Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 140.733 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà sổ hồng riêng 33 m2 tại Đường Quang Trung - 14 - Gò Vấp, giá 5,7 tỷ

      5.7 tỷ 33 m2 172,73 triệu/m2
      Cơ hội sở hữu nhà mặt tiền ĐẸP khu trung tâm Gò Vấp, GIÁ CHỈ 5.7 tỉ!Mở đầu bằng vị trí ĐẮC ĐỊA ngay Hẽm Quang Trung, P. 14, Gò Vấp - khu vực TIỆN ÍCH bậc...
      Đường Quang Trung, 14

      Sở hữu ngay nhà đẹp 96 m2 tại Xã Tân Kiên - Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 1,1 tỷ

      1.11 tỷ 96 m2 11,46 triệu/m2
      Nhà 1 trệt 1 lầu gồm 3 PN 2  toilet, có sân trước đậu xe và trồng cây.+ SHR , công chứng ngay.liên lạc : 0913.771.288 (Tài)
      Xã Tân Kiên,

      Cần bán ngay nhà shr 40 m2 tại Đường Nơ Trang Long - 7 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 7,5 tỷ

      7.5 tỷ 40 m2 187,5 triệu/m2
      -Chính chủ cần bán nhanh nhà 4lau ngay Nơ Trang Long,Bình Thạnh  -DT: 40m2-4 phòng ngủ,3WC-hẻm xe hơi chạy thoải mái-Vị trí gần Phan Đăng Lưu...
      Đường Nơ Trang Long, Phường 7, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà chung cư 53 m2, giá 1,7 tỷ tại Đường Bạch Đằng - 2 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      1.7 tỷ 53 m2 32,08 triệu/m2
      Đang bàn giao nội thất, khách mua là nhận ở luôn, không ở nhận thuê lại 14 tr/thángDT: 53 m² (2 PN, 2 nhà vệ sinh, logia rộng thoáng, sạch sẽ, sang...
      Đường Bạch Đằng, Phường 2, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà đẹp 148 m2 tại Đường Bình Quới - 28 - Bình Thạnh, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 148 m2 30,41 triệu/m2
      DT: 148,2 m²Đất ở tại đô thị, sử dụng lâu dài. Sẵn sổ , có sẵn dãy trọ để cho thuê.đc: 558/64/52 Bình quớiGiá :4 tỉ 500 tr còn thỏa thuậnKhu tiềm năng tăng...
      558/64/52 Đường BìnhQuới, Phường 28, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh chung cư 55 m2, giá 1,1 tỷ tại Đường Nguyễn Văn Linh - TP Hồ Chí Minh

      1.11 tỷ 55 m2 20 triệu/m2
      - bán gấp căn hộ chung cư Hoàng Quân, Nguyễn Văn Linh , Xã An Phú Tây, Bình Chánh - 52m², 60m², 70m² , giá chỉ từ 1 tỉ đến 1.250 tỉ , giá bao sổ ,...
      Lô CC1, đại lộ Nguyễn Văn Linh, đô thị mới Nam Sài Gòn, Huyện Bình Chánh, TP.Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà 106 m2, hướng Tây tại Đường Đinh Đức Thiện - Bình Chánh - Bình Chánh, giá 1,35 tỷ

      1.35 tỷ 106 m2 12,74 triệu/m2
      NH phát mãi nhà chợ Bình Chánh, đường Đinh Đức Thiện DT 106m², ngang 5m, giá 1.35 tỉ- Nhà hẻm ô tô, oto đỗ cửa, gần chợ Bình Chánh, Trịnh Như Khuê,...
      Đường Đinh Đức Thiện, Xã Bình Chánh, Huyện Bình Chánh, TP Hồ Chí Minh

      Bán toà nhà căn hộ dịch vụ, Thảo Điền, 6.9x22m đất, 6 tầng, 14 căn + shophouse

      43 tỷ 151,81 m2 283,27 triệu/m2
      Bán toà nhà chung cư dịch vụ - Thảo Điền TP. Thủ Đức- đc:  Đường Số 60, P. Thảo Điền, (Q. 2) TP. Thủ Đức- DT khuôn viên đất: 151,8 mét vuông...
      Đường Số 60, Phường Thảo Điền, Quận 2, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà đất 170 m2 tại Đường Hoàng Văn Thụ - 9 - Phú Nhuận - TP Hồ Chí Minh, giá 60 tỷ

      60 tỷ 170 m2 352,95 triệu/m2
      Bán căn nhà phố Hoàng Văn Thụ, P. 9, Q. Phú Nhuận- Vị trí Vàng. Đắc địa phong thủy cực tốt. Gần ngã tư Phan Đình Phùng & Hoàng Văn Thụ. Khu vực sầm...
      Đường Hoàng Văn Thụ, Phường 9, Quận Phú Nhuận, TP Hồ Chí Minh

      Bán toà nhà CHDV Quận Tân Bình, đường Cửu Long, 10x20m, 1 hầm + 7 tầng

      85 tỷ 182 m2 467,04 triệu/m2
      Bán toà nhà chung cư dịch vụ Q. Tân Bình, đường Cửu Long, P. 2, Q. Tân Bình, TPHCM- DT: 10m × 20m- Công nhận: 183 mét vuông- Kết cấu: Hầm, 7 lầu, sân...
      Đường Cửu Long, Phường 2, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh mảnh đất 98 m2 tại Bình Trưng Tây - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 8,2 tỷ

      8.2 tỷ 98 m2 83,68 triệu/m2
      📍 Vị trí: hẻm ô tô cách đường Nguyễn Tuyển chỉ vài bước chân – P. Bình Trưng Tây, TP. Thủ Đức (Q.2 cũ).🏘️ Khu vực cư dân cao cấp, an ninh, yên tĩnh –...
      Đường Nguyễn Tuyển, Bình Trưng Tây
      9
      C?ng Ch?a Ng?c H?n Land Qu?n 9 Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhanh nhà riêng 70 m2 tại Phường An Lạc - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 70 m2 45,72 triệu/m2
      Kết cấu 1 trệt 1 lầu, 2  phòng ngủ, 2W, DT 4x17,5Cách Hồ Ngọc Lãm 2 ph xe máyKhu vực cư dân hiện hữu ,an ninh, yên tĩnhTiện ích xung quanh không...
      Đường Hồ Ngọc Lãm, Phường An Lạc, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn chung cư 53 m2, giá 1,7 tỷ tại Đường Phạm Văn Đồng - 1 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh

      1.7 tỷ 53 m2 32,08 triệu/m2
      -CH thiết kế hiện đại cách âm riêng biệt , cửa thép chống cháy  2 phòng ngủ + 2 nhà vệ sinh + full NT + bancol riêng ( tặng NT 120tr )-...
      Đường Phạm Văn Đồng, Phường 1, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn nhà mặt phố 4 tầng, 39 m2 tại Đường Nghĩa Hòa - 6 - Tân Bình, giá 6,2 tỷ

      6.2 tỷ 39 m2 158,98 triệu/m2
      Bán căn nhà phố 4 tầng, MT Nghĩa Hòa, P. 6, Tân Bình, gần công viên Lê Thị Riêng.- DT: 6m x 7,5m, CN 39 mét vuông, vuông vắn, không lỗi phong...
      Đường Nghĩa Hòa, 6

      Cần bán nhanh nhà đất 1 tầng, 59 m2 tại Đường Phạm Văn Hai - 13 - Tân Bình, giá 7 tỷ

      7 tỷ 59 m2 118,65 triệu/m2
      Bán nhà hẻm 202 Phạm Văn Hai, P. 3, Tân Bình, Gần chợ Phạm Văn Hai- DT: 5 x 12m, công nhận 59m2 – đất vuông vắn, phong thủy tốt.- Hiện trạng: nhà c4, gồm...
      Đường Phạm Văn Hai, 3

      Cần bán căn chung cư 53 m2, giá 1,7 tỷ tại Đường Hoàng Hoa Thám - 7 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh

      1.7 tỷ 53 m2 32,08 triệu/m2
      - vị trí đẹp , căn hộ chung cư sang trọng , hiện đại : 2 phòng ngủ +  toilet + logia riêng + full NT  - đầy đủ tiện ích tiện nghi:...
      Đường Hoàng Hoa Thám, Phường 7, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn hộ chung cư 53 m2, giá 1,7 tỷ tại Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh

      1.7 tỷ 53 m2 32,08 triệu/m2
      - Vị trí đắc địa nằm ngay khu trung tâm Q. Gò Vấp, lối sống văn minh lịch sự , nội khu có khuôn viên tản bộ , hồ bơi tràn bờ , gym lớn ,….-bố cục CH phân...
      Đường Nguyễn Thượng Hiền, Phường 1, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn 53 m2, giá 1,7 tỷ tại Đường Nguyễn Kiệm - 4 - Phú Nhuận - TP Hồ Chí Minh

      1.7 tỷ 53 m2 32,08 triệu/m2
      - Không gian hài hòa , ấm cúng thiết kế trẻ trung hiện đại sang trọng2 phòng ngủ +  toilet + logia thoáng + full NT  - khuôn viên cây xanh...
      Đường Nguyễn Kiệm, Phường 4, Quận Phú Nhuận, TP Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!