Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán nhà mặt phố, mặt tiền tại Việt Nam năm 2026

      Có 37.903 Nhà mặt phố, nhà mặt tiền đang giao dịch mua bán

      Cần bán nhanh nhà mặt tiền 130 m2 tại Phố Phố Huế - Phạm Đình Hổ - Hai Bà Trưng, giá 58 tỷ

      58 tỷ 130 m2 446,16 triệu/m2
      + Vị trí nhà rất đẹp oto tránh nhau, KD ác liệt, vừa ở vừa KD cho thuê.+ bìa đỏ pháp lí chuẩn.+ Em còn rất nhiều nhà phân khúc từ 30 tỉ đến 500 tỉ.+ liên ...
      Phố Phố Huế, Phường Phạm Đình Hổ, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán nhà mặt tiền 300 m2 tại Đường Cầu Giấy - Dịch Vọng - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 90 tỷ

      90 tỷ 300 m2 300 triệu/m2
      + Mặt phố Cầu Giấy KD sầm uất ngày đêm, vỉa hè đá bóng giá cực tốt, bìa đỏ nở hậu, MT rộng.+ 300  mét vuông, chỉ 90 tỉ có thỏa thuận.+ bìa đỏ pháp ...
      Đường Cầu Giấy, Phường Dịch Vọng, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn nhà mặt phố 100 m2 tại Phố Chùa Bộc - Khương Thượng - Đống Đa - Hà Nội, giá 50 tỷ

      50 tỷ 100 m2 500 triệu/m2
      NHÀ MẶT PHỐ CHÙA BỘC , VỈA HÈ.MẶT SAU LÀ MẶT VƯỜN HOA ĐH CÔNG ĐOÀN - oto ĐỖ CỬA, THOÁNG VĨNH VIỄN+ bìa đỏ pháp lí CHUẨN+ L/H EM 0987 960 580 XEM NHÀ free...
      Phố Chùa Bộc, Phường Khương Thượng, Quận Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố 330 m2 tại Đường Nguyễn Công Hoan - Cẩm Lệ, giá 13 tỷ

      13 tỷ 330 m2 39,4 triệu/m2
      BÁN MẶT BẰNG KD 330m2 – MT 11,64M – NHÀ MÊ ĐÚC + KHO RIÊNG – NGUYỄN CÔNG HOAN, CẨM LỆ, ĐÀ NẴNG 📍 đc: Nguyễn Công Hoan, P. Hòa An, Q. Cẩm Lệ, Đà Nẵng📏...
      Đường Nguyễn Công Hoan, Phường Hòa An, Quận Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Cần bán nhà mặt phố đẹp 125 m2 tại Phố Nguyễn Xí - Hòa Minh - Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 7,2 tỷ

      7.2 tỷ 125 m2 57,6 triệu/m2
      Bán nhà 3 tầng đường Nguyễn Xí - Vị trí KD- Hòa Minh, Liên Chiểu, Đà Nẵng- DTĐ: 125 mét vuông (5x25)m- Đường: 7,5m, vỉa hè 4m- Đầy đủ Công năng sử...
      Đường Nguyễn Xí, Hòa Minh

      Sở hữu nhà mặt phố đẹp 81 m2 tại Đường Yên Ninh - Phan Rang - Tháp Chàm, thỏa thuận

      Thỏa thuận 81 m2
      SIÊU PHẨM ngôi nhà phố mặt BIỂN Khánh Hoà - Đã có sổ riêng sở hữu lâu dài.- liên kế sân bay Quốc tế Cam Ranh.- Cao tốc Bắc Nam thông suốt, rút ngắn thời...
      Đường Yên Ninh, Phường Mỹ Bình, Thành phố Phan Rang - Tháp Chàm, Tỉnh Ninh Thuận

      Cần bán nhà phố 63 m2, hướng Tây-Bắc tại Phường Hòa Minh - Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá rẻ

      Thỏa thuận 63 m2
      🏡 BÁN NHÀ 3 MÊ – HÒA MINH, LIÊN CHIỂU – ven biển CHỈ 700M 🌊✨ Thông tin chi tiết:DT đất: 63m²Nhà 3 mê kiên cố, thiết kế hiện đạiHướng: Tây – thuộc Tây Tứ...
      Đường Phú Xuân 9, Phường Hòa Minh, Quận Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Cần bán ngay nhà phố 4 tầng, 79 m2, mặt tiền 5m tại Phường Tân Quý - Tân Phú, giá 13,6 tỷ

      13.6 tỷ 79 m2 172,16 triệu/m2
      CHỈ 13.6 tỉ - SỞ HỮU NGAY MT KD SIÊU VIP NGAY TRUNG TÂM TÂN PHÚDT: 79m2 (ngang 5.2m x dài 15.3m)Kết cấu: 1 trệt 3 lầu BTCT – 4 phòng ngủ, 4WCMT rộng...
      Phường Tân Quý, Quận Tân Phú, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn nhà mặt phố 5 tầng, 133,39999389648438 m2, mặt tiền 8m tại Tân Phú, giá 18,9 triệu

      18.9 triệu 133,4 m2 0,15 triệu/m2
      hot NHẤT TÂN PHÚ – NHÀ 5 TẦNG GÓC 2 MT – GIÁ CHỈ 18.9 tỉVị trí đẹp – Thiết kế chuẩn – KD đỉnh – Ở hay đầu tư đều tuyệt vời!Thông tin chi tiết:DTSD: (8.45m x...
      Phường Phú Trung, Quận Tân Phú, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà mặt phố 70 m2, hướng Đông tại Phố Nguyễn Ngọc Vũ - Cầu Giấy, giá 30 tỷ

      30 tỷ 70 m2 428,58 triệu/m2
      Cần bán tòa nhà mặt phố Nguyễn Ngọc Vũ, Cầu Giấy, TP Hà Nội. DT 70m2, MT 5m. Vỉa hè rộng. Khu phân lô, KD sầm uất, 2 mặt thoáng trước sau. Vị trí tuyệt...
      Phố Nguyễn Ngọc Vũ, Phường Trung Hòa, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp nhà mặt tiền 80 m2, hướng Đông tại Phố Nhà Thờ - Hàng Trống - Hoàn Kiếm, giá 63 tỷ

      63 tỷ 80 m2 787,5 triệu/m2
      Gia đình cần bán Tòa hotel Mặt phố Nhà Thờ, Nhà Chung, P. hàng Trống, Hoàn Kiếm, Thủ đô Hà Nội.-Vị trí cực kỳ đắc địa, Cạnh Nhà Thờ lớn. Trung tâm của...
      Phố Nhà Thờ, Phường Hàng Trống, Quận Hoàn Kiếm, Hà Nội

      Bán căn nhà mặt phố 60 m2 tại Đường Quán Thánh - Cống Vị - Ba Đình - Hà Nội, giá 35,5 tỷ

      35.5 tỷ 60 m2 591,67 triệu/m2
      Gia đình cần bán nhà mặt phố Quán Thánh, Q. Ba Đình, TP Hà Nội.- Mặt phố lô góc.- KD tuyệt vời.- Vỉa hè rộng, oto, gần Hồ Trúc Bạch, Yên Ninh, Đặng Dung,...
      Đường Quán Thánh, Phường Cống Vị, Quận Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán nhà mặt phố 125 m2 tại Đường Hoàng Diệu - Tân An - La Gi - Bình Thuận, giá 4 tỷ

      4 tỷ 125 m2 32 triệu/m2
      MT HOÀNG DIỆU – FULL THỔ CƯ – CÓ SẴN NHÀ – KD CỰC ĐỈNH – CHỈ 4 tỉLộ giới 27m – cư dân đông đúc – Khu vực KD sầm uất – Có sẵn nhà c4 đang KD coffeeĐịa chỉ:...
      Đường Hoàng Diệu, Tân An

      Cần bán ngay nhà phố 130 m2, hướng Đông tại Đường Triều Khúc - Thanh Xuân, giá 39,5 tỷ

      39.5 tỷ 130 m2 303,85 triệu/m2
      BÁN TÒA căn nhà phố NGUYỄN TRÃI KHU ĐẤU GIÁ TÂN TRIỀUDT: 130m2 9 tầng MT rộng bìa đỏ chính chủGiá: 39.5 tỉ cho thuê cực tốt, LN ổn định!Vị trí đắc địa...
      Đường Triều Khúc, Phường Thanh Xuân Nam, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà mặt phố 91 m2 tại Đường Chính Hữu - Phước Mỹ - Sơn Trà - Đà Nẵng, giá 13,5 tỷ

      13.5 tỷ 91 m2 148,36 triệu/m2
      BÁN NHÀ ĐẸP 2 TẦNG ĐƯỜNG CHÍNH HỮU - KHU VIP HIẾM NHÀ BÁN+ Nhà 3 tầng đầy đủ công năng sử dụng+ đường 10.5m vỉa hè rộng 5m.+ Ngoài DT trên sổ 90,7m² đất nở...
      Đường Chính Hữu, Phước Mỹ

      Bán nhanh căn nhà mặt phố 100 m2 tại Phố Nguyễn Xí - Hòa Minh - Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 7,15 tỷ

      7.15 tỷ 100 m2 71,5 triệu/m2
      SỞ HỮU NHÀ ĐẸP Ở NGAY 4 tầng NGUYỄN XÍ , SÂN để xe oto- Vị trí đông đúc cư dân an ninh đảm bảo gần trục Lý Thái Tông, ra Hoàng Thị Loan rất gần có thể...
      Đường Nguyễn Xí, Hòa Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà phố 352 m2 tại Phố Trần Đại Nghĩa - Hai Bà Trưng, giá 81 tỷ

      81 tỷ 352 m2 230,12 triệu/m2
      Mô tả:- Nhà nằm vi trí đẹp nhất mặt phố Trần Đại Nghĩa, vỉa hè rộng, ngay gần ngã 4 Trần Đại Nghĩa - Đại La. Khu vực trung tâm Q. Hai Bà Trưng, phố 2 chiều...
      Phố Trần Đại Nghĩa, Phường Đồng Tâm, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà mặt phố đẹp 115 m2, hướng Tây tại Phố Lò Đúc - Hai Bà Trưng, giá 40 tỷ

      40 tỷ 115 m2 347,83 triệu/m2
      Thông số:DT: 115 mét vuông - hướng DB. call ngay: 0948 111 *** (em Hiền - kinh nghiệm 10 năm thổ địa mặt phố).- Mặt phố Lò đúc khu vực KD sầm uất, vị...
      Phố Lò Đúc, Phường Bùi Thị Xuân, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà mặt phố tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà mặt phố với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà mặt phố cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà mặt phố có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!