Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại TP Hồ Chí Minh giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ năm 2026

      Có 14.563 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại TP Hồ Chí Minh giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ

      Chuyển nhượng căn hộ Khu đô thị Vinhomes Central Park (Vinhomes Tân Cảng), 2 phòng ngủ

      7.25 tỷ 90 m2 80,56 triệu/m2
      Bán chung cư vin central Park Tòa Central 1, 2  phòng ngủ, DT 90 mét vuông, đã có sổ và nội thất như hình. View công viên công viên Central...
      Dự án Vinhomes Central Park, Đường Điện Biên Phủ, Phường 22, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà biệt thự 4 tầng, 105 m2, giá 10 tỷ tại Xã Phước Kiển - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh

      10 tỷ 105 m2 95,24 triệu/m2
      Bán căn biệt thự Làng ĐH - giá 10 tỉ.DT: 7.5m x 14m, 3 lầu, 4 phòng ngủ, 4 phòng vệ sinh.Đường 12m, khu C Làng ĐH.sổ hồng riêng hoàn công...
      Dự án Làng Đại Học ABC, Đường Trần Thị Liền, Xã Phước Kiển, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn Khu căn hộ Estella Heights, 3 phòng ngủ, 108 m2, giá 8,5 tỷ tại Quận 2

      8.5 tỷ 108 m2 78,71 triệu/m2
      Cam kết tin thật giá thật 100 phần trăm, căn 2 PN đầu hồi DT lớn nhất dự án Estella Heights, đặc biệt logia cực rộng cực thoáng.L/H Trình: 0777 396...
      Dự án Estella Heights, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn hộ chung cư Căn hộ Saigon Royal Residence , 2 phòng ngủ, 88 m2, giá 8,4 tỷ

      8.4 tỷ 88 m2 95,46 triệu/m2
      chung cư cao cấp Q. 4, nằm gần trung tâm TP view siêu đẹp, giá cực rẻ tòa.- DTSD: 88m2.- Số  phòng ngủ, vệ sinh: 2 phòng ngủ2 nhà vệ ...
      Dự án Saigon Royal Residence, Đường Bến Vân Đồn, Phường 12, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Cần bán liền kề 3 tầng, 200 m2, giá 10 tỷ tại Quận 12 - TP Hồ Chí Minh

      10 tỷ 200 m2 50 triệu/m2
      ngôi nhà phố thiết kế hiện đại - KD đa ngành nghề.- Thiết kế 1 trệt 2 lầu.- DT: 5m x 19m và 10m x 19m.- Đường nhựa 8m, vỉa hè cây xanh 5m.- Nằm trong dự...
      Dự án PiCity High Park, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Bán căn hộ Khu căn hộ Horizon Tower, 2 phòng ngủ, 105 m2, giá 7 tỷ tại Quận 1 - TP Hồ Chí Minh

      7 tỷ 105 m2 66,67 triệu/m2
      Bán chung cư cao cấp Horizon Tower.đc: 214 Trần Quang Khải, P. Tân Định, Q. 1.DT: 105 mét vuông, nhà thiết kế 2 PN, 2 phòng vệ sinh, căn hộ ...
      Horizon, 214, Đường Trần Quang Khải, Phường Tân Định, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà chung cư 2 phòng ngủ, 88 m2, giá 8,5 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      8.5 tỷ 88 m2 96,6 triệu/m2
      chung cư thuộc tháp Sarimi đã có SHR.Tầng đẹp view hồ bơi, khu căn biệt thự saroma villa.DT 88m thiết kế 2 phòng ngủ - 2 phòng vệ sinh -...
      Đường Mai Chí Thọ, Phường An Lợi Đông, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp liền kề 3 tầng, 75 m2, giá 8,49 tỷ tại Phường Phú Hữu - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      8.49 tỷ 75 m2 113,2 triệu/m2
      Anh chính chủ cần tiền xây căn biệt thự cho Bố Mẹ nên cần bán ngôi nhà tâm huyết tại Mega Ruby Khang Điền Q. 9.ngôi nhà có DT 5x15m = 75m2 đất, xây dựng...
      Dự án Mega Ruby, Phường Phú Hữu, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn chung cư 2 phòng ngủ, 60 m2, giá 9,5 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      9.5 tỷ 60 m2 158,34 triệu/m2
      1/ Thời gian chào bán và số tiền nhận đặt Thủ Thiêm Zeit River.- Dự kiến ngày chào bán chính thức: Tháng 11/2022.- đặt 300 tr cho căn 1 - 2 - 3 phòng...
      Dự án Zeit River Thủ Thiêm , Đường Nguyễn Cơ Thạch, Phường Thủ Thiêm, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư Khu căn hộ Diamond Island (Đảo Kim Cương), 2 phòng ngủ

      8.5 tỷ 98 m2 86,74 triệu/m2
      Bán chung cư 2 PN Đảo Kim Cương Q. 2, tháp Brilliant, DT 98m2, gồm 2 PN, view nội khu, hồ bơi yên tĩnh mát mẻ, nội thất cơ bản, nhà đã có sổ.- giá 8.5 tỉ...
      Dự án Diamond Island, Phường Bình Trưng Tây, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán liền kề 3 tầng, 105 m2, giá 10 tỷ tại Xã Phước Kiển - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh

      10 tỷ 105 m2 95,24 triệu/m2
      bán nhanh biệt thự mini 3 lầu, áp mái, chỉ bằng giá đất, khu dân cư Làng ĐH, Phước Kiển.DT 7,5x14m = CN 105 mét vuông, 3 tầng lệch, 4 phòng ...
      Dự án Làng Đại Học ABC, Xã Phước Kiển, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

9.5 tỷ 60 m2 158,34 triệu/m2

      Cần bán nhanh căn Căn hộ The Nassim, 2 phòng ngủ, 84 m2, giá 9 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      9 tỷ 84 m2 107,15 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư The Nassim, 2 phòng ngủ, SHR và 1 chỗ đậu xe.DT 84 mét vuông.Có nội thất.Giá 9 tỉ.
      Dự án The Nassim, Đường 11, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay biệt thự 2 tầng, 274 m2, giá 7,8 tỷ tại Đường Quốc Lộ 13 - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh

      7.8 tỷ 274 m2 28,47 triệu/m2
      căn biệt thự Mini đường QL 13, Phường Hiệp Bình Phước, Quận Thủ Đức. Nhà dạng villa, khuôn viên nhà rộng rãi, có sân vườn thoáng mát. Kết cấu: gồm...
      Đường Quốc Lộ 13, Phường Hiệp Bình Phước, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà lk 4 tầng, 111 m2, giá 8,7 tỷ tại Bình Tân - TP Hồ Chí Minh

      8.7 tỷ 111 m2 78,38 triệu/m2
      - Kích thước: 14X11m, thực tế lớn hơn kèm khu Khuôn viên khai hoang 50 mét vuông không tranh chấp.- Nhà 4 tầng: Trệt, 2 lầu, sân thượng. Nhà có...
      Đường Kinh Dương Vương, Phường An Lạc, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 140 m2, giá 7,8 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      7.8 tỷ 140 m2 55,72 triệu/m2
      Mình đang có nhu cầu đi định cư cần bán căn hộ chung cư 3  phòng ngủ view Xa Lộ cực thoáng. Nhà có đầy đủ trang thiết bị nội thất hiện đại và sang...
      Dự án The Vista An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn liền kề 4 tầng, 88 m2, giá 7,6 tỷ tại Đường Hà Huy Giáp - Quận 12 - TP Hồ Chí Minh

      7.6 tỷ 88 m2 86,37 triệu/m2
      - Vị trí: 1/ Hà Huy Giáp, P. Thạnh Lôc Q. 12.- DT: 5,5m x 16m.- Thiết kế 1 trệt 3 lầu gồm: Pk, bếp, 4 phòng ngủ 5 tolet + sân thượng trước sau.- Villa...
      Đường Hà Huy Giáp, Phường Thạnh Lộc, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn liền kề Khu đô thị Đông Tăng Long, giá 8,8 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      8.81 tỷ 160 m2 55 triệu/m2
      Chỉ một căn duy nhất căn biệt thự song lập 8x20 tại KĐT Đông Tăng Long giá cực kỳ tốt cho đầu tư hoặc về ở ngay lúc này.- Nhà 1 trệt 2 lầu sân thượng,...
      Dự án Khu đô thị mới Đông Tăng Long, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 7 - 10 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại TP Hồ Chí Minh được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 7 - 10 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất TP Hồ Chí Minh ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 7 - 10 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại TP Hồ Chí Minh phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất TP Hồ Chí Minh, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 7 - 10 tỷ cho nhà đất tại TP Hồ Chí Minh là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất TP Hồ Chí Minh. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.