Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 140.733 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà chung cư 60 m2, giá 3,8 tỷ tại Đường Nguyễn Văn Linh - Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh

      3.8 tỷ 60 m2 63,34 triệu/m2
      Trellia Cove căn hộ chung cư compound cao cấp nhất sắp ra mắt tại Mizuki Park.- Cơ hội cuối cùng để sở hữu căn hộ chung cư biệt lập trong đô thị đáng...
      Đường Nguyễn Văn Linh, Phường Bình Hưng, Quận Bình Chánh, Thành phố Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà mặt phố đẹp 62 m2 tại Đường Đỗ Tấn Phong - 9 - Phú Nhuận, giá 3,55 tỷ

      3.55 tỷ 62 m2 57,26 triệu/m2
      Bán nhà hẻm xe hơi Phú Nhuận, đường Đỗ Tấn Phong P. 9_ DT 62m²_ Vị trí KD, xe hơi trước nhà- Nhà , mới đẹp vô ở ngay. - Sàn đúc BTCT. Nhà cách MT...
      Đường Đỗ Tấn Phong, Đường Đoàn Thị Điểm, Phường 9, Quận Phú Nhuận, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh đất nền dự án 55 m2, hướng Đông-Bắc tại Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 2,8 tỷ

      2.8 tỷ 55 m2 50,91 triệu/m2
      khu dân cư sầm uất, nhộn nhịp. Phù hợp các gia đình muốn an cư lạc nghiệp. Hẻm 6m  cách đường Nguyễn Hữu Trí 100m.-Giá chỉ từ 2.8 tỉ/nền 55m², SHR,...
      Đường Nguyễn Hữu Trí, Thị trấn Tân Túc, Huyện Bình Chánh, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp đất 55 m2, hướng Đông-Bắc tại Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 2,8 tỷ

      2.8 tỷ 55 m2 50,91 triệu/m2
      khu dân cư sầm uất, nhộn nhịp. Phù hợp các gia đình muốn an cư lạc nghiệp. Hẻm 6m  cách đường Nguyễn Hữu Trí 100m.-Giá chỉ từ 2.8 tỉ/nền 55m², sổ ...
      Thị trấn Tân Túc, Huyện Bình Chánh, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà mặt phố 3 tầng, 165 m2 tại Đường Quốc Lộ 50 - Phong Phú - Bình Chánh, giá 10,5 tỷ

      10.5 tỷ 165 m2 63,64 triệu/m2
      - căn nhà phố KD đỉnh đa nghành nghề.- Kết cấu 3 tầng 4  phòng ngủ 5  nhà vệ sinh.- Hiện cho thuê dòng tiền khá ổn định 20tr/tháng.- Vị trí...
      Đường Quốc Lộ 50, Phong Phú

      Sở hữu ngay nhà đẹp 50 m2 tại Đường Nơ Trang Long - 13 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 7,6 tỷ

      7.6 tỷ 50 m2 152 triệu/m2
      -Chủ kẹt bán nhanh nhà 3lau ngay Nơ Trang Long,Bình Thạnh  -DT:50m-3 phòng ngủ,3WC-Nhà nội thất đầy đủ dọn vào là ở ngay liền đc lun...
      Đường Nơ Trang Long, Phường 13, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn biệt thự 434 m2, giá 29 tỷ tại Đường Quốc Lộ 13 - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh

      29 tỷ 434 m2 66,83 triệu/m2
      🛑liên hệ ngay Trần Toàn để xem nhà NGAY vì căn này sẽ ra đi rất nhanh, đơn giá chỉ 67 tr/ mét vuông; chỉ bằng ngôi nhà phố Vạn Phúc City hoặc rẻ...
      Số 207C Đường Quốc Lộ 13, Phường Hiệp Bình Chánh, Quận Thủ Đức, Thành phố Hồ Chí Minh

      Bán nhà đẹp 44 m2 tại Đường 16 - Bình Hưng Hòa A - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 3,9 tỷ

      3.9 tỷ 44 m2 88,64 triệu/m2
      🏠 BÁN NHÀ ĐƯỜNG SỐ 6 – BHHA, BÌNH TÂN📍 Gần Lê Văn Quới, giáp Tân Phú – Sát ngã 4 Bốn Xã, Tô Hiệu, Đầm Sen…• DT: 4 x 11.5m• Kết cấu: 1 trệt + lửng...
      Đường 16, Phường Bình Hưng Hòa A, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà sổ hồng riêng 56 m2 tại Đường Hương lộ 2 - Bình Tân, giá 5,35 tỷ

      5.35 tỷ 56 m2 95,54 triệu/m2
      📣 BÁN NHÀ MỚI 100 phần trăm – KIỂU NHẬT & HÀN SIÊU XINH🏠 Vị trí: Hẻm 815 Hương Lộ 2, P. Bình Trị Đông A, Q. Bình Tân💎 Nhà xây để ở – kiên cố,...
      Đường Hương lộ 2, Phường Bình Trị Đông A, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn biệt thự 285 m2, giá 60 tỷ tại Đường 10 - An Khánh - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      60 tỷ 285 m2 210,53 triệu/m2
      🏰 căn biệt thự CHÂU ÂU SANG TRỌNG – AN KHÁNH, TP. THỦ ĐỨC 🏰💰 Giá:  60 tỉ – thỏa thuận chính chủ📍 Vị trí: Khu căn biệt thự  –...
      Đường 10, Phường An Khánh, Quận 2, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhà đất 102 m2 tại Đường Phạm Qúy Thích - Tân Quý - Tân Phú - TP Hồ Chí Minh, giá 11 tỷ

      11 tỷ 102 m2 107,85 triệu/m2
      💎 DT: 102m2, 4.5x23m vuông vắn đẹp.💎 Kết cấu: 1 trệt 2 lầu sân thượng, 4 phòng ngủ, có phòng master, 2 toilet.💎 Nội thất: Gỗ căm xe đỏ sang...
      Đường Phạm Qúy Thích, Phường Tân Quý, Quận Tân Phú, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà sổ riêng 110 m2 tại Phường Bình Hưng Hòa A - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 6,9 tỷ

      6.9 tỷ 110 m2 62,73 triệu/m2
      🌟 ngôi nhà siêu hiếm, hẻm xe hơi 5m, cách MT vài bước chân, đang chia làm 2 căn cho thuê thu nhập 10tr/tháng.📌 DT: 110 mét vuông (ngang hơn 9m...
      Đường Số 19, Phường Bình Hưng Hòa A, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn nhà đẹp 64 m2 tại Đường 22 - Linh Đông - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 5,99 tỷ

      5.99 tỷ 64 m2 93,6 triệu/m2
      📏 Nhà đẹp vuông vắn DT đất: 64 mét vuông (4x16) DTSD: 197m2- Môi trường sống trong lành, thoáng mát, yên tĩnh, khu dân cư dân trí cao🛏 4 tầng...
      Đường 22, Phường Linh Đông, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà chung cư 65 m2, giá 1,7 tỷ tại Phố Trần Đại Nghĩa - Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh

      1.7 tỷ 65 m2 26,16 triệu/m2
      - Vị trí nằm ngay Trần Đại Nghĩa giao vòng xoay An Lạc , Quốc lộ 1 , thuận tiện di chuyển vào trung tâm quận 5, quận 7, quận 1 , quận 2 .-...
      Phố Trần Đại Nghĩa, Xã Tân Kiên, Huyện Bình Chánh, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà phố 79 m2 tại Đường Văn Thân - 8 - Quận 6 - TP Hồ Chí Minh, giá 13,99 tỷ

      13.99 tỷ 79 m2 177,09 triệu/m2
      🏡 BÁN nhà phố KD - TRUNG TÂM SẦM UẤT📜 SHR chính chủ lâu đời – pháp lí rõ ràng🔹 Kết cấu: 1 trệt, 1 lửng, 2 lầu + sân thượng🔹 Gồm: 6 PN – không gian...
      Đường Văn Thân, Phường 8, Quận 6, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà đất 48 m2 tại Phường 11 - Phú Nhuận - TP Hồ Chí Minh, giá 3,8 tỷ

      3.8 tỷ 48 m2 79,17 triệu/m2
      - Vị trí đẹp, hẻm vip đường  Nguyễn Đình Chính, Nguyễn Kiệm, Giáp Q. 3, sân bay, Tân Bình.- DT chuẩn: 4x14m trệt 2 lầu, sân trước nhà, 3 PN, 3...
      Phường 11, Quận Phú Nhuận, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà riêng sổ đỏ 90 m2 tại Đường Thích Quảng Đức - 5 - Phú Nhuận, giá 7,4 tỷ

      7.4 tỷ 90 m2 82,23 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhà xây mới đường Thích Quảng Đức Thông Hoàng Hoa Thám P5 Q. Phú Nhuận- DT : 8x9,8 CN 90 mét vuông. Tổng DTSD : 150 mét vuông....
      Đường Thích Quảng Đức, Phường 5, Quận Phú Nhuận, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà sổ riêng 77 m2 tại Đường Bùi Đình Túy - 24 - Bình Thạnh, giá 7,7 tỷ

      7.7 tỷ 77 m2 100 triệu/m2
      -Ngộp NH cần bán ngay nhà c4 ngay Bùi Đình Túy,Bình Thạnh  -DT:4x21m-HXH-Vị trí cách đường cũng gần,thoáng,dân trí cao-Phù hợp xây ở hoặc căn hộ ...
      Đường Bùi Đình Túy, Phường 24, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!