Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 140.711 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại TP Hồ Chí Minh

      Bán căn nhà 44 m2, hướng Đông tại Phường Bình Hưng Hòa B - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 1,7 tỷ

      1.7 tỷ 44 m2 38,64 triệu/m2
      nhà Đường Số 6, P. Bình Tân, Sài Gòn - Q. Bình Tân, Sài Gòn.DT 44 mét vuông, 2 tầng, thiết kế 2 phòng ngủ + 2 nhà vệ sinh, 1 phòng...
      Đường Số 6, Phường Bình Hưng Hòa B, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn nhà đẹp 45 m2 tại Đường Lê Văn Sỹ - 12 - Quận 3 - TP Hồ Chí Minh, giá 969 triệu

      969 triệu 45 m2 21,54 triệu/m2
      giá : 969 trBán nhà  Tầng hẻm xe hơi tới ngay nhà đường Lê Văn Sỹ, Q. 3DT: 4,5m × 10m – CN: 45m²Kết cấu: 1 trệt, 1 lầu, sân thượng – 3 phòng ...
      Đường Lê Văn Sỹ, Phường 12, Quận 3, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà 66 m2 tại Phố Lý Thường Kiệt - 9 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 1,45 tỷ

      1.46 tỷ 66 m2 22 triệu/m2
      ngôi nhà ĐỈNH CAO TRONG ĐỈNH CAO BÁN RẺ NHƯ CHO 6M MT - NHÀ 4 TẦNG - ô tô VÀO NHÀNHỈNH 1 tỉ 452 tr- hẻm ô tô thông 373 Lý Thường Kiệt- DT: 6x11m-...
      Phố Lý Thường Kiệt, Phường 9, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ riêng 35 m2 tại Đường 3/2 - 10 - Quận 10 - TP Hồ Chí Minh, giá 845 tr

      845 triệu 35 m2 24,15 triệu/m2
      HẠ giá 845 tr - đc :1/ đường 3/2, P. 10, Q. 10- Sát MT 3/2, hẻm 3,5m- DT : 3,5m x 10m có nở hậu, căn hộ góc 2 MT- Xây dựng 1trệt 2 lầu + sân thượng 2...
      Đường 3/2, Phường 10, Quận 10, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà sổ riêng 64 m2 tại Quận Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 1,36 tỷ

      1.36 tỷ 64 m2 21,25 triệu/m2
      CHÍNH CHỦ CẦN bán ngay : NHÀ GÓC 2 MT – NGAY NGUYỄN XIỂN+ ngôi nhà thiết kế hiện đại – vị trí siêu hiếm:• Nhà góc 2 MT đường 24• Kết cấu: 1 trệt 2 lầu...
      Đường Số 24, Phường Long Thạnh Mỹ, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà shr 78 m2 tại Phường 16 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 7,8 tỷ

      7.8 tỷ 78 m2 100 triệu/m2
      🏡 NHÀ hẻm xe hơi – 8 PHÒNG CHO THUÊ – DÒNG TIỀN SẴN📍 đc: 27/ Đường Số 9, P. An Hội Đông (P.16 cũ), Gò Vấp👉 Gần Nguyễn Văn Lượng – Lotte Mart, chỉ 5 ph...
      27/ Đường Số 9, Phường 16, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà riêng 59 m2 tại Thị trấn Nhà Bè - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá 7,19 tỷ

      7.19 tỷ 59 m2 121,87 triệu/m2
      GIÁ SIÊU RẺ 7,190 tỉ – NHÀ BÈ KHU VIP, KẾ NGAY Q. 7 – PHÚ MỸ HƯNG Bán nhà 1 trệt, 3 lầu, sân thượng trước sau, gồm 4 PN, 5  nhà vệ sinh, hẻm ô tô...
      Đường Huỳnh Thị Đồng, Nhà Bè

      Bán gấp nhà đất 30 m2 tại Đường Ni Sư Huỳnh Liên - 10 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 921 triệu

      921 triệu 30 m2 30,7 triệu/m2
      Sở hữu ngay căn hộ góc KD 3 tầng DT: 4x7,5mGiá: 921 tr - cơ hội vàng để sở hữu!- Công năng 4 phòng + MBKD, nhà đúc kiên cố- Vị trí sầm uất KD đa...
      Đường Ni Sư Huỳnh Liên, Phường 10, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 51 m2 tại Đường Trần Thị Cờ - Thới An - Quận 12, giá 1,45 tỷ

      1.45 tỷ 51 m2 28,44 triệu/m2
      Cần Bán ngôi nhà Đẹp. Có sổ hồng ở Đường Trần thị cờ P. Thới An Q. 12.TPSài Gòn.Nhà 1/ - cách đường trần thị cờ 40m . Q12DT: 4.3m x 12m : 51m thổ cư xây...
      Đường Trần Thị Cờ, Phường Thới An, Quận 12, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán miếng đất 80 m2 tại Bình Hưng - Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 1,06 tỷ

      1.06 tỷ 80 m2 13,25 triệu/m2
      📢 “1 tỉ hơn mà có đất gần Q. 8, bạn tin không?”👉 Đây là miếng đất tại khu dân cư Bình Hưng Bình Chánh Ql50 gần bxq8 tpThành phố Hồ Chí Minh 📐 80m²...
      Đường Quốc Lộ 50, Xã Bình Hưng, Huyện Bình Chánh, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn nhà riêng 50 m2 tại Đường Tỉnh Lộ 10 - Bình Trị Đông - Bình Tân, giá 3,8 tỷ

      3.8 tỷ 50 m2 76 triệu/m2
      2 MT ĐƯỜNG SÁT MT TỈNH LỘ 10 SIÊU ĐẸP 50m² 2 TẦNG DƯỚI 3.8 TỎI +++ thỏa thuận MẠNH 📞 TUANBĐSCOMVN 22 66 28 BẤT 💜 ĐỘNG 💜 SẢN 💜 TỪ 💜 TÂM 💜 - 💜 TẬN 💜...
      Đường Tỉnh Lộ 10, Bình Trị Đông

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà riêng 79,55000305175781 m2 tại Đường 3 - Bình Tân, giá 1,22 tỷ

      1.23 tỷ 79,56 m2 15,35 triệu/m2
      Hẻm 69 Đường Số 3, BHH , Q. Bình TânGần ngay Aeon Tân PhúDT : 3.7m x 21.5m.Xây : Trệt + Lầu 3 phòng ngủ 3 phòng vệ sinh (có thể cải tạo thành...
      Đường 3, Phường Bình Hưng Hòa, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà sổ riêng 36 m2 tại Đường Âu Dương Lân - 3 - Quận 8, giá 880 triệu

      880 triệu 36 m2 24,45 triệu/m2
      Giá: 880 tr còn thỏa thuận.sổ hồng - Hẻm 4m trước nhà.Hẻm 1/ Đường ÂU DƯƠNG LÂN, P. 3, Q. 8, ( P. Chánh Hưng ).DT: Ngang 4 mét vuông, dài 9m (...
      Đường Âu Dương Lân, Phường 3, Quận 8, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà đẹp 1050 m2 tại Đường Nguyễn Văn Quỳ - Phú Thuận - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh, giá 8,2 tỷ

      8.2 tỷ 1050 m2 7,81 triệu/m2
      Bán nhà Q. 7 – DT 104,6 mét vuông (5x21m), kết cấu 3 tầng BTCT chắc chắnNhà gồm sân đậu xe, phòng khách, bếp + nhà ăn, 2 PN gia đình, 8 phòng cho thuê...
      Đường Nguyễn Văn Quỳ, Phú Thuận

      Cần bán gấp miếng đất 68,80000305175781 m2 tại Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 6,6 tỷ

      6.6 tỷ 68,81 m2 95,94 triệu/m2
      Cần ra đi 2 miếng đất FO chưa qua đầu tư, giá 6,6 tỉ và 7,4 tỉ Đường 26 Hiệp Bình (khu Hiệp bình Chánh cũ) , gần sông, mát mẻ, Đông Bắc.Cách siêu thị...
      Phường Hiệp Bình Chánh, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh chung cư 81 m2, giá 4,6 tỷ tại Đường Nguyễn Duy Trinh - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      4.6 tỷ 81 m2 56,8 triệu/m2
      ✅căn hộ chung cư  Homyland Riverside👉 403A Nguyễn Duy Trinh, Q. 2.👉 căn hộ chung cư 81M2( 2 phòng ngủ - 2 nhà vệ sinh)tầng...
      Đường Nguyễn Duy Trinh, Phường Bình Trưng Tây, Quận 2, Thành phố Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư 81 m2, giá 4,6 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      4.6 tỷ 81 m2 56,8 triệu/m2
      ✅chung cư  Homyland Riverside👉 403A Nguyễn Duy Trinh, Q. 2.👉 chung cư 81M2( 2 phòng ngủ - 2 nhà vệ sinh)tầng cao💶giá chỉ : 4 tỉ 6 nhà...

      Cần bán gấp nhà sổ riêng 1 tầng, 35 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Duy Cung, giá 4,95 tỷ

      4.95 tỷ 35 m2 141,43 triệu/m2
      Vị trí nằm gần trung tâm thương mại E-Mart 2 Phan Huy Ích. Thuận tiện ra sân bay và các Q. trung tâm. Khu dân trí cao, yên tĩnh đáng sống. ô tô đậu cách...
      Đường Nguyễn Duy Cung, Phường 11, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!