Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại TP Hồ Chí Minh giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ năm 2026

      Có 14.562 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại TP Hồ Chí Minh giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ

      Bán gấp nhà sổ riêng 2 tầng, 78 m2, mặt tiền 4m tại Đường Hòa Bình - Tân Phú, giá 7,9 tỷ

      7.9 tỷ 78 m2 101,29 triệu/m2
      + Nhà mới 90 phần trăm, chỉ xách va li vào ở.+ DT: (78m2/4x19) trệt, 2 tầng, sân thượng, logia, 3 PN.- Tầng 1: Có phòng karaoke cách âm tốt, có thể...
      179/, Đường Hòa Bình, Phường Hiệp Tân, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà riêng sổ đỏ 4 tầng, 88 m2, mặt tiền 4m tại Đường Thống Nhất - Gò Vấp, giá 8,6 tỷ

      8.6 tỷ 88 m2 97,73 triệu/m2
      Siêu phẩm chân dài - ngay cổng trường Phan Chu Trinh.Giá 8 tỉ 600 tr.Hẻm oto 535/ Thống Nhất - P. 16 - Gò Vấp - Tp. Hồ Chí Minh.* Ngay trường Trung học ...
      535/, Đường Thống Nhất, Phường 16, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn nhà 3 tầng, 66 m2 tại Đường Cách Mạng Tháng Tám - 15 - Quận 10, giá 9 tỷ

      9 tỷ 66 m2 136,37 triệu/m2
      + 9 tỉ - 66m²( 5.5x12) căn hộ góc 2 mt hẻm xe hơi+ 1 Trệt, 3 Lầu - 5  phòng ngủ - PK - Bếp - Để xe+ ô tô Ngủ Trong Nhà hẻm xe hơi RỘNG -...
      Đường Cách Mạng Tháng Tám, Phường 15, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà riêng sổ đỏ 3 tầng, 63 m2 tại Phường 14 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 9 tỷ

      9 tỷ 63 m2 142,86 triệu/m2
      9tỉ -63  mét vuông ( 4.5x14)TẶNG nhà 1 trệt 3 lầu 4PNKhông lỗi phong thủy - Không Quy Hoạch Hẻm đẹp hơn MT Nguyễn Hồng ĐàoCẦN TIỀN bán nhanhLH để...
      Phường 14, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà 5 tầng, 45 m2 tại Phường 2 - Quận 3 - TP Hồ Chí Minh, giá 8,2 tỷ

      8.2 tỷ 45 m2 182,23 triệu/m2
      + Vị trí vô cùng thuận tiện di chuyển Q. 1 Q. 5, đoạn hai chiều. Khu vực trung tâm tập trung nhiều tiện ích. Mua nhà là mua vị trí thuận tiện, giao thông...
      Phường 2, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà phố 3 tầng, 104 m2, mặt tiền 10m tại Đường Tân Thới Nhất 1 - Quận 12, giá 7 tỷ

      7 tỷ 104 m2 67,31 triệu/m2
      BÁN NHÀ 3 TẦNG ĐÚC TÂN THỚI NHẤT 11 Q. 12 GIÁ RẺ 6.99 tỉDT 104 mét vuông ( 4.15 x 25 ) RẺ QUÁ RẺ MT KD ĐỈNHSẦM UẤTĐƯỜNG XE TẢI ĐÁNH VÕNGKHU PHÂN LÔ...
      Đường Tân Thới Nhất 11, Phường Tân Thới Nhất, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Bán nhà sổ riêng 5 tầng, 65 m2, mặt tiền 4m tại Đường Trường Sa - 13 - Phú Nhuận, giá 8,8 tỷ

      8.81 tỷ 65 m2 135,39 triệu/m2
      Bán Nhà hẻm xe hơi đường Trường Sa, F.13, Phú Nhuận. 65m²(4.5mx15m) 5 Tầng 5 phòng ngủ chỉ 8 tỉ 8Bán nhà đường Trường Sa, P. 13, Q. Phú Nhuận.DT:-...
      Đường Trường Sa, Phường 13, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà riêng sổ đỏ 4 tầng, 46 m2 tại Đường Huỳnh Văn Bánh - 13 - Phú Nhuận, giá 9 tỷ

      9 tỷ 46 m2 195,66 triệu/m2
      CHỦ GẤP BÁN TRONG NĂM - 4 TẤM - HẺM THÔNG - ô tô ĐẬU TRONG NHÀ - SỔ VUÔNG - NHÀ MỚI ĐẸP DỌN vô ở ngay- Vị trí: Huỳnh Văn Bánh - P. 13 - Phú Nhuận.- DT:...
      Đường Huỳnh Văn Bánh, Phường 13, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Bán nhà mặt tiền 4 tầng, mặt tiền 7m tại Đường Lâm Văn Bền - Tân Quy - Quận 7, giá 9 tỷ

      9 tỷ 0 m2
      nhà phố KD ĐƯỜNG SỐ [Q. 7]- Dt. 4.2m ❌ 19m - Kết Cấu 3 Tầng Sân Thượng- Nhà Tặng Nội Thất Chỉ Xách va li Vào ở - Phòng Thờ. 4 PN. 5  nhà vệ sinh...
      Đường Lâm Văn Bền, Phường Tân Quy, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà sổ hồng riêng 5 tầng, 76 m2, mặt tiền 5m tại Đường Tây Thạnh, giá 8,2 tỷ

      8.2 tỷ 76 m2 107,9 triệu/m2
      8 tỉ XÍU - TÂY THẠNH- TÂN PHÚ - MT hẻm xe hơi 6M, 5 TẦNG-76M2(5 X15.2 M) - KHU VIP TÂN PHÚ -GẦN MT -CÔNG VIÊN- SÁT khu công nghiệp TÂN BÌNH- KHU DÂN...
      Đường Tây Thạnh, Phường Tây Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán gấp mảnh đất 103 m2, mặt tiền 5m tại Trường Thọ - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 7,5 tỷ

      7.5 tỷ 103 m2 72,82 triệu/m2
      Đất MT Đặng Văn Bi thụt 20m thuộc P. Trường Thọ. DT 103 mét vuông (5,2 x 20m).Phù hợp xây ở xây căn hộ dịch vụ cao tầng, tiện ích xung quanh đối...
      Đường Đặng Văn Bi, Phường Trường Thọ, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn nhà riêng 4 tầng, 154 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Bắc tại Thủ Đức, giá 9,5 tỷ

      9.5 tỷ 154 m2 61,69 triệu/m2
      Bán căn nhà phố đường 30, P. Linh Đông, Tp. Thủ Đức+ Nhà thiết kế hiện đại 1 trệt 2 lầu + sân thượng+ Nhà 2 MT trước và sau, sân đậu oto 3 chiếc 7 chỗ+...
      Phường Linh Đông, Thủ Đức, Hồ Chí Minh
      T
      Mai Thúy Hằng -Chuyên Nhà Phố Đất Nền Khu Vực Thủ Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp bán nhanh nhà riêng 5 tầng, 50 m2 tại Đường Tô Hiến Thành - 13 - Quận 10, giá 9,5 tỷ

      9.5 tỷ 50 m2 190 triệu/m2
      Chính chủ bán nhà có garage để oto, đường Tô Hiến Thành, Q10.- DT: 3.6x14m nở hậu 4m, kết cấu: 5 tầng, có 4 PN, 5  nhà vệ sinh, nội thất đầy đủ...
      Đường Tô Hiến Thành, Phường 13, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Bán nhà đất 3 tầng, 50 m2, mặt tiền 4m tại Đường Hoàng Hoa Thám - 12 - Tân Bình, giá 8,9 tỷ

      8.9 tỷ 50 m2 178 triệu/m2
      - DT: 4.2x12m (công nhận 50 mét vuông).- Kết cấu: Trệt, 2 lầu, sân thượng. Gồm có 4 phòng ngủ, 3 toilet. Thiết kế hợp lý.- Vị trí: Nằm...
      Đường Hoàng Hoa Thám, Phường 12, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn nhà đẹp 4 tầng, 75 m2 tại Đường Tân Quý - Tân Quý - Tân Phú, giá 7,2 tỷ

      7.2 tỷ 75 m2 96 triệu/m2
      + Kết cấu: Nhà 4 tầng gồm 1 trệt 2 lầu sân thượng 4 phòng ngủ, 4  phòng vệ sinh, sân thượng có mái vòm.+ DT: 75m2 (5 x 15).+ Vị trí: HXT tránh,...
      Đường Tân Kỳ Tân Quý, Phường Tân Quý, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà phố 2 tầng, 84 m2 tại Phường Bình Trị Đông - Bình Tân, giá 9,99 tỷ

      9.99 tỷ 84 m2 118,93 triệu/m2
      MT KD TÂN HOÀ ĐÔNG, BÌNH TÂN, 2 TẦNG, 4,1x20, ĐƯỜNG 8M, CHỈ 9.X tỉ.- MT rộng rãi thông thoáng, khu KD sầm uất bậc nhất đường Tân Hòa Đông, khu vực tập trung...
      Phường Bình Trị Đông, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà mặt phố đẹp 3 tầng, 56 m2 tại Đường T6 - Tây Thạnh - Tân Phú, giá 8 tỷ

      8 tỷ 56 m2 142,86 triệu/m2
      Bán căn nhà phố đường T6, P. Tây Thạnh, Q. Tân Phú.Vị trí MT đường KD rộng 16m, gần Lê Trọng Tấn, công viên Tây Thạnh.DT: 4x14m.Hiện trạng: 2 lầu, sân...
      Đường T6, Phường Tây Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nền đất 145 m2, mặt tiền 5m tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 8,7 tỷ

      8.7 tỷ 145 m2 60 triệu/m2
      Chủ gửi bán miếng đất siêu đẹp khu dân cư Kiến Á - PLB Q9.DT: 5x29m = 145 mét vuông.Lộ giới: 16m.Hướng: hướng Đông Nam.call ngay: 0979 861 ***
      Dự án KDC Kiến Á, Đường Liên Phường, Phường Phước Long B, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 7 - 10 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại TP Hồ Chí Minh được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 7 - 10 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất TP Hồ Chí Minh ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 7 - 10 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại TP Hồ Chí Minh phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất TP Hồ Chí Minh, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 7 - 10 tỷ cho nhà đất tại TP Hồ Chí Minh là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất TP Hồ Chí Minh. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.