Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại TP Hồ Chí Minh giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 16.303 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại TP Hồ Chí Minh giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Bán gấp nhà đẹp 1 tầng, 68 m2, mặt tiền 5m tại Đường Phạm Văn Đồng - Bình Thạnh, giá 6 tỷ

      6 tỷ 68 m2 88,24 triệu/m2
      đc: Phạm Văn Đồng P. 11 Bình ThạnhDT: 5m x 14m CN: 67.7m2KC: Đất trống Giá: 6 tỉ thỏa thuận Hướng: hướng Tây Nampháp lí: sổ sẵn Mật độ xây dưng: 4...
      Đường Phạm Văn Đồng, Phường 11, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ riêng 4 tầng, 63 m2, mặt tiền 4m tại Đường Võ Thành Trang, giá 6,8 tỷ

      6.8 tỷ 63 m2 107,94 triệu/m2
      - Nhà 1 trệt, 2 lầu, sân thượng, 6 phòng ngủ 3 toilet, cửa sau.- Giáp khu Bàu Cát, ngã tư Bảy Hiền, full tiện ích xung quanh.- Hẻm thông Sơn...
      Đường Võ Thành Trang, Phường 11, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà shr 4 tầng, 63 m2 tại Phường Tân Quý - Tân Phú - TP Hồ Chí Minh, giá 6,8 tỷ

      6.8 tỷ 63 m2 107,94 triệu/m2
      🏘🚗 NHÀ ĐẸP hẻm ô tô - GÒ DẦU - HOA BẰNG - KHU VỰC TOÀN NHÀ CAO TẦNG - 4 TẦNG, 63m2, CHỈ 6,8 tỉ---------‐-- Khu vưc Gò Dầu thông ra Hoa Băng Ngay Trường...
      Phường Tân Quý, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà đẹp 5 tầng, 57 m2, mặt tiền 6m, hướng Đông - Bắc tại Phường 14 - Gò Vấp, giá 5,9 tỷ

      5.9 tỷ 57 m2 103,51 triệu/m2
      Giá 5,9 tỉBán nhà hẻm Đường Số 51, p14, Gò VấpDT: 6x10m, nở hậu 6,25m, 1 trệt, 1 lửng, 3 lầu, sân thượng. HXT thông ra bờ kè đang làm Cách Emart 2 sắp hoàn...
      Đường Số 51, Phường 14, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn nhà 2 tầng, 48 m2 tại Đường Nguyễn Oanh - 10 - Gò Vấp, giá 5,1 tỷ

      5.1 tỷ 48 m2 106,25 triệu/m2
      Hoa hồng môi giới 1%Chính chủ bán nhà 41/18/9 Nguyễn Oanh, P. 10, Q. Gò Vấp, Khu VIP ngã 6 Gò Vấp, hẻm phòng giáo dục Gò Vấp, công chứng Nguyễn Thị Tạc,...
      Đường Nguyễn Oanh, Phường 10, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn nhà 3 tầng, 44 m2 tại Đường Phạm Văn Đồng - 11 - Bình Thạnh, giá 5,7 tỷ

      5.7 tỷ 44 m2 129,55 triệu/m2
      Bán nhà mới100 phần trăm nở hậu, Hẻm lớn Phạm Văn Đồng, P11, Bình Thạnh, Giảm còn 5,7 tỉ.Cần tiền vào việc KD nên bán gấp cho chủ mới thiện chí...
      Đường Phạm Văn Đồng, Phường 11, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà riêng 4 tầng, 53 m2 tại Đường 21 - 8 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 6,8 tỷ

      6.8 tỷ 53 m2 128,31 triệu/m2
      + Nhà thiết kế theo phong cách hiện đại.+ Kết cấu 4 Tầng BTCT gồm trệt 3 lầu.+ 4  phòng ngủ, 4  phòng vệ sinh, PK, Bếp,garage oto.+ Vị trí nằm...
      Đường 21, Phường 8, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà sổ riêng 4 tầng, 34 m2 tại Đường An Dương Vương - 13 - Quận 6, giá 5,1 tỷ

      5.1 tỷ 34 m2 150 triệu/m2
      ( Mã Số 127 ) ( P. 13 ) ( Q. 6 ) CHỦ XOẮN GIẢM 290TR, CHÀO MỚI 5.1 tỉHẺM oto - NHÀ ĐẸP - SỔ NỞ HẬU - TẶNG NỘI THẤT+ An Dương Vương P. 13 Q. 6 ++ DT : 4.1 Nở...
      Đường An Dương Vương, Phường 13, Quận 6, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn nhà mặt phố 4 tầng, 42 m2, mặt tiền 3m tại Đường Hưng Phú - 9 - Quận 8, giá 5,4 tỷ

      5.4 tỷ 42 m2 128,58 triệu/m2
      MT KD đỉnh Q. 8 , vừa hạ từ 7,9 tỉ xuống còn 5.4 tỉ+ Kết cấu 4 lầu , 42 mét vuông MT hiếm nhà bán .+ giá tốt nhất thị trường khu vực + Trung tâm Q. 8...
      Đường Hưng Phú, Phường 9, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt tiền 2 tầng, 111 m2 tại Đường 21 - Thạnh Mỹ Lợi - Quận 2, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 111 m2 58,56 triệu/m2
      Cơ hội sở hữu nhà 2 MT đường 21, Q. 2 - DT lớn, vị trí đắc địa.Chính chủ cần bán ngôi nhà MT tại đường 21, P. Thạch Mỹ Lợi, Q. 2.- Với DT đất 111 m2 (8,5m...
      Đường 21, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà mặt tiền 3 tầng, 33 m2 tại Đường Đội Cung - 8 - Quận 11 - TP Hồ Chí Minh, giá 6,9 tỷ

      6.9 tỷ 33 m2 209,1 triệu/m2
      Mô tả:Bán căn nhà phố KD Đội Cung, Q11.+ DT: 3,3x10m gồm 1 trệt, 2 lầu. Khu đc phép xây 1 trệt 4 lầu, thiết kế gồm 3 phòng ngủ, 3  nhà vệ ...
      Đường Đội Cung, Phường 8, Quận 11, Hồ Chí Minh

      Sở hữu đất 160 m2 tại Đường Bưng Ông Thoàn - Phú Hữu - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 7 tỷ

      7 tỷ 160 m2 43,75 triệu/m2
      Đất nền 8X20 Thời Báo Kinh Tế bìa đỏ chính chủ + SỔ RIÊNG CÁ NHÂN SANG TÊN TRONG NGÀY.Đường Bưng Ông Thoàn, giáp ranh Q. 2, ngay cạnh cao tốc Long Thành -...
      Đường Bưng Ông Thoàn, Phường Phú Hữu, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà mặt phố 3 tầng, 41 m2 tại Phường 25 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 6,2 tỷ

      6.2 tỷ 41 m2 151,22 triệu/m2
      6 tỉ nhỉnh căn MT KD trung tâm Q. Bình ThạnhNhà 3 tầng BTCTDòng tiền cho thuê 20tr/thángCụm các trường đại học, khu KD sầm uấtL/H xem nhà 0939 200 ***
      Phường 25, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà mặt tiền 2 tầng, 60 m2 tại Đường An Dương Vương - An Lạc - Bình Tân, giá 6,9 tỷ

      6.9 tỷ 60 m2 115 triệu/m2
      Chính chủ đầu tư chào bán 15 ngôi nhà phố cao cấp cuối cùng đã hoàn thiện chỉnh chu thiết bị nội thất xịn xò , quy mô 50 căn đã về ở 35 căn khu an...
      Đường An Dương Vương, Phường An Lạc, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà mặt phố đẹp 2 tầng, 45 m2 tại Phường 5 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 45 m2 144,45 triệu/m2
      SIÊU PHẨM KHU VÍP ĐƯỜNG NGUYỄN THÁI SƠN - P.5 - GÒ VẤP—————————○ giá: 6.5 tỉ thỏa thuận○ DT: Ngang 4.5m dài 10m○ Kết cấu : 1 trệt 1 lửng 2 lầu. Gồm garage...
      Phường 5, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn liền kề 3 tầng, 100 m2, giá 6 tỷ tại Đường Nguyễn Duy Trinh - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      6 tỷ 100 m2 60 triệu/m2
      Cập nhật giá KĐT Đông Tăng Long ngày hôm nay:- 5x20 (100 mét vuông): 58tr/ mét vuông.Vị trí thường: Giá 5,8 tỉ đến 6,2 tỉ.Vị trí view công viên:...
      Dự án Đông Tăng Long, Đường Nguyễn Duy Trinh, Phường Trường Thạnh, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 83 m2, giá 5,7 tỷ tại Phú Nhuận - TP Hồ Chí Minh

      5.7 tỷ 83 m2 68,68 triệu/m2
      DT: 83 mét vuông, giá: 5.7 tỉ.đã ký HĐMB.Tầng cao, View Thoáng mát.Nội thất thiết kế để ở như hình kèm theo 3 phòng ngủ 2 toilet.Tiện ích:...
      Dự án Orchard Park View, Đường Hồng Hà, Phường 9, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn hộ 2 phòng ngủ, 85 m2, giá 5,6 tỷ tại Đường Phan Văn Đáng - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      5.6 tỷ 85 m2 65,89 triệu/m2
      Hình ảnh thực tế 100 phần trăm file đính kèm bài topic quảng cáo!Không đăng tin ảo.chính chủ đi định cư nước ngoài nên không thể quản lý, cần bán ...