Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán nhà mặt phố, mặt tiền tại Việt Nam năm 2026

      Có 37.900 Nhà mặt phố, nhà mặt tiền đang giao dịch mua bán

      Cần bán nhà mặt phố 36 m2 tại Đường Bình Thới - 11 - Quận 11 - TP Hồ Chí Minh, giá 12,5 tỷ

      12.5 tỷ 36 m2 347,23 triệu/m2
      ngôi nhà MT đường vi trí KD đường Bình Thới P.11, đường trước nhà rộng rãi có thể để xe + vỉa hè 4m thích hợp cho khách mua để ở, cho thuê hoặc KD đa...
      149A, Đường Bình Thới, Phường 11, Quận 11, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà mặt phố 99 m2 tại Đường Lam Sơn - 6 - Bình Thạnh, giá 28 tỷ

      28 tỷ 99 m2 282,83 triệu/m2
      Bán căn biệt thự Lam Sơn, P. 6, Bình Thạnh:• đc:  Lam Sơn, P.6, Q. Bình Thạnh• DT đất: 6,95m x 14,2m – CN 98,7m2• DTXD: 63,9m2 – diện tích sử ...
      Đường Lam Sơn, Phường 6, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn nhà mặt phố 1 tầng, 88 m2 tại Đường Đại lộ 3 - Phước Bình - Quận 9, giá 8,7 tỷ

      8.7 tỷ 88 m2 98,87 triệu/m2
      📍 Vị trí siêu đắc địa: MT đường 18m, lề mỗi bên 4m lát đá sạch sẽ – P. Phước Bình, TP. Thủ Đức - Sát KĐT Global City – kết nối nhanh Đỗ Xuân Hợp, cao tốc...
      Đường Đại lộ 3, Phước Bình

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố đẹp 151 m2 tại Phường Dĩ An - Dĩ An - Bình Dương, giá 5,8 tỷ

      5.8 tỷ 151 m2 38,42 triệu/m2
      Nhà chính chủ MT đường D1 khu dân cư khu công nghiệp Sóng Thần1.DT: 151m, ngang 5m.Nhà 3 lầu có 10 phòng trọ.Giá: 5 tỉ8L/H: 0365311734. Dẫn gặp chính chủ
      Đường D1, Phường Dĩ An, Huyện Dĩ An, Bình Dương

      Sở hữu căn nhà mặt phố 4 tầng, 63 m2 tại Đường Nguyễn Thị Minh Khai - Hải Châu, giá 13,3 tỷ

      13.3 tỷ 63 m2 211,12 triệu/m2
      Bán nhà 3 tấng 1 tum đường Nguyễn Thị Minh Khai+ Hải Châu, Đà Nẵng. + DT đất: 63m² + công năng: gồm có 5 chung cư và 1 mặt bằng đang cho thuê thu nhập...
      Đường Nguyễn Thị Minh Khai, Thạch Thang

      Gia đình cần bán Mặt phố Núi Trúc giá 22 tỷ, 55mx4 tầng, căn góc.

      22 tỷ 55 m2 400 triệu/m2
      Gia đình cần bán Mặt phố Núi Trúc giá 22 tỷ, 55mx4 tầng, căn góc.Diện tích 55mx4 tầngHướng Tây Nam-Nhà xây khung 4 tầng bê tông chắc chắn,...
      Phường Phường Kim Mã, Quận Quận Ba Đình, Hà Nội

      VUA MẶT PHỐ - Bán nhà Mặt phố NÚI TRÚC giá 22 tỷ, 50m2 x 4 tầng, MT 3.5m

      22 tỷ 50 m2 440 triệu/m2
      VUA MẶT PHỐ - Bán nhà Mặt phố NÚI TRÚC giá 22 tỷ, 50m2 x 4 tầng, MT 3.5mĐơn vị môi giới đầu tiên CAM KẾT THÔNG TIN CHÍNH XÁC.Giúp Mua nhanh - An toàn - Đúng...
      Phường Phường Kim Mã, Quận Quận Ba Đình, Hà Nội

      VUA MẶT PHỐ - Bán nhà Mặt phố NGUYỄN TƯ GIẢN giá 26 tỷ, 70m2 x 5 tầng, MT 4m

      26 tỷ 70 m2 371,43 triệu/m2
      VUA MẶT PHỐ - Bán nhà Mặt phố NGUYỄN TƯ GIẢN giá 26 tỷ, 70m2 x 5 tầng, MT 4mĐơn vị môi giới đầu tiên CAM KẾT THÔNG TIN CHÍNH XÁC.Giúp Mua nhanh - An toàn -...
      Phường Phường Chương Dương Độ, Quận Quận Hoàn Kiếm, Hà Nội

      VUA MẶT PHỐ - Bán nhà Mặt phố LÊ ĐẠI HÀNH giá 27 tỷ, 54.3m x CẤP 4, MT 3.63m

      27 tỷ 55 m2 490,91 triệu/m2
      VUA MẶT PHỐ - Bán nhà Mặt phố LÊ ĐẠI HÀNH giá 27 tỷ, 54.3m x CẤP 4, MT 3.63mĐơn vị môi giới đầu tiên CAM KẾT THÔNG TIN CHÍNH XÁC.Giúp Mua nhanh - An toàn -...
      Phường Phường Lê Đại Hành, Quận Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

      VUA MẶT PHỐ - Bán nhà Mặt phố LẠC NGHIỆP giá 28 tỷ, 50m2 x 4 tầng, MT 15m

      28 tỷ 50 m2 560 triệu/m2
      VUA MẶT PHỐ - Bán nhà Mặt phố LẠC NGHIỆP giá 28 tỷ, 50m2 x 4 tầng, MT 15mĐơn vị môi giới đầu tiên CAM KẾT THÔNG TIN CHÍNH XÁC.Giúp Mua nhanh - An toàn -...
      Phường Phường Phố Huế, Quận Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Chính chủ bán gấp Mặt phố Ngũ Xã giá 30 tỷ, 58mx5 tầng, giáp hồ Trúc Bạch

      30 tỷ 58 m2 517,25 triệu/m2
      Chính chủ bán gấp Mặt phố Ngũ Xã giá 30 tỷ, 58mx5 tầng, giáp hồ Trúc BạchDiện tích 58mx5 tầngMặt tiền rộng 6,5mHướng BắcCó hè.-Nhà xây khung...
      Phường Phường Trúc Bạch, Quận Quận Ba Đình, Hà Nội

      Chính chủ bán nhà Trần Khát Chân - Đống Mác giá 38.5 tỷ, 90m2, MT 7m

      38.5 tỷ 90 m2 427,78 triệu/m2
      Chính chủ bán nhà Trần Khát Chân - Đống Mác giá 38.5 tỷ, 90m2, MT 7mThông số:-Diện tích 90m2. Mặt tiền rộng 7m. Hướng cửa chính Đông...
      Phường Phường Thanh Lương, Quận Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

      VUA MẶT PHỐ - Bán nhà Mặt phố ĐỐNG MÁC giá 38.5 tỷ, 80m x 2 tầng, MT 5.6m

      38.5 tỷ 80 m2 481,25 triệu/m2
      VUA MẶT PHỐ - Bán nhà Mặt phố ĐỐNG MÁC giá 38.5 tỷ, 80m x 2 tầng, MT 5.6mĐơn vị môi giới đầu tiên CAM KẾT THÔNG TIN CHÍNH XÁC.Giúp Mua nhanh - An toàn -...
      Phường Phường Đống Mác, Quận Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Chính chủ bán gấp Mặt phố Ngọc Hà giá 42 tỷ, 60mx4 tầng, view Lăng Bác

      42 tỷ 60 m2 700 triệu/m2
      Chính chủ bán gấp Mặt phố Ngọc Hà giá 42 tỷ, 60mx4 tầng, view Lăng BácDiện tích 60mx4 tầng.Hướng BắcHè 2mNhà xây khung 4 tầng chắc chắn, vuông vắn, thoáng...
      Phường Phường Ngọc Hà, Quận Quận Ba Đình, Hà Nội

      VUA MẶT PHỐ - Bán nhà Mặt phố NGỌC HÀ giá 42 tỷ, 53m2 x 4 tầng, MT 3.6m

      42 tỷ 53 m2 792,46 triệu/m2
      VUA MẶT PHỐ - Bán nhà Mặt phố NGỌC HÀ giá 42 tỷ, 53m2 x 4 tầng, MT 3.6mĐơn vị môi giới đầu tiên CAM KẾT THÔNG TIN CHÍNH XÁC.Giúp Mua nhanh - An toàn - Đúng...
      Phường Phường Ngọc Hà, Quận Quận Ba Đình, Hà Nội

      VUA MẶT PHỐ - Bán nhà Mặt phố NGUYỄN CÔNG HOAN giá 63.5 tỷ, 101.8m2 x 5 tầng, MT 6.8m

      63.5 tỷ 102 m2 622,55 triệu/m2
      VUA MẶT PHỐ - Bán nhà Mặt phố NGUYỄN CÔNG HOAN giá 63.5 tỷ, 101.8m2 x 5 tầng, MT 6.8mĐơn vị môi giới đầu tiên CAM KẾT THÔNG TIN CHÍNH XÁC.Giúp Mua nhanh -...
      Phường Phường Ngọc Khánh, Quận Quận Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà phố 72 m2, hướng Đông tại Phường 13 - Quận 6 - TP Hồ Chí Minh, giá 15 tỷ

      15 tỷ 72 m2 208,34 triệu/m2
      📍 Địa chỉ: Số 8, Đường số 3, P. 13, Q. 6, Tp Sài Gòn➡️ Vị trí đắc địa – MT chợ, gần trường cấp 1,2,3 1, 2, 3 và BV Q. 6💠 Thông tin chi tiết:Diện tích:...
      8 Đường Số 3, Phường 13, Quận 6, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà mặt phố 53 m2, hướng Tây tại Đường Ỷ La - Dương Nội - Hà Đông, giá 9,8 tỷ

      9.81 tỷ 53 m2 184,91 triệu/m2
      Nhà mặt phố đẹp Ỷ La. Hà đông.52.7m. 1 tầng. Bán giá đất, tặng nhà, Giá 9.8 tỉ, có thỏa thuận nhẹ._ ngôi nhà 1 tầng mặt phố KD siêu tốt. Khu vực sầm uất...
      Đường Ỷ La, Phường Dương Nội, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà mặt phố tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà mặt phố với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà mặt phố cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà mặt phố có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!