Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại TP Hồ Chí Minh giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ năm 2026

      Có 14.562 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại TP Hồ Chí Minh giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ

      Cần bán gấp bán nhanh nhà biệt thự liền lề 4 tầng, giá 9,8 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      9.81 tỷ 82 m2 119,52 triệu/m2
      căn nhà phố 4 tầng khu căn biệt thự Kiều Đàm 82 mét vuông (5.2m x 16m) ngay bên cạnh Him Lam Q. 7, nhỉnh 9 tỉ bán nhanh trước tết.contact Ms Anh...
      Phường Tân Hưng, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà riêng 4 tầng, 62 m2 tại Đường Tô Hiệu - Hiệp Tân - Tân Phú, giá 8,75 tỷ

      8.75 tỷ 62 m2 141,13 triệu/m2
      Vị trí: Nhà hẻm xe Tô Hiệu, Hiệp Tân , Tân PhúDT: 62 mét vuông, 4m x 16mKết Cấu: 1 trệt, 3 lầu sân thượng, nhà vừa xây, sổ vuông đẹphẻm 6m, oto ngủ...
      Đường Tô Hiệu, Phường Hiệp Tân, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà sổ hồng riêng 6 tầng, 84 m2, hướng Nam tại Đường Quốc lộ 1A - Bình Tân, giá 7,7 tỷ

      7.7 tỷ 84 m2 91,67 triệu/m2
      QL 1A - An Lạc - Bình Tân.Nhà 6 tầng - HXT 12m - có thang máy.Mô tả:- Kết cấu: Trệt, lửng, 4 tầng. 6 phòng ngủ.- DT 4x21 vuông vắn.- Bán 7,7tỉ TL.-...
      Đường Quốc lộ 1A, Phường An Lạc, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà sổ riêng 5 tầng, mặt tiền 5m tại Đường Lãnh Binh Thăng - Quận 11, giá 8,1 tỷ

      8.1 tỷ 0 m2
      Đã bán một căn còn lại 1 em vip.Lãnh Binh Thăng P13 - Q11 8,1 tỉ.Nhà xây mới 100 phần trăm hoàn công đầy đủ.Kc: Trệt + lửng + 2 lầu + sân thượng -...
      Đường Lãnh Binh Thăng, Phường 13, Quận 11, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà đẹp 4 tầng, 68 m2, mặt tiền 25m tại Đường Nơ Trang Long - Bình Thạnh, giá 8,4 tỷ

      8.4 tỷ 68 m2 123,53 triệu/m2
      *** NHÀ ĐẸP XEM LÀ THÍCH - TRUNG TÂM BÌNH THẠNH oto VÀO NHÀ 4,2X15M NHỈNH 8,4 tỉ BỚT LỘC+Vị trí : Nơ Trang Long sát đường Phan Đăng Lưu, công nhận đủ,...
      Đường Nơ Trang Long, Phường 7, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 4 tầng, 72 m2 tại Đường Phan Văn Trị - Gò Vấp, giá 9,5 tỷ

      9.5 tỷ 72 m2 131,95 triệu/m2
      Bán Nhà hẻm xe hơi Phan Văn Trị P5-(4,5x16)-3 Lầu-4pn5wc- Giá 9ty5 TL- DT : 4,5mx16m. Sổ vuông A4- Kết Cấu : Trệt 2 lầu sân thượng. Gồm 4pn5wc-hẻm ô tô...
      Đường Phan Văn Trị, Phường 5, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà phố 3 tầng, 75 m2, mặt tiền 4m tại Đường Huỳnh Văn Chính - Tân Phú, giá 9,8 tỷ

      9.81 tỷ 75 m2 130,67 triệu/m2
      Bán nhà mới đón tết MTKD P. Phú Trung, DT 4x19m 4 tấm, giá 9.8 tỉ TL.Vị trí: MT sát căn hộ Huỳnh Văn Chính gần khu trung tâm văn hóa Đầm Sen, giáp Q. 11 và...
      Đường Huỳnh Văn Chính, Phường Phú Trung, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà sổ riêng 2 tầng, 82 m2, mặt tiền 4m tại Đường Văn Cao - Tân Phú, giá 7,45 tỷ

      7.45 tỷ 82 m2 90,86 triệu/m2
      Cần bán nhà hẻm oto - Đường 7 mét, Văn Cao, P. Phú Thạnh, Q. Tân Phú.- DT: 4,5 x 18,6 mét. (tổng 82 mét vuông).- Hiện trạng: Nhà 1 trệt - 1 lầu.Đang...
      Đường Văn Cao, Phường Phú Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà đất 2 tầng, 60 m2 tại Đường Lâm Văn Bền - Tân Thuận Tây - Quận 7, giá 9 tỷ

      9 tỷ 60 m2 150 triệu/m2
      MT KD đường Lâm Văn Bền, Q. 7.P. Tân Thuận Tây, Q. 7.DT 4*15m.Mô tả:- Nhà 1 trệt 1 lầu suốt hiện đang cho thuê KD hỗ trợ mùa dịch chỉ 17 tr/ tháng.- Vị trí...
      Đường Lâm Văn Bền, Phường Tân Thuận Tây, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn nhà đẹp 4 tầng, 75 m2 tại Đường Phan Văn Trị - 11 - Bình Thạnh, giá 8,9 tỷ

      8.9 tỷ 75 m2 118,67 triệu/m2
      Vip nhà ngang 5m mới cứng 100 phần trăm chắc chắn hẻm ô tô quay đầu Đường Phan Văn Trị, Nhỉnh 8 tỉ - Bình Thạnh.* DT: 5x15m - 75m2 khu qui hoạch...
      Đường Phan Văn Trị, Phường 11, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn nhà đẹp 4 tầng, 50 m2, mặt tiền 4m, hướng Đông - Nam tại Gò Vấp, giá 7,25 tỷ

      7.25 tỷ 50 m2 145 triệu/m2
      Siêu phẩm 3 lầu sau lưng căn MT Đ. Số 4 - P. 11 - Gò Vấp.- giá: 7.25 tỉ thỏa thuận.- DT: Ngang 4m dài 13m (DTCN - 50m2).- Kết cấu: Xây dựng 1 trệt 3 lầu....
      Đường Số 4, Phường 11, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nền đất 242 m2, mặt tiền 20m tại Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 8,71 tỷ

      8.72 tỷ 242 m2 36 triệu/m2
      - Cần tiền bán ngay lô cặp đất căn biệt thự song lập đường chính 20m đối diện trường học khu dân cư 13E Intresco phong phú bình chánh- Vị trí tiềm năng...
      Dự án 13E Phong Phú, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay đất nền dự án 80 m2, mặt tiền 5m tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 7,9 tỷ

      7.9 tỷ 80 m2 98,75 triệu/m2
      Bán 5 mảnh đất khu vực dự án tái định cư 30ha Nam Rạch Chiếc, P. An Phú, Q2, TP Thủ Đức.Lô DT 80m. 5mx16m đã có SHR cá nhân.Hiện tại còn 1 lô duy nhất giá...
      Đường Nguyễn Duy Trinh, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhà sổ riêng 2 tầng, 101 m2, mặt tiền 7m tại Phố Thạch Lam - Tân Phú, giá 8,9 tỷ

      8.9 tỷ 101 m2 88,12 triệu/m2
      Vị trí nhà hẻm nhựa xe tải 2,5 tấn, oto 16 chỗ lưu thông quay đầu, cách MT đường Thạch Lam cực kỳ sầm uất vài bước chân, hẻm nhựa vừa mới đc nâng cấp cải...
      Đường Thạch Lam, Phường Phú Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà sổ hồng riêng 5 tầng, 60 m2, mặt tiền 5m tại Đường Cộng Hòa - Tân Bình, giá 9 tỷ

      9 tỷ 60 m2 150 triệu/m2
      + DT 60m2 (ngang 5.4m/ nở hậu 7m x dài 12m).+ Kết cấu 5 tầng: Trệt, 3 lầu, sân thượng. 5 PN rộng, 4 phòng vệ sinh, logia, giếng trời, sân thượng. Nhà...
      Đường Cộng Hòa, Phường 13, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà riêng 3 tầng, 67 m2, mặt tiền 6m tại Đường Dương Đình Hội - Quận 9, giá 8,4 tỷ

      8.4 tỷ 67 m2 125,38 triệu/m2
      vô ở ngay] nhà mặt đường sát Dương Đình Hội - Phước Long B - 67 mét vuông - 3tầng - 8.4tỉ.- DT: 67 mét vuông (4 X 17).- Kết cấu: Nhà 1 trệt 2...
      Đường Dương Đình Hội, Phường Phước Long B, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà mặt phố đẹp 2 tầng, 55 m2 tại Đường Nguyễn Văn Công - Gò Vấp, giá 8,7 tỷ

      8.7 tỷ 55 m2 158,19 triệu/m2
      Giá quá sốc,chính chủ kẹt tiền hạ giá 1tyr chie còn 8,7 tỉMt nguyễn văn công trung tâm f3 gvVị trí đẹp bb ,kd các ngành nghềHiện trạng trệt,lầu đúc 2pnĐường...
      Đường Nguyễn Văn Công, Phường 3, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà mặt tiền 4 tầng, 80 m2 tại Đường DC11 - Sơn Kỳ - Tân Phú, giá 9,4 tỷ

      9.4 tỷ 80 m2 117,5 triệu/m2
      Q. TÂN PHÚ - ngôi nhà phố - DÂN TRÍ CAO - ĐẸP LUNG LINH - 80 mét vuông - 4 TẦNG - CHỈ 9.4 tỉ!- Vị trí: MT đường DC11, Tân Phú. Sát bên AEON MALL Tân...
      Đường DC11, Phường Sơn Kỳ, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 7 - 10 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại TP Hồ Chí Minh được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 7 - 10 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất TP Hồ Chí Minh ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 7 - 10 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại TP Hồ Chí Minh phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất TP Hồ Chí Minh, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 7 - 10 tỷ cho nhà đất tại TP Hồ Chí Minh là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất TP Hồ Chí Minh. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.