Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại TP Hồ Chí Minh giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ năm 2026

      Có 14.562 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại TP Hồ Chí Minh giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ

      Chuyển nhượng nhà sổ riêng 5 tầng, 78 m2, mặt tiền 5m tại Đường Dạ Nam - 1 - Quận 8, giá 8,5 tỷ

      8.5 tỷ 78 m2 108,98 triệu/m2
      Nhà 2 MT Dạ Nam giáp Q7, (5.2 x 15m) 4 tầng, dòng tiền 40tr/th, P2 Q8, chỉ 8.5 tỉ.Nhà 2 MT HXT quay đầu, kế bên là trường mầm non, công an P. 2, Cầu Chữ Y...
      Đường Dạ Nam, Phường 1, Quận 8, Hồ Chí Minh
      B
      Đặng Nguyễn Hoàng Bảo Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp nhà sổ hồng riêng 2 tầng, 97 m2 tại Phố Phạm Huy Thông - 6 - Gò Vấp, giá 10 tỷ

      10 tỷ 97 m2 103,1 triệu/m2
      10 tỉ.Nhà mới 1 Lầu 2 Mặt hẻm nhựa oto, thông bờ kè Phạm Huy Thông gần công viên thoáng mát, không nghe tiếng máy bay. Nhà Văn Hóa cách chỉ 200m.Dt: 6x17 sổ...
      Đường Phạm Huy Thông, Phường 6, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Bán nhà sổ riêng 3 tầng, 80 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Nam tại Quận 9, giá 7,5 tỷ

      7.5 tỷ 80 m2 93,75 triệu/m2
      Bán nhà mặt tiền Mega Ruby Khang Điền Q. 9.Dt: 5x15m, hướng: ĐN, đường: 12m, giá: 7,5 tỉ.Dt: 5x18m, hướng: TB, đường: 12m, giá: 9,5 tỉ.Quý khách có nhu...
      Dự án Mega Residence, Phường Phú Hữu, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà riêng 3 tầng, 61 m2 tại Phố Lý Thường Kiệt - 9 - Tân Bình, giá 9,5 tỷ

      9.5 tỷ 61 m2 155,74 triệu/m2
      Vị trí: Thành Mỹ - Lý Thường Kiệt - P. 8, Q. Tân Bình, HCM. Gần Thiên Phước, Thành Mỹ, Đông Hồ, khu Thuận Việt,...+ Hẻm nhựa ô tô thoải mái, oto vào nhà.+...
      Đường Lý Thường Kiệt, Phường 9, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà chung cư 3 phòng ngủ, 209 m2, giá 7,2 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      7.2 tỷ 209 m2 34,45 triệu/m2
      Đầu tư chung cư penthouse ở Phú Mỹ Hưng đang có HĐ thuê 1400$__Thiết kế hiện đại, tối ưu không gian, hài hòa với thiên nhiên__View thoáng mát, yên tĩnh,...
      Dự án Sky Garden 3, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà chung cư 3 phòng ngủ, 101 m2, giá 9 tỷ tại Đường Bát Nàn - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      9 tỷ 101 m2 89,11 triệu/m2
      Bán căn 2 phòng ngủ tại dự án One Verandah Q. 2 với giá ưu đãi chỉ 9tỉ với DT 101m2. gọi ngay Hằng 0909 566 *** call hoặc zalo để biết thêm thông...
      Dự án One Verandah Mapletree, Đường Bát Nàn, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn 2 phòng ngủ, 86 m2, giá 8 tỷ tại Đường Bến Vân Đồn - 12 - Quận 4 - TP Hồ Chí Minh

      8 tỷ 86 m2 93,03 triệu/m2
      Cần bán căn hộ chung cư cao cấp tại Saigon Royal, Bến Vân Đồn, Q. 4. căn hộ chung cư 2 phòng ngủ - 2 toilet, MT đường Bến Vân Đồn, liên kế...
      Dự án Saigon Royal Residence, Đường Bến Vân Đồn, Phường 12, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Bán nhà sổ hồng riêng 4 tầng, 68 m2, mặt tiền 4m tại Đường Thiên Phước - 9 - Tân Bình, giá 8,8 tỷ

      8.81 tỷ 68 m2 129,42 triệu/m2
      + Vị trí nhà nằm gần chợ vải Tân Bình, khu Bắc Hải - Q. 10, khu Lữ Gia - Q. 11, nhà thi đấu Phú Thọ, trường Đại học Bách Khoa, tiện ích xung quanh đầy...
      Đường Thiên Phước, Phường 9, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 4 tầng, 60 m2, mặt tiền 5m tại Đường Nguyễn Thị Thập, giá 7,5 tỷ

      7.5 tỷ 60 m2 125 triệu/m2
      Mô tả:Nhà mới đẹp 99 phần trăm chủ tự tay thiết kế & xây dựng, Nội thất chọn lọc đắt tiền.Gồm phòng khách, bếp, 4 PN, 4 phòng vệ sinh, ST.DT:...
      Đường Nguyễn Thị Thập, Phường Bình Thuận, Quận 7, Hồ Chí Minh
      T
      Trần Thị Nguyên Thảo Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà đẹp 3 tầng, mặt tiền 4m tại Đường Lê Văn Chí - Thủ Đức, giá 8,2 tỷ

      8.2 tỷ 0 m2
      Giảm sâu - bán lỗ nhà đẹp nhất khu.Bán nhà khu căn biệt thự - ngôi nhà phố đồng bộ Lê Văn Chí, P. Linh Trung. TĐ.- Đường trước nhà 8m vỉa hè 2 bên.* Khu...
      Đường Lê Văn Chí, Phường Linh Trung, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà 4 tầng, 62 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Thị Nhỏ - 9 - Tân Bình, giá 8,8 tỷ

      8.81 tỷ 62 m2 141,94 triệu/m2
      + Vị trí nhà nằm gần chợ vải Tân Bình, khu Bắc Hải Q. 10, khu Lữ Gia Q. 11, Nhà Thi Đấu Phú Thọ, trường Đại học Bách Khoa, tiện ích xung quanh đầy đủ.+...
      Đường Nguyễn Thị Nhỏ, Phường 9, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà đẹp 3 tầng, 240 m2, hướng Đông - Bắc tại Đường Võ Văn Hát - Quận 9, giá 8,6 tỷ

      8.6 tỷ 240 m2 35,84 triệu/m2
      Cần bán:- Nhà 1 trệt 2 lầu 5 phòng ngủ + dãy 5 phòng trọ phía sau. Tổng DT 240 mét vuông ngang 8,9x29m.- Vị trí hẻm 220 Đường Võ Văn Hát, gần...
      Đường Võ Văn Hát, Phường Long Trường, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán nhà đẹp 5 tầng tại Đường Thành Thái - 14 - Quận 10 - TP Hồ Chí Minh, giá 9 tỷ

      9 tỷ 0 m2
      Bán nhà đường Thành Thái.Vị trí đắc địa: Gần giao lộ cầu vượt 3/2.hẻm ô tô, bên cạnh có chợ nhỏ, cư dân đông đúc, KD mua bán đc nhưng vẫn khá yên tỉnh.Kế...
      Đường Thành Thái, Phường 14, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà đất 4 tầng, 55 m2 tại Đường Tô Hiến Thành - 12 - Quận 10, giá 9,4 tỷ

      9.4 tỷ 55 m2 170,91 triệu/m2
      Bán nhà Tô Hiến Thành Q. 10 - 55 mét vuông 4 tầng - hẻm xe hơi ngủ trong nhà, cách MT 40m.Mô tả:- DT 55 mét vuông ngang 5m dài 11m sổ vuông,...
      Đường Tô Hiến Thành, Phường 12, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn nhà 5 tầng, 48 m2 tại Đường Nguyễn Văn Công - 3 - Gò Vấp, giá 7,9 tỷ

      7.9 tỷ 48 m2 164,59 triệu/m2
      Giảm sốc cuối nămKẹt tiền giảm từ 8,9 tỉ xuống còng 7,9 tỉVị trí đẹp nhất nhì đường nguyễn văn côngNgay sát căn hộ chung cư hà đô,1p đi bộ ra chợ...
      Đường Nguyễn Văn Công, Phường 3, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà đẹp 2 tầng, mặt tiền 4m tại Đường Hữu Nghị - Bình Thọ - Thủ Đức, giá 8,6 tỷ

      8.6 tỷ 0 m2
      Bán nhà hẻm đường Hữu Nghị, P. Bình Thọ.- Hẻm oto đường nhựa hơn 5m. Cách MT 30m.- Nhà 1 trệt 1 lầu sân thượng.- Khu cao tầng, cư dân văn minh.- Công năng:...
      Đường Hữu Nghị, Phường Bình Thọ, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà 4 tầng, 80 m2 tại Phường Sơn Kỳ - Tân Phú, giá 9,4 tỷ

      9.4 tỷ 80 m2 117,5 triệu/m2
      - Kết cấu: 4 tầng BTCT gồm 1 trệt 2 lầu - Sân thượng BTCT với 6 phòng ngủ 4  nhà vệ sinh.- DT chuẩn: 80m2 ( 4 x 20 ).- Khu phân lô cán bộ cao...
      Phường Sơn Kỳ, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà 3 tầng, 70 m2 tại Đường Trần Hữu Trang - 11 - Phú Nhuận, giá 9,9 tỷ

      9.9 tỷ 70 m2 141,43 triệu/m2
      - bất động sản THẬT- GIÁ CHÍNH CHỦ- bất động sản HIẾM: LÔ GÓC GIÁ TỐT- GIÁ CHỦ CHÀO 9,9 tỉ thỏa thuận TRỰC TIẾP- Vị trí: Hẽm oto thông Trần Hữu...
      Đường Trần Hữu Trang, Phường 11, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 7 - 10 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại TP Hồ Chí Minh được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 7 - 10 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 7 - 10 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại TP Hồ Chí Minh phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 7 - 10 tỷ cho nhà đất tại TP Hồ Chí Minh là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.