Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 140.733 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà 75 m2 tại Phường Hiệp Bình Chánh - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 5,65 tỷ

      5.65 tỷ 75 m2 75,34 triệu/m2
      5TỶ65 💥Kết cấu nhà 3 Tầng, công năng gồm phòng Khách, Bếp - 4 phòng ngủ - 4WC💥✅DT: 6 x 12 = 75m² vuông vắn, công nhận đủ✅Đặc biệt: ô tô ngủ trong...
      Phường Hiệp Bình Chánh, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà đất 41 m2 tại Đường Huỳnh Văn Chính - Phú Trung - Tân Phú - TP Hồ Chí Minh, giá rẻ

      Thỏa thuận 41 m2
      ✅ DT 40 mét vuông, 1 tầng ngang 4m dài 10m✅ MT tầng một (có gác lửng) có thể KD đa ngành nghềĐường rộng 10M có vỉa hè 2 bên để xe thoải mái✅ Chính...
      Đường Huỳnh Văn Chính, Phường Phú Trung, Quận Tân Phú, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà shr 38 m2 tại Đường Kênh Tân Hóa - Phú Trung - Tân Phú - TP Hồ Chí Minh, thỏa thuận

      Thỏa thuận 38 m2
      ✅ DT 38 mét vuông 4 tầng ngang 5.4m dài 7m✅ Nhà xây mới 4 tầng đúc btct gồm pk, bếp, 2  phòng ngủ rộng, 3 phòng vệ sinh, giếng trời, sân...
      Đường Kênh Tân Hóa, Phường Phú Trung, Quận Tân Phú, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhà 22 m2 tại Đường Trần Văn Ơn - Tân Sơn Nhì - Tân Phú - TP Hồ Chí Minh, thỏa thuận

      Thỏa thuận 22 m2
      ✅ Nhà vị trí đẹp P. Tân Sơn Nhì sầm uất, trung tâm Tân Phú✅ DT 22m² 2 tầng ngang 3m dài 7m✅ Kết cấu 1 Lầu, 1 phòng ngủ lớn, 2 nhà vệ sinh, Nhà...
      Đường Trần Văn Ơn, Phường Tân Sơn Nhì, Quận Tân Phú, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhà shr 87 m2 tại Đường Phú Thọ Hòa - Phú Thọ Hòa - Tân Phú - TP Hồ Chí Minh, thỏa thuận

      Thỏa thuận 87 m2
      ✅ DT 87m² Ngang 4.5 (nở hậu 4.55), Dài 19.5✅ nhà c4 sạch sẽ mát mẻ, tiện xây dựng mới theo ý muốn✅ Có thể xây nhà cho thuê căn hộ dịch vụ, có thể vừa ở...
      Đường Phú Thọ Hòa, Phường Phú Thọ Hòa, Quận Tân Phú, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà mặt phố đẹp 2 tầng, 82 m2 tại Đường Nguyễn Tuyển - Bình Trưng Tây - Quận 2, giá 9,9 tỷ

      9.9 tỷ 82 m2 120,74 triệu/m2
      DT: 82m² nở hậu tài lộc Kết cấu: Nhà 1 trệt, 1 lầu có 3 phòng ngủ và 1 phòng vệ sinh (cho thuê đc 15tr/ tháng) ✅ Vị trí cực đẹp, cách đường...
      Đường Nguyễn Tuyển, Bình Trưng Tây
      9
      C?ng Ch?a Ng?c H?n Land Qu?n 9 Hơn 1 năm trước

      Bán nhà sổ riêng 4 tầng, 38 m2 tại Đường Nguyễn Trãi - Phạm Ngũ Lão - Quận 1, giá 10,2 tỷ

      10.2 tỷ 38 m2 268,43 triệu/m2
      Mô tả 46:-DT 3.4x11- Kết cấu: 1 trệt, 3 lầu, 3 PN, 4 tolet.- Vị trí hẻm 5m , ô tô đỗ cửa, sát MT, khu vực các Công ty , caffr hội tụ, shop quần áo….- Sổ đẹp.
      Đường Nguyễn Trãi, Phạm Ngũ Lão

      Sở hữu ngay căn 116 m2, giá 6,5 tỷ tại Đường Lê Đại Hành - 15 - Quận 11 - TP Hồ Chí Minh

      6.5 tỷ 116 m2 56,04 triệu/m2
      Cần bán căn hộ chung cư tại căn hộ chung cư Everrich 1, đường 3 Tháng 2, P. 15, Q. 11, ngay góc ngã 4 3 Tháng 2 - Lê Đại HànhDT: 116 mét vuông,...
      Đường Lê Đại Hành, Phường 15, Quận 11, Thành phố Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nền đất 151 m2 tại Xã Phước Vĩnh An - Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 2,9 tỷ

      2.9 tỷ 151 m2 19,21 triệu/m2
      📍 Vị trí: Đường 409, xã Phước Vĩnh An, huyện Củ Chi, Thành phố Hồ Chí Minh– Lô góc 2 MT 151 mét vuông , đường rộng – ô tô ra vào thoải mái– Gần...
      Đường 409, Xã Phước Vĩnh An, Huyện Củ Chi, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn 70 m2, giá 2,9 tỷ tại Đường Nguyễn Lương Bằng - Phú Mỹ - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      2.9 tỷ 70 m2 41,43 triệu/m2
      bán ngay chung cư 70m2 - 2 phòng ngủ - 2 nhà vệ sinh - Tầng 5 - Hướng Nam - Giá 2.9 tỉ - Nguyễn Lương Bằng Q. 7.- Chủ bao phí sang tên và môi...
      Đường Nguyễn Lương Bằng, Phường Phú Mỹ, Quận 7, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 56 m2 tại Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 2,45 tỷ

      2.46 tỷ 56 m2 43,75 triệu/m2
      Đường ôtô 7m ô tô vào tận nơiVị trí: gần chợ, trường học, BV, siêu thị, điện máy, bán kính 1 kilomet, khu an ninh đảm bảoDT: 4x14m đất thổ  cư...
      Đường 17A, Phường Bình Trị Đông B, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn nhà đẹp 180 m2 tại Đường Nguyễn Văn Đậu - 11 - Bình Thạnh, giá 36 tỷ

      36 tỷ 180 m2 200 triệu/m2
      Bán toà nhà Q. Bình Thạnh, MT Nguyễn Văn Đậu, P. 11, Q. Bình Thạnh, HCM. Vị trí: Khu tập trung nhiều tòa nhà văn phong TTTM. Lề đường rộng. Cung đường...
      Đường Nguyễn Văn Đậu, Phường 11, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Bán toà nhà mt Lê Thánh Tôn, Q1, DT 8x18m, 1 hầm + 6 tầng, vị trí trung tâm

      300 tỷ 144 m2 2083,34 triệu/m2
      Bán toà ngôi nhà phố Lê Thánh Tôn, Phương Bến Thành, Q. 1, TP.HCM- Đường Lê Thánh Tôn là một đường thuộc Q. 1 đường có chiều dài khoảng 2063m, lộ giới 20m...
      Đường Lê Thánh Tôn, Phường Bến Thành, Quận 1, TP Hồ Chí Minh

      Bán toà nhà tại Bình Thạnh, mặt tiền Nguyễn Cửu Vân, 200m2 đất, 1 hầm + 7 tầng, giá 75 tỷ

      75 tỷ 200 m2 375 triệu/m2
      Bán toà nhà tại Bình Thạnh, MT Nguyễn Cửu Vân, P. 17, Q. Bình Thạnh, TP.HCM- DT đất công nhận 200m², ngang 8mx25m, DTSD: 888m².- Kết cấu: 1 hầm + 7 tầng-...
      Đường Nguyễn Cửu Vân, Phường 17, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà mặt phố đẹp 60 m2 tại Đường Lê Bôi - 7 - Quận 8 - TP Hồ Chí Minh, giá 5,95 tỷ

      5.95 tỷ 60 m2 99,17 triệu/m2
       căn nhà phố KDC Lê Bôi - Trịnh Quang Nghị + Kết cấu 1 trệt , 2 lầu , sân thượng , 4 PN , 5wc + Vị trí nằm trong KDC sang trọng , không...
      Đường Lê Bôi, Phường 7, Quận 8, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà shr 74,5999984741211 m2 tại Đường Đinh Tiên Hoàng - Tân Định - Quận 1, giá 36 tỷ

      36 tỷ 74,6 m2 482,58 triệu/m2
      Bán nhà phố Đinh Tiên Hoàng, P. Tân Định, Q. 1, TPHCM- Vị Trí: MT đoạn 2 chiều, là khu vực KD sầm uất nhất trên trục đường.- DT: 4.5m x 23.5m- DT công...
      Đường Đinh Tiên Hoàng, Phường Tân Định, Quận 1, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà mặt phố đẹp 100 m2 tại Đường Trịnh Quang Nghị - 7 - Quận 8, giá 7,8 tỷ

      7.8 tỷ 100 m2 78 triệu/m2
      🚀 Nhanh tay sở hữu ngay ngôi nhà phố MT rộng 10m tại khu dân cư Phú Lợi, Q. 8! 🌟 Vị trí đắc địa, cách Đại lộ Nguyễn Văn Linh chỉ 5 ph, dễ dàng kết...
      Đường Trịnh Quang Nghị, Phường 7, Quận 8, TP Hồ Chí Minh

      Bán chung cư 129 m2, giá 8,48 tỷ tại Phường Linh Xuân - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh

      8.49 tỷ 129 m2 65,78 triệu/m2
      CĐT: Công ty CP Vạn Xuân Bình DươngĐối tác Nhật Bản: TBS Group (Tokyo Business Service) và khôngterasuQuy mô: Tổng DT đất 6.687  mét vuông, gồm 1 tầng...
      Đường Số 9, Phường Linh Xuân, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!