Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại TP Hồ Chí Minh giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ năm 2026

      Có 14.562 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại TP Hồ Chí Minh giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ

      Sở hữu nhà 5 tầng, 72 m2, mặt tiền 4m tại Đường Bạch Đằng - 2 - Tân Bình, giá 8,6 tỷ

      8.6 tỷ 72 m2 119,45 triệu/m2
      1 trệt 2 lầu ST kiên cố ở ngay hẻm 6m.Ngay Phạm Văn Đồng, Nguyễn Kiệm, Nguyễn Thái Sơn, Cityland, chợ Gò Vấp.An ninh, dân trí, công chức, bác sĩ đủ.
      Đường Bạch Đằng, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà shr 5 tầng, 54 m2 tại Đường Lê Quang Định - 11 - Bình Thạnh, giá 8,8 tỷ

      8.81 tỷ 54 m2 162,97 triệu/m2
      Bán nhà đẹp chuẩn Châu Âu 5 tầng có thang máy mới cứng 100 phần trăm hẻm ô tô Đường Nguyên Hồng, P. 11, Q. Bình Thạnh.- DT: Ngang 4,5x12m, vuông ...
      Đường Lê Quang Định, Phường 11, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bán mảnh đất 90 m2, hướng Nam tại Đường D6 - Phú Mỹ - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh, giá 8,1 tỷ

      8.1 tỷ 90 m2 90 triệu/m2
      Ms Nga bất động sản chuyên bán nhà, đất, căn biệt thự khi TĐC Phú Mỹ, Khu Công Ích Q4, Phú Mỹ Chợ Lớn, P. Phú Mỹ, Q. 7.Đất MT đường D6, TĐC Phú Mỹ,...
      Đường D6, Phường Phú Mỹ, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà shr 3 tầng, 70 m2 tại Đường Nguyễn Kiệm - 3 - Phú Nhuận, giá 7,45 tỷ

      7.45 tỷ 70 m2 106,43 triệu/m2
      + CHính chủ 1 đời bán ngay - Nhà Hẻm 390 NGUYỄN KIỆM - GẦN PHAN ĐĂNG LƯU - Phú NHuận+ hẻm ô tô, gần MT đường Nguyễn Kiệm+ DT 70 m² x 3 Tầng - Ngang 5M x...
      Đường Nguyễn Kiệm, Phường 3, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà mặt phố 4 tầng, 70 m2, mặt tiền 5m tại Đường Huỳnh Văn Bánh, giá 7,28 tỷ

      7.28 tỷ 70 m2 104 triệu/m2
      + Chủ gấp bán Trước Tết - hạ sâu bán ngay - chỉ còn 7 tỉ 280 - Nhà đẹp ở ngay - Hẻm 39 HUỳnh Văn Bánh - P. 17 - Phú Nhuận + Đường trải nhựa đẹp - gần MT -...
      Đường Huỳnh Văn Bánh, Phường 17, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Bán lô đất sổ riêng 418 m2 tại Phường Trường Thạnh - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 7,1 tỷ

      7.1 tỷ 418 m2 16,99 triệu/m2
      Cần tiền bán nền đất 418m2 hẻm 53 đường Số 8, P. Trường Thạnh, Q. 9.- DT đất 418m2.- Đường lớn, xe tải tránh nhau.- SHR chính chủ sang tên ngay.- giá 7.1...
      Đường Số 8, Phường Trường Thạnh, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán đất nền dự án 300 m2 tại Đường Huỳnh Tấn Phát - Phú Xuân - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá 9,5 tỷ

      9.5 tỷ 300 m2 31,67 triệu/m2
      - Giá bao rẻ 300 mét vuông. Giá 9,5tỉ TL.- bán ngay mảnh đất căn biệt thự khu dân cư Cotec phú Xuân.Dt 15x20m= 300 mét vuông vuông vắn.-...
      Dự án Phú Xuân Cotec, Đường Huỳnh Tấn Phát, Xã Phú Xuân, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà sổ riêng 5 tầng, 50 m2 tại Đường Hoàng Hoa Thám - 7 - Bình Thạnh, giá 8,5 tỷ

      8.5 tỷ 50 m2 170 triệu/m2
      - DT: 4x12, công nhận (~50m2), DT sàn 200m2, hoàn công đủ.- Xây dựng: Trệt, lửng, 2 lầu, sân thượng, 5 PN với  nhà vệ sinh khép kín từng phòng.- Khu...
      Đường Hoàng Hoa Thám, Phường 7, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà 5 tầng, 61 m2 tại Đường Cách Mạng Tháng Tám - 13 - Quận 10, giá 8,99 tỷ

      8.99 tỷ 61 m2 147,38 triệu/m2
      - CHỦ QUÁ MỆT - GIÁ NÀO CŨNG BÁN - TRẢ LÀ CHỐT - Q. 10 - GIẢM SÂU - GIÁ MỚI CHỈ 8.99 tỉ - VÀI BƯỚC RA MT - hẻm xe hơi NỞ HẬU.- Vị trí: Cách Mạng Tháng 8 -...
      Đường Cách Mạng Tháng Tám, Phường 13, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà sổ riêng 5 tầng, 60 m2 tại Đường Hoàng Hoa Thám - 7 - Bình Thạnh, giá 9 tỷ

      9 tỷ 60 m2 150 triệu/m2
      - DTCN: 4x15(~60m2).- Thiết kế nhà mới, Trệt lửng 2 lầu sân thượng, 4 PN lớn và  phòng vệ sinh khép kín từng phòng, tặng nội thất Aaron cao cấp, chỉ...
      Đường Hoàng Hoa Thám, Phường 7, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 4 tầng, 50 m2 tại Đường Hoàng Hoa Thám - Bình Thạnh, giá 7,9 tỷ

      7.9 tỷ 50 m2 158 triệu/m2
      Chính chủ hạ giá 500tr bán nhà đi định cư, giá chỉ còn nhỉnh 7 tỉ khu trung tâm Q. Bình Thạnh, nhà mới ở ngay, ô tô đậu trước nhà.- DT: 4x12 vuông vắn.-...
      Đường Hoàng Hoa Thám, Phường 7, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà sổ riêng 2 tầng, 46 m2 tại Đường Bà Hạt - 8 - Quận 10 - TP Hồ Chí Minh, giá 9,3 tỷ

      9.31 tỷ 46 m2 202,18 triệu/m2
      - Q. 10 - Cực ngon luôn - hẻm ô tô ngủ trong nhà - sổ A4 nở hậu.- Vị trí: Bà Hạt - P. 8 - Q. 10.- DT: 4.9x12m.- giá chỉ: 9.3 tỉ (Chủ thiện chí bán thỏa ...
      Đường Bà Hạt, Phường 8, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà mặt phố 95 m2 tại Đường Thống Nhất - 11 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 10 tỷ

      10 tỷ 95 m2 105,27 triệu/m2
      Giảm 2 tỉ, bán ngay MT Thống Nhất, P11, GV.- DT: 5,5x18m XD 4 tấm hợp đồng 40tr/tháng.- Vị trí: Gần Bv Hồng Đức, gần chợ Hạnh Thông Tây, MT KD buôn bán đa...
      Đường Thống Nhất, Phường 11, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh lô đất nền 65 m2 tại Phường Bình An - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 9,5 tỷ

      9.5 tỷ 65 m2 146,16 triệu/m2
      Hạ giá bán ngay MT đường số 8 cách đường số 3 Bình An chừng 20m, thông tin chi tiết như sau:- DT: 4,2x16 CN 65 mét vuông khuôn đất vuông vắn.- Vị...
      Đường Số 8, Phường Bình An, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà riêng 1 tầng tại Đường Bà Hom - 13 - Quận 6 - TP Hồ Chí Minh, giá 7,5 tỷ

      7.5 tỷ 0 m2
      căn nhà phố hẻm xe hơi rộng rãi, thông thoáng, thuận tiện di chuyển vào các Q. trung tâm, KDC đông đúc, an ninh. Tập trung đầy đủ tiện ích xung quanh...
      Hẻm 242, Đường Bà Hom, Phường 13, Quận 6, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn nhà đẹp 4 tầng, 60 m2 tại Phường Bình Thọ - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 7,2 tỷ

      7.2 tỷ 60 m2 120 triệu/m2
      Ngộp Bán Nhà hẻm xe hơi Võ Văn Ngân Bình Thọ Thủ Đức 60m2 4T 3 phòng ngủ Chỉ 7.2 tỉ Hiếm Nhà Bán + Vị trí: Đỉnh của Đỉnh 3 bước ra MT Võ Văn Ngân,...
      Phường Bình Thọ, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà mặt tiền 5 tầng, 52 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Duy Cung, giá 9,8 tỷ

      9.81 tỷ 52 m2 188,47 triệu/m2
      + Nhà Trước chào gần 12tỉ nhiệt bán giảm mạnh còn 9tỉ8 thỏa thuận.+ Nhà là trục đường song song với đường Quang Trung tương lai là đường 20M thông từ cổng...
      Đường Nguyễn Duy Cung, Phường 12, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà đất 5 tầng, 75 m2 tại Đường Lưu Chí Hiếu - Tây Thạnh - Tân Phú, giá 8,4 tỷ

      8.4 tỷ 75 m2 112 triệu/m2
      Q. TÂN PHÚ - HẺM.NHỰA oto TRÁNH - KINHN DOANH ỔN ÁP - NGANG 5M - 5 TẦNG - CHỈ 8.4 tỉ!- Vị trí: Hẻm nhựa oto tránh Lưu Chí Hiếu, Tân Phú. Gần công viên cây...
      Đường Lưu Chí Hiếu, Phường Tây Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 7 - 10 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại TP Hồ Chí Minh được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 7 - 10 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất TP Hồ Chí Minh ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 7 - 10 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại TP Hồ Chí Minh phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất TP Hồ Chí Minh, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 7 - 10 tỷ cho nhà đất tại TP Hồ Chí Minh là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất TP Hồ Chí Minh. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.