Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 140.733 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại TP Hồ Chí Minh

      Bán đất nền 1000 m2 tại Xã Trung Lập Thượng - Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 2 tỷ

      2 tỷ 1000 m2 2 triệu/m2
      Tôi chính chủ cần bán ngay mảnh đất như sau tại xã trung lập thượng, huyện củ chi: giá chỉ 2tỷNgang 14,71m dài 63,51m nở hậu 19,08m. Tổng DT 1000m² đất...
      Xã Trung Lập Thượng, Huyện Củ Chi, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà phố 85 m2 tại Đường Thích Quảng Đức - 4 - Phú Nhuận, giá 16,2 tỷ

      16.2 tỷ 85 m2 190,59 triệu/m2
      Chính chủ bán căn nhà phố Thích Quảng Đức gần Nguyễn Kiệm P4 Phú Nhuận- DT : 4x25 CN 85 mét vuông, diện tích sử dụng : 200 mét vuông. Sổ...
      Đường Thích Quảng Đức, Phường 4, Quận Phú Nhuận, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà mặt phố 61 m2 tại Đường Trần Hữu Trang - 11 - Phú Nhuận - TP Hồ Chí Minh, giá 13,5 tỷ

      13.5 tỷ 61 m2 221,32 triệu/m2
      Bán ngôi nhà phố Trần Hữu Trang Gần Nguyễn Đình Chính P11 Q. Phú Nhuận- DT : 4x15 CN 61m². diện tích sử dụng : 200m² sổ đẹp không lỗi phong thủy- Kết...
      Đường Trần Hữu Trang, Phường 11, Quận Phú Nhuận, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà sổ riêng 30 m2, hướng Tây tại Đường Tỉnh Lộ 10 - Tân Tạo - Bình Tân, giá 1,85 tỷ

      1.85 tỷ 30 m2 61,67 triệu/m2
      Tôi chính chủ, cần bán gấp ngôi nhà trong tháng.1 trệt 1 lầu, 2 phòng ngủ, 2  phòng vệ sinh, 1 phòng thờNhà xây dựng hết, không lộ giới,...
      Đường Tỉnh Lộ 10, Phường Tân Tạo, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhà mặt phố 43 m2, hướng Đông-Nam tại Đường Trần Văn Thành - 8 - Quận 8, giá 6,2 tỷ

      6.2 tỷ 43 m2 144,19 triệu/m2
      + Nhà 1 trệt 2 lầu có 2 PN,3  toilet. + Nằm trong khu VIP Q. 8 , thuộc loại hiếm, rất nhiều người săn lùng để mua đc nhà trong khu này do vị trí đắc...
      Đường Trần Văn Thành, Phường 8, Quận 8, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn chung cư 98 m2, giá 2,5 tỷ tại Xã Bình Chánh - Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh

      2.5 tỷ 98 m2 25,52 triệu/m2
      căn hộ chung cư 2PN- Full NT cao cấp , view xanh thoáng mát- chỉ xách xali và ở Vị trí Vàng : ngay trung tâm TP đi thuận tiện các q liên kế :...
      Xã Bình Chánh, Huyện Bình Chánh, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà chung cư 95 m2, giá 2,6 tỷ tại Đường Huỳnh Bá Chánh - TP Hồ Chí Minh

      2.6 tỷ 95 m2 27,37 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư đẹp – giá yêu thương – View siêu thoáng . DT : 95m2giá : 2 tỉ 6 pháp lí : SHR, sang tên ngay , hỗ trợ vay NH nếu cần.căn ...
      Đường Huỳnh Bá Chánh, Xã Bình Chánh, Huyện Bình Chánh, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà mặt phố 2 tầng, 64 m2, mặt tiền 8m tại Đường Minh Phụng - Quận 6, thỏa thuận

      Thỏa thuận 64 m2
      ngôi nhà đẹp hẻm ô tô gần chợ Minh Phụng Kết cấu 1 trệt 2 lầu. Hoàn công đầy đủ Tiện ích xung quanh đầy đủ gần chợ Minh Phụng Làm việc trực tiếp chính...
      Đường Minh Phụng, Phường 9, Quận 6, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn biệt thự 98 m2, giá 12,5 tỷ tại Đường Tên Lửa - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh

      12.5 tỷ 98 m2 127,56 triệu/m2
      căn biệt thự 4 tầng khu dân cư Hai Thành F Bình Trị Đông B Q. Bình TânDt ngang 7m dài 14mKết cấu 1 Trệt 2 Lầu 1 STGồm 5  phòng ngủ 5 phòng tắm...
      Đường Tên Lửa, Phường Bình Trị Đông B, Quận Bình Tân, Thành phố Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay lô đất 55 m2 tại Tăng Nhơn Phú A - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 55 m2 100 triệu/m2
      + Vị trí VIP Q9 ngay Lê Văn Việt, Man Thiện.. + hẻm xe hơi rộng rãi, xe hơi quay đầu + DT: 55,2 mét vuông (4m x 13.9m) vuông vắn + Khu vực xây...
      Đường Man Thiện, Tăng Nhơn Phú A

      Cần bán nhanh đất nền 75 m2 tại Phường Tân Tạo - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 4,46 tỷ

      4.47 tỷ 75 m2 59,54 triệu/m2
      miếng đất nằm trên đường số 1, thuộc KDC hiện hữu, quy hoạch ổn định, dân trí cao. Hạ tầng đã hoàn chỉnh: điện âm, nước máy, đường sạch sẽ, cư dân đông...
      Đường 1, Phường Tân Tạo, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Căn hộ văn phòng ( Officetel ) Goldenking - Phú Mỹ Hưng - Quận 7

      2.38 tỷ 36 m2 66,12 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư văn phòng và văn phòng tại toà nhà Golden King tọa lạc Phú Mỹ Hưng - Q. 7.Với nhiều loại DT từ 36 mét vuông - 140 mét ...
      Số 15 Nguyễn Lương Bằng, Tân Phú, Quận 7, Thành phố Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư 50 m2, giá 1,1 tỷ tại Hóc Môn - TP Hồ Chí Minh

      1.11 tỷ 50 m2 22 triệu/m2
       chung cư Tại Hqc Hóc Môn , Hóc Môn  DT :  50,  2 phòng ngủ , 2 nhà vệ sinh, tầng 4  giá 1.1 tỉ  , 50m² ,...
      Đường Nguyễn Thị Sóc, Xã Xuân Thới Đông, Huyện Hóc Môn, Thành phố Hồ Chí Minh

      Cần bán đất nền dự án 100 m2 tại Phong Phú - Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 100 m2 55 triệu/m2
      BÁN ĐẤT khu dân cư 13E THÁNG 8-khu dân cư13E INTRESCO DT: 5x20m, đường 12m => 4,2tỷDT: 5x20m, đường 20m => 5,5tỷDT: 5x20m, đường 14m =>...
      Đường Nguyễn Văn Linh, Xã Phong Phú, Huyện Bình Chánh, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà chung cư 84 m2, giá 2,6 tỷ tại Phố Trần Đại Nghĩa - Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh

      2.6 tỷ 84 m2 30,96 triệu/m2
      - Vị trí: Đắc địa, khu vực đông cư dân, gần chợ, gần trường, ủy ban nhân dân Q.….khu ăn uống sầm uất….- DT: 87 mét vuông ( 2 phòng ...
      Phố Trần Đại Nghĩa, Xã Tân Kiên, Huyện Bình Chánh, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà đẹp 72 m2 tại Đường Thới An 16 - Thới An - Quận 12 - TP Hồ Chí Minh, giá 5,95 tỷ

      5.95 tỷ 72 m2 82,64 triệu/m2
      📏 DT: 4m x 18m💰 giá: 5.95 tỉ (có thỏa thuận chính chủ)✨ Kết cấu hiện đại – không gian thoáng mát:- 1 trệt + 3 lầu + sân thượng trước & sau- 4 PN, 4...
      Đường Thới An 16, Phường Thới An, Quận 12, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà riêng sổ đỏ 75 m2 tại Đường Kênh 19/5 - Sơn Kỳ - Tân Phú - TP Hồ Chí Minh, giá 9,1 tỷ

      9.1 tỷ 75 m2 121,34 triệu/m2
      Vị trí giàu tiềm năng kế Celadon City, chỉ 5 ph đi bộ tới Aeon Mall Tân Phú. Khu vực yên tĩnh, dân trí cao, kết nối nhanh Q.11, Tân Bình, sân bay…DT: 4 x...
      Đường Kênh 19/5, Phường Sơn Kỳ, Quận Tân Phú, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhà sổ riêng 60 m2 tại Đường Số 59 - 14 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 8,5 tỷ

      8.5 tỷ 60 m2 141,67 triệu/m2
      bán nhanh căn hộ dịch vụ cao cấp Khu Phân Lô Đường số 59 P.14 Q.Gò Vấp- giá chỉ 8,5 tỉ TL- Đang cho thuê 43tr tháng- DT: 60 mét vuông ( 5,5m × 11m...
      Đường Số 59, Phường 14, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!