Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán nhà mặt phố, mặt tiền tại Việt Nam năm 2026

      Có 37.903 Nhà mặt phố, nhà mặt tiền đang giao dịch mua bán

      Chuyển nhượng nhà mặt phố 80 m2, hướng Đông-Bắc tại Phố Lò Đúc - Hai Bà Trưng, giá 64,5 tỷ

      64.5 tỷ 80 m2 806,25 triệu/m2
      Cần bán tòa nhà 8 tầng mặt phố VIP Hòa Mã, Trần Xuân Soạn, Lò Đúc, Q. Hai Bà Trưng. Vị trí cực đẹp, MT đẹp, vỉa hè rộng. DT 90m2, xây mới 8 tầng, vỉa hè...
      Phố Lò Đúc, Phường Đống Mác, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Sở hữu nhà phố 80 m2 tại Quận 6 - TP Hồ Chí Minh, thỏa thuận

      Thỏa thuận 80 m2
      - Diện tich : 3.5 × 24- Nhà 2 tầng 5 phòng ngủ, có  phòng ngủ trệt, có thể ngăn 2 căn- Vị trí gần Chợ Phú Lâm, đường Bà Hom, Tân Hoà Đông,...
      Quận 6, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà mặt phố đẹp 42 m2, hướng Đông tại Đường Cầu Lủ - Định Công - Hoàng Mai, giá 11 tỷ

      11 tỷ 42 m2 261,91 triệu/m2
      - Định Công Thượng - Hoàng Mai - Thủ đô Hà Nội mở bán ngôi nhà 5 tầng, KD hay cho thuê lại đều sẽ cho dòng tiền tốt.DT: 42m2MT: 3.8mGiá: Chưa đến 11...
      Đường Cầu Lủ, Phường Định Công, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán nhanh căn nhà mặt phố 500 m2, hướng Đông tại Đường Cách Mạng Tháng Tám - Cẩm Lệ, giá 45 tỷ

      45 tỷ 500 m2 90 triệu/m2
      ÔI CHÍNH CHỦ BÁN 500m2 MT CÁCH MẠNG THÁNG TÁM, KHUÊ TRUNG, CẨM LỆ, ĐÀ NẴNG - 90 TRIÊU/m2Vị trí trung tâm Đối diện xéo Trung tâm Triển lãm Đà NẵngDT: 500m2...
      Đường Cách Mạng Tháng Tám, Phường Khuê Trung, Quận Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Cần bán nhanh căn nhà mặt phố 168 m2 tại Đường Trần Mai Ninh - 12 - Tân Bình, giá 16,79 tỷ

      16.79 tỷ 168 m2 99,95 triệu/m2
      Bán ngôi nhà phố Tân Bình trục Trường Chinh, MT Trần Mai Ninh, P. 12 Q. Tân Bình, gần ngã 4 Bảy Hiền, khu Bàu Cát.- DT: 4,5m x 35m, CN 168m², vuông vức,...
      Đường Trần Mai Ninh, Phường 12, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhà mặt tiền 310 m2 tại Phố Lò Đúc - Đống Mác - Hai Bà Trưng - Hà Nội, giá 150 tỷ

      150 tỷ 310 m2 483,88 triệu/m2
      + Mặt phố cận phố cổ - KD sầm uất - siêu hiếm nhà bán - thiện chí bán.+ Nhà nằm vị trí siêu đẹp, vỉa hè cực rộng, khu vực giao nhau nhiều tuyến phố, giao...
      Phố Lò Đúc, Phường Đống Mác, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố đẹp 80 m2 tại Phố Nghĩa Tân - Nghĩa Tân - Cầu Giấy, giá 38 tỷ

      38 tỷ 80 m2 475 triệu/m2
      Vị trí: Nhà nằm tại vị trí đắc địa, giao thông thuận tiện,Nhà nằm trên phố Nghĩa Tân tiếp giáp với các đường Tô Hiệu, Hoàng Quốc Việt, Nguyễn Văn Huyên.toàn...
      Phố Nghĩa Tân, Phường Nghĩa Tân, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán căn nhà mặt phố 70 m2 tại Phố Phương Mai - Phương Mai - Đống Đa - Hà Nội, giá 23 tỷ

      23 tỷ 70 m2 328,58 triệu/m2
      Chủ cần bán nhanh hotel trung tâm Đống Đa.+ Tuyệt của đỉnh - hotel 3 sao - lô góc.+ Toà nhà bề thế lô góc đỉnh của chóp - cho đơn vị thuê chọn gói 115 tr/...
      Phố Phương Mai, Phường Phương Mai, Quận Đống Đa, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn nhà mặt phố 200 m2 tại Phố Trần Đại Nghĩa - Hai Bà Trưng, giá 100 tỷ

      100 tỷ 200 m2 500 triệu/m2
      MẶT PHỐ VỈA HÈ RỘNG KHU VỰC BÁCH - KINH - XÂY, DÒNG TIỀN KHỦNG, CÓ HOÀN CÔNGgần các trường đại học nên giao thông vô cùng thuận tiện đi lại. Đông đúc cư ...
      Phố Trần Đại Nghĩa, Phường Bách Khoa, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Bán gấp nhà mặt tiền 160 m2 tại Phố Lê Văn Hưu - Ngô Thì Nhậm - Hai Bà Trưng - Hà Nội, giá 90 tỷ

      90 tỷ 160 m2 562,5 triệu/m2
      Nhà mặt phố VIP, lõi trung tâm Hai Bà Trưng đắc địa đắt giá+ bìa đỏ pháp lí CHUẨN+ EM CÒN RẤT NHIỀU NHÀ PHÂN KHÚC TỪ 10 tỉ ĐẾN 500 tỉ+ hotline EM 0987 960...
      Phố Lê Văn Hưu, Phường Ngô Thì Nhậm, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà mặt tiền 75 m2 tại Đường Quang Trung - Văn Quán - Hà Đông - Hà Nội, giá 17,5 tỷ

      17.5 tỷ 75 m2 233,34 triệu/m2
      MẶT PHỐ ẨM THỰC - PHỐ CỔ HÀ ĐÔNG - 2 MẶT ĐƯỜNG - KD ĐỈNH CỦA ĐỈNHTìm đâu ra trong tầm tiền hơn 17 tỉ cho ngôi nhà KD mặt phố cổ Hà Đông, giá rẻ ngang phân...
      Đường Quang Trung, Phường Văn Quán, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Bán gấp nhà mặt phố đẹp 150 m2 tại Đường Nguyễn Đình Chiểu - Hai Bà Trưng, giá 80 tỷ

      80 tỷ 150 m2 533,34 triệu/m2
      Nhà nằm vị trí đắc địa, gần công viên Thống Nhất.Trung tâm Q. Hai Bà Trưng, giao thông kết nối Lê Đại Hành, Tuệ Tĩnh, Đại Cổ Việt KD đẳng cấp.+ bìa đỏ pháp...
      Đường Nguyễn Đình Chiểu, Phường Lê Đại Hành, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà mặt phố 200 m2 tại Đường Cầu Giấy - Dịch Vọng - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 63,9 tỷ

      63.9 tỷ 200 m2 319,5 triệu/m2
      Siêu mặt phố vip - 2 thoáng vĩnh viễn - nhà đại gia - 300 tr/ mét vuông. giá siêu mềm.+ bìa đỏ nở hậu.+ contact em 0987 960 580 xem nhà free và tìm...
      Đường Cầu Giấy, Phường Dịch Vọng, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà mặt phố 225 m2 tại Đường Yên Hòa - Yên Hòa - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 58,5 tỷ

      58.5 tỷ 225 m2 260 triệu/m2
      KD ĐỦ LOẠI HÌNH, Ở, TÒA VĂN PHÒNG, ĐẦU TƯ+ bìa đỏ pháp lí chuẩn+ liên hệ ngay EM 0987 960 580 XEM NHÀ free VÀ TÌM NHÀ ƯNG Ý+ EM CÒN RẤT NHIỀU NHÀ PHÂN...
      Đường Yên Hòa, Phường Yên Hòa, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp căn nhà mặt phố 145 m2 tại Đường Trần Thái Tông - Dịch Vọng - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 68 tỷ

      68 tỷ 145 m2 468,97 triệu/m2
      Toạ lạc tại vị trí cực độc, đẹp chấn động. đc xem là tam giác vàng, giao Trương Công Giai - Khúc Thừa Dụ - Trần Thái Tông giao thông cực thuận tiện. Nhà...
      Đường Trần Thái Tông, Phường Dịch Vọng, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt tiền 155 m2 tại Đường Đội Cấn - Liễu Giai - Ba Đình, giá 55 tỷ

      55 tỷ 155 m2 354,84 triệu/m2
      HOT NHẤT BA ĐÌNH- NGÕ TO HƠN PHỐ - 10 TẦNG THANG MÁY CÓ HẦM - KD - 2 logia TRƯỚC SAUbìa đỏ pháp lí chuẩn+ EM CÒN RẤT NHIỀU NHÀ PHÂN KHÚC TỪ 10 tỉ ĐẾN 500...
      Đường Đội Cấn, Phường Liễu Giai, Quận Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán nhà phố 132 m2 tại Đường Giải Phóng - Phương Liệt - Thanh Xuân - Hà Nội, giá 18 tỷ

      18 tỷ 132 m2 136,37 triệu/m2
      + Thửa đất rộng, nở hậu, DT trên sổ 103m2, thực tế DT 132m2. Đã có quy hoạch mở rộng đường Giải Phóng vào nhà 25m2, còn lại 106m2; sau quy hoạch giá trị...
      Đường Giải Phóng, Phường Phương Liệt, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán gấp nhà mặt tiền 150 m2 tại Phố Hòa Mã - Phố Huế - Hai Bà Trưng - Hà Nội, giá 105 tỷ

      105 tỷ 150 m2 700 triệu/m2
      Vị trí ĐẮC ĐỊA. MẶT PHỐ trung tâm Q Hai Bà Trung. Chỉ 2p có mặt tại Hồ Hoàn Kiếm. Khu vực tập trung nhiều toà văn phòng, nhà hàng...mật độ cư dân cao, KD...
      Phố Hòa Mã, Phường Phố Huế, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà mặt phố tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà mặt phố với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà mặt phố cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà mặt phố có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!