Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại TP Hồ Chí Minh giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 16.303 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại TP Hồ Chí Minh giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Sở hữu căn chung cư 3 phòng ngủ, 99 m2, giá 5 tỷ tại Đường Phạm Văn Nghị - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      5 tỷ 99 m2 50,51 triệu/m2
      chung cư cao cấp (sân vườn) gần trường Đinh Thiện Lý giá chỉ 5 tỉ thỏa thuận cho khách thiện chí.Dự án: Sky Garden 3, Phú Mỹ Hưng.đc: Phạm Văn Nghị, Tân...
      Dự án Sky Garden 3, Đường Phạm Văn Nghị, Phường Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán nhà chung cư 4 phòng ngủ, 150 m2, giá 5,1 tỷ tại Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh

      5.1 tỷ 150 m2 34 triệu/m2
      chính chủ xinh đẹp cần tìm chủ mới cho chung cư lung linh.Bán một căn hộ duy nhất Nguyễn Hữu Thọ.DT 150 mét vuông/4 phòng ngủ/3 toilet...
      Dự án Dragon Hill Residence and Suites 2, Đường Nguyễn Hữu Thọ, Xã Phước Kiển, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn hộ chung cư 1 phòng ngủ, giá 5,29 tỷ tại Đường Nguyễn Xiển - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      5.29 tỷ 0 m2
      call ngay: 0902 247 *** - Thanh Tòng xem thực tế dự án, tư vấn quy trình mua bán sang nhượng Masteri Centre Point.Website:...
      Dự án Masteri Centre Point, Đường Nguyễn Xiển, Phường Long Thạnh Mỹ, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn hộ 1 phòng ngủ, 59 m2, giá 5,5 tỷ tại Đường Song Hành - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      5.5 tỷ 59 m2 93,23 triệu/m2
      Giá đã bao gồm thuế phí bên bán, cam kết đây là căn hộ chung cư 1 PN đáng sở hữu nhất nhì thị trường Estella Heights, chính chủ thiện chí bán, ưu tiên...
      Dự án Estella Heights, Đường Song Hành, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nền đất 70 m2 tại Cát Lái - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 70 m2 92,86 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán nền đất hẻm oto đường Nguyễn Thị Định P. Cát Lái Q2.DT đất 70 mét vuông (4m94 x 14m5).giá: 6 tỉ 500.Hiện trạng đất trống, KDC hiện...
      Đường Nguyễn Thị Định, Phường Cát Lái, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn chung cư 2 phòng ngủ, 98 m2, giá 6 tỷ tại Đường Xa Lộ Hà Nội - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      6 tỷ 98 m2 61,23 triệu/m2
      Chuyên chuyển nhượng căn hộ chung cư The Estella, An Phú, Q2.- Căn 98m, 2 phòng ngủ. Giá: 6 tỉ.- Căn 104m, 2 phòng ngủ. Giá: 6,8 tỉ.- Căn...
      Dự án The Estella, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà sổ hồng riêng 3 tầng, 85 m2, mặt tiền 6m tại Đường Tăng Nhơn Phú - Quận 9, giá 5 tỷ

      5 tỷ 85 m2 58,83 triệu/m2
      - Kết cấu: nhà 3 tầng xây bê tông cốt thép kiên cố, gồm 4 phòng ngủ 5 toilet, tầng một có văn phòng trưng bày sp KD- Vị trí đẹp, xung quanh dân...
      Đường Tăng Nhơn Phú, Phường Tăng Nhơn Phú B, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà riêng 2 tầng, 100 m2, mặt tiền 4m tại Đường Quảng Hàm - 5 - Gò Vấp, giá 6,8 tỷ

      6.8 tỷ 100 m2 68 triệu/m2
      ĐƯỜNG DƯƠNG QUẢNG HÀM Q. GÒ VẤP ĐANG GIẢI PHÓNG MẶT BẰNG MỞ RỘNG ĐƯỜNG 40M CƠ HỘI CHO NĐT MUA GIỮ TIỀN.+ Bán nhà Trệt lầu, Ngang 5m dài 20m + Có 4 PN, kết...
      Đường Dương Quảng Hàm, Phường 5, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn nhà riêng 4 tầng, 64 m2 tại Đường Hoàng Hoa Thám - 5 - Bình Thạnh, giá 6,4 tỷ

      6.4 tỷ 64 m2 100 triệu/m2
      3 lầu 6 phòng ngủ 8x8m hẻm xe hơi Hoàng Hoa Thám Bình Thạnh.hẻm xe hơi đến nhà, có sân thượng ở ngay kiên cố sân to trước nhà.1 trệt 3 lầu...
      Đường Hoàng Hoa Thám, Phường 5, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh đất 88 m2 tại Bình Trị Đông A - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 6,85 tỷ

      6.85 tỷ 88 m2 77,85 triệu/m2
      Em cần bán đất MT KDBB.MT 413 Lê Văn Quới, P Bình Trị Đông A, Q. Bình Tân.KD đa ngành nghề.DT: 4x22m xây dựng đủ không lộ giới có lề 5m.6.85tỉ /1 lô (tổng...
      413, Đường Lê Văn Quới, Phường Bình Trị Đông A, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn nhà đẹp 3 tầng, 74 m2 tại Đường Âu Cơ - Tân Sơn Nhì - Tân Phú, giá 6,4 tỷ

      6.4 tỷ 74 m2 86,49 triệu/m2
      Ngộp bank giảm sâu bán nhanh nhà HXT thông - đường Âu Cơ - Tân Phú - 74m2 - 3tầng - 6,4tỉ.Hẻm 7m - sát MT Âu Cơ - ô tô ngủ trong nhà - vị trí đẹp ngây...
      Đường Âu Cơ, Phường Tân Sơn Nhì, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà sổ riêng 3 tầng, 60 m2, mặt tiền 4m tại Đường Cộng Hòa - Tân Bình, giá 5,95 tỷ

      5.95 tỷ 60 m2 99,17 triệu/m2
      Nhà không teo tóp.Lộ giới quá ít.KDC văn minh.Hỗ trợ vay bank.Miễn tiếp QC đăng tin.
      Đường Cộng Hòa, Phường 13, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà sổ riêng 4 tầng tại Đường Lạc Long Quân - 3 - Quận 11 - TP Hồ Chí Minh, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 0 m2
      * Nhà đẹp 4 tầng Lạc Long Quân, Q. 11.Ngang 9m, tặng đầy đủ nội thất.Chỉ nhỉnh 6xxxtỉ.Kết cấu: Xây 4 tầng thiết kế rất thông minh.- Tầng 4 làm sân thượng...
      Đường Lạc Long Quân, Phường 3, Quận 11, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn nhà 2 tầng, 114 m2, mặt tiền 4m tại Đường Thoại Ngọc Hầu - Tân Phú, giá 7 tỷ

      7 tỷ 114 m2 61,41 triệu/m2
      DT 114m2 (4x28.5m), gồm tầng một và 1 lầu.Nhà mặt trước Thoại Ngọc Hầu, mặt sau hẻm oto. Trung tâm Q. Tân Phú.Mua để đầu tư siêu LN, hay KD rất tốt.chính...
      Đường Thoại Ngọc Hầu, Phường Phú Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà riêng sổ đỏ 4 tầng, 56 m2 tại Đường Phan Huy Ích - 12 - Gò Vấp, giá 6,9 tỷ

      6.9 tỷ 56 m2 123,22 triệu/m2
      Gò Vấp P12 - sát Tân Bình - Trường Chinh - sân bay 10 ph - 1 trệt 3 lầu 4 phòng ngủ - gấp bán 6,9 tỉ TL.DT 4 x 14m (cn 56 mét vuông) diện tích ...
      Đường Phan Huy Ích, Phường 12, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà đẹp 4 tầng, 58 m2 tại Đường Trần Văn Đang - 11 - Quận 3 - TP Hồ Chí Minh, giá 6 tỷ

      6 tỷ 58 m2 103,45 triệu/m2
      - Hàng hiếm giá bằng định giá NH.- Chính chủ 1 đời hơn 20 năm, gần 60 mét vuông, hẻm 3m thông, nhà 4 tấm BTCT mới 85 phần trăm chỉ vô ở ...
      Đường Trần Văn Đang, Phường 11, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà sổ riêng 3 tầng, 110 m2 tại Phường Hiệp Bình Phước - Thủ Đức, giá 5,58 tỷ

      5.58 tỷ 110 m2 50,73 triệu/m2
      DT: 5x22m= 110 mét vuông.Thiết kế: 1 Trệt + 2 lầu + sân đậu ô tô (3 p. Ngủ + 4 toilet + bếp + phòng khách).giá bán: 5.580 tỉ.pháp lí đầy đủ SHR...
      Đường Số 520, Phường Hiệp Bình Phước, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà sổ riêng 5 tầng, 55 m2, mặt tiền 5m tại Đường Hương lộ 2 - Bình Tân, giá 5,85 tỷ

      5.85 tỷ 55 m2 106,37 triệu/m2
      + ++ Nhà vừa xây, ngay ngã 4 đường Hương Lộ 2 với Đường Mã Lò, đc gia chủ xây mới, kiên cố 5 tấm.+ Vị trí: Ngay Trung Tâm Q. Bình Tân, hẻm 820 đường Hương...
      Đường Hương lộ 2, Phường Bình Trị Đông A, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại TP Hồ Chí Minh được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất TP Hồ Chí Minh ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại TP Hồ Chí Minh phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất TP Hồ Chí Minh, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 5 - 7 tỷ cho nhà đất tại TP Hồ Chí Minh là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất TP Hồ Chí Minh. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.