Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 140.711 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà 106 m2 tại Đường Long Phước - Long Phước - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 2,9 tỷ

      2.9 tỷ 106 m2 27,36 triệu/m2
      Nhà hiếm DT 106 mét vuông bao rộng5,7 x 19,2Giá rẻ 2,9tỷnhà c4 còn mới với sân phía trước rộng để xe và đồ thoải mái, phòng khách và 2 PN riêng...
      Đường Long Phước, Phường Long Phước, Quận 9, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà đất 314 m2, hướng Đông tại Đường Bình Thành - Bình Tân, giá 26,8 tỷ

      26.8 tỷ 314 m2 85,36 triệu/m2
      Bán Tòa căn hộ dịch vụ ngay đường Bình Thành, BHH B, Bình Tân - Doanh thu 220tr/tháng - 26 tỉ 8 còn thỏa thuận !!!🌹🌹🌹 1 phần trăm...
      Đường Bình Thành, Phường Bình Hưng Hòa B, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà chung cư 74 m2, giá 5,68 tỷ tại Đường Thành Thái - 14 - Quận 10 - TP Hồ Chí Minh

      5.68 tỷ 74 m2 76,76 triệu/m2
      Cần bán chung cư tại căn hộ chung cư Rivera Park Saigon, đường Đồng Tiến, P. Diên Hồng, ngay khu Đồng Tiến, gần trường đại học Hoa Sen, ngã 4 3 Tháng...
      số 7/28 Đường Thành Thái, Phường 14, Quận 10, TP. HCM

      Cần bán gấp nhà riêng 46 m2, hướng Nam tại Đường Huỳnh Tấn Phát - Quận 7, giá 4,3 tỷ

      4.3 tỷ 46 m2 93,48 triệu/m2
      🏫 Q. 7 - Bán nhà hẻm Huỳnh Tấn Phát, ngay Khu Chế Xuất, p.Tân Thuận, TPSài Gòn.📐 DT: 4,1m x 12m - CN: 41,2m2.👉 Hiện trạng: nhà c4, có lửng đúc, kiêng...
      Đường Huỳnh Tấn Phát, Phường Tân Thuận Tây, Quận 7, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà đất 60 m2 tại Đường Hoàng Xuân Hoành - Tân Phú, giá 8,6 tỷ

      8.6 tỷ 60 m2 143,34 triệu/m2
      🔥 SIÊU PHẨM 5 TẦNG MỚI 100 phần trăm - NGANG 6.6M siêu hiếm - KHU VIP TÔ HIỆU - 8.6 tỉ 🔥✨ Thông tin cực nét: 📍 Vị trí: Hoàng Xuân Hoành, P. Hiệp...
      Đường Hoàng Xuân Hoành, Phường Tân Thới Hòa, Quận Tân Phú, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ hồng riêng 68 m2 tại Đường Đặng Thúc Liêng - 4 - Quận 8, giá 1,45 tỷ

      1.45 tỷ 68 m2 21,33 triệu/m2
      - Gần ngay chợ cây điệp tiện ở cũng như KD. - DT 68 mét vuông (5*13,6)m.            - hẻm ...
      Đường Đặng Thúc Liêng, Phường 4, Quận 8, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà sổ hồng riêng 65 m2 tại Đường Nguyễn Văn Đậu - 12 - Bình Thạnh, giá 980 triệu

      980 triệu 65 m2 15,08 triệu/m2
      - DTCN 65 mét vuông nở hậu 1m, ngang 5m dài 13m, không dính quy hoạch. - Giá TT 980TR, có luôn nội thất cho khách mua đc lấy lộc. - Có SHR...
      Đường Nguyễn Văn Đậu, Phường 12, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn hộ chung cư 94 m2, giá 30 tỷ tại Đường Mai Chí Thọ - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      30 tỷ 94 m2 319,15 triệu/m2
      căn hộ Empire City Thủ Thiêm, Đường Mai Chí Thọ, P.An Khánh, Thành phố Hồ Chí Minh ( Q.2, Tp HCM ) cần bán gấp bao gồm:+ giá: 30 tỉ VND ( thỏa thuận...
      Đường Mai Chí Thọ, Phường Thủ Thiêm, Quận 2, Thành phố Hồ Chí Minh

      Bán mảnh đất 100 m2 tại Bình Chánh - Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 990 triệu

      990 triệu 100 m2 9,9 triệu/m2
      ĐẤT NỀN ĐỐI DIỆN CHỢ BÌNH CHÁNH GIÁ F0. 990 TR NHẬN NỀN XÂY DỰNG NGAY 🍀 Vị trí đắc địa: MT đường - Đối diện Chợ Bình Chánh vào 500m🍀 DT: 5x16, 5x18,...
      Đường Hoàng Phan Thái, Xã Bình Chánh, Huyện Bình Chánh, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà riêng 40 m2 tại Quận Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 5,45 tỷ

      5.45 tỷ 40 m2 136,25 triệu/m2
      - Nhà 3 PN, nội thất đầy đủ cao cấp. - Gần chợ Phạm Văn Hai, vài bước chân ra Lê Văn Sỹ, Hoàng Văn Thụ, Hoàng Sa, Trường Sa - Khu dân trí cao,...
      Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà sổ riêng 104 m2, hướng Đông-Nam tại Đường Lê Thị Hoa - Thủ Đức, giá 10,5 tỷ

      10.5 tỷ 104 m2 100,97 triệu/m2
      Nhà 2 tầng 104 m², 4 phòng ngủ , ngang 5m, Đông Nam đường Lê Thị Hoa, P. Tam Bình mới. MT KD đoạn sầm uất nhất khu vực.Khu vực vây bọc bởi căn ...
      Đường Lê Thị Hoa, Phường Bình Chiểu, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn nhà 354 m2, hướng Đông tại Đường Phan Anh - Phú Thạnh - Tân Phú, giá 36,8 tỷ

      36.8 tỷ 354 m2 103,96 triệu/m2
      Bán căn hộ dịch vụ ngay Phan Anh, Tân Phú, DT 3 tỉ 6/năm, 36 tỉ 800 thỏa thuận !!!🌹🌹🌹 1 phần trăm 🌹🌹🌹  - Tổng 62 phòng đang khai thác -...
      Đường Phan Anh, Phường Phú Thạnh, Quận Tân Phú, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn 63 m2, giá 8,3 tỷ tại Đường Nguyễn Văn Hưởng - Thảo Điền - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      8.31 tỷ 63 m2 131,75 triệu/m2
      - Nội thất cơ bản, dễ thiết kế theo GU- Tầng thấp, tầng cao đều có- Giá từ 8,3 tỉ - 8,9 tỉ all in- Đang có hợp đồng thuê- Hỗ trợ 24/24- Nằm kế bên trường...
      Đường Nguyễn Văn Hưởng, Phường Thảo Điền, Quận 2, Thành phố Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn chung cư 81 m2, thỏa thuận tại Đường Nguyễn Duy Trinh - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      Thỏa thuận 81 m2
      chung cư Homyland Riverside.403A Nguyễn Duy Trinh, Q. 2.chung cư 81m2 (2 phòng ngủ - 2 nhà vệ sinh) tầng cao.Nhà nội thất đầy đủ Đẹp, giá ...
      Đường Nguyễn Duy Trinh, Phường Bình Trưng Tây, Quận 2, Thành phố Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 200 m2, hướng Nam tại Đường Lý Phục Man - Quận 7, giá 31,5 tỷ

      31.5 tỷ 200 m2 157,5 triệu/m2
      - Tọa lạc tại MT số 24 Đường số 10, Đường Lý Phục Man, P. Tân Thuận, Q. 7 sầm uất, đây là một trong những quỹ đất RẤT HIẾM HOI còn sót lại có DT chiều rộng...
      24 đường số 10, Đường Lý Phục Man, Phường Bình Thuận, Quận 7, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà mặt tiền 127 m2, hướng Tây tại Đường An Dương Vương - 10 - Quận 6, giá 17,75 tỷ

      17.75 tỷ 127 m2 139,77 triệu/m2
      140tr trên  mét vuông - MT 410 An Dương Vương P10, Q6 - 127 mét vuông, hoa hồng 3 phần trămMT 410 An Dương Vương P10, Q6 - 127 mét ...
      410 Đường An Dương Vương, Phường 10, Quận 6, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn chung cư 104 m2, giá 20 tỷ tại Quận 1 - TP Hồ Chí Minh

      20 tỷ 104 m2 192,31 triệu/m2
      Cơ hội sở hữu căn hộ chung cư đã có SHR Shld, hiếm tại Sailing Tower, Đường Nguyễn Thị Minh Khai, P. Tp Thành phố Hồ Chí Minh, Thành phố Hồ Chí ...
      Số 51 Đường Nguyễn Thị Minh Khai, Phường Bến Nghé, Quận 1, Thành phố Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn hộ chung cư 120 m2, giá 13 tr tại Đường Nguyễn Văn Quá - Quận 12 - TP Hồ Chí Minh

      13 triệu 120 m2 0,11 triệu/m2
      căn hộ Thái An 2, Nguyễn Văn Quá, Q12: 120m², 13 tr, nhà mới, 3PN- Kết cấu căn hộ chung cư đến 3p ngủ rộng riêng biệt, 2 phòng vệ sinh, logia...
      Đường Nguyễn Văn Quá, Phường Đông Hưng Thuận, Quận 12, Thành phố Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!