Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại TP Hồ Chí Minh giá từ 40 tỷ đến 60 tỷ năm 2026

      Có 3.773 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại TP Hồ Chí Minh giá từ 40 tỷ đến 60 tỷ

      Cần bán căn nhà mặt phố 4 tầng, 133 m2 tại Phường 6 - Quận 11 - TP Hồ Chí Minh, giá 42 tỷ

      42 tỷ 133 m2 315,79 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán căn hộ góc 2 MT đường lớn gần Nguyễn Thị Nhỏ - Q. 11.DT: 19 x 7m.Kết cấu: 4 lầu.Đang cho thương hiệu lâu đời thuê: 120 tr/tháng.Thích...
      Phường 6, Quận 11, Hồ Chí Minh.

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà phố shophouse 5 tầng, giá 40 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      40 tỷ 200 m2 200 triệu/m2
      căn nhà phố thương mại broaway trái tim vin Grand Park.Chương trình cam kết thuê trong 36 tháng tiền thuê 5 phần trăm trên năm.Nhận tiền thuê 1 lần:...
      Dự án Vinhomes Grand Park, Phường Long Thạnh Mỹ, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán căn shophouse 3 tầng, 173 m2, giá 45 tỷ tại Phường An Khánh - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      45 tỷ 173 m2 260,12 triệu/m2
      contact Mrs Nhàn - Tel: 0937 130 ***- Sở hữu nhà phố thương mại shophouse với DT 173 mét vuông.- giá dự kiến 45 tỉ net.
      Dự án The Metropole, Phường An Khánh, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà phố 4 tầng, 112 m2 tại Phố Lý Thường Kiệt - 14 - Quận 10 - TP Hồ Chí Minh, giá 46 tỷ

      46 tỷ 112 m2 410,72 triệu/m2
      MT đường Lý Thường Kiệt, Q. 10- DT: 7x16m, 4 tầng.- HĐ thuê 100 tr/tháng.- Vị trí: Nằm sát bên khu Cư Xá Lữ Gia - Có vỉa hè rộng 8m - Đối diện ĐH Bách...
      Đường Lý Thường Kiệt, Phường 14, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay biệt thự 4 tầng, 200 m2, giá 40 tỷ tại Đường Him Lam - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      40 tỷ 200 m2 200 triệu/m2
      - DT 10x20 - xây dựng hầm trệt 3 lầu ( có ô thang máy ) - vị trí kế bên công viên gần hồ - L/H : Đức thiên ( để xem nhà và nhiều căn khác ) Đất 10x20 nhiều...
      Dự án Khu đô thị Him Lam Kênh Tẻ, Quận 7, Hồ Chí Minh
      H
      Đức thiên Phú Mỹ Hưng Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp bán nhanh nhà lk 3 tầng, 410 m2, giá 49,5 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      49.5 tỷ 410 m2 120,74 triệu/m2
      Bán căn biệt thự số 793/ Trần Xuân Soạn, P. Tân Hưng, Q7, TP. Thành phố Hồ Chí Minh.- căn biệt thự đẹp khu Villa Kiều Đàm; cạnh khu Him Lam. Vị trí...
      Số 793/, Phố Trần Xuân Soạn, Phường Tân Hưng, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu liền kề, biệt thự 3 tầng, 398 m2, giá 42 tỷ tại Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh

      42 tỷ 398 m2 105,53 triệu/m2
      Dt 9*45+ biệt thự xây dựng 3 tầng theo lối kiến trúc hiện đại rất đẹp, gồm 4 PN, 4 WC , phòng khách , sân phía sau, khu bếp và phòng khách rất rộng rãi,...
      Phường Linh Trung, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay biệt thự siêu đẹp 2 tầng, 415 m2, giá 49 tỷ tại Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh

      49 tỷ 415 m2 118,08 triệu/m2
      chào bán căn biệt thự ven sông, kế bến du thuyền, cách Phú Mỹ Hưng 5 ph.- Số lượng chỉ 39 căn, mua trực tiếp CĐT.- căn hộ góc ven sông: Không gian sống...
      Dự án Mizuki Park, Đường Nguyễn Văn Linh, Xã Bình Hưng, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh liền kề, biệt thự 2 tầng, 400 m2, giá 42 tỷ tại Bình Tân - TP Hồ Chí Minh

      42 tỷ 400 m2 105 triệu/m2
      Cần bán căn biệt thự khu Tên Lửa, P. Bình Trị Đông B, Q. Bình Tân.- Khu vực an ninh đầy đủ tiện ích xung quanh như siêu thị Aeon, nhà thờ Phaolo, trường...
      Phường Bình Trị Đông B, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay liền kề 4 tầng, 158 m2, giá 45 tỷ tại Phú Nhuận - TP Hồ Chí Minh

      45 tỷ 158 m2 284,82 triệu/m2
      Bán nhà căn biệt thự khu compound 284 Nguyễn Trọng Tuyển, P. 10, Q. Phú Nhuận.- DT: 7,5 x 21m, vuông vắn.- Kết cấu: 3 lầu, sân thượng. Nhà đẹp ở liền.-...
      284, Đường Nguyễn Trọng Tuyển, Phường 10, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn hộ 4 phòng ngủ, 414 m2, giá 42 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      42 tỷ 414 m2 101,45 triệu/m2
      Bán chung cư Đảo Kim Cương tầng cao tháp T3, dạng duplex thông tầng 2 tầng có DT tim tường 414.19 mét vuông, DT thông thuỷ 392.4 mét vuông,...
      Dự án Diamond Island, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư 4 phòng ngủ, 280 m2, giá 59 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      59 tỷ 280 m2 210,72 triệu/m2
      Quí Ngọc 37 Realty chuyên Metropole, văn phòng tại dự án hỗ trợ 24/24.Bán cặp căn loft Opera Metropole- Tầng 23, view sông Q1 Bitexco- Dạng loft trần cao...
      Dự án The Opera Residence, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn hộ 4 phòng ngủ, 180 m2, giá 52 tỷ tại Phường Thủ Thiêm - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      52 tỷ 180 m2 288,89 triệu/m2
      Bán 4 phòng ngủ The Opera, 180 mét vuông, tầng cao, view trực diện sông, Q. 1 vĩnh viễn, thang máy riêng chỉ 52 tỉ all in. liên lạc: 0907 95 52...
      Dự án The Opera Residence, Đường Đại Lộ Vòng Cung, Phường Thủ Thiêm, Quận 2, Hồ Chí Minh.

      Cần bán gấp nhà sổ riêng 3 tầng, 216 m2 tại Đường Phạm Phú Thứ - 11 - Tân Bình, giá 52 tỷ

      52 tỷ 216 m2 240,75 triệu/m2
      + DT: 9 x 24m vuông vắn.+ Kết cấu: Trệt + 3 lầu + ST.+ Vị trí nằm ngay trung tâm Q. Tân Bình, TTTM lớn nhất TP.HCM con đường thương mại chưa bị ảnh hưởng...
      Đường Phạm Phú Thứ, Phường 11, Tân Bình, Hồ Chí Minh.

      Sở hữu nhà riêng sổ đỏ 2 tầng, 1 m2, mặt tiền 20m tại Đường Vườn Lài - Quận 12, giá 40,5 tỷ

      40.5 tỷ 1 m2 40500 triệu/m2
      Bán đất tặng dãy trọ trệt 1 lầu gồm 100 phòng trọ đang cho thuê thu nhập 300tr/tháng.Vị trí: Đuờng Vuờn Lài, P. An Phú Đông, Q12.Hẻm 6m oto tránh nhau thoải...
      Đường Vườn Lài, Phường An Phú Đông, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn nhà riêng 4 tầng, 200 m2, mặt tiền 9m tại Đường Tân Canh - Tân Bình, giá 55 tỷ

      55 tỷ 200 m2 275 triệu/m2
      Gia đình cần bán ngay căn biệt thự rất đẹp khu Compound đường Tân Canh - Khu nội bộ VIP nhất khu vực (Khu vực chuyên căn biệt thự).DT: 9x26m, vuông ...
      Đường Tân Canh, Phường 1, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà mặt phố 2 tầng, 400 m2, mặt tiền 30m tại Đường Nguyễn Hữu Cảnh, giá 55 tỷ

      55 tỷ 400 m2 137,5 triệu/m2
      Chính chủ giảm giá cực sâu bán nhanh 55 tỉ.bán nhanh nhà đất vị trí siêu đẹp đường Nguyễn Hữu Cảnh, Bình Thạnh.Tuyến đường thương hiệu nối liền 2 Q. Bình...
      Đường Nguyễn Hữu Cảnh, Phường 22, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn nhà mặt phố 6 tầng, 100 m2, mặt tiền 8m tại Đường Nguyễn Văn Hưởng, giá 50 tỷ

      50 tỷ 100 m2 500 triệu/m2
      CẦN NHƯỢNG LẠI TÒA NHÀ XÂY MỚI KD FNB VỊ TRÍ CỰC KÌ ĐẸP TẠI P. THẢO ĐIỀN Q. 2- GÓC 3 MT VIEW TRỰC DIỆN SÔNG Thành phố Hồ Chí Minh- BỀ NGANG 8M. TỔNG DT...
      Đường Nguyễn Văn Hưởng, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 40 - 60 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại TP Hồ Chí Minh được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 40 - 60 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất TP Hồ Chí Minh ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 40 - 60 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại TP Hồ Chí Minh phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất TP Hồ Chí Minh, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 40 - 60 tỷ cho nhà đất tại TP Hồ Chí Minh là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.