Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại TP Hồ Chí Minh giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ năm 2026

      Có 14.561 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại TP Hồ Chí Minh giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ

      Chuyển nhượng nhà phố 4 tầng tại Đường 17 - Linh Chiểu - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 8,5 tỷ

      8.5 tỷ 0 m2
      *Bán căn nhà phố đường 17, P. Linh Chiểu*Đối diện trường Cao Đẳng Nghề tp. Cách ĐH NH 200m*Nhà 1 trệt 1 lửng 3 lầu. Hiện có 9 phòng trọ cao cao cấp và 1...
      Đường 17, Phường Linh Chiểu, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán nhà mặt phố 4 tầng, 40 m2 tại Đường Ba Vân - 14 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 8,6 tỷ

      8.6 tỷ 40 m2 215 triệu/m2
      Cần tiền xoay công việc bán ngay ngôi nhà phố KD Ba Vân P14 Q. Tân Bình - ngay góc đường Trương Công Định.- DT: 4m x 10m. Nhà không lộ giới. có Vỉa hè...
      Đường Ba Vân, Phường 14, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn nhà mặt phố 4 tầng, 58 m2 tại Đường Bùi Đình Túy - 24 - Bình Thạnh, giá 9 tỷ

      9 tỷ 58 m2 155,18 triệu/m2
      Bán nhà khu VIP Bùi Đình Tuý P24 Bình Thạnh hẻm xe hơi ô tô ngủ trong nhà + Kết Cấu: 1 trệt, 2 lầu sân thượng gồm 4 phòng ngủ, 5 toilet,...
      Đường Bùi Đình Túy, Phường 24, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn nhà mặt phố 3 tầng, 90 m2 tại Đường 1 - 11 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 9,5 tỷ

      9.5 tỷ 90 m2 105,56 triệu/m2
      - Bán ngôi nhà phố đường số kết nối Thống Nhất & Lê Văn Thọ , P11 Gò Vấp, giá chỉ bằng miếng đất hẻm - dt 4x25m Trệt 3 lầu. Chủ xây ở cứng khừ- Vị trí...
      Đường 1, Phường 11, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà mặt phố đẹp 357 m2 tại Đường Nguyễn Bình - Phước Kiển - Nhà Bè, giá 9 tỷ

      9 tỷ 357 m2 25,22 triệu/m2
      Nhà đẹp 2 MT KD Đường Nguyễn Bình, Xã Phước Kiển, Nhà Bè.+ Vị trí đẹp, khu vực an ninh, sầm uất, dân trí cao.+ DT: 12m nở hậu 17m x 21m - Nguyễn Bình, Nhà...
      Đường Nguyễn Bình, Xã Phước Kiển, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà phố 1 tầng, 85 m2 tại Phường 6 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 8,79 tỷ

      8.79 tỷ 85 m2 103,42 triệu/m2
      🌟🌟 nhà c4 khu căn biệt thự công viên Lê Đức Thọ P6 Gò Vấp - đường thông bàn cờ 8mDT 5.6x15m cn 85m2Giá 8.8 tỉ thỏa thuận hotline: Việt 0905 253 ***Ccg
      Phường 6, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Bán nhà phố 3 tầng, 100 m2, hướng Tây tại Phường Tân Tạo - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 8,8 tỷ

      8.81 tỷ 100 m2 88 triệu/m2
      * căn nhà phố đường có thể KD mua bán mọi ngành nghề MT rộng rãi, nằm trong khu nhà cao tầng sang trọng, an ninh, không bị ngập nước, thích hợp cho gia...
      Đường Số 48, Phường Tân Tạo, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà mặt tiền 3 tầng, 70 m2 tại Phường 5 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 8,49 tỷ

      8.49 tỷ 70 m2 121,29 triệu/m2
      🔥 CHỦ GẤP BÁN TRƯỚC TẾT giảm thêm 500tr NGAY TRUNG TÂM P. 5 GÒ VẤP - GẦN ĐH VĂN LANG - HXT 1 TRỤC - GẦN MT ĐƯỜNG - 3 TẦNG BTCT - 70M²(5x14) vuông vắn -...
      Phường 5, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp đất dự án 125 m2, mặt tiền 5m tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 9 tỷ

      9 tỷ 125 m2 72 triệu/m2
      Chủ Gửi Lô Kiến Á Giá Đầu Tư Chỉ 72tr/m2DT: 5x25. Hướng Đông. MT Đường 20mbìa đỏ Công Chứng Ngay
      KDC Kiến Á, Quận 9, Hồ Chí Minh
      G
      Công Ty Bất Động Sản Tân Gia Hơn 1 năm trước

      Sở hữu ngay nhà phố 2 tầng, 45 m2, hướng Đông tại Đường Xóm Đất - 8 - Quận 11, giá 10 tỷ

      10 tỷ 45 m2 222,23 triệu/m2
      Bán nhà MT đường Xóm Đất, P. 8, Q. 1110 tỉ 45m2- Gần đường 3/2, chợ Bình Thới, Trường, BV Q. 11, Công Viên, Khu Thiếu Nhi.- DT: 3 x 15- Cấu trúc: Trệt +...
      Đường Xóm Đất, Phường 8, Quận 11, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn nhà mặt phố 4 tầng, 90 m2 tại Đường Thống Nhất - 11 - Gò Vấp, giá 9,8 tỷ

      9.81 tỷ 90 m2 108,89 triệu/m2
      Cần bán căn nhà phố đường số 1 P11 Gò Vấp, trục đường KD tốt..-Kết cấu: Nhà 4 tầng sổ vuông đẹp như hình, nhà còn mới.-Vị trí: MT đường số 1 thông Lê Văn...
      Đường Thống Nhất, Phường 11, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà mặt tiền 4 tầng, 76 m2 tại Đường Huỳnh Văn Chính - Tân Phú, giá 10 tỷ

      10 tỷ 76 m2 131,58 triệu/m2
      Bán nhà mới đón tết MTKD P. Phú Trung dt 4x19m giá 10 tỉ TLVị Trí ; MT sát căn hộ Huỳnh Văn Chính gần khu trung tâm văn hóa Đầm Sen , giáp Q. 11 và Q. 6...
      Đường Huỳnh Văn Chính, Phường Phú Trung, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng đất nền dự án 125 m2, mặt tiền 5m tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 7 tỷ

      7 tỷ 125 m2 56 triệu/m2
      Chính chủ bán nền đất nền nhà mặt tiền trong KDC Kiến Á, P. Phước Long B, Q. 9DT: 5x25. 125m2SHR sẵn, công chứng ngaygiá chỉ 7 tỉ TL lộcVị trí nền đất...
      Dự án KDC Kiến Á, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà lk 3 tầng, 123 m2, giá 9,5 tỷ tại Đường Tô Ngọc Vân - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh

      9.5 tỷ 123 m2 77,24 triệu/m2
      MT KD - Văn Phòng Công Ty - Ngộp Nh - Khu Thăng Long Home - Tam Phú - 123m2 - 3 Tầng - 9.5 tỉ.+ Mua về làm KD, văn phòng công ty, shop.+ Nhà nằm trong Khu...
      Dự án Thăng Long Home Hưng Phú, Đường Tô Ngọc Vân, Phường Tam Phú, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn biệt thự 4 tầng, 125 m2, giá 8,2 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      8.2 tỷ 125 m2 65,6 triệu/m2
      Q. 9 TP THỦ ĐỨC TPThành phố Hồ Chí Minhnhà phố 125m2, 4 tầng, 4  phòng ngủ, gần Đỗ Xuân Hợp, Q. 9.𝐆𝐢𝐚́: 𝟖.𝟐 𝐭𝐲̉- Vị trí: P. Phước Long B,...
      Phường Phước Long B, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay liền kề, biệt thự 5 tầng, 40 m2, giá 7,99 tỷ tại Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh

      7.99 tỷ 40 m2 199,75 triệu/m2
      Lên sóng siêu phẩm ngay siêu thị Emart thang máy 450kg nội thất đầy đủ khu đồng bộ.giá: 7tỉ 990tr thỏa thuận.đc: Đường số 44, P14, GV, TPHồ Chí ...
      Đường Phan Huy Ích, Phường 12, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp chung cư 2 phòng ngủ, giá 7 tỷ tại Đường Tôn Thất Thuyết - 1 - Quận 4 - TP Hồ Chí Minh

      7 tỷ 0 m2
      - Mã căn: A1.14.01.- Tháp A1, tầng 14 - tầng tiện ích, mã căn 01.- 2 bedr, view trực diện sông.- diện tích xây dựng: 85,55 m2.- diện tích sử dụng:...
      Dự án De La Sol, Đường Tôn Thất Thuyết, Phường 1, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn liền kề 4 tầng, giá 7,6 tỷ tại Đường 11 - Trường Thọ - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh

      7.6 tỷ 0 m2
      Trong Bán kính 3Km1. 4 trường đại học, 1 trường cao đẳng2. 2 mall Vincom, 1 co.opmart, 1 Mega market3. Tiện đi Q2, Q1, Q9, Biên Hòa..4. Nội khu không...
      Centerhome Riverside, 218/16/33, Đường 11, Phường Trường Thọ, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 7 - 10 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại TP Hồ Chí Minh được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 7 - 10 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất TP Hồ Chí Minh ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 7 - 10 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại TP Hồ Chí Minh phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất TP Hồ Chí Minh, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá