Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 140.733 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp lô đất nền 429 m2 tại Bình Hưng Hòa B - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 16 tỷ

      16 tỷ 429 m2 37,3 triệu/m2
      💥 SIÊU PHẨM căn hộ chung cư DỊCH VỤ.🏕 Đất vuông vắn 2 MT Bình Thành, DT 14m x 31m. Tổng DT 429m2. Thổ cư công nhận 100 phần trăm, đóng thuế đầy...
      Đường Bình Thành, Phường Bình Hưng Hòa B, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh chung cư 85 m2, giá 2,45 tỷ tại Đường Võ Văn Kiệt - Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh

      2.46 tỷ 85 m2 28,85 triệu/m2
      📍Vị trí đắc địa: Ngay MT Đại lộ Võ Văn Kiệt, di chuyển chỉ 20 ph về Q.1, Q.3, Phú Mỹ Hưng💸Giá từ 2,452tỉ (29 tr/ mét vuông) – căn hộ chung cư...
      Mặt tiền Đại lộ Võ Văn Kiệt, Huyện Bình Chánh, Tp. Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn chung cư 53 m2, giá 1,6 tỷ tại Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh

      1.6 tỷ 53 m2 30,19 triệu/m2
      Kẹt tiền bán ngay căn hộ chung cư Nguyễn Thượng Hiền- kiểu mẫu vô cùng đẹp, thiết kế hiện đại. Thấy là ưng ngay.- Dtich 53 m², 2 phòng ngủ,...
      Đường Nguyễn Thượng Hiền, Phường 5, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà đất 3 tầng, 70 m2 tại Đường Bạch Đằng - 12 - Tân Bình, giá 11,79 tỷ

      11.79 tỷ 70 m2 168,43 triệu/m2
      Bán nhà hẻm B22 Bạch Đằng, P. 2, Tân Bình - Khu sân bay KD sầm uất- DT: 4,3 x 17m, công nhận đủ 70 mét vuông – DT SD lên đến 159 mét vuông. (Sổ...
      Đường Bạch Đằng, 2

      Sở hữu căn nhà đẹp 2 tầng, 119 m2 tại Đường Nguyễn Hiến Lê - 13 - Tân Bình, giá 14,79 tỷ

      14.79 tỷ 119 m2 124,29 triệu/m2
      Bán nhà hẻm xe tải đường Nguyễn Hiến Lê, P. 13, Tân Bình, khu nhà ga T3- DT: 5 x 24m, CN 119m2, DT SD 189m2, đất vuông đẹp, không lỗi phong thủy.- Kết...
      Đường Nguyễn Hiến Lê, 13

      Sở hữu căn nhà 5 tầng, 83 m2 tại Đường Nguyễn Công Trứ - Nguyễn Thái Bình - Quận 1, giá 18 tỷ

      18 tỷ 83 m2 216,87 triệu/m2
      Mồ tả 97: + DT 3.6x23+ 5 tầng BTCT có 14 phòng khép kín làm căn hộ dịch vụ.+ Thang máy cao cấp, cửa ra vào vân tay, camera 24/7, nước nóng NLMT.+ Hẻm...
      Đường Nguyễn Công Trứ, Nguyễn Thái Bình

      Bán căn nhà riêng 46 m2, hướng Tây-Bắc tại Đường Nguyễn Sỹ Sách - 15 - Tân Bình, giá 4,58 tỷ

      4.58 tỷ 46 m2 99,57 triệu/m2
      Bán Nhà Nguyễn Sỹ Sách P.15 Tân BìnhDT 3,05 x 15 nở hậu nhẹ , nhà xây 1 trệt 1 lầu rất chắc chắn , nước sơn hơi củ chỉ cần sơn nhẹ là đẹp lung linhVị trí...
      Đường Nguyễn Sỹ Sách, Phường 15, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng miếng đất 50 m2 tại Đường Tỉnh lộ 43 - Tam Bình - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá tốt

      Thỏa thuận 50 m2
      Cần bán nền đất hẻm ô tô thông khu phân lộ dự án Nam Cường, ngay Chân cầu vượt Gò Dưa - Chợ đầu mối Thủ ĐứcDT 4x15m (60.6 mét vuông)cư dân đông...
      Đường Tỉnh lộ 43, Phường Tam Bình, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhà sổ riêng 4 tầng, 58 m2, mặt tiền 4m tại Phường Tân Quý - Tân Phú, giá 6,4 tỷ

      6.4 tỷ 58 m2 110,35 triệu/m2
      GẤP BÁN NHÀ 4 TẦNG TÂN PHÚ – CHỈ 6.4 tỉCần bán gấp nhà đẹp 4 tầng tại Tân Phú, giá siêu mềm chỉ 6.4 tỉ, còn thỏa thuận!Thông tin chi tiết:Nhà 1 trệt 3...
      Phường Tân Quý, Quận Tân Phú, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp đất nền 85 m2, hướng Tây-Nam tại Phong Phú - Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 5,11 tỷ

      5.12 tỷ 85 m2 60,12 triệu/m2
      Tôi cần bán ngay 2 miếng đất nền dự án 13C GreenlifeĐối diện đại học Văn Hiến kế bên Cao Đẳng Xây Dựng, Xã Phong Phú ,Huyện Bình Chánh Tp. Hồ Chí ...
      Đường Nguyễn Văn Linh, Xã Phong Phú, Huyện Bình Chánh, Thành phố Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng mảnh đất 80 m2 tại Bình Chánh - Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 750 triệu

      750 triệu 80 m2 9,38 triệu/m2
      Vị trí: đường phan hoàng thái, xã bình chánh, huyện bình chánh.DT: 80m² ngang 5 dài 16 SHR, xây dựng tự doĐường trước nhà 5m ô tô vào tận nơiThích hợp xây...
      Đường Hoàng Phan Thái, Xã Bình Chánh, Huyện Bình Chánh, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nền đất 74 m2 tại Đường Hồ Học Lãm - An Lạc - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 74 m2 47,3 triệu/m2
      Có thể sở hữu ngay nền đất này, SHR full thổ cư, sang tên trong ngàyChỉ cần trả trước 40 phần trăm, số còn lại hỗ trợ trả chậm không LSDT 4x18,7xe...
      Đường Hồ Học Lãm, Phường An Lạc, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà sổ riêng 35 m2 tại Đường Số 59 - 14 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 3,9 tỷ

      3.9 tỷ 35 m2 111,43 triệu/m2
      Bán nhà chính chủ Đường 59 P. 14, Gò Vấp. Kết cấu kiên cố, đầy đủ tiện ích xung quanh, vị trí cực kỳ thuận tiện cho sinh hoạt và đầu tư lâu dài. Thông tin...
      Đường Số 59, Phường 14, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà sổ riêng 78 m2 tại Đường Phạm Thế Hiển - 7 - Quận 8 - TP Hồ Chí Minh, giá 2,11 tỷ

      2.11 tỷ 78 m2 27,06 triệu/m2
      📍 Vị trí vàng: Nhà nằm trên đường Phạm Thế Hiển, Q. 8 – trục đường huyết mạch nối thẳng ra cầu Hiệp Ân, Nguyễn Văn Linh, di chuyển thuận tiện về Q. 1, 5,...
      Đường Phạm Thế Hiển, Phường 7, Quận 8, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn nhà riêng 59 m2 tại Đường Bông Sao - 5 - Quận 8 - TP Hồ Chí Minh, giá 1,65 tỷ

      1.65 tỷ 59 m2 27,97 triệu/m2
      📍 Vị trí: Nhà tọa lạc trên đường Bông Sao, P. 5, Q. 8 – khu vực đang phát triển mạnh, hạ tầng đồng bộ, chỉ vài ph là qua Q. 1, Q. 5, Q. 7.🌿 Không gian...
      Đường Bông Sao, Phường 5, Quận 8, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay lô đất sổ riêng 836 m2, mặt tiền 22m tại Bình Chánh, giá 5,5E-05 tr

      0.01 triệu 836 m2 0,01 triệu/m2
      Tôi chính cần bán nhanh mảnh đất bình chánh Sài Gòn, đường liên ấp 123 xã Vĩnh Lộc B Bình Chánh Sài Gòn 22,38 và 5x38 giá 55tr m² mua lẻ từng lô thì...
      Đường Liên ấp 123, Huyện Bình Chánh, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà riêng 45 m2 tại Đường Khánh Hội - 6 - Quận 4 - TP Hồ Chí Minh, giá 1,59 tỷ

      1.59 tỷ 45 m2 35,34 triệu/m2
      📍 Vị trí: Khánh Hội, P. 4, Q. 4 – Gần trung tâm Q1, đi bộ ra cầu Kênh Tẻ vài ph.📐 DT: 45m2 – Nhà 1 trệt, 1 lầu, thiết kế thoáng mát, công năng đầy đủ.🚗...
      Đường Khánh Hội, Phường 6, Quận 4, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay đất nền dự án 105 m2, hướng Đông-Bắc tại Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 3,68 tỷ

      3.68 tỷ 105 m2 35 triệu/m2
      Cần bán mảnh đất căn nhà phố khu dân cư 13A Hồng Quang gần MT đường Tạ Quang BửuLô A11 - DT : 5x21 (105m²)  View hường hướng Đông Bắc , đường...

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.