Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại TP Hồ Chí Minh giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ năm 2026

      Có 14.561 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại TP Hồ Chí Minh giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ

      Cần bán nhà sổ hồng riêng 2 tầng, 38 m2 tại Đường Hồng Lạc - 10 - Tân Bình, giá 7 tỷ

      7 tỷ 38 m2 184,22 triệu/m2
      Chủ cần bán nhà trước Tết để định cư nước ngoài.- DT: 4.2 x 9m, không bị lộ giới.- Kết cấu: 2 lầu, nhà mới đẹp, xách valy vào ở ngay, đủ đáp ứng cho gia...
      Đường Hồng Lạc, Phường 10, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn nhà 3 tầng, 88 m2, mặt tiền 4m tại Đường Đại lộ 3 - Quận 9, giá 9,1 tỷ

      9.1 tỷ 88 m2 103,41 triệu/m2
      - Vị trí: P. Phước Bình, TP. Thủ Đức (Q. 9 cũ), Hồ Chí Minh.- DT: 88m2 (4m x 22m).- Kết cấu: Trệt + 2 Lầu. 4  phòng ngủ, 5  toilet. ngôi nhà ...
      Đường Đại lộ 3, Phường Phước Bình, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà shr 3 tầng, 64 m2, mặt tiền 40m tại Đường Nguyễn Cư Trinh - Quận 1, giá 10 tỷ

      10 tỷ 64 m2 156,25 triệu/m2
      cô Mai bán ngay ngôi nhà MT nguyễn cư trinh Q1ưu tiên khách TT trước tết- DT : 4,2x15- kết cấu: 1 trệt 3 lầu 5 phòng ngủ 6wc- đang có HĐ thuê tháng...
      Đường Nguyễn Cư Trinh, Phường Phạm Ngũ Lão, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn nhà đẹp 3 tầng, 70 m2, mặt tiền 6m tại Đường Số 59 - 14 - Gò Vấp, giá 9 tỷ

      9 tỷ 70 m2 128,58 triệu/m2
      HH 1 phần trăm nhận đủ Giá 9tỉ Bán ngôi nhà phố Siêu Phẩm có thang máy, đầy đủ nội thất như hình Đường 59 - P14 - Gò Vấp DT :(70,4m2) Ngang 4,3...
      Đường Số 59, Phường 14, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn nhà đẹp 4 tầng, 60 m2 tại Phường 2 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 7,8 tỷ

      7.8 tỷ 60 m2 130 triệu/m2
      🚘ÔTÔ ĐỖ CỬA , 60m² -4 TẦNG- NGANG HƠN 5M- NỞ HẬU, SAT CV HOÀNG VĂN THỤ, TÂN BÌNH, 7.8 ty.+ Kết cấu: Nhà 4 tầng đẹp rộng, nhà hiện đang cho thuê 15 tr/...
      Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà 4 tầng, 200 m2 tại Đường Quốc Lộ 13 - Hiệp Bình Phước - Thủ Đức, giá 7,9 tỷ

      7.9 tỷ 200 m2 39,5 triệu/m2
      Nhà 4,5m*14m Trệt lững 2 lầu sân thượng đẹp.Bếp, 4  phòng ngủ phòng thờ, 4  phòng vệ sinh. Hệ thống nước nóng năng lượng mặt trờiÔtô đậu trong...
      Đường Quốc Lộ 13, Phường Hiệp Bình Phước, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán nhà riêng sổ đỏ 4 tầng, 45 m2 tại Đường Phạm Văn Hai - 3 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 7 tỷ

      7 tỷ 45 m2 155,56 triệu/m2
      Kẹt tiền cần bán nhanh nhà đường Phạm Văn Hai P.3 Tân Bình- DT: 3.5x13m sổ vuông- Hiện trạng xây dựng 4 tầng đúc BTCT kiên cố, nhà đang ở nên còn rất mới-...
      Đường Phạm Văn Hai, Phường 3, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà đất 2 tầng, 63 m2 tại Đường Út Tịch - 4 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 8,8 tỷ

      8.81 tỷ 63 m2 139,69 triệu/m2
      Cần bán ngay nhà tại hẻm 68 Út Tịch P.4 Tân Bình, khu Đệ Nhất hotel Hoàng Việt, Sân Bay Tân Sơn Nhất- DT: 4.2x15m sổ vuông- Hiện trạng nhà c4, tiện xây...
      Đường Út Tịch, Phường 4, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn nhà riêng 3 tầng, 60 m2 tại Đường Bành Văn Trân - 7 - Tân Bình, giá 7,5 tỷ

      7.5 tỷ 60 m2 125 triệu/m2
      - Cần bán nhanh nên giảm giá sâu ngôi nhà hẻm 149 đường Bành Văn Trân- DT: 5.6 x 12m, nhà có chiều ngang nên rộng rãi thoải mái thoáng mát.- Kết cấu:...
      Đường Bành Văn Trân, Phường 7, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà shr 115 m2 tại Phường 11 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 9,8 tỷ

      9.81 tỷ 115 m2 85,22 triệu/m2
      - DT chuẩn 8x15, 115m2- Giá chỉ nhỉn 85tr/m2call ngay 0559 984 *** em Tuấn - An Hưng Land để đc tham quan và tư vấn free. Cam kết không thu thêm bất kỳ...
      Phường 11, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà 3 tầng, 61 m2 tại Đường Hoàng Văn Thụ - 9 - Phú Nhuận, giá 8,7 tỷ

      8.7 tỷ 61 m2 142,63 triệu/m2
      Chủ cần bán nhanh nhà hẻm 6m, Hoàng Văn Thụ, Phú Nhuận.gần ngã 4 Phú Nhuận.- DT: 4,1m x 15.5m (CN 61m).- Kết cấu: Trệt, 3 lầu. - Giá: 8.7 tỉ TL.-liên ...
      Đường Hoàng Văn Thụ, Phường 9, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà sổ riêng 5 tầng, 84 m2, mặt tiền 5m tại Đường Hoa Cau - 7 - Phú Nhuận, giá 8,4 tỷ

      8.4 tỷ 84 m2 100 triệu/m2
      + Ngang 5.4 x Dài 15.5 vuông vắn. pháp lí sạch, không QH. Khu VIP Phan Xích Long đắt đỏ, sổ vuông vắn, chỉ 100tr/ mét vuông còn thỏa thuận.+ Đất...
      Đường Hoa Cau, Phường 7, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà riêng sổ đỏ 4 tầng, 93 m2, mặt tiền 4m tại Đường Hồ Văn Long - Bình Tân, giá 7,3 tỷ

      7.3 tỷ 93 m2 78,5 triệu/m2
      khu dân cư Bảo Tân Residence, Q. Bình Tân.Nằm ngay chợ Bà Hom cũ. Hồ Văn Long - Nguyễn tr Luật.Xây dựng 1 trệt 3 lầu rộng rãi với DTSD lên tới 250m.Phù...
      Đường Hồ Văn Long, Phường Tân Tạo, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Bán căn nhà riêng 6 tầng, 45 m2 tại Đường Lạc Long Quân - 3 - Quận 11 - TP Hồ Chí Minh, giá 8,9 tỷ

      8.9 tỷ 45 m2 197,78 triệu/m2
      KHU TOÀN NHÀ CAO TẦNG- ô tô QUAY ĐẦU- NHÀ 6 TẦNG XÂY Ở CỰC ĐẸP VỚI NỘI THẤT FULL CAO CẤP- 6 phòng ngủ CÓ CỬA SỔ - 8.9 tỉ - Lạc Long Quân 45m, 6 tầng,...
      Đường Lạc Long Quân, Phường 3, Quận 11, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà đẹp 4 tầng, 63 m2 tại Đường Lam Sơn - 2 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 8,9 tỷ

      8.9 tỷ 63 m2 141,27 triệu/m2
      Nhà chính chủ cần bán nhanh hẻm xe hơi Đường Lam Sơn P. 2 Tân Bình ,TP.HCM.Khu an ninh , dân trí , xung quanh đầy đủ tiện ích như : Khu vui chơi , Trung...
      Đường Lam Sơn, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà sổ hồng riêng 3 tầng, 60 m2 tại Đường Tân Quý - Tân Quý - Tân Phú, giá 9,5 tỷ

      9.5 tỷ 60 m2 158,34 triệu/m2
      Chính chủ bán nhà hẻm 8m Tân Kỳ Tân Quý, P. Tân Quý, Tân Phú, trệt 3 lầu, đầy đủ nội thất!!! Khu dân trí cực tốt, hẻm có khuông viên nôj bộ. Ví trí sát...
      Đường Tân Kỳ Tân Quý, Phường Tân Quý, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà 4 tầng, 80 m2 tại Đường Đặng Thùy Trâm - 13 - Bình Thạnh, giá 8,5 tỷ

      8.5 tỷ 80 m2 106,25 triệu/m2
      Nhà Mới Đón Tết 2024 Khu Sạch Đẹp Hẻm Thông oto Đặng Thùy Trâm p.13 Bình Thạnh.- DT chuẩn chỉnh 4x20m vuông vắn không lỗi phong thuỷ.- Kết cấu nhà 4 Tầng...
      Đường Đặng Thùy Trâm, Phường 13, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn nhà riêng 4 tầng, 52 m2, mặt tiền 3m tại Đường Tô Hiến Thành, giá 7,3 tỷ

      7.3 tỷ 52 m2 140,39 triệu/m2
      Nhà hẻm thông Tô Hiến Thành, gần BigC Miền Đông, 4 tầng, 52m vừa ở vừa cho thuê giữ tiền, nhỉnh 7 tỉ.+ DT: 3.8 x 13.2m x 4 tầng BTCT.+ Nhà 1 trệt 2 lầu sân...
      Đường Tô Hiến Thành, Phường 15, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 7 - 10 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại TP Hồ Chí Minh được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 7 - 10 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất TP Hồ Chí Minh ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 7 - 10 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại TP Hồ Chí Minh phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất TP Hồ Chí Minh, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 7 - 10 tỷ cho nhà đất tại TP Hồ Chí Minh là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.