Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán nhà mặt phố, mặt tiền tại Việt Nam năm 2026

      Có 37.903 Nhà mặt phố, nhà mặt tiền đang giao dịch mua bán

      Chuyển nhượng căn nhà mặt phố 35,5 m2 tại Đường Lê Văn Khương - Quận 12, giá 2,9 tỷ

      2.9 tỷ 35,5 m2 81,7 triệu/m2
      Vị trí: 389/18 Lê Văn Khương, P. Hiệp Thành, Q. 12, Tp TP.HCM.  Giao thông thuận tiện, gần chợ, trường học, siêu thị.DT: 35,5 m2.Kết cấu: Nhà 1 trệt 1...

      Cần bán nhà mặt phố đẹp 66 m2, hướng Đông-Nam tại phố Chùa Thông - Sơn Lộc - Sơn Tây, giá 11 tỷ

      11 tỷ 66 m2 166,67 triệu/m2
      nhà mặt phố MT 4m DT 66 mét vuông trên sổ 100 mét vuông thực tế .nhà nằm ở ngã 3 viện 105 trên phố chùa thông gần các tiện ích như BV 105,...
      phố Chùa Thông, Phường Sơn Lộc, Thị xã Sơn Tây, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt tiền 7 tầng, 115,19999694824219 m2, mặt tiền 5m , giá 14,6 tỷ

      14.6 tỷ 115,2 m2 126,74 triệu/m2
      BÁN ngôi nhà phố – KD hotel, PHÒNG TRỌ DỊCH VỤ – Q. TÂN PHÚGiá chỉ: 14.6 tỉ – Dòng tiền đều 50 tr/thángVị trí đẹp – MT đường lớn, khu vực sầm uất, KD nhộn...
      Phường Tân Quý, Quận Tân Phú, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà mặt phố 94 m2 tại Phố Trần Cung - Nghĩa Tân - Cầu Giấy, giá 24 tỷ

      24 tỷ 94 m2 255,32 triệu/m2
      💥🌼💥 2 MẶT PHỐ - KD SẦM UẤT - VỈA HÈ ĐÁ BÓNG - TRUNG TÂM Q. Cầu GIẤY - TP Hà Nội 🌹🌷🌺👉Mô tả :+ Bán đất tặng nhà 2 Tầng mặt phố Trần Cung KD sầm uất...
      Đường Trần Cung, Nghĩa Tân

      Sở hữu ngay nhà phố 4 tầng, 36 m2 tại Đường Nghĩa Phát - 6 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 36 m2 180,56 triệu/m2
      Bán căn nhà phố đường Nghĩa Phát, P. 6, Tân Bình, trục CMT8- DT: 6,3m x 7m; CN 36 mét vuông, vuông vắn, phong thủy hài hòa, không lỗi lầm.- Thiết...
      Đường Nghĩa Phát, 6

      Bán nhà mặt tiền 98 m2, hướng Nam tại Đường Tây Sơn - Ô Chợ Dừa - Đống Đa - Hà Nội, giá 65 tỷ

      65 tỷ 98 m2 663,27 triệu/m2
      Cần bán Tòa nhà Mặt phố Tây Sơn Đống Đa, TP Hà Nội.-Vị trí cực đẹp, đoạn đẹp nhất phố, vỉa hè rộng mênh mông, đỗ xe oto thoải mái.-Giao thông tiện đi khắp...
      Đường Tây Sơn, Phường Ô Chợ Dừa, Quận Đống Đa, Hà Nội

      Bán nhà mặt phố 120 m2, hướng Đông tại Phố Hàng Cót - Hàng Mã - Hoàn Kiếm - Hà Nội, giá 45 tỷ

      45 tỷ 120 m2 375 triệu/m2
      Gia đinh cần tiền bán nhà mặt phố Hàng Cót. Hoàn Kiếm, TP Hà Nội :-Vị trí cực đẹp, đoạn đẹp nhất phố. KD sầm uất các loại hình.-Thông Hàng Lược, Hàng Mã,...
      Phố Hàng Cót, Phường Hàng Mã, Quận Hoàn Kiếm, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt tiền 223 m2, hướng Đông tại Phố Bà Triệu - Hai Bà Trưng, giá 176 tỷ

      176 tỷ 223 m2 789,24 triệu/m2
      Gia đình Cần bán nhà Mặt phố Bà tr, hai bà trưng, TP Hà Nội.-Vị trí cực đẹp, đoạn gần Nguyễn Du, Tuệ Tĩnh, Tô Hiến Thành.... mặt phố VIp, Vỉa hè rộng, KD...
      Phố Bà Triệu, Phường Lê Đại Hành, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán nhà mặt tiền 70 m2, hướng Đông-Nam tại Phố Trung Hòa - Trung Hòa - Cầu Giấy, giá 49 tỷ

      49 tỷ 70 m2 700 triệu/m2
      Cần bán Tòa nhà Mặt phố Trung Kính, Trung Hòa, Cầu giấy thành phố Hà Nội:-Vị trí cực đỉnh, mặt phố trung tâm Cầu giấy.-Trung tâm khu vực Trung Hòa Nhân...
      Phố Trung Hòa, Phường Trung Hòa, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhanh nhà mặt phố đẹp 155 m2 tại Phố Liễu Giai - Liễu Giai - Ba Đình - Hà Nội, giá 100 tỷ

      100 tỷ 155 m2 645,17 triệu/m2
      bìa đỏ chính chủ, sẵn sàng giao dịchcall ngay em 0987 960 580 xem nhà free VÀ TÌM NHÀ ưng ýEm còn RẤT nhiều nhà PHÂN khúc từ 10 tỉ ĐẾN 500 tỉ
      Phố Liễu Giai, Phường Liễu Giai, Quận Ba Đình, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà mặt phố đẹp 180 m2 tại Phố Mai Hắc Đế - Phố Huế - Hai Bà Trưng, giá 98 tỷ

      98 tỷ 180 m2 544,45 triệu/m2
      SIÊU PHẨM MẶT PHỐ TRUNG TÂM HBT,+ bìa đỏ pháp lí CHUẨN+ LH EM 0987 960 580 XEM NHÀ free VÀ TÌM NHÀ ƯNG Ý+ EM CÒN RẤT NHIỀU NHÀ PHÂN KHÚC TỪ 20 tỉ ĐẾN 500 tỉ
      Phố Mai Hắc Đế, Phường Phố Huế, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán gấp căn nhà mặt phố 300 m2 tại Phố Lò Sũ - Lý Thái Tổ - Hoàn Kiếm - Hà Nội, thỏa thuận

      Thỏa thuận 300 m2
      Hiếm - hoa hậu Hoàn Kiếm * MP vip khu - 10m ra Hồ Gươm.Dòng tiền ổn định.+ Em còn rất nhiều nhà phân khúc từ 20 tỉ đến 500 tỉ.+ gọi ngay em 0987 960 580...
      Phố Lò Sũ, Phường Lý Thái Tổ, Quận Hoàn Kiếm, Hà Nội

      Bán gấp nhà mặt tiền 165 m2 tại Phố Thái Hà - Trung Liệt - Đống Đa - Hà Nội, giá 99 tỷ

      99 tỷ 165 m2 600 triệu/m2
      Mặt phố vip Thái Hà - 2 mặt thoáng KD đỉnh, dòng tiền cao.+ bìa đỏ pháp lí chuẩn.+ Em còn rất nhiều nhà phân khúc từ 10 tỉ đến 500 tỉ.+ liên lạc em 0987...
      Phố Thái Hà, Phường Trung Liệt, Quận Đống Đa, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà mặt phố 150 m2 tại Đường Ô Chợ Dừa - Ô Chợ Dừa - Đống Đa - Hà Nội, giá 75 tỷ

      75 tỷ 150 m2 500 triệu/m2
      khu vực ít nhà bán, KD sầm uất, nối liền phố Xã Đàn, Đống Đa, gần Ngã 6 Ô Chợ Dừa, giao thông đi lại thuận tiện, KD sầm uất.+ EM CÒN RẤT NHIỀU NHÀ PHÂN KHÚC...
      Đường Ô Chợ Dừa, Phường Ô Chợ Dừa, Quận Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt tiền 600 m2 tại Đường Đội Cấn - Liễu Giai - Ba Đình, giá 128 tỷ

      128 tỷ 600 m2 213,34 triệu/m2
      TÒA NHÀ VĂN PHÒNG 7 TẦNG, ô tô TRÁNH, VỈA HÈ, TẦNG HẦM, 4 THANG MÁY, KD ĐỈNH.+ , Tầng hầm: Để 30 ô tô và hàng trăm xe máy.,+ bìa đỏ chính chủ+ EM CÒN RẤT...
      Đường Đội Cấn, Phường Liễu Giai, Quận Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà phố 129 m2 tại Đường Nguyễn Trãi - Thanh Xuân Bắc - Thanh Xuân, giá 43 tỷ

      43 tỷ 129 m2 333,34 triệu/m2
      + Vị trí đẹp, mặt phố lớn nhất Q. Thanh Xuân, tiện ích bạt ngàn, KD sầm uất.MP VIP Thanh Xuân - 8 tầng thang máy. 1 mặt phố 1 mặt ngõ oto tránh. Dòng tiền...
      Đường Nguyễn Trãi, Phường Thanh Xuân Bắc, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán ngay căn nhà mặt phố 101 m2 tại Phố Hàng Tre - Hàng Gai - Hoàn Kiếm - Hà Nội, giá 54 tỷ

      54 tỷ 101 m2 534,66 triệu/m2
      Mặt phố lớn phố cổ vị trí siêu đẹp gần ngã 4 Hàng Thùng, Nguyễn Hữu Huân, Hàng Bạc, Lý Thái Tổ vài bước chân ra bờ hồ.+ Em còn rất nhiều nhà phân khúc từ...
      Phố Hàng Tre, Phường Hàng Gai, Quận Hoàn Kiếm, Hà Nội

      Bán nhanh căn nhà mặt phố 105 m2 tại Phố Hàng Vôi - Lý Thái Tổ - Hoàn Kiếm - Hà Nội, giá 55 tỷ

      55 tỷ 105 m2 523,81 triệu/m2
      + Vị trí tuyệt đẹp, cách Hồ Gươm rất gần, gần các tuyến phố như Tôn Đản, Ngô Quyền, Tràng Tiền... Tiện ích bạt ngàn.+ Em còn rất nhiều nhà phân khúc từ 20...
      Phố Hàng Vôi, Phường Lý Thái Tổ, Quận Hoàn Kiếm, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà mặt phố tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà mặt phố với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà mặt phố cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà mặt phố có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!