Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại TP Hồ Chí Minh giá từ 40 tỷ đến 60 tỷ năm 2026

      Có 3.773 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại TP Hồ Chí Minh giá từ 40 tỷ đến 60 tỷ

      Bán nhanh nhà biệt thự 3 tầng, 248 m2, giá 59 tỷ tại Đường 20 - Tân Phú - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      59 tỷ 248 m2 237,91 triệu/m2
      căn biệt thự tứ lập sân vườn, khu Mỹ Gia.- DT: 15.5x16m.- Thiết kế trệt + 2 lầu.- Giá: 59 tỉ.- đầy đủ nội thất cao cấp.- contact: 0911 984 *** Ngô Duy...
      Dự án Mỹ Gia 1, Đường 20, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn nhà đẹp 3 tầng, 270 m2, mặt tiền 15m tại Đường K300 - 11 - Tân Bình, giá 46 tỷ

      46 tỷ 270 m2 170,38 triệu/m2
      Nợ NH nên chủ cần bán ngay biệt thự tâm huyết, tuyệt đẹp, vị trí nằm trong khu Vip K300 P. 12 Q. Tân Bình, khu vực an ninh dân trí cao, tiện ích bán kính...
      Đường K300, Phường 11, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà phố 3 tầng, 200 m2 tại Đường Lê Văn Sỹ - 14 - Quận 3 - TP Hồ Chí Minh, giá 55 tỷ

      55 tỷ 200 m2 275 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán căn hộ góc 3 MT với bề ngang siêu khủng 30m MT ngay Lê Văn Sỹ, P. 14, Q. 3.- Vị trí đắc địa, tập trung nhiều ngành nghề KD cao cấp. Độ...
      Đường Lê Văn Sỹ, Phường 14, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn nhà mặt phố 7 tầng, 280 m2 tại Đường Hòa Bình - 10 - Quận 11, giá 60 tỷ

      60 tỷ 280 m2 214,29 triệu/m2
      Bán tòa căn nhà phố vừa xây ngay đường Hòa Bình, P. 10, Q. 11.- DT: 8x35m.- Kết cấu: Hầm + 6 lầu.- Đang có hợp đồngT 10 năm: 250 tr/tháng. sp đầu tư &...
      Đường Hòa Bình, Phường 10, Quận 11, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà mặt tiền 4 tầng, 198 m2, mặt tiền 7m tại Đường Võ Văn Ngân - Thủ Đức, giá 45 tỷ

      45 tỷ 198 m2 227,28 triệu/m2
      CC nhà 4 tầng MT Võ Văn Ngân, P. Bình Thọ kế bên Vincom Thủ Đức.DT 198m2 (6,5 x 30) gồm 6 phòng ngủ 6 phòng vệ sinh đang cho thuê thu nhập ổn...
      Đường Võ Văn Ngân, Phường Bình Thọ, Thủ Đức, Hồ Chí Minh.

      Cần bán ngay nhà phố 7 tầng, 132 m2 tại Đường Nguyễn Thị Minh Khai - Bến Thành - Quận 1, giá 59 tỷ

      59 tỷ 132 m2 446,97 triệu/m2
      Bán nhà MT Nguyễn Thị Minh Khai Q. 1.- DT 6x22m.- XD hầm 7 tầng hợp đồngT 250tr/th.- Giá 59 tỉ.- MT thương hiệu KD đa nghành nghề thích hợp mua cho thuê...
      Đường Nguyễn Thị Minh Khai, Phường Bến Thành, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà mặt phố đẹp 3 tầng, 187 m2 tại Đường Đề Thám - Quận 1, giá 60 tỷ

      60 tỷ 187 m2 320,86 triệu/m2
      * Chính chủ bán căn nhà phố đường Đề Thám, P. Phạm Ngũ Lão, Q. 1.- DT 8.7m x 22m.- Công nhận 187 mét vuông.- Hiện trạng 3 tầng thích hợp xây dựng...
      Đường Đề Thám, Phường Phạm Ngũ Lão, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà lk 4 tầng, giá 46 tỷ tại Phố Hổ Biểu Chánh - 11 - Phú Nhuận - TP Hồ Chí Minh

      46 tỷ 0 m2
      Chính chủ bán bán căn biệt thự siêu đẹp Hồ Biểu Chánh P. 11 Q. Phú nhuận.- DT: 8 x 24 NH 12m.- DT đất: 232,3 mét vuông.- DT sàn: 627,8 mét ...
      Đường Hồ Biểu Chánh, Phường 11, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh miếng đất 460 m2 tại Phường Bình An - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 46 tỷ

      46 tỷ 460 m2 100 triệu/m2
      Cần bán nền đất đường số 12, Bình An, Q. 2 (Tp Thủ Đức).- DT: 20x23m. 2 MT trước sau. Khuôn đất vuông vắn, DTCN: 460m2.- Ngay trung tâm Q. 2. Vị trí thuận...
      Đường Số 12, Phường Bình An, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn nhà mặt phố 4 tầng tại Đường Trần Khánh Dư - Tân Định - Quận 1, giá 55 tỷ

      55 tỷ 0 m2
      Thông tin chuẩn 100 phần trăm, cam kết không đăng tin ảo, không làm mất thời gian của KH.Bán ngôi nhà phố đường Trần Khánh Dư, P. Tân Định, Q. 1.-...
      Đường Trần Khánh Dư, Phường Tân Định, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà phố 7 tầng, 176 m2 tại Phố Hai Bà Trưng - Quận 3 - TP Hồ Chí Minh, giá 50 tỷ

      50 tỷ 176 m2 284,1 triệu/m2
      * Chính chủ bán tòa ngôi nhà phố ngay Hai Bà Trưng P. 8 Q. 3.- DT 7m x 29m.- Công nhận 176m2.- Kết cấu hầm 7 tầng. DTS 1400m2.- hợp đồngT thuê 300...
      Đường Hai Bà Trưng, Phường Võ Thị Sáu, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà mặt phố đẹp 4 tầng, 130 m2 tại Đường Điện Biên Phủ - 4 - Quận 3, giá 50 tỷ

      50 tỷ 130 m2 384,62 triệu/m2
      * Chính chủ bán ngôi nhà phố đường Điện Biên Phủ, P. 4, Q. 3.- DT 10.6m x 25m.- Công nhận sổ 130 mét vuông.- Hiện trạng 4 tầng.- Trước cho thuê 260...
      Đường Điện Biên Phủ, Phường 4, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà mặt tiền 8 tầng, 281 m2 tại Đường Bùi Đình Túy - 24 - Bình Thạnh, giá 40 tỷ

      40 tỷ 281 m2 142,35 triệu/m2
      * Chính chủ cần bán tòa ngôi nhà phố đường Bùi Đình Túy P. 24 Q. Bình Thạnh.- DT 9m x 32m.- DT công nhận: 281 mét vuông.- Kết cấu: Hầm 8 tầng -...
      Đường Bùi Đình Túy, Phường 24, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà mặt phố 3 tầng, 174 m2 tại Đường Hoàng Sa - 5 - Tân Bình, giá 45 tỷ

      45 tỷ 174 m2 258,63 triệu/m2
      Bán nhà - MT - 3 tầng - 174m2.Đường Hoàng Sa - Tân Bình.+ Kết cấu BTCT 3 tầng 8 phòng ngủ vừa ở vừa cho thuê 30tr.+ Sổ riêng hoàn công chuẩn chỉnh.Gọi...
      Đường Hoàng Sa, Phường 5, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhà mặt phố 8 tầng, hướng Đông - Nam tại Đường Nguyễn Hữu Cầu - Tân Định - Quận 1, giá 43 tỷ

      43 tỷ 0 m2
      Chính chủ bán nhà phố Nguyễn Hữu Cầu, P. Tân Định, Q. 1.- DT: 4.2 x 24m, NH 4.5m, DTCN 99,5 mét vuông. DTS 619,23 mét vuông.- Kết cấu: Hầm,...
      Đường Nguyễn Hữu Cầu, Phường Tân Định, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Bán căn nhà mặt phố 1 tầng, 90 m2, mặt tiền 10m tại Đường Nguyễn Trãi - Quận 1, giá 52 tỷ

      52 tỷ 90 m2 577,78 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhà P. Bến Thành Q. 1 MT đường Nguyễn Trãi.- DT khuôn đất: 4.5m x 20m, DTCN 90  mét vuông. (Nở Hậu 5m).- Khu vực không còn căn thứ 2...
      Đường Nguyễn Trãi, Phường Bến Thành, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà phố 9 tầng, mặt tiền 7m tại Đường Trương Công Định - 14 - Tân Bình, giá 49 tỷ

      49 tỷ 0 m2
      Cần bán nhanh building VP MT Trương Công Định Tân Bình.- DT 7m x 22m (156,1 mét vuông). DT sàn 1150,2 mét vuông.- Kết cấu 1 hầm 8 tầng thang...
      Đường Trương Công Định, Phường 14, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà riêng 4 tầng, 90 m2, mặt tiền 4m tại Đường Đề Thám - Quận 1, giá 42 tỷ

      42 tỷ 90 m2 466,67 triệu/m2
      MT TRUNG TÂM Q.1 - KHU VỰC KD ĐỀ THÁM - DT CHUẨN 4.5M-20M _ NGAY BÙI VIỆN - TRẦN HƯNG ĐẠO - PHẠM NGŨ LÃO - NGUYỄN THÁI HỌC..+ Nhà 1 trệt 3 lầu, 8...
      Đường Đề Thám, Phường Bến Thành, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 40 - 60 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại TP Hồ Chí Minh được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 40 - 60 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất TP Hồ Chí Minh ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 40 - 60 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại TP Hồ Chí Minh phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất TP Hồ Chí Minh, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 40 - 60 tỷ cho nhà đất tại TP Hồ Chí Minh là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất TP Hồ Chí Minh. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.