Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 140.733 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 32 m2, hướng Nam tại Đường Hậu Giang - 11 - Quận 6, giá 2,9 tỷ

      2.9 tỷ 32 m2 90,63 triệu/m2
      Nhà nở hậu DT 32,2m². DT sử dụng lớn 71m² gồm 1 trệt, 1 lầu, 1 tum. Công năng 1 bếp, 1 khách, 2 PN, 1  phòng vệ sinh, 1 tum, 1...
      357 Đường Hậu Giang, Phường 11, Quận 6, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà shr 90 m2 tại Xã Bình Chánh - Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 1,1 tỷ

      1.11 tỷ 90 m2 12,23 triệu/m2
      Giá : 900.000.000 tr, SHR.DT : 90m, 2 PN, 2 vệ sinh, nội thất cơ bản.Cách trung tâm 15-20 ph.LH : 0786.572.491 Phúc xem nhà.
      Xã Bình Chánh, Huyện Bình Chánh, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn hộ 89 m2, giá 2,4 tỷ tại Đường Hồ Học Lãm - 16 - Quận 8 - TP Hồ Chí Minh

      2.4 tỷ 89 m2 26,97 triệu/m2
      - Căn hộ 3 phòng ngủ Diện tích 89 mét vuông ( 3 phòng ngủ+2 phòng vệ sinh+Bếp+PK + logia, lô gia )- Vị trí nằm ngay Mặt...
      Đường Hồ Học Lãm, Phường 16, Quận 8, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà mặt phố đẹp 50 m2 tại Phường 3 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 7,6 tỷ

      7.6 tỷ 50 m2 152 triệu/m2
      Chính chủ cần bán đi nước ngoài !Bán căn hộ góc MT đường số 7 nối liền Thích Quảng Đức và Phạm Văn Đồng- DT : 5x10 CN 50m² vuông vắn, không lỗi phong...
      Đường Số 7, Phường 3, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà riêng 434 m2 tại Đường Pasteur - Quận 3 - TP Hồ Chí Minh, giá 400 tỷ

      400 tỷ 434 m2 921,66 triệu/m2
      Bán căn nhà phố đường Pasteur (P. Võ Thị Sáu, Q. 3 cũ), P. Xuân Hoà, Tp HCM. Vị trí: đoạn giữa Võ Thị Sáu và Điện Biên Phủ, bên cạnh trường đại học,...
      Đường Pasteur, Phường Võ Thị Sáu, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn nhà đẹp 53 m2 tại Đường Lương Hữu Khánh - Phạm Ngũ Lão - Quận 1, giá 22 tỷ

      22 tỷ 53 m2 415,1 triệu/m2
      Bán nhà Q. 1 đường Lương Hữu Khánh, P. Phạm Ngũ Lão, Q1, TP.HCM- DT: 5.5m nở hậu 6x11m. CN 53 mét vuông- Hiện trạng: 2 tầng- Vị trí: MT đường Khu vực...
      Đường Lương Hữu Khánh, Phường Phạm Ngũ Lão, Quận 1, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà phố 5 tầng, 356 m2, mặt tiền 42m tại Đường Dương Tử Giang - 4 - Quận 11, giá 29,99 tỷ

      29.99 tỷ 356 m2 84,25 triệu/m2
      💰 29,990 tỉ – thỏa thuận thêm cho khách thiện chí!🏠 Kết cấu 1 Trệt 1 Lửng 2 Lầu Sân Thượng đúc BTCT chắc chắn, 4  phòng ngủ 4  phòng vệ sinh...
      Đường Dương Tử Giang, Phường 4, Quận 11, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà sổ riêng 78 m2 tại Đường 19 - 8 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 10,3 tỷ

      10.3 tỷ 78 m2 132,06 triệu/m2
      -Vị trí : đường số 19 P. Thông Tây Hội ( P. 8 cũ Gò Vấp ) cách Quang Trung 400m ngay công viên Làng Hoa. -Hẻm trước nhà 6m oto quay đầu -DT 4x20m...
      Đường 19, Phường 8, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

      Bán tòa nhà mặt tiền Ung Văn Khiêm, Bình Thạnh, 6 tầng hầm, đang cho thuê 200tr/th

      68 tỷ 183,61 m2 370,38 triệu/m2
      Bán tòa nhà phố Ung Văn Khiêm (P. 25, Bình Thạnh cũ), P. Thạnh Mỹ Tây, TP. HCM- DT đất: 183,6 mét vuông (ngang 5,6m x sâu 35m)- Kết cấu: 1 hầm + lửng...
      Đường Ung Văn Khiêm, Phường 25, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn hộ 89 m2, giá 2,3 tỷ tại Đường Võ Văn Kiệt - An Lạc - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh

      2.3 tỷ 89 m2 25,85 triệu/m2
      - Bán chung cư Võ Văn Kiệt - Bình Tân 89m² chỉ 2tỷ300, thanh toán 360-450tr nhận nhà ở liền _còn lại Góp 25 năm , mỗi tháng 9-10 Triệu .-...
      Đường Võ Văn Kiệt, Phường An Lạc, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà shr 356 m2 tại Đường Hàm Nghi - Nguyễn Thái Bình - Quận 1 - TP Hồ Chí Minh, giá 450 tỷ

      450 tỷ 356 m2 1264,05 triệu/m2
      Bán nhà đất VIP MT Hàm Nghi ( P. Nguyễn Thái Bình, Q1 cũ), P.TP.Tp HCM, Tp HCM , có DT 23x15m, DT khu vực đất 356m2- pháp lí sạch, hỗ trợ công chứng...
      Đường Hàm Nghi, Phường Nguyễn Thái Bình, Quận 1, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán căn chung cư 96 m2, giá 2,2 tỷ tại Phố Trần Đại Nghĩa - An Lạc - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh

      2.21 tỷ 96 m2 22,92 triệu/m2
      - Vị trí đắt địa nằm Ngay Trung Tâm -Thiết kế mẫu mới nhất 2025 , hiện đại ,hợp phong thủy,mang phong cách sang trọng ,đc thiết lập ,PCCC đầy đủ...
      Phố Trần Đại Nghĩa, Phường An Lạc, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà chung cư 99 m2, giá 2,3 tỷ tại Đường Kinh Dương Vương - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh

      2.3 tỷ 99 m2 23,24 triệu/m2
      căn hộ chung cư vừa hoàng thiện mới , Thiết kế cổ điển hiện đại mang phong cách tổ ấm gia đình Việt Giao full trọn bộ nội thất mua chỉ cần mang va ...
      Đường Kinh Dương Vương, Phường An Lạc, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn nhà mặt phố 55 m2, hướng Đông tại Đường Huỳnh Bá Chánh - Bình Chánh, giá tốt

      Thỏa thuận 55 m2
      Bán nhà gần căn hộ 2 phòng ngủ CONIC BOULEVARD Đường Huỳnh Bá Chánh, Bình Chánh Giá 4 tỉ6 Vị Trí: khu dân cư 584 , Đường Huỳnh Bá Chánh , Tân Kiên...
      đường Huỳnh Bá Chánh, Xã Tân Kiên, Huyện Bình Chánh, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà mặt tiền 70 m2 tại Đường Đàm Thận Huy - Tân Quý - Tân Phú, giá 16,2 triệu

      16.2 triệu 70 m2 0,24 triệu/m2
      VT: MT KD sầm uất Đàm Thận Huy – đoạn chợ Tân Hương cực đông đúcDT: 70 mét vuông (4.5 x 17.7m)KC: 1 trệt 3 lầu – gồm 6 phòng ngủ,...
      Đường Đàm Thận Huy, Phường Tân Quý, Quận Tân Phú, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà sổ hồng riêng 71 m2 tại Đường An Dương Vương - An Lạc - Bình Tân, giá 7,3 tỷ

      7.3 tỷ 71 m2 102,82 triệu/m2
      DT: 4 x 18m, công nhận 71m²KC: 4T – 4 phòng ngủ – 4 toilet khép kín – phòng thờ – sân để xe – sân thượng trồng câyVT: Gần MT đường lớn An Dương...
      Đường An Dương Vương, Phường An Lạc, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà 140 m2 tại Đường Bùi Thanh Khiết - Bình Chánh - Bình Chánh, giá 870 tr

      870 triệu 140 m2 6,22 triệu/m2
      Nhà 1 trệt 1 lầu 3 PN 2  toilet, có sân rộng rãiNhà có sổ riêng, không tranh chấp không dính quy hoạchGần Chợ Bình Chánh, gần trường học, nằm trong KDC...
      Đường Bùi Thanh Khiết, Xã Bình Chánh, Huyện Bình Chánh, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhà sổ riêng 39 m2 tại Quận Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 39 m2 141,03 triệu/m2
      - Nhà đẹp ở ngay full nội thất xịn.- Kết cấu 1 trệt 3 lầu sân thượng 3 phòng ngủ lớn có logia, 4 toilet, nhà có ~ sân để xe.- Nhà 1sẹc hẻm 4m,...
      Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!