Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại TP Hồ Chí Minh giá từ 40 tỷ đến 60 tỷ năm 2026

      Có 3.773 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại TP Hồ Chí Minh giá từ 40 tỷ đến 60 tỷ

      Bán nhà sổ riêng 2 tầng, 865 m2, mặt tiền 19m tại Quận Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 40 tỷ

      40 tỷ 865 m2 46,25 triệu/m2
      căn biệt thự siêu rộng 865 mét vuông - 2 tầng 19x46 hồ bơi, nhà để xe trong nhà - Thủ Đức hơn 40tr/ mét vuông.căn biệt thự DT lớn...
      Phường Tân Phú, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà riêng sổ đỏ 330 m2 tại Phố Phan Đăng Lưu - 6 - Bình Thạnh, giá 46 tỷ

      46 tỷ 330 m2 139,4 triệu/m2
      Phan Đăng Lưu - Bình Thạnh - Phú Nhuận.Vị trí đỉnh, ngay MT Phan Đăng Lưu.Hàng Xóm: Công viên Phú Nhuận, Công An Phú Nhuận, Trường học, NH nao vây.DT: 330m2...
      Đường Phan Đăng Lưu, Phường 6, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bán nhà mặt phố 6 tầng, 117 m2, hướng Tây - Bắc tại Đường Trần Hưng Đạo - Quận 1, giá 60 tỷ

      60 tỷ 117 m2 512,83 triệu/m2
      * Chính chủ bán toà nhà góc 2 MT số Trần Hưng Đạo P. Cầu Kho Q. 1.- DT: 8m x 16m.- Công nhận: 117 mét vuông.- Kết cấu: Hầm lửng 6 lầu ST.- hợp đồngT...
      Đường Trần Hưng Đạo, Phường Cầu Kho, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà mặt phố đẹp 3 tầng, 160 m2, mặt tiền 8m tại Đường Trương Văn Bang - Quận 2, giá 60 tỷ

      60 tỷ 160 m2 375 triệu/m2
      - Bán toà nhà 142 MT Trương Văn Bang, P. TML Q2 nay là TP. Thủ Đức (Dự án Hà Đô).- DT: 8 x 20, SHR đã hoàn công.- Kết cấu: Hầm lửng 2 lầu ST. DTSXD...
      Biệt thự Hà Đô, 142, Đường Trương Văn Bang, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà mặt tiền 4 tầng, 360 m2, mặt tiền 12m tại Đường Cách Mạng Tháng Tám, giá 57 tỷ

      57 tỷ 360 m2 158,34 triệu/m2
      Ngộp bank chủ hạ giá 10 tỉ bán gấp!- ngôi nhà phố Cách Mạng Tháng 8, P. 13, Q. Tân Bình.- DT: 12 x 30m. vuông vắn.- Kết cấu: 4 tầng.- Chỉ tiêu XD: Hầm 9...
      Đường Cách Mạng Tháng Tám, Phường 13, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà mặt tiền 7 tầng, 133 m2 tại Đường Trần Hưng Đạo - Cầu Kho - Quận 1, giá 50 tỷ

      50 tỷ 133 m2 375,94 triệu/m2
      chính chủ ngộp bank cần bán ngay tòa nhà phố đường Trần Hưng Đạo, P. Cầu Kho, Q. 1.Vị trí tập trung nhiều NH, tòa nhà, khu vực cực kỳ sầm uất.- DT: 7x19m...
      Đường Trần Hưng Đạo, Phường Cầu Kho, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà mặt tiền 3 tầng, 160 m2 tại Đường Tân Sơn Nhì - Tân Sơn Nhì - Tân Phú, giá 45 tỷ

      45 tỷ 160 m2 281,25 triệu/m2
      Bán căn hộ góc 2 MT siêu khan hiếm đường Tân Sơn Nhì, Q. Tân Phú - Cách Aeon Mall 1 kilomet.- Tuyến đường thương hiệu, tập trung nhiều NH, nhà hàng,...
      Đường Tân Sơn Nhì, Phường Tân Sơn Nhì, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà phố 6 tầng, 125 m2 tại Phố Hai Bà Trưng - Tân Định - Quận 1, giá 45 tỷ

      45 tỷ 125 m2 360 triệu/m2
      Cam kết: Chỉ đăng thông tin thật - nhà tốt - đang còn bán - pháp lí rõ ràng - Làm việc chính chủ - Không qua trung gian - gọi ngay làm việc chính chủ:...
      Đường Hai Bà Trưng, Phường Tân Định, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà biệt thự 5 tầng, giá 40 tỷ tại Đường Xuân Thủy - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      40 tỷ 0 m2
      52 tỉ giảm còn 4x tỉ ạ, ib giá mềm nhất.Đ/c: 25/11A Xuân Thủy, P. Thảo Điền, Q. 2.- DT: (8 x 26) công nhận 208,9 mét vuông.- Kết cấu: Bán Hầm, Trệt 3...
      25/11A, Đường Xuân Thủy, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà biệt thự, liền kề 3 tầng, 195 m2, giá 49 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      49 tỷ 195 m2 251,29 triệu/m2
      Bán căn biệt thự VIP khu Nam Thông - Phú Mỹ Hưng.DT: 198m.Ngang 10x dài 19.5 mét.Đường rộng 21m.XD: Trệt + 2 lầu + áp mái.Thiết kế: 3 phòng ngủ lớn,...
      Dự án Nam Thông 1 - Phú Mỹ Hưng, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán nhà biệt thự, liền kề 4 tầng, 200 m2, giá 40 tỷ tại Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh

      40 tỷ 200 m2 200 triệu/m2
      Bán nhà căn hộ góc Cityland Garden Hill - Emart, Phan văn trị P5, ngay góc MT Lương Ngọc Quyến, cổng trường liên cấp Quốc Tế Việt Úc.* DT 10x20mm, CN...
      Đường Phan Văn Trị, Phường 5, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn liền kề 6 tầng, 160 m2, giá 44 tỷ tại Quận 1 - TP Hồ Chí Minh

      44 tỷ 160 m2 275 triệu/m2
      Chính chủ bán tòa nhà Q11, hầm 5 lầu Trần Quang Khải - Q. 1. giá mềm nhất khu vực Q1, TP. Tp HCM.- đc: 68/ Trần Quang Khải, P. Tân Định, Q1.- DT: 8m x...
      68/, Đường Trần Quang Khải, Phường Tân Định, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà lk 4 tầng, 144 m2, giá 48,5 tỷ tại Đường Hoa Mai - 2 - Phú Nhuận - TP Hồ Chí Minh

      48.5 tỷ 144 m2 336,81 triệu/m2
      bán ngay MT ngang 8m Hoa Mai, P. 2, Phú Nhuận - 8x16m, CN 128m, hầm 4 tầng - giá : 49 tỉ Bán MT ngang lớn 8m Hoa Mai, P. 2, Q. Phú Nhuận.- DT: 8x18m, Công...
      Đường Hoa Mai, Phường 2, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà lk 4 tầng, giá 44 tỷ tại Đường Xuân Thủy - Thảo Điền - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      44 tỷ 0 m2
      căn biệt thự khu compound đường Xuân Thủy.- đc: Xuân Thủy, P. Thảo Điền, Q. 2.- DT: (8 x 26m) công nhận 208,9 mét vuông.- Kết cấu: Bán hầm (để đc 3...
      Đường Xuân Thủy, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà chung cư 4 phòng ngủ, 179 m2, giá 52 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      52 tỷ 179 m2 290,51 triệu/m2
      The Opera Thủ Thiêm đang dần về đích, cơ hội sở hữu siêu phẩm không có nhiều.The Opera có vị trí đẹp số 1 Thủ Thiêm, bàn giao cực kì cao cấp.- chính chủ...
      Dự án The Opera Residence, Đường Đại Lộ Vòng Cung, Phường Thủ Thiêm, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn chung cư 4 phòng ngủ, 236 m2, giá 45 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      45 tỷ 236 m2 190,68 triệu/m2
      Quí Ngọc 37Realty chuyên Metropole. Văn phòng ngay tại dự án hỗ trợ 24/24.Bán duplex thông tầng thông tầng 4 phòng ngủ Opera Metropole.- View trực...

      Cần bán gấp đất 819 m2 tại Quận Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 46 tỷ

      46 tỷ 819 m2 56,17 triệu/m2
      Cần bán nhanh nền đất vị trí siêu đẹp P. Bình Trị Đông, Q. 2, Sài Gòn chỉ 46 tỉ DT 819 mét vuông.- đc: P. Bình Trị Đông, Q. 2, Hồ Chí Minh.- DT:...
      Phường Bình Trưng Đông, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn 4 phòng ngủ, 176 m2, giá 52 tỷ tại Phường Thủ Thiêm - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      52 tỷ 176 m2 295,46 triệu/m2
      căn hộ chung cư vị trí cực kỳ đẹp, thích hợp đầu tư có ngay LN.Nằm tại ví trí trục đẹp nhất dự án Opera, căn hộ chung cư sở hữu tìm năng đầu tư có LN...
      D
      Phạm Khắc Hải Dương Hơn 1 năm trước

      Mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 40 - 60 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại TP Hồ Chí Minh được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 40 - 60 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 40 - 60 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại TP Hồ Chí Minh phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 40 - 60 tỷ cho nhà đất tại TP Hồ Chí Minh là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.