Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại TP Hồ Chí Minh giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 16.303 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại TP Hồ Chí Minh giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Cần bán nhanh nhà đẹp 4 tầng, 56 m2 tại Đường Nguyễn Hữu Dật - Tây Thạnh - Tân Phú, giá 5,8 tỷ

      5.8 tỷ 56 m2 103,58 triệu/m2
      Nhà nằm ngay đường Nguyễn Hữu Dật, ngay khu căn biệt thự cao cấp, gần trường Đại họcCN Thực Phẩm, ngay cây xăng Tân Tiến đường Chế Lan Viên, HXT tránh...
      Đường Nguyễn Hữu Dật, Phường Tây Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn nhà đẹp 3 tầng, 60 m2, mặt tiền 4m tại Phường An Lạc - Bình Tân, giá 6,9 tỷ

      6.9 tỷ 60 m2 115 triệu/m2
      Chính chủ đầu tư chào bán 15 ngôi nhà phố cao cấp đã hoàn thiện chỉnh chu thiết bị nội thất luxury, quy mô 50 căn đã về ở 35 căn khu an ninh 24h.Vị...
      Phường An Lạc, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn nhà đẹp 2 tầng, 96 m2 tại Đường Lê Văn Quới - Bình Trị Đông A - Bình Tân, giá 5,55 tỷ

      5.55 tỷ 96 m2 57,82 triệu/m2
      5.55 tỉ - nhà 2 tầng một lửng 96m2 6x16m không qh lộ giới trung tâm Lê Văn Quới bốn xã.- HXT 6m thông - sát MT Trương Phước Phan đoạn đầu Lê Văn Quới.- Khu...
      Đường Lê Văn Quới, Phường Bình Trị Đông A, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Bán nhà 4 tầng, 70 m2, mặt tiền 5m tại Phường 8 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 6,7 tỷ

      6.7 tỷ 70 m2 95,72 triệu/m2
      + DT rộng: 70m2 (5,5m x 12m, nở hậu 6,5m).+ Kết Cấu: Nhà 1 trệt 3 lầu. Gồm 4 PN 6 toilet, sân thượng trước sau.+ hẻm ô tô chạy thẳng vào nhà, sạch...
      Phường 8, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà sổ hồng riêng 3 tầng, 30 m2 tại Đường Thích Quảng Đức - 5 - Phú Nhuận, giá 6,2 tỷ

      6.2 tỷ 30 m2 206,67 triệu/m2
      Bán nhà Phú Nhuận Thích Quảng Đức hẻm ô tô.- Ngang 4.1m hiện trạng dài 8.35m.- Kết cấu: Trệt lửng 2 lầu sân thượng.- Giá 6 tỉ 200 TL.contact: 0792 848 ***...
      Đường Thích Quảng Đức, Phường 5, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà đẹp 2 tầng, mặt tiền 5m, hướng Bắc tại Đường Dương Thị Mười - Quận 12, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 0 m2
      Cần bán nhanh ngôi nhà Dương Thị Mười vào 1/, vị trí đẹp gần ngay chợ, BV Q12, trường học, siêu thị, KDC ổn định rất thuận lợi cho sinh hoạt và đi lại,...
      Đường Dương Thị Mười, Phường Tân Chánh Hiệp, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp lô đất nền 147 m2, hướng Đông - Nam tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 5,88 tỷ

      5.88 tỷ 147 m2 40 triệu/m2
      bán nhanh nền đất KDC Cát Lái Q. 2.---------------------------- DT 8.6x17= 147m2.- Đường 12m thông thoáng.- Đông Nam mát mẻ.- Khu vực xây dựng nhiều, cư ...
      Dự án Cát Lái Invesco, Đường Nguyễn Thị Định, Phường Cát Lái, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn hộ 3 phòng ngủ, 110 m2, giá 6,05 tỷ tại Đường Đào Trí - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      6.05 tỷ 110 m2 55 triệu/m2
      Siêu phẩm tại Phú Mỹ Hưng Q. 7.Panomax River Villa - chung cư chỉ với 5 tầng chuẩn skyvillas & ven sông duy nhất tại Q. 7.- Phiên bản giới hạn chỉ còn 27...
      Dự án Panomax River Villas, Đường Đào Trí, Phường Phú Thuận, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 5,7 tỷ tại Quận 4 - TP Hồ Chí Minh

      5.7 tỷ 75 m2 76 triệu/m2
      De La Sol đã chính thức bàn giao cho những chủ nhân đầu tiên.- DT: 75m2. Hướng: hướng Đông Nam.- Nhà thiết kế 2 phòng ngủ 2 nhà vệ sinh. Nội...
      Dự án De La Sol, Đường Tôn Thất Thuyết, Phường 1, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng chung cư 2 phòng ngủ, 77 m2, giá 5 tỷ tại Quận 10 - TP Hồ Chí Minh

      5 tỷ 77 m2 64,94 triệu/m2
      Chủ ngộp cần bán chung cư Kingdom 101, đường Tô Hiến Thành, Q. 10.giá siêu mềm đc thỏa thuận trực tiếp với chính chủ.- đc: 334 Tô Hiến Thành, Q. 10.-...
      Dự án Kingdom 101, 334 Đường Tô Hiến Thành, Phường 14, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà biệt thự liền lề 2 tầng, 100 m2, giá 6,5 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      6.5 tỷ 100 m2 65 triệu/m2
      Bán ngôi nhà phố liên kế 5m x 20m KĐT Đông Tăng Long Tp.Thủ Đức Nhà 1 trệt 2 lầu DT sàn xây dựng 196m2 hướng chính Nam Vị trí đối diện công viên cây xanh...
      Dự án Khu đô thị mới Đông Tăng Long, Quận 9, Hồ Chí Minh
      Đ
      Đặng Lê Trọng Đại Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhà chung cư 2 phòng ngủ, 71 m2, giá 6,75 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      6.75 tỷ 71 m2 95,08 triệu/m2
      - Cần bán nhanh căn hộ chung cư dự án Q2 Thảo Điền (Terrace), P. An Phú, TP Thủ Đức, TPTp HCM.- DT: 71 mét vuông - 2  phòng ngủ, 2 WC.-...
      Dự án Q2 Thảo Điền, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn 2 phòng ngủ, 81 m2, giá 6,7 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      6.7 tỷ 81 m2 82,72 triệu/m2
      Bán căn The Antonia 2 phòng ngủ, 81 mét vuông hướng TN tầng cao, nội thất đầy đủ cao cấp, đang có hợp đồngT 29 tr/th. Bán giá 6.7 tỉ bao...
      Dự án The Antonia, Đường Nguyễn Lương Bằng, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn hộ 2 phòng ngủ, 101 m2, giá 5 tỷ tại Đường Xa Lộ Hà Nội - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      5 tỷ 101 m2 49,51 triệu/m2
      bán nhanh 2 PN The Vista - Cam kết tin thật 100 phần trăm.- Thiết kế: 2 PN, 2  nhà vệ sinh, bếp, phòng khách, sân phơi.- DT: 101m2.- SHR.-...
      Dự án The Vista An Phú, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn chung cư 2 phòng ngủ, 74 m2, giá 5,6 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      5.6 tỷ 74 m2 75,68 triệu/m2
      (Rẻ nhất) 2 phòng ngủ view sông vĩnh viễn giá chỉ 5,6 tỉ One Verandah trung tâm Q. 2.- 74m2 "new" mua trực tiếp CĐT.- nội thất đầy đủ cơ bản, mới...
      Dự án One Verandah Mapletree, Đường Bát Nàn, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn hộ 2 phòng ngủ, 78 m2, giá 6,7 tỷ tại Quận 1 - TP Hồ Chí Minh

      6.7 tỷ 78 m2 85,9 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư 2  phòng ngủ tại vin Golden River Bason Q. 1.DT 78m2, bao gồm: 2 phòng khách, 2  phòng ngủ, 2  nhà vệ sinh, hệ...
      Dự án Vinhomes Golden River Ba Son, Phố Tôn Đức Thắng, Phường Bến Nghé, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn hộ 3 phòng ngủ, 83 m2, giá 5,65 tỷ tại Quận Phú Nhuận - TP Hồ Chí Minh

      5.65 tỷ 83 m2 68,08 triệu/m2
      bán nhanh căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 2 toilet, 83m dự án Orchard Parkview 130 Hồng Hà, P. 9, Q. Phú Nhuận.- Bán full nội thất như hình-...
      Dự án Orchard Park View, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn chung cư 3 phòng ngủ, 139 m2, giá 6,5 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      6.5 tỷ 139 m2 46,77 triệu/m2
      bán ngay 3 PN The Vista - Cam kết tin thật 100 phần trăm.- Thiết kế: 3 PN, 3  nhà vệ sinh, bếp, phòng khách, sân phơi.- DT: 139 mét ...

      Mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại TP Hồ Chí Minh được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại TP Hồ Chí Minh phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 5 - 7 tỷ cho nhà đất tại TP Hồ Chí Minh là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.