Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 140.731 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh đất 150 m2 tại An Phú - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 50 tỷ

      50 tỷ 150 m2 333,34 triệu/m2
      Bán lô góc hai MT Võ Trường Toản (P. An Phú, Q. 2 cũ), nay P. An Khánh, TP. Thủ Đức – vị trí đắc địa, tiềm năng sinh lời vượt trội- Lô góc hai MT, cực kỳ...
      Đường Võ Trường Toản, Phường An Phú, Quận 2, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà sổ riêng 1 tầng, 39 m2 tại Đường Âu Cơ - Phú Trung - Tân Phú, giá 4,85 tỷ

      4.85 tỷ 39 m2 124,36 triệu/m2
      Bán nhà nát Hẻm 8m đường Âu Cơ - Lê Ngã, Q. Tân Phú (Giáp ranh Tân Bình)- DT: 3,8m x 11m - công nhận 39m². Hiện trạng nhà nát, khu VIP tiện xây mới theo ý.-...
      Đường Âu Cơ, Phú Trung

      Bán gấp nhà mặt phố 2 tầng, 75 m2 tại Đường Trần Mai Ninh - 12 - Tân Bình, giá 11,5 tỷ

      11.5 tỷ 75 m2 153,34 triệu/m2
      Bán nhà phố Trần Mai Ninh, P.12, Q. Tân Bình (nay là P. Bảy Hiền) – Khu Bàu Cát sầm uất- DT: 4m x 17,5m, nở hậu khoảng5m, 75 mét vuông đất - diện ...
      Đường Trần Mai Ninh, 12

      Sở hữu ngay nhà phố 450 m2 tại Phường Linh Đông - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 39 tỷ

      39 tỷ 450 m2 86,67 triệu/m2
      NHÀ ĐẸP LỘNG LẪY MT KD, 5 TẦNG, GẦN PHẠM VĂN ĐỒNG 18X25 CHỈ 39 tỉ.-Chính chủ nhờ bán ngôi nhà MT đường 36 Linh Đông ngay sát giao lộ Phạm văn Đồng Kha vạn...
      Đường Số 36, Phường Linh Đông, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà riêng 100 m2 tại Phường Linh Đông - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 11,4 tỷ

      11.4 tỷ 100 m2 114 triệu/m2
      NHÀ ĐẸP Ở NGAY 5 TẦNG THANG MÁY HẺM TO GẦN ĐƯỜNG LINH ĐÔNG 5X20 CHỈ 11,4 tỉ.-Chính chủ nhờ bán ngôi nhà 5 tầng có hầm để xe thang máy nội thất gỗ xịn xò...
      Đường Số 24, Phường Linh Đông, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà riêng 95 m2 tại Phường Hiệp Bình Phước - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 5,2 tỷ

      5.2 tỷ 95 m2 54,74 triệu/m2
      NHÀ 2 TẦNG, hẻm ô tô THÔNG, ĐỐI DIỆN VẠN PHÚC CITY, 5,2X20, CHỈ 5,2 tỉ.-Hàng xóm nhờ bán ngôi nhà trên đường số 4 Hiệp Bình Phước Thủ Đức, hẻm ô tô...
      Đường Số 4, Phường Hiệp Bình Phước, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn nhà riêng 56 m2 tại Đường 17A - Bình Trị Đông B - Bình Tân, giá 15 triệu

      15 triệu 56 m2 0,27 triệu/m2
      Mã tin: N410Cho thuê nhà nguyên căn Đường nội bộ khu tên lửa Q. Bình Tân DT : 4 x 14 có 3 phòng ngủ 3 nhà vệ sinh sân thượng Nhà như hình đường...
      Đường 17A, Phường Bình Trị Đông B, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Bán căn nhà 60 m2 tại Phường Bình Hưng Hòa B - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 7 tr

      7 triệu 60 m2 0,12 triệu/m2
      Cho thuê nhà nguyên cănHẻm Đường số 18 P. bình hưng hòa Q. Bình Tân , giáp tân bình và tân phú Dt : 4 x 15 có 1 lầu 2 PN 2  phòng vệ sinh Phù hợp ở...
      Đường Số 18, Phường Bình Hưng Hòa B, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà phố 88 m2 tại Đường Bình Trị Đông - Bình Trị Đông A - Bình Tân, giá 18 tr

      18 triệu 88 m2 0,21 triệu/m2
      Mã tin:N410CHO THUÊ NHÀ NGUYÊN CĂN MTđường bình trị đông , Q. bình tân Dt : 4 x 22 có 1 trệt 3 lầu 4 phòng ngủ 3 phòng vệ sinh + sân thượngDưới...
      Đường Bình Trị Đông, Phường Bình Trị Đông A, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà riêng sổ đỏ 70,41999816894531 m2 tại Đường Nguyễn Sỹ Sách - 15 - Tân Bình, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 70,42 m2 78,11 triệu/m2
      ✨ giá siêu mềm chỉ 5,5 tỉ – Có 4 phòng trọ sẵn thu nhập – sổ hồng chính chủVị trí đắc địa:Hẻm cụt 4m, có cổng riêng – khu an ninh, yên tĩnhCách hẻm lớn...
      Đường Nguyễn Sỹ Sách, Phường 15, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà riêng sổ đỏ 262 m2, hướng Đông-Bắc tại Quận Thủ Đức, giá 0,001805 tr

      0.01 triệu 262 m2 0,01 triệu/m2
      BÁN NHÀ TRỌ CAO CẤP 20 PHÒNG, CHUẨN hotel – KDC CÂY DẦU, TÂN PHÚ, TP. THỦ ĐỨC – GIẢM SỐC CÒN 18.5 tỉ – DÒNG TIỀN 80 tr/THÁNG- chỉ  18.5 tỉ- DT: 262m2...
      Phường Tân Phú, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán nhà đẹp 1 tầng, 70 m2 tại Đường Tân Hải - 13 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 7,9 tỷ

      7.9 tỷ 70 m2 112,86 triệu/m2
      Bán nhà hẻm ô tô Tân Hải, P. 13, Q. Tân Bình (nay là P. Tân Bình); Ngay Etown Cộng Hòa- D.Tích: 5,5 x 13m, công nhận 70m2, nở hậu nhẹ, chuẩn phong thủy.-...
      Đường Tân Hải, 13

      Cần bán gấp nhà riêng 2 tầng, 10 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Văn Bứa - Hóc Môn, giá 455 tr

      455 triệu 10 m2 45,5 triệu/m2
      - Chính chủ cần tiền chữa bệnh tiền gửi bán ngôi nhà 1 trệt 1 lầu ở ngay chợ Nhị Xuân Hóc Môn.- 2 PN 2  toilet .- Hẻm 4.5m ô tô vào tận nhà.- Nhà nằm...
      Đường Nguyễn Văn Bứa, Xã Xuân Thới Thượng, Huyện Hóc Môn, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp mảnh đất 125 m2 tại Thạnh Xuân - Quận 12 - TP Hồ Chí Minh, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 125 m2 52 triệu/m2
      Vị trí: KDC hiện hữu, an ninh, yên tĩnh. Gần Hà Huy Giáp, thuận tiện di chuyển về Gò Vấp, Thủ Đức. Tiện ích đầy đủ (chợ, trường học, ủy ban nhân ...
      Đường Thạnh Xuân 25, Phường Thạnh Xuân, Quận 12, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhà riêng 3 tầng, 61 m2 tại Đường Cách Mạng Tháng Tám - 15 - Tân Bình, giá 8,5 tỷ

      8.5 tỷ 61 m2 139,35 triệu/m2
      Bán nhà hẻm 736 Cách Mạng Tháng 8, p.5, Tân Bình (nay là P. Tân Sơn Nhất); Cạnh công viên Lê Thị Riêng- DT: 4 x 14m, nở hậu 6m, công nhận 61 mét ...
      Đường Cách Mạng Tháng Tám, 5

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư 56 m2, giá 560 tr tại Đường 19 - Quận 6 - TP Hồ Chí Minh

      560 triệu 56 m2 10 triệu/m2
      chung cư 2 phòng ngủ, 2 phòng vệ sinh nằm ở vị trí đắc địa mặt tiền Quốc lộ 1A, gần vòng xoay Nguyễn Văn Linh , Chợ bình điền, chợ...
      Đường 19, Phường 10, Quận 6, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay đất nền 125 m2 tại Thạnh Xuân - Quận 12 - TP Hồ Chí Minh, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 125 m2 52 triệu/m2
      📍 Vị trí: Gần đường Hà Huy Giáp, ủy ban nhân dân P. Thạnh Xuân (cũ), di chuyển thuận tiện về trung tâm Q. 12 và Gò Vấp.📐 DT: 5m x 25m = 125 mét ...

      Cần bán ngay căn nhà mặt phố 100 m2 tại Đường 3 - Trường Thọ - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 12 tỷ

      12 tỷ 100 m2 120 triệu/m2
      MỚI ĐẸP Ở NGAY MT KD TỐT, K. HIMLAM TRƯỜNG THỌ 3 TẦNG 5X20 NHỈNH 12 tỉ.-Anh bạn nhờ bán ngôi nhà MT Đ. Số 3 Him Lam Trường Thọ Thủ Đức, khu phân lô cao...
      Đường 3, Phường Trường Thọ, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!