Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán nhà mặt phố, mặt tiền tại Việt Nam năm 2026

      Có 37.900 Nhà mặt phố, nhà mặt tiền đang giao dịch mua bán

      VUA MẶT PHỐ - Bán nhà Mặt phố ĐỘI CẤN giá 42.5 tỷ, 126m x 5T, MT 18m

      42.5 tỷ 126 m2 337,31 triệu/m2
      VUA MẶT PHỐ - Bán nhà Mặt phố ĐỘI CẤN giá 42.5 tỷ, 126m x 5T, MT 18mĐơn vị môi giới đầu tiên CAM KẾT THÔNG TIN CHÍNH XÁC.Giúp Mua nhanh - An toàn - Đúng giá...
      Phường Phường Đội Cấn, Quận Quận Ba Đình, Hà Nội

      VUA MẶT PHỐ - Bán nhà Mặt Phố ĐỘI CẤN giá 65 tỷ, 51.6m x 10T, MT 6.4m

      65 tỷ 52 m2 1250 triệu/m2
      VUA MẶT PHỐ - Bán nhà Mặt Phố ĐỘI CẤN giá 65 tỷ, 51.6m x 10T, MT 6.4mĐơn vị môi giới đầu tiên CAM KẾT THÔNG TIN CHÍNH XÁC.Giúp Mua nhanh - An toàn - Đúng...
      Phường Phường Đội Cấn, Quận Quận Ba Đình, Hà Nội

      VUA MẶT PHỐ - Bán nhà Mặt phố LINH LANG giá 59 tỷ, 72m x 5 tầng, MT 6m

      59 tỷ 72 m2 819,45 triệu/m2
      VUA MẶT PHỐ - Bán nhà Mặt phố LINH LANG giá 59 tỷ, 72m x 5 tầng, MT 6mĐơn vị môi giới đầu tiên CAM KẾT THÔNG TIN CHÍNH XÁC.Giúp Mua nhanh - An toàn - Đúng...
      Phường Phường Cống Vị, Quận Quận Ba Đình, Hà Nội

      VUA MẶT PHỐ - Bán nhà Mặt Phố ĐỘI CẤN giá 40 tỷ, 105m x 5 tầng, MT 5.6m

      40 tỷ 105 m2 380,96 triệu/m2
      VUA MẶT PHỐ - Bán nhà Mặt Phố ĐỘI CẤN giá 40 tỷ, 105m x 5 tầng, MT 5.6mĐơn vị môi giới đầu tiên CAM KẾT THÔNG TIN CHÍNH XÁC.Giúp Mua nhanh - An toàn - Đúng...
      Phường Phường Đội Cấn, Quận Quận Ba Đình, Hà Nội

      VUA MẶT PHỐ - Bán nhà Mặt phố LÊ TRỰC giá 38.5 tỷ, 61m2 x 5 tầng, MT 5m

      38.5 tỷ 61 m2 631,15 triệu/m2
      VUA MẶT PHỐ - Bán nhà Mặt phố LÊ TRỰC giá 38.5 tỷ, 61m2 x 5 tầng, MT 5mĐơn vị môi giới đầu tiên CAM KẾT THÔNG TIN CHÍNH XÁC.Giúp Mua nhanh - An toàn - Đúng...
      Phường Phường Điện Biên, Quận Quận Ba Đình, Hà Nội

      VUA MẶT PHỐ - Bán nhà Mặt Phố NGỌC HÀ giá 26.8 tỷ, 35.6m x 4T, MT 3.1m

      26.8 tỷ 36 m2 744,45 triệu/m2
      VUA MẶT PHỐ - Bán nhà Mặt Phố NGỌC HÀ giá 26.8 tỷ, 35.6m x 4T, MT 3.1mĐơn vị môi giới đầu tiên CAM KẾT THÔNG TIN CHÍNH XÁC.Giúp Mua nhanh - An toàn - Đúng...
      Phường Phường Ngọc Hà, Quận Quận Ba Đình, Hà Nội

      VUA MẶT PHỐ - Bán Mặt Phố NGUYỄN KHẮC HIẾU giá 260 tỷ, 212m x 16T, MT 7m

      260 tỷ 212 m2 1226,42 triệu/m2
      VUA MẶT PHỐ - Bán Mặt Phố NGUYỄN KHẮC HIẾU giá 260 tỷ, 212m x 16T, MT 7mĐơn vị môi giới đầu tiên CAM KẾT THÔNG TIN CHÍNH XÁC.Giúp Mua nhanh - An toàn - Đúng...
      Phường Phường Điện Biên, Quận Quận Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà mặt phố 67,5 m2, hướng Đông tại Xã Thủy Đường - Thủy Nguyên, giá 5,1 tỷ

      5.1 tỷ 67,5 m2 75,56 triệu/m2
      C, 5,1 tỉ, 67,5 m2, giá cực chất Hot!Nhà mặt phố tại Vlasta Thủy Nguyên, P. Thủy Đường, Thủy Nguyên, Hải Phòng. Với DT 67,5 m2, MT rộng 5m, ngõ vào rộng...
      Xã Thủy Đường, Huyện Thủy Nguyên, Hải Phòng

      Chính chủ bán Mảnh đất Mặt Ngõ 279 phố Đội Cấn giá 50 tỷ, 240m2. MT 10m.

      50 tỷ 240 m2 208,34 triệu/m2
      Chính chủ bán Mảnh đất Mặt Ngõ 279 phố Đội Cấn giá 50 tỷ, 240m2. MT 10m.ĐẤT VÀNG XÂY BUILDING CAO TẦNG - LÔ GÓC TRUNG TÂM BA ĐÌNHDiện tích 240m2Mặt tiền...
      Phường Phường Điện Biên, Quận Quận Ba Đình, Hà Nội

      Chính chủ bán Mặt phố Nguyễn Thái Học giá 100 tỷ, 130m2, MT 6m.

      100 tỷ 130 m2 769,24 triệu/m2
      Chính chủ bán Mặt phố Nguyễn Thái Học giá 100 tỷ, 130m2, MT 6m.Mặt phố Nguyễn Thái Học, mặt tiền rộng, vị trí đẹp, quận Ba Đình. Thông phố: Giảng Võ, Kim...
      Phường Phường Cống Vị, Quận Quận Ba Đình, Hà Nội

      VUA MẶT PHỐ - Bán Mặt phố NGUYỄN THÁI HỌC giá 100 tỷ, 130m x CẤP 4, MT 6m

      100 tỷ 130 m2 769,24 triệu/m2
      VUA MẶT PHỐ - Bán Mặt phố NGUYỄN THÁI HỌC giá 100 tỷ, 130m x CẤP 4, MT 6mĐơn vị môi giới đầu tiên CAM KẾT THÔNG TIN CHÍNH XÁC.Giúp Mua nhanh - An toàn -...
      Phường Phường Điện Biên, Quận Quận Ba Đình, Hà Nội

      Bán nhanh nhà mặt phố đẹp 50 m2 tại Xã Đông Dư - Gia Lâm - Hà Nội, giá 10,15 tỷ

      10.15 tỷ 50 m2 203 triệu/m2
      📍 Số 6 Giáp Hải, Gia Lâm - Long Biên🔹 DT: 49.6m²🔹 MT: 5.2m🔹 Giá chào: 10 tỉ 150 tr (giá đẹp theo năm sinh 2002 – phong thủy tài lộc)🔻 thỏa thuận mạnh...
      Đường 379, Xã Đông Dư, Huyện Gia Lâm, Hà Nội

      VUA MẶT PHỐ - Bán nhà Mặt phố TRẦN PHÚ giá 43 tỷ, 54.1m x 6 tầng, MT 6m

      43 tỷ 55 m2 781,82 triệu/m2
      VUA MẶT PHỐ - Bán nhà Mặt phố TRẦN PHÚ giá 43 tỷ, 54.1m x 6 tầng, MT 6mĐơn vị môi giới đầu tiên CAM KẾT THÔNG TIN CHÍNH XÁC.Giúp Mua nhanh - An toàn - Đúng...
      Phường Phường Hàng Bông, Quận Quận Hoàn Kiếm, Hà Nội

      VUA MẶT PHỐ - Bán nhà Mặt Phố TÔN ĐỨC THẮNG giá 20 tỷ, 42m x 5T, MT 3m

      20 tỷ 42 m2 476,2 triệu/m2
      VUA MẶT PHỐ - Bán nhà Mặt Phố TÔN ĐỨC THẮNG giá 20 tỷ, 42m x 5T, MT 3mĐơn vị môi giới đầu tiên CAM KẾT THÔNG TIN CHÍNH XÁC.Giúp Mua nhanh - An toàn - Đúng...
      Phường Phường Hàng Bột, Quận Quận Đống Đa, Hà Nội

      VUA MẶT PHỐ - Bán nhà Mặt phố NÚI TRÚC giá 22 tỷ, 50m2 x 4 tầng, MT 3.5m

      22 tỷ 50 m2 440 triệu/m2
      VUA MẶT PHỐ - Bán nhà Mặt phố NÚI TRÚC giá 22 tỷ, 50m2 x 4 tầng, MT 3.5mĐơn vị môi giới đầu tiên CAM KẾT THÔNG TIN CHÍNH XÁC.Giúp Mua nhanh - An toàn - Đúng...
      Phường Phường Kim Mã, Quận Quận Ba Đình, Hà Nội

      VUA MẶT PHỐ - Bán nhà Mặt phố YÊN PHỤ nhỏ giá 26 tỷ, 65m2 x 6 tầng, MT 4.4m

      25 tỷ 65 m2 384,62 triệu/m2
      VUA MẶT PHỐ - Bán nhà Mặt phố YÊN PHỤ nhỏ giá 26 tỷ, 65m2 x 6 tầng, MT 4.4mĐơn vị môi giới đầu tiên CAM KẾT THÔNG TIN CHÍNH XÁC.Giúp Mua nhanh - An toàn -...
      Phường Phường Yên Phụ, Quận Quận Tây Hồ, Hà Nội

      VUA MẶT PHỐ - Bán nhà Mặt phố HÀ TRUNG giá 53 tỷ, 61.7m x 2 tầng, MT 7.5m

      53 tỷ 62 m2 854,84 triệu/m2
       VUA MẶT PHỐ - Bán nhà Mặt phố HÀ TRUNG giá 53 tỷ, 61.7m x 2 tầng, MT 7.5mĐơn vị môi giới đầu tiên CAM KẾT THÔNG TIN CHÍNH XÁC.Giúp Mua nhanh - An toàn...
      Phường Phường Hàng Bông, Quận Quận Hoàn Kiếm, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà mặt phố 64 m2 tại Đường Hoa Hồng - 2 - Phú Nhuận - TP Hồ Chí Minh, giá 25,7 tỷ

      25.7 tỷ 64 m2 401,57 triệu/m2
      BÁN NHÀ PHÚ NHUẬN – KHU ĐƯỜNG HOA – GẦN PHỐ ẨM THỰC📍 Vị trí đẹp, trung tâm Q. Phú Nhuận, khu vực an ninh, sang trọng.DT: 4m x 16mKết cấu: Hầm – 4 lầuCông...
      Đường Hoa Hồng, Phường 2, Quận Phú Nhuận, TP Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà mặt phố tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà mặt phố với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà mặt phố cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà mặt phố có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!