Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 140.732 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà mặt phố 188 m2 tại Đường Nguyễn Duy Trinh - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 12,9 tỷ

      12.9 tỷ 188 m2 68,62 triệu/m2
      - MT đường số cách Nguyễn Duy Trinh chỉ 100 mét- Đường quy hoạch 8m, hiện hữu đường nhựa 5 mét- Nhà 3 mặt thoáng, sau nhà là công viên cực mát- Hiện trạng...
      Đường Nguyễn Duy Trinh, Quận 2, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà phố 279 m2 tại Phường 13 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 55 tỷ

      55 tỷ 279 m2 197,14 triệu/m2
      DT vàng: 10m x 25m (nở hậu 15m), lô góc thoáng đẹp, thế đất cực đẹp.pháp lí chuẩn: sổ hồng riêng chính chủ, xây dựng tự do, đc phép xây hầm + 5 tầng.Tiện...
      Phường 13, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn nhà đẹp 60,20000076293945 m2 tại Đường Trường Chinh - 13 - Tân Bình, giá 8 tỷ

      8 tỷ 60,21 m2 132,9 triệu/m2
      Bán nhà 512/1/2 Trường Chinh, P. 13, Q. Tân Bình, ngay khu nhà ga T3.- DT: 4,2m x 16m, DTCN 60,2m2, vuông vắn, không lỗi phong thủy.- Hiện trạng nhà c4,...
      512/1/2 Đường Trường Chinh, Phường 13, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà riêng 44 m2 tại Đường Cách Mạng Tháng Tám - 5 - Tân Bình, giá 7,5 tỷ

      7.5 tỷ 44 m2 170,46 triệu/m2
      Bán nhà 876/35/60 Cách Mạng Tháng 8, P. 5, Tân Bình, gần công viên Lê Thị Riêng- DT: 3,8m x 12,2m ; CN 44m2 đất. vuông vắn, không lỗi phong thủy.- Hiện...
      876/35/60 Đường Cách Mạng Tháng Tám, Phường 5, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn chung cư 101 m2, giá 8,5 tỷ tại Đường Xa Lộ Hà Nội - An Phú - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      8.5 tỷ 101 m2 84,16 triệu/m2
      🏙 Bán căn hộ chung cư dự án The Vista An Phú tại Q. 2.⚪️ DT: 101m2 gồm 2 phòng ngủ, 2 toilet. Không gian phòng khách rộng rãi, hiện đại.🛏...
      628C Xa lộ Hà Nội, phường An Phú, quận 2, TP Thủ Đức, TP HCM

      Sở hữu nhà phố 105 m2 tại Đường Tân Hải - 13 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 19 tỷ

      19 tỷ 105 m2 180,96 triệu/m2
      Bán nhà phố 25 Tân Hải, P. 13, Q. Tân Bình; trục Trường Chinh - Cộng Hòa, Etown Tân Bình.- DT: 6 x 17m, nở hậu 8m, CN 105 mét vuông - DT sàn...
      25 Đường Tân Hải, Phường 13, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư 86 m2, giá 2,95 tỷ tại Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh

      2.95 tỷ 86 m2 34,31 triệu/m2
      - Bán chung cư MT Quốc Lộ 13 - EAON 86m² , nhà mới đã dô toàn bộ nội thất , vào ở liên .- Căn hộ cao cấp hiện hữu Hồ Bơi Vô Cực, trường...
      Phường Hiệp Bình Phước, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà sổ riêng 63 m2 tại Đường Nhật Tảo - 6 - Quận 10 - TP Hồ Chí Minh, giá 1,07 tỷ

      1.07 tỷ 63 m2 16,99 triệu/m2
       - Kết cấu: 1 trệt 1 lầu + gác + sân. - DTSD thực tế: 75m² DT sàn: 150m². - giá TT: Chỉ 1 tỉ 650 tr không đâu rẻ bằng. 3 PN, 3  phòng ...
      Đường Nhật Tảo, Phường 6, Quận 10, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà đẹp 50 m2 tại Đường Tô Hiến Thành - 12 - Quận 10, giá 1,55 tỷ

      1.55 tỷ 50 m2 31 triệu/m2
      CẦN bán ngay ngôi nhà Ở NGAY TRUNG TÂM Q. 10 - GẦN CHỢ HOÀ HƯNG, BigC, v.v...Vị trí: đường Tô Hiến Thành, P. 12, Q. 10.+ Giá: 1 tỉ 550 tr TL cho khách...
      Đường Tô Hiến Thành, Phường 12, Quận 10, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà sổ riêng 55 m2 tại Đường Huỳnh Tấn Phát - Tân Phú - Quận 7, giá 1,67 tỷ

      1.67 tỷ 55 m2 30,37 triệu/m2
      Cần bán nhanh ngôi nhà MT hẻm xe hơi Đường Huỳnh Tấn Phát - P. Tân Phú - Q. 7 giá rẻ như cho.+DT: 4m × 13,75m=>55 mét vuông, diện tích sử ...
      Đường Huỳnh Tấn Phát, Phường Tân Phú, Quận 7, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà sổ hồng riêng 52 m2 tại Đường Võ Thị Sáu - 7 - Quận 3, giá 1,58 tỷ

      1.58 tỷ 52 m2 30,35 triệu/m2
      Gia đình làm ăn sa sút phá sản nên bán rẻ ngôi nhà để trả nợ, ngôi nhà ở Võ Thị Sáu, P. 7, Q. 3+ DT: 4x13m => 52m² => diện tích sử dụng: 156m².+...
      Đường Võ Thị Sáu, Phường 7, Quận 3, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà sổ hồng riêng 66 m2 tại Đường Lâm Văn Bền - Tân Kiểng - Quận 7, giá 1,1 tỷ

      1.11 tỷ 66 m2 16,67 triệu/m2
      - DT 66 mét vuông nhà 1 trệt 1 lầu 3 PN,2 nhà vệ sinh. - giá mềm không thỏa thuận bớt giá. - cơ sở hạ tầng điện âm nước máy.-...
      Đường Lâm Văn Bền, Phường Tân Kiểng, Quận 7, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán căn nhà riêng 62 m2 tại Đường Sư Vạn Hạnh - 12 - Quận 10 - TP Hồ Chí Minh, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 62 m2 19,36 triệu/m2
      - Gần ngay siêu thị Vạn Hạnh Mall- DT 62 mét vuông ngang 4m dài 15,5m- Hẻm trước nhà 5m xe ô tô đi thoải mái - Giá TT 1 tỉ 200 tr, tặng nội thất...
      Đường Sư Vạn Hạnh, Phường 12, Quận 10, TP Hồ Chí Minh

      Bán căn nhà đẹp 80 m2 tại Đường Cộng Hòa - 14 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 13,7 tỷ

      13.7 tỷ 80 m2 171,25 triệu/m2
      Bán nhà hẻm 43 Cộng Hòa, P. 4 Q. Tân Bình (nay là P. Tân Sơn Nhất), cạnh sân bay- DT: 4,5 x 19m, công nhận 80m2 - DT sử dụng 249m2, vuông vắn, k lỗi phong...
      Đường Cộng Hòa, 4

      Bán gấp nhà sổ riêng 90 m2 tại Đường Nguyễn Thái Bình - 12 - Tân Bình, giá 13,9 tỷ

      13.9 tỷ 90 m2 154,45 triệu/m2
      Bán nhà hẻm 260 Nguyễn Thái Bình, P. 12, Q. Tân Bình, (nay là P. Bảy Hiền) ngay khu K300- DT: 5m x 18m; DT công nhận 90m2 đất.(vuông vức, không tóp hậu,...
      Đường Nguyễn Thái Bình, 12

      Cần bán gấp bán nhanh nhà đất 29 m2 tại Đường Vĩnh Viễn - 4 - Quận 10, giá 4,68 tỷ

      4.68 tỷ 29 m2 161,38 triệu/m2
      + Vị trí ngay trung tâm Q10 , sát bên chợ Nhật Tảo   gần MT , đi đâu cũng thuận tiện dễ dàng+ Nhà 2 tầng với bề ngang 5 , 2  phòng ngủ, 1...
      Đường Vĩnh Viễn, Phường 4, Quận 10, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà shr 52 m2, hướng Đông tại Đường Bùi Đình Túy - 12 - Bình Thạnh, giá 6,78 tỷ

      6.78 tỷ 52 m2 130,39 triệu/m2
      💥Bán nhà hẻm ô tô đường Bùi Đình Túy, P. 24, Bình Thạnh💫DT 4m dài 13m, CN 52m2💫 Gồm trệt, 1 lầu, 2 PN, 2 vệ sinh, phòng khách, bếp, phòng Thờ, sân để...
      Đường Bùi Đình Túy, Phường 12, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn nhà riêng 34,5 m2, hướng Đông tại Đường Lê Đức Thọ - 15 - Gò Vấp, giá 5,28 tỷ

      5.28 tỷ 34,5 m2 153,05 triệu/m2
      💵 giá: 5,28tỉ ( thỏa thuận trực tiếp chính chủ)✨ Thông tin chi tiết:  •   Rộng 3,7m x dài 9,3m DT: 34,5 m2    •   Kết cấu: 1 trệt...
      Đường Lê Đức Thọ, Phường 15, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!