Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 140.711 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn nhà riêng 44 m2, hướng Đông tại Phường Bình Hưng Hòa B - Bình Tân, giá 1,7 tỷ

      1.7 tỷ 44 m2 38,64 triệu/m2
      Tôi chính chủ, cần bán ngay ngôi nhà mới 100 phần trăm, vào Ở liền, không cần sửa chữa.Đường Số 6, P. Bình Tân, Sài Gòn.- DT: 44m2.- Giá: 1,7 tỉ...
      Đường Số 6, Phường Bình Hưng Hòa B, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp đất 67 m2, hướng Tây-Bắc tại 16 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 4,4 tỷ

      4.41 tỷ 67 m2 65,68 triệu/m2
      Thống Nhất, Gò Vấp còn sót lại nền đất nở hậu 67m² - chỉ 4.4T (~60tr/m²). hotline em ngay, chậm tay không còn.Thông tin:DT: 67m², ngang 3.6m (nở hậu 5m),...
      Đường Thống Nhất, Phường 16, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà đẹp 32 m2 tại Đường Nguyễn Hữu Tiến - Tân Phú, giá 4,1 tỷ

      4.1 tỷ 32 m2 128,13 triệu/m2
      📍 Vị trí: Đường Nguyễn Hữu Tiến, Trung tâm Tân Phú, KDC an ninh, cách MT vài căn – đi lại cực kỳ thuận tiện.📐 DT: 3m x 10.5m🏗 Kết cấu: Trệt – Lửng – Lầu✨...
      Đường Nguyễn Hữu Tiến, Phường Tây Thạnh, Quận Tân Phú, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà shr 44 m2 tại Đường Văn Cao - Phú Thọ Hòa - Tân Phú - TP Hồ Chí Minh, giá 5,3 tỷ

      5.3 tỷ 44 m2 120,46 triệu/m2
      ✨✨ TÂN PHÚ - NGAY VĂN CAO - SÁT MT - 2 TẦNG MỚI ĐẸP - 44 mét vuông - 4x11M - 2  phòng ngủ - TIỆN MUA Ở CHO THUÊ HOẶC XÂY MỚI PHÙ HỢP - GIÁ CHỈ...
      Đường Văn Cao, Phường Phú Thọ Hòa, Quận Tân Phú, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà đẹp 45 m2 tại Phố Lê Trọng Tấn - Tây Thạnh - Tân Phú, giá 5,45 tỷ

      5.45 tỷ 45 m2 121,12 triệu/m2
      💰 Giá: 5,45 tỉ (thỏa thuận nhẹ)📐 DT: 45,1m²📄 sổ hồng – pháp lí rõ ràng🏗 Kết cấu: 1 trệt, 2 lầu (nhà vừa xây, vô ở ngay)✨ Công năng đầy đủ:Phòng...
      Đường Lê Trọng Tấn, Phường Tây Thạnh, Quận Tân Phú, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà sổ hồng riêng 98 m2 tại Đường Huỳnh Tấn Phát - Tân Phú - Quận 7, giá 8,5 tỷ

      8.5 tỷ 98 m2 86,74 triệu/m2
      BÁN NHÀ HUỲNH TẤN PHÁT -TÂN PHÚ - 4.2M X 21M - 8 tỉ 5DT: 4.2M x 21MKết cấu: 1 trệt lầu 3PNVị trí đẹp giáp Q. 4 , Q. 1 chỉ cây cầu Tân Thuận , KDC hiện hữu...
      Đường Huỳnh Tấn Phát, Tân Phú

      Cần bán nhà đất 98 m2 tại Đường Huỳnh Tấn Phát - Nhà Bè - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá 5,38 tỷ

      5.38 tỷ 98 m2 54,9 triệu/m2
      💥 KÈO THƠM CHO KHÁCH ĐẦU TƯ GIỮ TIỀN Dãy trọ 5 phòng – thu nhập 12 tr/tháng Hẻm Nhà Giảng, Nhà Bè – hẻm bê tông mới nâng cao, không còn ngập 🌹 giá: 5...
      Đường Huỳnh Tấn Phát, Nhà Bè

      Bán nhà riêng 40 m2 tại Đường Lê Đình Cẩn - Tân Tạo - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 4,9 tỷ

      4.91 tỷ 40 m2 122,5 triệu/m2
      💸 GIẢM SỐC 200TR – CHỈ CÒN 4.9 tỉ (TL NHẸ) 💸🏡 Nhà đẹp Lê Đình Cẩn – sát Tên Lửa, 3 ph xe máy👉 Dọn vô ở ngay – không cần sửa✨ Thông tin nổi bật: • DT:...
      Đường Lê Đình Cẩn, Phường Tân Tạo, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn 72 m2, thỏa thuận tại Đường Tân Thành - 12 - Quận 5 - TP Hồ Chí Minh

      Thỏa thuận 72 m2
      LEGACY 66 chung cư HIẾM TẠI TRUNG TÂM CHỢ LỚN, Q. 5- 66 Tân Thành, P.12, Q.5 (nay là P. Chợ Lớn)- Dự án chung cư cao cấp hiếm hoi tại lõi Chợ Lớn, chỉ 323...
      Đường Tân Thành, Phường 12, Quận 5, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn 53 m2, giá 5,15 tỷ tại Phố Lý Thường Kiệt - 14 - Quận 10 - TP Hồ Chí Minh

      5.15 tỷ 53 m2 97,17 triệu/m2
      ần bán chung cư Xi Grand Court, đường Lý Thường Kiệt, P. Diên Hồng, đối diện trường đua Phú ThọDT: 53m² tim tường, đc thiết kế 1 PN, 1  toiletNhà có...
      Số 258 Đường Lý Thường Kiệt, Phường 14, Quận 10, Thành phố Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn nhà riêng 90 m2, hướng Bắc tại Đường D4 - Phú Mỹ - Quận 7, giá 17,5 tỷ

      17.5 tỷ 90 m2 194,45 triệu/m2
      🏫 𝐐𝐮𝐚̣̂𝐧 𝟕 - 𝐍𝐡𝐚̀ 𝟏𝟕,𝟓 𝐭𝐲̉ - 𝟓𝐦𝐱𝟏𝟖𝐦 - 𝟑 𝐋𝐚̂̀𝐮 - 𝐌𝐚̣̆𝐭 𝐭𝐢𝐞̂̀𝐧 đ𝐮̛𝐨̛̀𝐧𝐠 𝐃𝟒 𝐤𝐡𝐮 𝐓𝐚́𝐢 Đ𝐢̣𝐧𝐡 𝐂𝐮̛ - 𝐏𝐡𝐚̣𝐦...
      Đường D4, Phường Phú Mỹ, Quận 7, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 50 m2 tại Đường Dương Đức Hiền - Tây Thạnh - Tân Phú, giá 6,8 tỷ

      6.8 tỷ 50 m2 136 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhanh ngôi nhà phố vị trí cực đẹp tọa lạc ngay trục đường Dương Đức Hiền, P. Tây Thạnh, Q. Tân Phú. Nhà nằm trong KDC sầm uất, an ninh,...
      Đường Dương Đức Hiền, Phường Tây Thạnh, Quận Tân Phú, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà phố 53 m2 tại Đường Trần Thủ Độ - Phú Thạnh - Tân Phú - TP Hồ Chí Minh, giá 10 tỷ

      10 tỷ 53 m2 188,68 triệu/m2
      🔥 MT TRẦN THỦ ĐỘ TÂN PHÚ - NGANG 4.7M CỰC ĐẸP - KD ĐA NGÀNH - 10 tỉ 🔥✨ Thông tin cực nét: 📍 Vị trí: MT Trần Thủ Độ, P. Phú Thạnh, Tân Phú. 📐 DT: 4.7m x...
      Đường Trần Thủ Độ, Phường Phú Thạnh, Quận Tân Phú, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà mặt phố 69 m2 tại Đường Lê Lợi - Tăng Nhơn Phú A - Quận 9, giá 16 tỷ

      16 tỷ 69 m2 231,89 triệu/m2
      Nhà 3 tầng MT KD Lê Lợi - ngay ngã 4 Thủ Đức, vài bước chân ra đường Lê Văn Việt.giá siêu mềm thị trường, khu vực KD sôi động ngày đêm, sầm uất nhất của...
      Đường Lê Lợi, Phường Tăng Nhơn Phú A, Quận 9, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà sổ riêng 53 m2 tại Phường Trường Thọ - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 53 m2 103,78 triệu/m2
      nhà c4 cũ P. Trường Thọ cũ (nay là P. Thủ Đức mới).DT 53  mét vuông, thực tế sử dụng 70 mét vuông, hẻm xe hơi rộng rãi, đến chợ Thủ Đức chỉ...
      Phường Trường Thọ, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn nhà 40 m2, hướng Bắc tại Phố Nguyễn Xí - 13 - Bình Thạnh, giá 8 tỷ

      8 tỷ 40 m2 200 triệu/m2
       Nhà Bình Thạnh • oto cất nhà 3 Tầng chỉ 8 tỉ• 3 tầng, Trệt làm Văn Phòng 3 phòng ngủ, 4  phòng vệ sinh, garage để oto• Khu dân trí cao,...
      Phố Nguyễn Xí, Phường 13, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà shr 50 m2 tại Đường Hoàng Hoa Thám - 5 - Bình Thạnh, giá 7,88 tỷ

      7.88 tỷ 50 m2 157,6 triệu/m2
      🎀 Nhà 5 tầng • hẻm xe hơi Hoàng Hoa Thám • Chỉ 7,78 tỉ TL• 5 tầng sân thượng, 4 PN, 5  phòng vệ sinh, garage oto• Khu dân trí cao, HXT thông, tiện...
      Đường Hoàng Hoa Thám, Phường 5, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn nhà riêng 102 m2 tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 5,78 tỷ

      5.78 tỷ 102 m2 56,67 triệu/m2
      💰 Nhà giáp giáp lô góc mua ở ngay, hoặc cho thuê trong khu dân cư an ninh, khu dân cư có công viên, trường học, chợ...🫰* Nhà mới ở ngay trong khu dân...
      Đường N2, Quận 9, TP Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!