Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 140.541 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn nhà riêng 85 m2 tại Đường Nguyễn Văn Săng - Tân Phú, giá 0,0057 triệu

      0.01 triệu 85 m2 0,01 triệu/m2
      DT: 4,1 X 20( Thực tế 85 mét vuông)Kết Cấu: 2 Tầng , 2wcKhu An Ninh, Dân Trí CaoGần Aeon Tân Phú. Bệnh viên Tân PhúPhù Hợp ỏ, Đầuv Tư Giữ Tiền
      Đường Nguyễn Văn Săng, Phường Tân Sơn Nhì, Quận Tân Phú, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà mặt tiền 82 m2 tại Đường Nguyễn Văn Săng - Phú Thạnh - Tân Phú, giá 5,7 tỷ

      5.7 tỷ 82 m2 69,52 triệu/m2
      sổ hồng riêng Chính Chủ, hoàn công, công chứng ngay. Khu Vực An Ninh. ô tô đổ của. 
      Đường Nguyễn Văn Săng, Phường Phú Thạnh, Quận Tân Phú, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà 64 m2 tại Đường Liên Khu 5 - 6 - Bình Hưng Hòa B - Bình Tân, giá 5,3 tỷ

      5.3 tỷ 64 m2 82,82 triệu/m2
      LK 5-6 HẺM NHỰA 8M oto NÉ THÔNG 3 TẦNG 4X16M không LỘ GIẢM MẠNH CHỈ CÒN NHỈNH NHẸ 5T+ Vị trí: hẻm nhựa 8m oto né thông các tuyến đường khác khu vực nhà cao...
      Đường Liên Khu 5 - 6, Phường Bình Hưng Hòa B, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn nhà đẹp 63 m2 tại Đường Tân Chánh Hiệp 36 - Quận 12, giá 990 triệu

      990 triệu 63 m2 15,72 triệu/m2
      - Tình trạng nhà 1 trệt 1 lầu, 3 PN 2  phòng vệ sinh.- Có thể dọn vô ở đc ngay không cần sửa sang gì thêm.- DT 63m² ( 5*12,6) công nhận đủ trong sổ.-...
      Đường Tân Chánh Hiệp 36, Phường Tân Chánh Hiệp, Quận 12, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà đất 58 m2 tại Đường Bùi Minh Trực - 5 - Quận 8 - TP Hồ Chí Minh, giá 815 triệu

      815 triệu 58 m2 14,06 triệu/m2
      - SHR từ năm 2015, bao sang sổ.- DT 58m², ngang 4m dài 14,5m.- Giá TT 815 tr, còn thỏa thuận, hẻm rộng ô tô.- Gần chợ, trường học, BV.- liên kế trạm y...
      Đường Bùi Minh Trực, Phường 5, Quận 8, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhà sổ riêng 40 m2 tại Đường Cách Mạng Tháng Tám - Quận 10 - TP Hồ Chí Minh, giá 1,14 tỷ

      1.15 tỷ 40 m2 28,6 triệu/m2
      CẦN TIỀN bán ngay ngôi nhà ĐẸP MÀ GIÁ CỰC MỀM Ở Q. 10. CHỈ 1 tỉ 144 TLngôi nhà CÁCH MẠNG THÁNG 840 mét vuông -> 3 phòng ngủ - CÓ THỂ CHO...
      Đường Cách Mạng Tháng Tám, Quận 10, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà biệt thự 196 m2, giá 27,56 tỷ tại Phường Cần Thạnh - Cần Giờ - TP Hồ Chí Minh

      27.56 tỷ 196 m2 140,6 triệu/m2
      Dự án vin Cần Giờ là dự án nghỉ dưỡng có biển và rừng gần trung tâm thành phố.Hồ Chí Minh nhất (chỉ 50 kilomet), hạ tầng đồng bộ với điểm nhấn là...
      Xã Long Hòa và Thị trấn Cần Thạnh, huyện Cần Giờ, TP. Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà sổ riêng 65 m2 tại Đường Lê Văn Quới - Bình Hưng Hòa A - Bình Tân, giá 1,25 tỷ

      1.25 tỷ 65 m2 19,24 triệu/m2
      LÊ VĂN QUỚI BÌNH TÂN 1 TRỆT, 1 Lầu hẻm xe hơi 5m hẻm xe tải Lê văn Quới 1 trệt 1 lầu, 3  phòng ngủ 3  nhà vệ sinh ,1 logia DT:...
      Đường Lê Văn Quới, Phường Bình Hưng Hòa A, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà mặt phố 90 m2, hướng Tây-Nam tại Phường Linh Trung - Thủ Đức, giá 13,5 tỷ

      13.5 tỷ 90 m2 150 triệu/m2
      căn nhà phố KD ngay chợ Linh Trung, nay là P. Linh Xuân mới.Nhà đẹp 4 tầng, 90m² , Tây Nam , hiện đang cho thuê, dòng tiền sẵn hàng tháng.Khu vực KD chợ...
      Phường Linh Trung, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng chung cư 121 m2, giá 4,55 tỷ tại Đường Nguyễn Hữu Thọ - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh

      4.55 tỷ 121 m2 37,61 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư Hoàng Anh Gold House - An Tiến- DT 121m, căn hộ góc - Thiết kế: 3 PN, 2 toilet, 1 phòng khách, sân phơi. - pháp lí...
      Đường Nguyễn Hữu Thọ, Xã Phước Kiển, Huyện Nhà Bè, Thành phố Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà chung cư 105 m2, giá 4,6 tỷ tại Đường Nguyễn Hữu Thọ - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh

      4.6 tỷ 105 m2 43,81 triệu/m2
      Bán chung cư Hưng Phát Silver Star, - DT 105 mét vuông, căn hộ góc- Thiết kế: 1 phòng khách, 3 PN, 2 phòng vệ sinh, logia phòng khách,...

      Bán gấp chung cư 76 m2, giá 7,6 tỷ tại Phố Lương Định Của - Bình Khánh - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      7.6 tỷ 76 m2 100 triệu/m2
      DE CAPELLA Q. 2 – CĂN 2 phòng ngủ 76m2 GIÁ 7.6 tỉ, ĐÃ CÓ sổ hồng riêngsang nhượng chung cư 2 phòng ngủ 2 phòng vệ sinh DT 76m2 tại De...
      Đường Lương Định Của, phường Bình Khánh, Quận 2, thành phố Hồ Chí Minh

      Sở hữu chung cư 37 m2, giá 2,35 tỷ tại Đường Nguyễn Văn Linh - Tân Phong - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      2.35 tỷ 37 m2 63,52 triệu/m2
      LAVIDA PLUS Q. 7 – GIỎ HÀNG chung cư giá siêu mềm THÁNG NÀYVị trí MT Nguyễn Văn Linh – Nguyễn Hữu Thọ, P.Tân Hưng, khu vực trung tâm Q. 7, thuận tiện kết...
      Đường Nguyễn Văn Linh, Phường Tân Phong, Quận 7, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhà sổ riêng 60 m2 tại Phường 5 - Quận 8 - TP Hồ Chí Minh, giá 1,1 tỷ

      1.11 tỷ 60 m2 18,34 triệu/m2
      Nhà tương đối mới , hẻm to ô tô 5m vào thoải máiCách chợ chỉ vài bước chân tiện mua đồ ăn thức uống hoặc KD ăn theoXung quanh cách 5-7 phut di chuyển là...
      Phường 5, Quận 8, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn chung cư 52 m2, giá 2,65 tỷ tại Đường Nguyễn Duy Trinh - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      2.65 tỷ 52 m2 50,97 triệu/m2
      🌇 Vị trí: Nguyễn Duy Trinh, TP. Thủ Đức – thuận tiện di chuyển Q. 1, Q. 2, cao tốc Long Thành🏢 Tòa nhà: Homyland Riverside – khu chung cư ven sông, môi...
      Số 307 Đường Nguyễn Duy Trinh, Phường Bình Trưng Tây, Quận 2, Thành phố Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn nhà đẹp 20 m2 tại Đường Phan Văn Hớn - Tân Thới Nhất - Quận 12, giá 860 tr

      860 triệu 20 m2 43 triệu/m2
      - Nhà Đường Phan Văn Hớn ngay COOPMART gần Cầu Tham Lương Q. 12- Xây dựng: 1 trệt 1 lầu, KDC hiện hữu - Thiết kế nội thất cơ bảnXem nhà gọi em Hiền ạ...
      Đường Phan Văn Hớn, Phường Tân Thới Nhất, Quận 12, TP Hồ Chí Minh

      Bán căn 68 m2, giá 1,25 tỷ tại Đường An Dương Vương - An Lạc - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh

      1.25 tỷ 68 m2 18,39 triệu/m2
      🌇 Vị trí: An Dương Vương, P. An Lạc, Q. Bình Tân – thuận tiện di chuyển Q. 6, Q. 8, trung tâm thành phố🏢 Tòa nhà: The Privia – khu chung cư mới, hiện...
      Số 158 An Dương Vương, Phường An Lạc, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà chung cư 81 m2, giá 3,47 tỷ tại Đường Cô Giang - Quận 1 - TP Hồ Chí Minh

      3.47 tỷ 81 m2 42,84 triệu/m2
      🌇 Vị trí: Phạm Ngũ Lão, Q. 1 – trung tâm thành phố.TP.HCM, thuận tiện di chuyển mọi khu vực🏢 Tòa nhà: Soho Residence – chung cư cao cấp, khu vực sầm...
      số 100, đường Cô Giang, Quận 1, TP HCM

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!