt

      Thỏa thuận 66 m2
      BÁN ĐẤT TẶNG NHÀ 2 TẦNG CŨ – MT 7m5 THÁI PHIÊN, TRUNG TÂM ĐÀ NẴNGVị trí cực đẹp – Giá siêu rẻ chỉ tính giá đất!DT: 66 mét vuông – Hướng NamHiện trạng:...
      Đường Thái Phiên, Phường Phước Ninh, Quận Hải Châu, Đà Nẵng

      Cần bán căn nhà mặt phố 52,099998474121094 m2 tại Đường Nguyễn Đức Ngữ - 5 - Quận 8, giá 6,9 tỷ

      6.9 tỷ 52,1 m2 132,44 triệu/m2
      💥 Giá chỉ dưới 7 tỉ - Sở hữu ngay căn nhà phố tại Q. 8!Thiết kế 1 trệt 1 lầu, 2 PN rộng rãi, 2  nhà vệ sinh tiện nghi.Nhà nở hậu, mang lại phong...
      Đường Nguyễn Đức Ngữ, Phường 5, Quận 8, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà phố 80 m2, hướng Đông tại Xã An Lư - Thủy Nguyên - Hải Phòng, giá tốt

      Thỏa thuận 80 m2
      ĐẦU TƯ nhà phố thương mại View Sông SINH LỜI BỀN VỮNG TẠI THE GREENERY HẢI PHÒNGChỉ 213 sp liên kế, nhà phố thương mại và nhà phố thương mại view...
      Lô S2-R6, Khu đô thị VSIP, Thủy Nguyên, Hải Phòng

      Cần bán nhanh căn nhà mặt phố 73 m2 tại Đường Quảng Hiền - 11 - Tân Bình, giá 9,48 tỷ

      9.48 tỷ 73 m2 129,85 triệu/m2
      Bán căn nhà phố đường Quảng Hiền, p11, Q. Tân Bình – KV KD sầm uất- DT: 5 x 15m, công nhận 73 mét vuông, tổng diện tích sử dụng 99 mét ...
      Đường Quảng Hiền, 11

      Cần bán nhanh nhà mặt tiền 162 m2, hướng Nam tại Đường Đỗ Bá - Mỹ An - Ngũ Hành Sơn, thỏa thuận

      Thỏa thuận 162 m2
      🍁 Vị trí đắc địa, nhiều tiện nghi sang trọng.•DT: 162 mét vuông, MT 7m, 2 tầng lầu• Hướng Nam mát mẻ, phong thuỷ vượng lộc• Đường 10.5m, vỉa hè 5m –...
      Đường Đỗ Bá, Phường Mỹ An, Quận Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Bán gấp căn nhà mặt phố 100 m2 tại Đường Nguyễn Công Trứ - Phố Huế - Hai Bà Trưng, giá 55 tỷ

      55 tỷ 100 m2 550 triệu/m2
      NHÀ MẶT PHỐ CỔ - oto VÒNG QUANH - KD SẦM UẤT+ bìa đỏ pháp lí CHUẨN+ EM CÒN RẤT NHIỀU NHÀ PHÂN KHÚC TỪ 10 tỉ ĐẾN 500 tỉ+ gọi ngay EM 0987 960 580 XEM NHÀ...
      Đường Nguyễn Công Trứ, Phường Phố Huế, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Sở hữu nhà mặt phố đẹp 120 m2 tại Phố Láng Hạ - Thành Công - Ba Đình - Hà Nội, giá 59 tỷ

      59 tỷ 120 m2 491,67 triệu/m2
      MẶT PHỐ VIP BA ĐÌNH - VỊ TRÍ VÀNG - SỔ HOA HẬU - VỈA HÈ MÊNH MÔNG - liên kế DỰ ÁN KHỦNG - GIÁ TRỊ CỰC CAO - GIÁ ĐẦU TƯ+ EM CÒN RẤT NHIỀU NHÀ PHÂN KHÚC TỪ...
      Phố Láng Hạ, Phường Thành Công, Quận Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà phố 130 m2 tại Đường Thanh Nhàn - Thanh Nhàn - Hai Bà Trưng, giá 50 tỷ

      50 tỷ 130 m2 384,62 triệu/m2
      MẶT PHỐ CHÍNH - 2 THOÁNG VĨNH VIỄN - - THANG MÁY - DÒNG TIỀN ỔN ĐỊNH - giá siêu mềm , KD ĐỈNH CAO , HIẾM NHÀ BÁN+ bìa đỏ pháp lí chuẩn+ EM CÒN RẤT NHIỀU...
      Đường Thanh Nhàn, Phường Thanh Nhàn, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Sở hữu nhà mặt phố 170 m2 tại Đường Hàng Đậu - Đồng Xuân - Hoàn Kiếm - Hà Nội, giá 69 tỷ

      69 tỷ 170 m2 405,89 triệu/m2
      Vị trí mặt phố cực hiếm, ngay gần ngã 5 Hàng Đậu là con phố trung tâm nối liền các tuyến phố lớn như Quán Thánh, Phan Đình Phùng, Trần Nhật Duật, Hàng...
      Đường Hàng Đậu, Phường Đồng Xuân, Quận Hoàn Kiếm, Hà Nội

      Sở hữu nhà mặt tiền 145 m2 tại Đường Triệu Việt Vương - Phố Huế - Hai Bà Trưng, giá 43,5 tỷ

      43.5 tỷ 145 m2 300 triệu/m2
      Vị trí mặt phố tr Việt Vương oto tránh vỉa hè KD đỉnh cao, tiếp giáp với khu thương mại Vincom, Tô Hiến Thành, Bà tr, Phố Huế, phố Bùi Thị Xuân, Mai Hắc...
      Đường Triệu Việt Vương, Phường Phố Huế, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Bán căn nhà mặt phố 200 m2 tại Phố Hàng Bông - Cửa Nam - Hoàn Kiếm - Hà Nội, giá 120 tỷ

      120 tỷ 200 m2 600 triệu/m2
      + 200 mét vuông, 120 tỉ có thỏa thuận.+ pháp lí: bìa đỏ lâu dài, full thổ cư.+ contact em 0987 960 580 xem nhà free và tìm nhà ưng ý.+ Em còn rất...
      Phố Hàng Bông, Phường Cửa Nam, Quận Hoàn Kiếm, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà mặt phố đẹp 250 m2 tại Phố Hoàng Cầu - Trung Liệt - Đống Đa - Hà Nội, giá 100 tỷ

      100 tỷ 250 m2 400 triệu/m2
      + Toà nhà thang máy xịn, KD ĐỈNH CAO , VỈA HÈ RỘNG , VIU HỒ+ Hiện chính chủ đã ký HĐ cho thuê toàn bộ nhà là 250 tr/ tháng+ EM CÒN RẤT NHIỀU NHÀ PHÂN KHÚC...
      Phố Hoàng Cầu, Phường Trung Liệt, Quận Đống Đa, Hà Nội

      Bán nhà mặt tiền 238 m2 tại Đường Cầu Đất - Chương Dương Độ - Hoàn Kiếm - Hà Nội, giá 41,3 tỷ

      41.3 tỷ 238 m2 173,53 triệu/m2
      Chỉ 175 tr / mét vuông mặt phố Hoàn Kiếm, giá đầu tư, vỉ hè, KD quá đẹp quá rẻ, bìa đỏ.Mặt phố, KD tấp lập.Nhà cũ xác định bán đất.bìa đỏ pháp lí...
      Đường Cầu Đất, Phường Chương Dương Độ, Quận Hoàn Kiếm, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà mặt phố 128 m2 tại Đường Võ Thị Sáu - Thanh Nhàn - Hai Bà Trưng, giá 49 tỷ

      49 tỷ 128 m2 382,82 triệu/m2
      NHÀ 7 TẦNG THANG MÁY MỚI - KHU VIP TRUNG TÂM Q. HAI BÀ TRƯNG - oto - KD.viu công viên tuổi trẻ+ EM CÒN RẤT NHIỀU NHÀ PHÂN KHÚC TỪ 10 tỉ ĐẾN 500 tỉ+ contact...
      Đường Võ Thị Sáu, Phường Thanh Nhàn, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Sở hữu căn nhà mặt phố 200 m2 tại Đường Ngô Thì Nhậm - Phạm Đình Hổ - Hai Bà Trưng, giá 100 tỷ

      100 tỷ 200 m2 500 triệu/m2
      + Phố trung tâm Q. Hai Bà Trung, giao thông thuận tiện các ngả.+ 2p có mặt tại Bờ Hồ.+ Đường rộng, oto dừng đỗ thoải mái, vỉa hè to, KD thuận lợi.+ MT...
      Đường Ngô Thì Nhậm, Phường Phạm Đình Hổ, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Bán gấp căn nhà mặt phố 175 m2 tại Phố Lê Thanh Nghị - Bách Khoa - Hai Bà Trưng, giá 90 tỷ

      90 tỷ 175 m2 514,29 triệu/m2
      + Vị trí CỰC VIP, KD ĐỈNH CAO MT RỘNG, VỈA HÈ MỆNH MÔNG, ĐỖ XE THOẢI MÁI+ bìa đỏ pháp lí CHUẨN+ liên lạc EM 0987 960 580 XEM NHÀ free VÀ TÌM NHÀ ƯNG Ý+...
      Phố Lê Thanh Nghị, Phường Bách Khoa, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà mặt tiền 100 m2 tại Phố Hàm Long - Hàng Bài - Hoàn Kiếm - Hà Nội, giá 44 tỷ

      44 tỷ 100 m2 440 triệu/m2
      KD nhà hàng càfe homestay thoáng sáng vô cùng.+ bìa đỏ pháp lí chuẩn.+ Vị trí đắc địa, gần ngã 4 phố Ngô Thì Nhậm, Hàm Long sát trường Ngô Sĩ Liên vài ph...
      Phố Hàm Long, Phường Hàng Bài, Quận Hoàn Kiếm, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà mặt phố tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà mặt phố với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà mặt phố cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà mặt phố có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!