Thông tin mô tả
CÁCH MẠNG THÁNG 8 - Tân Bình - 60
- NHỈNH 1,879
- Ngang khủng 6M
-
- 4 tầng 4PN
-
Giá: 1,879 Tỷ
Diện tích: 60 m2
Giá/m2: 31,32 Triệu/m2
1052101
Mua bán
CÁCH MẠNG THÁNG 8 - Tân Bình - 60
- NHỈNH 1,879
- Ngang khủng 6M
-
- 4 tầng 4PN
-
Minh Phúc
Đường Ni Sư Huỳnh Liên, Phường 10, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh
2,9 tỷ
21 m2
Đường Bạch Đằng, Phường 2, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh
2,2 tỷ
55 m2
Mặt tiền 1504B (131/5) Hồng Lạc, P. Bảy Hiền
9,9 tỷ
40 m2
Đường Ấp Bắc, Phường 15, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh
1,78 tỷ
60 m2