Thông tin mô tả
Vị trí tập trung nhiều
-
- Kết cấu: 6 lầu - thang máy,
- Đang cho thuê: 150
-
Giá: 50 Tỷ
Diện tích: 133 m2
Giá/m2: 375,94 Triệu/m2
805179
Mua bán
Vị trí tập trung nhiều
-
- Kết cấu: 6 lầu - thang máy,
- Đang cho thuê: 150
-
Thương Hiệu
Đường Nguyễn Văn Thủ, Phường Đa Kao, Quận 1, TP Hồ Chí Minh
130 tỷ
143 m2
Đường Cống Quỳnh, Phường Phạm Ngũ Lão, Quận 1, TP Hồ Chí Minh
2,3 tỷ
64 m2
Đường Nguyễn Trãi, Phường Nguyễn Cư Trinh, Quận 1, TP Hồ Chí Minh
7,8 tỷ
33 m2
Đường Nguyễn Phi Khanh, Phường Tân Định, Quận 1, TP Hồ Chí Minh
19,19 tỷ
62 m2