Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 140.732 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà đẹp 56 m2 tại Quận Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 1,09 tỷ

      1.1 tỷ 56 m2 19,47 triệu/m2
      Ngộp Bank - Chủ cần bán nhanh ngôi nhà 1T1L Hồ Bá Phấn Q9. DT 56m² / 1 tỉ 090tr SHR - hẻm ô tô- DT : 56m² , ngang 4m dài 14m, công nhận sử dụng đủ trên...
      Đường Hồ Bá Phấn, Phường Phước Long A, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Sở hữu chung cư 67 m2, giá 3,5 tỷ tại Đường Đào Trí - Phú Thuận - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      3.5 tỷ 67 m2 52,24 triệu/m2
      căn hộ chung cư Q7 Saigon Riverside COmplex, 04 Đào Trí, Phú Thuận, Q. 7- Căn 2 phòng ngủ 2 nhà vệ sinh, DT 67m2- Tiện ích đầy đủ: hồ bơi,...
      Đường Đào Trí, Phường Phú Thuận, Quận 7, Thành phố Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ hồng riêng 60 m2 tại Đường Hương lộ 2 - Bình Tân, giá 1,35 tỷ

      1.35 tỷ 60 m2 22,5 triệu/m2
      hẻm xe hơi NHÀ GIÁ RẺ ĐƯỜNG Hương LỘ 2 Q. BÌNH TÂN - - Nhà 1 trệt 1 lầu 1 1Sân Thượng - Nhà , sổ hồng giá còn thuognw luongj cho ae thiện chí- Gần...
      Đường Hương lộ 2, Phường Bình Trị Đông A, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà phố 30 m2 tại Đường Duy Tân - 15 - Phú Nhuận - TP Hồ Chí Minh, giá 6 tỷ

      6 tỷ 30 m2 200 triệu/m2
      🏠MT PHÚ NHUẬN - 🚘 oto NGỦ NHÀ - NGAY NGUYỄN VĂN TRỖI - 2 TẦNG, 36m², đầy đủ nội thất - CHỈ 6 tỉ NHỈNH- đc: Duy Tân, P. 15, Q. Phú Nhuận- Vị trí:...
      Đường Duy Tân, Phường 15, Quận Phú Nhuận, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 32 m2 tại Đường Vĩnh Viễn - 4 - Quận 10 - TP Hồ Chí Minh, giá 5 tỷ

      5 tỷ 32 m2 156,25 triệu/m2
      🔥LÊN SÓNG SIÊU PHẨM NHÀ ĐẸP - NGUYỄN TRI PHƯƠNG, Q10 - SÁT MT - 32m² - 4 TẦNG BTCT - CHỈ 5.X tỉ- đc: Vĩnh Viễn, P. 4, Q. 10- Vị trí: Ngay gần ngã 4 Vĩnh...
      Đường Vĩnh Viễn, Phường 4, Quận 10, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà 82 m2, hướng Nam tại Đường Thới An 16 - Thới An - Quận 12, giá 5,85 tỷ

      5.85 tỷ 82 m2 71,35 triệu/m2
      💫DT: 5,3 m x 15,6 m DTSD đủ 82,68  mét vuông💫Kết cấu : Nhà 1 trệt 2 lầu sân thượng thoáng mát💫Nhà 4 PN 5  phòng vệ sinh sân thượng thoáng...
      Đường Thới An 16, Phường Thới An, Quận 12, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu đất nền 90 m2 tại Phường Phước Long B - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 8,1 tỷ

      8.1 tỷ 90 m2 90 triệu/m2
      Chủ cần bán nền đất khu dân cư Hưng Phú 1, Phước Long B, TP Sài Gòn.DT 90 mét vuông ngang 5*18Hướng hướng Tây BắcGiá 8tỉ 1call ngay 0985331832...
      Phường Phước Long B, Quận 9, Thành phố Hồ Chí Minh

      Bán nhà mặt tiền 126 m2 tại Phường Phước Long B - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá tốt

      Thỏa thuận 126 m2
      Bán nhà Mặt Điền đường D6 (20m) 1/ Đường Liên P., P. Phước Long B,(Q9) TP. Thủ Đức- Vị trí và tiện ích: Nằm trên trục thông đường 20m vỉa hè rộng, xung...
      Liên Phường, Phường Phước Long B, Quận 9, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà 103 m2, hướng Tây tại Đường Thới An 13 - Thới An - Quận 12, giá 7 tỷ

      7 tỷ 103 m2 67,97 triệu/m2
      🔹DT: 4,5 m x 23 m DTSD đủ 103 m²🔹Kết cấu : Nhà 1 trệt 3 lầu sân thượng thoáng mát🔹Nhà 3 PN 4  nhà vệ sinh KDC yên tĩnh không khí trong lành🔹Giao...
      Đường Thới An 13, Phường Thới An, Quận 12, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà shr 102 m2 tại Đường Nguyễn Thị Rành - Tân An Hội - Củ Chi, giá 780 tr

      780 triệu 102 m2 7,65 triệu/m2
      Cần tiền bù lỗ !!! bán ngay ngôi nhà cấp 4 ở xã Tân An Hội , Củ Chi ( gần Bến xe Củ Chi )  ====> Giá : 780.000.000 đ ( bao Full toàn bộ chi phí )...
      Đường Nguyễn Thị Rành, Xã Tân An Hội, Huyện Củ Chi, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhà sổ riêng 60 m2 tại Đường Lê Văn Quới - Bình Hưng Hòa A - Bình Tân, giá tốt

      Thỏa thuận 60 m2
      🔥 HIẾM 🔥Chỉ hơn 5 tỉ, có ngay nhà đẹp lung linh 60m Lê Văn Quới, P. Bình Hưng Hòa A - Dân trí cao.Nhà mới đẹp ở ngay, với DT cực rộng 60m, thiết kế bê...
      Đường Lê Văn Quới, Phường Bình Hưng Hòa A, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà sổ riêng 98 m2 tại Đường Nguyễn Thị Lắng - An Phú Trung - Củ Chi, giá 785 triệu

      785 triệu 98 m2 8,02 triệu/m2
      + Vị trí : đường Nguyễn Thị Lắng , xã Tân Phú Trung , huyện Củ Chi . Từ ngoài QL22 vào chỉ 1 kilomet là tới nhà  + DT : ngang 5m sâu vào 20m...
      Đường Nguyễn Thị Lắng, Xã An Phú Trung, Huyện Củ Chi, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà shr 86,5 m2 tại Xã Hưng Long - Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 840 triệu

      840 triệu 86,5 m2 9,72 triệu/m2
      - Cần Bán Nhà Bình Chánh giá 840tr SHR 86,5 mét vuông- Vị trí: Nằm Trên Đường Kênh T4- Xã Hưng Long - Giá: 840tr, còn thỏa thuận thêm- DT:...
      Đường Kênh T4, Xã Hưng Long, Huyện Bình Chánh, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhà đất 88 m2 tại Đường Trần Thị Bốc - Thới Tam Thôn - Hóc Môn - TP Hồ Chí Minh, giá 820 tr

      820 triệu 88 m2 9,32 triệu/m2
      Kinh tế khó khăn bán nhanh ngôi nhà về quê sống !!!  => DT : ngang 4m sâu vào 22m  => pháp lí : SHR --- Không tranh chấp  * Nhà nằm...
      Đường Trần Thị Bốc, Xã Thới Tam Thôn, Huyện Hóc Môn, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh đất nền 100 m2 tại Bình Chánh - Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 100 m2 12 triệu/m2
      CHÍNH CHỦ GỬI BÁN – miếng đất VÀNG TRONG LÀNG BĐS – GIÁ CHỈ 1,2 tỉ!!! 💥 DT:100m² (vuông như cục gạch, không méo mó, không bo cong, không ảo...
      Đường Đinh Đức Thiện, Xã Bình Chánh, Huyện Bình Chánh, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nền đất 100 m2 tại Bình Chánh - Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 100 m2 12 triệu/m2
      Ngay KCN Cầu Tràm cách chợ Bình Chánh 15p.DT 5*200 sổ hồng riêng, chuẩn pháp lí.NH hỗ trợ 70 phần trăm = 840tr.cư dân hiện hữu.

      Cần bán ngay nhà riêng 97 m2 tại Đường Số 28 - Tân Thông Hội - Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 835 tr

      835 triệu 97 m2 8,61 triệu/m2
      Kẹt tiền cần bán nhanh ngôi nhà cấp 4 ở gần chợ Việt Kiều - Tân Thông Hội - Củ Chi  * SHR ===> Giá chỉ 835.000.000 đ ( giá Full không phát sinh )...
      Đường Số 28, Xã Tân Thông Hội, Huyện Củ Chi, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư 80 m2, giá 4,6 tỷ tại Đường Cao Thắng - Quận 10 - TP Hồ Chí Minh

      4.6 tỷ 80 m2 57,5 triệu/m2
      Siêu hàng hiếm đã trở lại.Bán căn 3 PN tại Charmington La Pointe 181 Cao Thắng P12 Q. 10.- căn hộ chung cư 3 PN 2  nhà vệ sinh căn hộ góc 80m2...
      Số 181 Đường Cao Thắng, Phường 12, Quận 10, Thành phố Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!