Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán nhà mặt phố, mặt tiền tại Việt Nam năm 2026

      Có 37.903 Nhà mặt phố, nhà mặt tiền đang giao dịch mua bán

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố đẹp 200 m2 tại Đường Nguyễn Du - Hai Bà Trưng, giá 100 tỷ

      100 tỷ 200 m2 500 triệu/m2
      Bán nhà mặt phố vip Nguyễn Du, 200 mét vuông MT bề thế, giá chỉ 100 tỉ, view hồ, KD đỉnhbìa đỏ pháp lí chuẩn.LH em 0987 960 580 xem nhà free và tìm...
      Đường Nguyễn Du, Phường Nguyễn Du, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà mặt phố 200 m2 tại Đường Thái Phiên - Lê Đại Hành - Hai Bà Trưng, giá 110 tỷ

      110 tỷ 200 m2 550 triệu/m2
      Bán nhà mặt phố Thái Phiên 200m2, 10 tầng, dòng tiền cao, giá chỉ 110 tỉ, KD sầm uất vỉa hè.bìa đỏ pháp lí chuẩn.liên lạc em Thành mặt phố 0987 960 580...
      Đường Thái Phiên, Phường Lê Đại Hành, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Sở hữu nhà phố 70 m2 tại Đường Lê Đại Hành - Lê Đại Hành - Hai Bà Trưng - Hà Nội, giá 30 tỷ

      30 tỷ 70 m2 428,58 triệu/m2
      Bán nhà mặt phố Lê Đại Hành, 70m2, 8 tầng, dòng tiền cao, giá chỉ 30 tỉ, KD đỉnh cao.bìa đỏ pháp lí chuẩn.liên lạc em Thành Mặt Phố 0987 960 580 xem nhà...
      Đường Lê Đại Hành, Phường Lê Đại Hành, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Bán nhanh căn nhà mặt phố 199 m2 tại Phố Bà Triệu - Lê Đại Hành - Hai Bà Trưng, giá 105 tỷ

      105 tỷ 199 m2 527,64 triệu/m2
      Bán nhà mặt phố Bà tr, 199m2, 8 tầng dòng tiền cao, giá chỉ 105 tỉ, vỉa hè KD đỉnh cao.bìa đỏ pháp lí chuẩn.gọi ngay em 0987 960 580 xem nhà free và tìm...
      Phố Bà Triệu, Phường Lê Đại Hành, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán nhà mặt phố đẹp 202 m2 tại Đường Đoàn Trần Nghiệp - Hai Bà Trưng, giá 108 tỷ

      108 tỷ 202 m2 534,66 triệu/m2
      bìa đỏ pháp lí chuẩnliên lạc em 0987 960 580 xem nhà free VÀ TÌM NHÀ ưng ýEm còn RẤT nhiều nhà PHÂN khúc từ 20 tỉ ĐẾN 500 tỉ
      Đường Đoàn Trần Nghiệp, Phường Bùi Thị Xuân, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán gấp căn nhà mặt phố 40 m2 tại Đường Trại Lẻ - Kênh Dương - Lê Chân - Hải Phòng, giá 5,4 tỷ

      5.4 tỷ 40 m2 135 triệu/m2
      Bán căn hộ góc bánh chưng mặt đường Trại Lẻ - Kênh Dương !!!40 mét vuông Có nhà c4 đang cho thuê dài hạn .anh/chị em quan tâm ib em : Xuân Yên:...
      Đường Trại Lẻ, Phường Kênh Dương, Quận Lê Chân, Hải Phòng

      Cần bán gấp nhà mặt phố đẹp 3 tầng, 56 m2 tại Đường 25 - Cát Lái - Quận 2, giá 7,95 tỷ

      7.95 tỷ 56 m2 141,97 triệu/m2
      anh/chị đang tìm nhà ở trung tâm Cát Lái – gần chợ, trường học, uỷ ban – đường oto, SHR?Đây là lựa chọn lý tưởng ạ 💥📌 1 trệt – 1 lầu – 1 sân thượng🛏️...
      Đường 25, Cát Lái
      9
      C?ng Ch?a Ng?c H?n Land Qu?n 9 Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt tiền 2 tầng, 80 m2 tại Đường Trần Quang Khải - Dĩ An, giá 4,1 tỷ

      4.1 tỷ 80 m2 51,25 triệu/m2
      BÁN NHÀ TRỆT LẦU 80 mét vuông ĐÔNG HÒA–DĨ AN. ĐƯỜNG TRẦN QUANG KHẢI.🏠 DT: 80  mét vuông (5mx16m)– Kết cấu: Phòng khách, Bếp, 3 PN, 3...
      Đường Trần Quang Khải, Đông Hòa

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt tiền 80 m2 tại Đường Trịnh Như Khuê, giá 580 triệu

      580 triệu 80 m2 7,25 triệu/m2
      -5x16 mét vuông ( 80 mét vuông ) giá 580tr hiện đang cho thuê 6,5tr/tháng căn này hẻm gần chợ Bình Chánh.Bán kính 800m có Chợ , bách hoá xanh...
      Đường Trịnh Như Khuê, Xã Bình Chánh, Huyện Bình Chánh, TP Hồ Chí Minh

      VUA MẶT PHỐ - Bán nhà Mặt phố XÃ ĐÀN giá 63 tỷ, 59.7m x 6 tầng, MT 8m

      63 tỷ 60 m2 1050 triệu/m2
      VUA MẶT PHỐ - Bán nhà Mặt phố XÃ ĐÀN giá 63 tỷ, 59.7m x 6 tầng, MT 8mĐơn vị môi giới đầu tiên CAM KẾT THÔNG TIN CHÍNH XÁC.Giúp Mua nhanh - An toàn - Đúng...
      Phố Phố Xã Đàn, Phường Phường Ô Chợ Dừa, Quận Quận Đống Đa, Hà Nội

      VUA MẶT PHỐ - Bán nhà Mặt phố KIM MÃ giá 23 tỷ, 35m x 5 tầng, MT 3.5m

      23 tỷ 35 m2 657,15 triệu/m2
      VUA MẶT PHỐ - Bán nhà Mặt phố KIM MÃ giá 23 tỷ, 35m x 5 tầng, MT 3.5mĐơn vị môi giới đầu tiên CAM KẾT THÔNG TIN CHÍNH XÁC.Giúp Mua nhanh - An toàn - Đúng...
      Phố Phố Kim Mã, Phường Phường Kim Mã, Quận Quận Ba Đình, Hà Nội

      Bán nhanh nhà phố 49 m2 tại Đường Yên Hòa - Yên Hòa - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 27 tỷ

      27 tỷ 49 m2 551,03 triệu/m2
      21600,21600">MẶT PHỐ KD NHỘN NHỊP - oto TRÁNH - 7 TẦNG THANG MÁY - nội thất luxury - Vị trí: Mặt phố Yên Hoà KD sầm uất ngày đêm, phù hợp mọi loại hình,...
      Đường Yên Hòa, Yên Hòa

      VUA MẶT PHỐ - Bán nhà Mặt Phố NGUYỄN THÁI HỌC giá 33 tỷ, 37.6m x 6.5T, MT 3.75m

      33 tỷ 38 m2 868,43 triệu/m2
      VUA MẶT PHỐ - Bán nhà Mặt Phố NGUYỄN THÁI HỌC giá 33 tỷ, 37.6m x 6.5T, MT 3.75mĐơn vị môi giới đầu tiên CAM KẾT THÔNG TIN CHÍNH XÁC.Giúp Mua nhanh - An toàn...
      Đường Đường Nguyễn Thái Học, Phường Phường Điện Biên, Quận Quận Ba Đình, Hà Nội

      VUA MẶT PHỐ - Bán nhà Mặt phố QUÁN SỨ giá 32 tỷ, 85m2( tầng 1), MT 2,7m

      32 tỷ 85 m2 376,48 triệu/m2
      VUA MẶT PHỐ - Bán nhà Mặt phố QUÁN SỨ giá 32 tỷ, 85m2( tầng 1), MT 2,7mĐơn vị môi giới đầu tiên CAM KẾT THÔNG TIN CHÍNH XÁC.Giúp Mua nhanh - An toàn - Đúng...
      Phố Phố Quán Sứ, Phường Phường Hàng Buồm, Quận Quận Hoàn Kiếm, Hà Nội

      Bán Mặt phố cổ Hàng Đường giá 38 tỷ, 64m2, có hè - KD sầm uất

      38 tỷ 64 m2 593,75 triệu/m2
      Bán Mặt phố cổ Hàng Đường giá 38 tỷ, 64m2, có hè - KD sầm uấtGia đình có việc nên muốn nhượng lại căn nhà nằm trong khu phố cổ Hàng Đường, Hoàn KiếmDiện...
      Phố Phố Hàng Đường, Phường Phường Hàng Bông, Quận Quận Hoàn Kiếm, Hà Nội

      Cần bán gấp Mặt phố Lương Văn Can giá 40 tỷ, 101mx4 tầng, Đầu tư tốt

      40 tỷ 101 m2 396,04 triệu/m2
      Cần bán gấp Mặt phố Lương Văn Can giá 40 tỷ, 101mx4 tầng, Đầu tư tốtDiện tích 101m2.Hướng Đông-Nhà hiện trạng 4 tầng rộng rãi, vuông vắn, phù hợp khách mua...
      Đường Đường Lương Văn Can, Phường Phường Hàng Bông, Quận Quận Hoàn Kiếm, Hà Nội

      VUA MẶT PHỐ - Bán nhà Mặt Phố MAI ANH TUẤN giá 28.5 tỷ, 43m x 6T, MT 3.4m

      28.5 tỷ 43 m2 662,8 triệu/m2
      VUA MẶT PHỐ - Bán nhà Mặt Phố MAI ANH TUẤN giá 28.5 tỷ, 43m x 6T, MT 3.4mĐơn vị môi giới đầu tiên CAM KẾT THÔNG TIN CHÍNH XÁC.Giúp Mua nhanh - An toàn -...
      Phường Phường Ô Chợ Dừa, Quận Quận Đống Đa, Hà Nội

      Chính chủ Bán Mặt phố cổ Hàng Cá giá 45 tỷ, 55mx4 tầng, Hè rộng, KD tốt

      45 tỷ 55 m2 818,19 triệu/m2
      Chính chủ Bán Mặt phố cổ Hàng Cá giá 45 tỷ, 55mx4 tầng, Hè rộng, KD tốtNhà Mặt Phố Thuốc Bắc, Nơi buôn bán ngày đêm san sát các Shop thu nhập...
      Phố Phố Hàng Cá, Phường Phường Hàng Bông, Quận Quận Hoàn Kiếm, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà mặt phố tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà mặt phố với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà mặt phố cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà mặt phố có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!