Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán nhà mặt phố, mặt tiền tại Việt Nam năm 2026

      Có 37.900 Nhà mặt phố, nhà mặt tiền đang giao dịch mua bán

      Cần bán ngay nhà phố 1 tầng, 98 m2 tại Đường Lý Triện - An Khê - Thanh Khê - Đà Nẵng, giá 6,2 tỷ

      6.2 tỷ 98 m2 63,27 triệu/m2
      Bán nền đất Lý Triện vị trí đẹp - Tặng nhà cấp 4 đang cho thuê- Dt 98 m 2 ,- có nhà c4 đang cho thuê tháng 7 tr .- Đường 7,5m, lề 4m- Khu dân tri cao,...
      Đường Lý Triện, An Khê

      Bán nhà mặt tiền 1 tầng, 170 m2 tại Đường Nguyễn Hữu Thọ - Hòa Cường Bắc - Hải Châu, giá 16,5 tỷ

      16.5 tỷ 170 m2 97,06 triệu/m2
      MT Nguyễn Hữu Thọ. DT= 170m² - gần Xô Viết Nghệ Tĩnh- Gần BV Vinmec. Vị trí đẹp đắc địa. Cách sân bay, BV, trường học chưa tới 1km- Vị trí KD thuộc dạng...
      Đường Nguyễn Hữu Thọ, Hòa Cường Bắc

      Cần bán nhà mặt phố đẹp 3 tầng, 80 m2 tại Đường Trần Nguyên Đán - Liên Chiểu, giá 8,25 tỷ

      8.25 tỷ 80 m2 103,13 triệu/m2
      Bán nhà 3 tầng 3 mê nội thất đầy đủ cao cấp đường TRẦN NGUYÊN ĐÁN- Nhà đường 10,5m , lề 4,5m sát góc ngã tư , gần trường học . Vị trí KD.- Dt đất: 5m x...
      Đường Trần Nguyên Đán, Hòa Minh

      Bán nhanh nhà phố 3 tầng, 80 m2 tại Đường Trần Nguyên Đán - Hòa Minh - Liên Chiểu, giá 8,25 tỷ

      8.25 tỷ 80 m2 103,13 triệu/m2
      Bán nhà 3 tầng 3 mê tầng đường 10,5m Trần Nguyên Đán- Hòa Minh, Liên Chiểu, Đà Nẵng- DT 80 mét vuông (5x16)m- Đường 10,5m, lề 4,5m- Công năng sử dụng:...
      Đường Trần Nguyên Đán, Hòa Minh

      Bán căn nhà mặt phố 2 tầng, 86 m2 tại Đường Hòa Minh 20 - Hòa Minh - Liên Chiểu, giá 4,35 tỷ

      4.35 tỷ 86 m2 50,59 triệu/m2
      Bán Nhà 2 Tầng - Kiên cố đường Hoà Minh 20 - 3 PN, Phòng Khách - Phòng Sinh hoạt chung ven biển thoáng mát Trường học - chợ thông đủ hướng Giá 4 tỉ 350-...
      Đường Hòa Minh 20, Hòa Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố đẹp 1 tầng, 170 m2 tại Đường Nguyễn Hữu Thọ, giá 16,5 tỷ

      16.5 tỷ 170 m2 97,06 triệu/m2
      MT Nguyễn Hữu Thọ. DT= 170 mét vuông - gần Xô Viết Nghệ Tĩnh- Gần BV Vinmec. Vị trí đẹp đắc địa. Cách sân bay, BV, trường học chưa tới 1km- Vị trí KD...
      Đường Nguyễn Hữu Thọ, Hòa Cường Bắc

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà mặt phố 3 tầng, 72 m2 tại Đường Hòa Minh 17, giá 4,75 tỷ

      4.75 tỷ 72 m2 65,98 triệu/m2
      Bán nhà 3 tầng MT Hòa Minh 17, Hòa Minh, Q. Liên Chiểu.-DT : 72m² , Dt xd : 184m²-Nhà xây kiên cố ,thiết kế hiện đại, thông thoáng 3 tầng, 3 phòng ...
      Đường Hòa Minh 17, Hòa Minh

      Cần bán ngay nhà mặt phố 3 tầng, 72 m2 tại Đường Hòa Minh 17 - Hòa Minh - Liên Chiểu, giá 4,75 tỷ

      4.75 tỷ 72 m2 65,98 triệu/m2
      Bán nhà 3 tầng đường Hoà Minh 17 - sát Kinh Dương Vương- Hòa Minh, Liên Chiểu, Đà Nẵng- DT: 72m2- Đường 5m5 lề 3m - Công năng sử dụng: 3p ngủ, 3...
      Đường Hòa Minh 17, Hòa Minh

      Cần bán nhanh nhà mặt phố đẹp 3 tầng, 93 m2 tại Đường Hoàng Thị Loan - Liên Chiểu, giá 7,2 tỷ

      7.2 tỷ 93 m2 77,42 triệu/m2
      Bán nhà đẹp đầy đủ nội thất Y hình khu VIP nhất Q. - Khu E Kim Long- Dt đất: 92,5m² (5x18,5m), - Nhà 3 tầng mới đầy đủ công năng sử dụng, đầy đủ nội ...
      Đường Hoàng Thị Loan, Hòa Minh

      Bán nhà mặt tiền 4 tầng, 69 m2 tại Đường 2/9 - Hòa Cường Nam - Hải Châu - Đà Nẵng, giá 4,1 tỷ

      4.1 tỷ 69 m2 59,43 triệu/m2
      Nhà đẹp xinh lung linh giá siêu rẻ Bán nhà 4 Tầng 3 mặt Kiệt Đường 2/9 , Q. Hải Châu, Đà Nẵng.- DT : 69 mét vuông ngang 4,98m - Hiện trạng : 3 PN...
      Đường 2/9, Hòa Cường Nam

      Sở hữu căn nhà mặt phố 4 tầng, 63 m2 tại Đường Nguyễn Thị Minh Khai - Hải Châu, giá 13,3 tỷ

      13.3 tỷ 63 m2 211,12 triệu/m2
      Bán nhà 3 tấng 1 tum đường Nguyễn Thị Minh Khai+ Hải Châu, Đà Nẵng. + DT đất: 63m² + công năng: gồm có 5 căn hộ chung cư và 1 mặt bằng đang cho thuê thu...
      Đường Nguyễn Thị Minh Khai, Thạch Thang

      Sở hữu nhà mặt tiền 4 tầng, 69 m2 tại Đường 2/9 - Hòa Cường Nam - Hải Châu - Đà Nẵng, giá 4,1 tỷ

      4.1 tỷ 69 m2 59,43 triệu/m2
      Nhà đẹp xinh lung linh giá siêu rẻ Bán nhà 4 Tầng 3 mặt Kiệt Đường 2/9 , Q. Hải Châu, Đà Nẵng.- DT : 69m² ngang 4,98m - Hiện trạng : 3 PN Lớn - 3 nhà...
      Đường 2/9, Hòa Cường Nam

      Bán nhà mặt tiền 2 tầng, 203 m2 tại Đường Ninh Tốn - Hòa Khánh Bắc - Liên Chiểu, giá 15,5 tỷ

      15.5 tỷ 203 m2 76,36 triệu/m2
      Bán nhà 2 MT đẹp lung linh đường 10m5 Ninh Tốn, P. Hòa Khánh Bắc, Q. Liên Chiểu. - DT lớn : 203 m² ( ngang 9,2m x 25 m )- Vị trí góc 2 MT đẹp long lanh, ...
      Đường Ninh Tốn, Hòa Khánh Bắc

      Cần bán ngay nhà mặt phố 2 tầng, 86 m2 tại Đường Hòa Minh 20 - Hòa Minh - Liên Chiểu, giá 4,35 tỷ

      4.35 tỷ 86 m2 50,59 triệu/m2
      Đường Hòa Minh 20, Hòa Minh

      Sở hữu căn nhà mặt phố 12 m2 tại Đường Phan Phú Tiên - Cát Linh - Đống Đa - Hà Nội, giá rẻ

      Thỏa thuận 12 m2
      Chính chủ cần bán nhà tại số 5 Phan Phù Tiên, thành phố Hà NộiDT:12,4m2MT:2,2mTổng DTSD 75m24 tầng 1 tum Kết cấu 5 tầng, 2 PN, 1 nhà bếp, 1 logia, 2...
      Đường Phan Phú Tiên, Phường Cát Linh, Quận Đống Đa, Hà Nội

      Sở hữu nhà mặt phố đẹp 2 tầng, 203 m2 tại Đường Ninh Tốn - Hòa Khánh Bắc - Liên Chiểu, giá 15,5 tỷ

      15.5 tỷ 203 m2 76,36 triệu/m2
      Bá.n nhà góc 2MT đườngg Ninh Tốn - Đang cho_thuê kinh_doanh- Liên Chiểu, Đà Nẵng- Dt: 203m2_ ngang 9,2m dài 25m- Đường trước nhà: 10,5m, vỉa hè rộng 7,5m-...
      Đường Ninh Tốn, Hòa Khánh Bắc

      Cần bán gấp bán nhanh nhà phố 50 m2 tại Đường Phúc Hoa - Phú Thượng - Tây Hồ - Hà Nội, giá 15,5 tỷ

      15.5 tỷ 50 m2 310 triệu/m2
      Đây là một trong những căn nhà đáng tiền nhất P. Phú Thượng, Tây Hồ;Bán kính 300 m có mọi thứ: trường Tiểu học- cấp 2_cấp 3, cây xăng Lạc Long Quân...
      Đường Phúc Hoa, Phường Phú Thượng, Quận Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà mặt tiền 2 tầng, 203 m2 tại Đường Ninh Tốn - Liên Chiểu, giá 15,5 tỷ

      15.5 tỷ 203 m2 76,36 triệu/m2
      Đường Ninh Tốn, Hòa Khánh Bắc

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà mặt phố tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà mặt phố với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà mặt phố cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà mặt phố có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!