Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 140.731 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn liền kề 476 m2, giá 25 tỷ tại Phường Hiệp Bình Phước - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh

      25 tỷ 476 m2 52,53 triệu/m2
      căn biệt thự SÂN VƯỜN, HXT TRÁNH, GẦN QL13, NGANG 10m, DT 476m², CHỈ 25 tỉ.-Hàng xóm nhờ bán căn biệt thự sân vườn trên miếng đất rộng gần 500m², hẻm...
      Đường Số 8, Phường Hiệp Bình Phước, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà mặt tiền 93 m2 tại Phường Trường Thọ - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 15 tỷ

      15 tỷ 93 m2 161,3 triệu/m2
      MT KD VIP, 5 TẦNG ĐẸP MÊ TƠI, GẦN UBP TRƯỜNG THỌ, 4X23 CHỈ 15 tỉ.-Chính chủ nhờ bán ngôi nhà 5 tầng đẹp mê tơi MT đường số 8 Trường Thọ Thủ Đức, gần UB p....
      Đường Số 8, Phường Trường Thọ, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn nhà riêng 56 m2 tại Phường Hiệp Bình Chánh - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 7,6 tỷ

      7.6 tỷ 56 m2 135,72 triệu/m2
      NHÀ sổ hồng riêng 56,8m² hẻm xe hơi - giá siêu mềm P. Hiệp Bình Chánh, TPHCM - DT: 56,8m² (5x13,5m)- giá:  7,6 tỉ- Nhà 1 Trệt 2 Lầu, 4 phòng ...
      Phường Hiệp Bình Chánh, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà shr 45 m2, hướng Nam tại Đường Nguyễn Hữu Tiến - Tây Thạnh - Tân Phú, giá 4,85 tỷ

      4.85 tỷ 45 m2 107,78 triệu/m2
      DT: 4×11m – tối ưu công năng✅ Kết cấu: 1 trệt, 1 lầu – phòng ốc rộng rãi, nội thất cơ bản đầy đủ✅ Hẻm trước nhà 4m, thông thoáng, xe ra vào thoải...
      Đường Nguyễn Hữu Tiến, Phường Tây Thạnh, Quận Tân Phú, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà riêng sổ đỏ 54 m2 tại Đường Huỳnh Tấn Phát - Tân Thuận Tây - Quận 7, giá 5,65 tỷ

      5.65 tỷ 54 m2 104,63 triệu/m2
      NHÀ 3 TẦNG – HẺM 1 XẸC HUỲNH TẤN PHÁT, TÂN THUẬN TÂY, Q7DT: 4,5 × 12 m (54 m2) – Kết cấu: 1 trệt + 1 lửng + 1 lầu – 3 phòng ngủ, 3WCđc: Hẻm 166/2...
      Đường Huỳnh Tấn Phát, Phường Tân Thuận Tây, Quận 7, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà đất 80 m2 tại Đường Tên Lửa - Bình Trị Đông B - Bình Tân, giá 22 triệu

      22 triệu 80 m2 0,28 triệu/m2
      Mã tin: N410CHO THUÊ NHÀ NGUYÊN CĂN MT ĐƯỜNG TÊN lửa TP. TP.HCM✅ MT đẹp, KD sầm uất✅DT: 4x20m, 1 trệt, 3 lầu gồm: tầng một và 5p ngủ có  phòng vệ ...
      Đường Tên Lửa, Phường Bình Trị Đông B, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà shr 56 m2 tại Đường Điện Biên Phủ - 1 - Quận 3 - TP Hồ Chí Minh, giá 15,95 tỷ

      15.95 tỷ 56 m2 284,83 triệu/m2
      🏡 Thông tin ngôi nhà:  • DT đất: 56 mét vuông – DT sử dụng: 230 mét vuông  • Kết cấu: 6 tầng BTCT vững chắc  o 4...
      Đường Điện Biên Phủ, Phường 1, Quận 3, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà mặt tiền 110 m2 tại Phường Tăng Nhơn Phú A - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 5,4 tỷ

      5.4 tỷ 110 m2 49,1 triệu/m2
      🌿NHÀ 2 TẦNG GÓC 2 MT – DT GẦN 110m2 – VỊ TRÍ CỰC ĐẸP, P. TĂNG NHƠN PHÚ A, Q9 🌿 💰 Giá: 5.4 tỉ (chủ cần bán nhanh)🏠 Kết cấu: 1 trệt 1 lầu, gồm 4 PN, 2...
      Phường Tăng Nhơn Phú A, Quận 9, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh chung cư 94,5 m2, giá 3,89 tỷ tại Đường Hậu Giang - 11 - Quận 6 - TP Hồ Chí Minh

      3.89 tỷ 94,5 m2 41,17 triệu/m2
       căn hộ AN PHÚ , VỊ TRÍ ĐẸP – giá mềmđc: căn hộ An Phú, Q. 6, Tp Tp HCM Chi tiết chung cư:- DT: 94,5 m2- Thiết kế: 3 PN – 1 bếp, phòng khách...
      961 Đường Hậu Giang, Phường 11, Quận 6, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp đất 80 m2 tại Đường 160 - Tăng Nhơn Phú A - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 6,6 tỷ

      6.6 tỷ 80 m2 82,5 triệu/m2
      🌟 SIÊU PHẨM ĐẤT MT ĐƯỜNG 160 – P. TĂNG NHƠN PHÚ A, TP. THỦ ĐỨC 🌟💰 Giá chỉ 6.6 tỉ – XÂY đc 5 TẦNG – ĐẤT TRỐNG SẴN XÂY 💪📐 DT: gần 80 mét vuông 📜...
      Đường 160, Phường Tăng Nhơn Phú A, Quận 9, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà phố 160 m2 tại Đường Nguyễn Văn Hưởng - Thảo Điền - Quận 2, giá 50 tỷ

      50 tỷ 160 m2 312,5 triệu/m2
      Bán căn biệt thự đường Nguyễn Văn Hưởng, P. Thảo Điền – vị trí đẳng cấp giữa trung tâm Thủ Đức- DT: 10m x 16m = 160m2- Vị trí vàng: Nguyễn Văn Hưởng là...
      Đường Nguyễn Văn Hưởng, Phường Thảo Điền, Quận 2, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà đất 80 m2 tại Đường Kênh Đông - Tân Phú Trung - Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 3,55 tỷ

      3.55 tỷ 80 m2 44,38 triệu/m2
      🏠 CHÍNH CHỦ BÁN NHÀ MỚI 1 TRỆT 2 LẦU – TÂN PHÚ TRUNG, CỦ CHI – sổ hồng✨ Nhà mới 100 phần trăm, thiết kế hiện đại – chỉ việc xách va li vô ở ...
      Đường số 89, Xã Tân Phú Trung, Huyện Củ Chi, Thành phố Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà riêng 54 m2 tại Đường Mã Lò - Bình Trị Đông A - Bình Tân, giá 12 triệu

      12 triệu 54 m2 0,23 triệu/m2
      Mã tin: M379Cho thuê nhà nguyên căn hẻm Mã Lò - Bình TânDT : 4 x 161 trệt 2 lầu sân thượng 4 PN - 3WCGiá: 12 trliên lạc: alo em dẫn xem nhà👉 kết bạn zalo...
      Đường Mã Lò, Phường Bình Trị Đông A, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn nhà đẹp 88 m2 tại Đường Phan Anh - Bình Trị Đông - Bình Tân, giá 22 triệu

      22 triệu 88 m2 0,25 triệu/m2
      Mã tin: N410Cho thuê nhà vừa xây 100%Hẻm Phan anhQ. BÌNH TÂN giáp Q. 6 và Q. Tân Phú dt : 4 x 22 có 3 lầu 6 phòng ngủ 7 nhà vệ sinh sân thượng...
      Đường Phan Anh, Phường Bình Trị Đông, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà đẹp 95 m2 tại Đường Hoàng Phan Thái - Bình Chánh - Bình Chánh, giá 980 triệu

      980 triệu 95 m2 10,32 triệu/m2
      CHỦ GỬI BÁN CĂN MT ĐANG CHO THUÊ 12TR/1TH ĐƯỜNG HOÀNG PHAN THÁI GẦN CHỢ BÌNH CHÁNH - Nhà năm vị trí đẹp , nằm trong khu vực KD sầm uất , gần chợ Bình...
      Đường Hoàng Phan Thái, Xã Bình Chánh, Huyện Bình Chánh, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà đất 68 m2 tại Đường Nguyễn Văn Bứa - Hóc Môn, giá 295 triệu

      295 triệu 68 m2 4,34 triệu/m2
      - nhà c4 thuộc KDC, đang cho thuê 2,5tr/tháng.Cách đường nhựa 30m, có tuyến xe bus đi ngang, gần chợ Nhị Xuân Hóc Môn.- DTSD: nhỏ gọn, đỡ phải ở nhà thuê,...
      Đường Nguyễn Văn Bứa, Xã Xuân Thới Thượng, Huyện Hóc Môn, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn nhà đẹp 210 m2 tại Đường Tân Cảng - 25 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 70 tỷ

      70 tỷ 210 m2 333,34 triệu/m2
      BÁN nhà phố TÂN CẢNG, P. 25, BÌNH THẠNH – VỊ TRÍ ĐẮC ĐỊA GẦN LANDMARK 81🔥 Thông tin chi tiết- DT: 6,4m x 27m, nở hậu 8m – tổng 210m2- Vị trí vàng: Nằm...
      Đường Tân Cảng, Phường 25, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà đẹp 106 m2 tại Đường Đinh Công Tráng - Tân Định - Quận 1, giá 30 tỷ

      30 tỷ 106 m2 283,02 triệu/m2
      Bán căn nhà phố Đinh Công Tráng, P. Tân Định, Q. 1 – vị trí trung tâm, giá mềm- DT: 106,1  mét vuông- Đặc điểm nổi bật: Nằm trên tuyến đường Đinh...
      Đường Đinh Công Tráng, Phường Tân Định, Quận 1, TP Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!