Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại TP Hồ Chí Minh giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ năm 2026

      Có 14.561 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại TP Hồ Chí Minh giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà mặt phố 2 tầng, 81 m2 tại Đường Chiến Lược - Bình Tân, giá 8 tỷ

      8 tỷ 81 m2 98,77 triệu/m2
      Bán ngôi nhà phố KD đường Ấp Chiến Lược DT: 4.5x18m Nhà 1 Lầu Giá: 8 tỉ TL.DT: 4.5m x 18m.Hiện trạng: Nhà đúc 1 trệt 1 lầu.pháp lí: sổ hồng riêng chính...
      Đường Ấp Chiến Lược, Phường Bình Hưng Hòa A, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà mặt phố 42 m2 tại Đường Thái Phiên - 8 - Quận 11 - TP Hồ Chí Minh, giá 8,4 tỷ

      8.4 tỷ 42 m2 200 triệu/m2
      Cần bán ngôi nhà MT đường 16m không lộ giới Thái Phiên P. 9 Q. 11.Ưu điểm: Đường xe tải thông, vị trí kim cương kế trường học, ngôi nhà nằm giữa Xóm Đất...
      Đường Thái Phiên, Phường 8, Quận 11, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh shop house 2 tầng, 152 m2, giá 7,3 tỷ tại Quận 3 - TP Hồ Chí Minh

      7.3 tỷ 152 m2 48,03 triệu/m2
      Chính chủ cần bán căn hộ góc nhà phố thương mại shophouse 2 tầng MT Cách Mạng Tháng 8, P. 10, Q. 3Vị trí tuyệt đẹp, đối diện công viên Lê Thị Riêng,...
      Đường Cách Mạng Tháng Tám, Phường 10, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà phố shophouse 2 tầng, 130 m2, giá 8,3 tỷ tại Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      8.31 tỷ 130 m2 63,85 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay nhà phố thương mại KD siêu LN với 4 MT đường Phổ Quang, Tân Bình trung tâm sân bay siêu đắc địa.DT: 130 mét vuông, duplex ...
      Dự án Sky Center, Đường Phổ Quang, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh.

      Bán nhà mặt phố 2 tầng, mặt tiền 5m tại Đường Nguyễn Kiệm - 3 - Gò Vấp, giá 9,5 tỷ

      9.5 tỷ 0 m2
      Bán ngôi nhà vị trí rất đẹp, MT Nguyễn Kiệm phía đối diện nhà hàng Adora, không dính chân cầu.DT chuẩn chỉnh 5,3x14m.Nhà 2 MT trước sau rất thông thoáng.2...
      Đường Nguyễn Kiệm, Phường 3, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà phố 2 tầng, 64 m2, hướng Đông tại Đường Tên Lửa - Bình Tân, giá 7,6 tỷ

      7.6 tỷ 64 m2 118,75 triệu/m2
      Kết cấu 1 trệt 1 lầu, 2 phòng ngủ lớn, 3 nhà vệ sinh, tầng trên đổ bê tông có thể xây thêm tầng, nhà mới dọn vô ở ngay.DT: 4mx16m. vuông ...
      Đường Tên Lửa, Phường Bình Trị Đông B, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh đất nền 125 m2, mặt tiền 25m tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 9 tỷ

      9 tỷ 125 m2 72 triệu/m2
      bán ngay mảnh đất dự án Kiến Á, P. Phước Long B, Q. 9, vị trí gần đường Liên P. thuận tiện KD.DT 5x25m.MT đường D5 rộng 20 mét, khu KD buôn bán.bìa đỏ...
      Dự án KDC Kiến Á, Đường D5, Phường Phước Long B, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà phố thương mại 81 m2, giá 8,8 tỷ tại Phường Phú Thuận - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      8.81 tỷ 81 m2 108,65 triệu/m2
      - Cần bán nhà phố thương mại dự án An Gia Skyline Q. 7.- MT đường Lê Thị Chợ, KDC đông đúc.- Đã có sổ hồng riêng, sở hữu lâu dài.- Hiện đang cho siêu...
      Dự án An Gia Skyline, Đường Lê Thị Chợ, Phường Phú Thuận, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu đất dự án 125 m2 tại Đường D5 - Phước Long B - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 9 tỷ

      9 tỷ 125 m2 72 triệu/m2
      Bán lô đường D5 - 20m khu dân cư Kiến Á, Q. 9 - TP. Thủ Đức.+ Vị trí: Đường 20m, ra đường Liên P. 100m.+ DT: 125 mét vuông (5x25)m.+ Giá bán nhanh...

      Bán nhanh liền kề, biệt thự 3 tầng, 90 m2, giá 9,5 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      9.5 tỷ 90 m2 105,56 triệu/m2
      Dưới 9,5 tỉ vẫn mua đc nhà khu dân cư quy hoạch đồng bộ Biệt Thư, nhà mặt tiền, cách đường Liên P., Phước Long B chỉ 300m, đối diện Merita Khang Điền -...
      Đường Liên Phường, Phường Phước Long B, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay biệt thự 3 tầng, 90 m2, giá 9 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      9 tỷ 90 m2 100 triệu/m2
      * Dư nhà bán ngôi nhà phố Mega Village Khang Điền - Vị trí : đường Võ Chí Công , Phú Hữu , TP Thủ Đức * DT : 7.5 x 12 = 90m2 * Kết cấu : 3 tầng ; dt sàn :...
      Dự án Mega Village, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay biệt thự 3 tầng, 168 m2, giá 8,9 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      8.9 tỷ 168 m2 52,98 triệu/m2
      HOT HOT - NHÀ ĐẸP - GIÁ ƯU ĐÃI - Tại khu đô thị Đông Tăng Long, TP Thủ Đức, Thành phố Hồ Chí MinhDT: 168m²(821)giá: 8ty9- Kết cấu Nhà thô 1 trệt 2...
      Dự án Khu đô thị mới Đông Tăng Long, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn liền kề 3 tầng, 105 m2, giá 9,9 tỷ tại Quận 12 - TP Hồ Chí Minh

      9.9 tỷ 105 m2 94,29 triệu/m2
      - Khu hiếm bán nhà Q. 12.- MT khu phân lô, đường rộng có vỉa hè, ngay khu công viên.- DT 105m2, chiều rộng 7m. Dài 15.- Thiết kết căn biệt thự mini 3 tầng...
      Dự án KDC An Sương, Đường Nguyễn Văn Quá, Phường Tân Hưng Thuận, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà chung cư 4 phòng ngủ, 198 m2, giá 8,1 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      8.1 tỷ 198 m2 40,91 triệu/m2
      Bán căn hộ thông tầng Mỹ Khánh 1, Phú Mỹ Hưng, Q. 7, TP. Sài Gòn.DT: 198 m.Nhà đc thiết kế 4 PN, 3  nhà vệ sinh, full nội thất.Bán: 8,1 tỉ.Nằm...
      Dự án Mỹ Khánh 1, Đường Nguyễn Đức Cảnh, Phường Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 130 m2, giá 7 tỷ tại Quận 5 - TP Hồ Chí Minh

      7 tỷ 130 m2 53,85 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư Hùng Vương Plaza, đc: 126 Hồng Bàng, P. 12, Q. 5, TP.HCM.DT: 130m, 3 phòng ngủ, 3 phòng vệ sinh.pháp lí: sổ hồng ...
      Dự án Hùng Vương Plaza, Quận 5, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà chung cư 2 phòng ngủ, 95 m2, giá 8,97 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      8.98 tỷ 95 m2 94,43 triệu/m2
      Ở đâu có giá mềm, bên Fpland có giá mềm hơn! Dưới đây là giỏ hàng căn hộ chung cư 1 phòng ngủ, 2 phòng ngủ, 3 phòng ngủ tại dự án đc...
      Dự án Diamond Island, Phường Bình Trưng Tây, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán gấp chung cư 2 phòng ngủ, 105 m2, giá 8,2 tỷ tại Đường Song Hành - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      8.2 tỷ 105 m2 78,1 triệu/m2
      chính chủ cần bán chung cư Estella Heights, tọa lạc An Phú Q. 2.chung cư 1 phòng ngủ, 60m2 giá 4,6 tỉ - 5,5 tỉ.chung cư 2 phòng ngủ, 90m2...
      Dự án Estella Heights, Đường Song Hành, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà chung cư 3 phòng ngủ, 135 m2, giá 7,9 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      7.9 tỷ 135 m2 58,52 triệu/m2
      Kẹt vốn làm ăn cần bán nhanh chung cư cao cấp Riverpark Residence, Phú Mỹ Hưng, Q. 7.DT 135m2, thiết kế 3 PN, 2 toilet, lầu cao, view thoáng mát nội...
      Dự án Riverpark Residence, Đường Nguyễn Đức Cảnh, Phường Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 7 - 10 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại TP Hồ Chí Minh được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 7 - 10 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 7 - 10 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại TP Hồ Chí Minh phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 7 - 10 tỷ cho nhà đất tại TP Hồ Chí Minh là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.